Nhà hướng chánh đông, nhà vệ sinh góc tây nam em thì tuổi dậu

Luận giải, tư vấn, trao đổi về phong thủy địa lý
Trả lời bài viết
Anhheo8393
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhà hướng chánh đông, nhà vệ sinh góc tây nam em thì tuổi dậu

Gửi bài gửi bởi Anhheo8393 »

Các bác xin giúp em với ạ. Em thuê nhà là một cái cái nhà nhỏ. vách nhà hướng nam là chung vách với ngôi nhà lớn ở phía trên. Từ ngôi nhà lớn có cầu thang xuống nhà em nhưng đã có cửa đóng lại. Nhà vệ sinh ở góc tây nam. Cửa sổ phòng ngủ em đối diện với cửa nhà kho luôn. Từ lúc 23/12/2017 tới bây giờ em cảm thấy rất sợ vì có hiện tượng người âm đang ở đất mà em đang ở. Em hay bị trúng gió đau nhưc xương cốt. Em dọn vào hơn 1 năm rồi. Lúc nào cũng thấy xui xẻo buồn bực. Chồng chủ nhà này mất 2 năm trươc. Em tuổi quý dậu sinh năm 1993.
Mong các bác cho e lời khuyên
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhà hướng chánh đông, nhà vệ sinh góc tây nam em thì tuổi dậu

Gửi bài gửi bởi vn007 »

Anhheo8393 đã viết: 23:41, 11/03/18 Các bác xin giúp em với ạ. Em thuê nhà là một cái cái nhà nhỏ. vách nhà hướng nam là chung vách với ngôi nhà lớn ở phía trên. Từ ngôi nhà lớn có cầu thang xuống nhà em nhưng đã có cửa đóng lại. Nhà vệ sinh ở góc tây nam. Cửa sổ phòng ngủ em đối diện với cửa nhà kho luôn. Từ lúc 23/12/2017 tới bây giờ em cảm thấy rất sợ vì có hiện tượng người âm đang ở đất mà em đang ở. Em hay bị trúng gió đau nhưc xương cốt. Em dọn vào hơn 1 năm rồi. Lúc nào cũng thấy xui xẻo buồn bực. Chồng chủ nhà này mất 2 năm trươc. Em tuổi quý dậu sinh năm 1993.
Mong các bác cho e lời khuyên
anh ko biết phong thủy. anh chỉ biết tâm thủy - nên khuyên em hãy Niệm bằng tâm danh hiệu: nam mô đại bi quán thế âm bồ tát >:D<
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Tư vấn Phong thủy”