Đoán thử tình hình kinh tế nhà chồng và tương lai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Đoán thử tình hình kinh tế nhà chồng và tương lai

Gửi bài gửi bởi namkeotn »

Em này vừa đố các bác đoán biến cố xong,giờ các bác đoán thử xem tình hình nhà chồng em này thế nào. Công việc anh chồng ra sao,bạn này cưới rất gấp liệu tượng lai có hạnh phúc với chồng ko. Mình nghe từ hàng xóm và mẹ em nói là quen nhau có 2 tháng đã cưới rất gấp rồi(mình thì mình ko tin quen nhau nhanh thế mà đã cưới).
Hình ảnh
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Re: Đoán thử tình hình kinh tế nhà chồng và tương lai

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Quen có 1 tuần người ta còn cưới ầm ầm mà thầy kaka .Mà nếu quan tâm hôn nhân thì nên hỏi tình hình Tình yêu tình báo chứ hỏi kinh tế làm gì ahuhu
Đầu trang

ninhbinh91
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ninhbinh91 »

Bạn mình còn quen 1 tháng là cưới ( từ lúc quen đến lúc cưới tròn 1 tháng) chả làm sao cả, đúng người thì nhanh lắm :) quan trọng là sau này ăn ở với nhau ntn chứ thời gian chả nói lên điều j :)
Đầu trang

namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 11:58, 12/03/18 Quen có 1 tuần người ta còn cưới ầm ầm mà thầy kaka .Mà nếu quan tâm hôn nhân thì nên hỏi tình hình Tình yêu tình báo chứ hỏi kinh tế làm gì ahuhu
Uh,mình thán phục các bạn cưới nhanh lắm. Làm sao mà cưới nhanh như thế được nhỉ,mình cũng thích đc cưới nhanh như thế. Yêu lâu tốn thời gian mà hay chia tay lắm
Đầu trang

namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ninhbinh91 đã viết: 12:50, 12/03/18 Bạn mình còn quen 1 tháng là cưới ( từ lúc quen đến lúc cưới tròn 1 tháng) chả làm sao cả, đúng người thì nhanh lắm :) quan trọng là sau này ăn ở với nhau ntn chứ thời gian chả nói lên điều j :)
Mình cũng thích cưới thế lắm,nhanh cho đỡ mất thời gian. Chỉ không hiểu sao cứoi nhanh thế đc nhỉ,quen nhau rồi tỏ tình đi chơi các kiểu con đà điểu,rồi cầu hôn nữa. Mình yêu tốn thời gian lắm mà toàn chia tay thôi,
Đầu trang

Huyenhoclyso756
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 »

Kinh tế nhà chồng rất khá giả, giàu . Tuy nhiên nư này lấy chồng năm 25t cung phu lại gặp triệt e là sẽ 2 lần đò( do phúc di phối hội tả hữu, hồi đó bà chị em có đi xem lá số giống vậy luôn mệnh dương lương nhưng đẹp hơn ko có hội không kiếp như chủ top thầy kêu nếu hôn nhân ko vượt qua đc năm 25t tất là lấy năm 25t sẽ bị bức tuong hôn nhân đốt cháy còn lấy năm 26t đổ đi thì bền vững về sau thầy tử vi này có tiếng và dữ dằn lắm) , sau này có gì bạn namkeo vào phản hồi với nhé
Sửa lần cuối bởi Huyenhoclyso756 vào lúc 15:09, 12/03/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Namkeotn vẫn còn cơ hội nhé. Đương số nhiều khả năng là bị hư một mối. Trong chuyện tình duyên, đương số hay cả thèm chóng chán, đến rất nhanh nhưng đi cũng rất nhanh. Sau này Cự Môn hãm tác hại thì anh chồng chả chịu được nhiệt đâu.
Đầu trang

Huyenhoclyso756
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 »

vietnam23042017 đã viết: 14:52, 12/03/18 Namkeotn vẫn còn cơ hội nhé. Đương số nhiều khả năng là bị hư một mối. Trong chuyện tình duyên, đương số hay cả thèm chóng chán, đến rất nhanh nhưng đi cũng rất nhanh. Sau này Cự Môn hãm tác hại thì anh chồng chả chịu được nhiệt đâu.
Cung phu này đẹp đó bác hãm gặp triệt đắc cách nhờ phụ tinh tuổi quý cự hoá quyền
Đầu trang

namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Huyenhoclyso756 đã viết: 14:44, 12/03/18
hjhj,nói rất khả già giàu có nghe hơi quá vì mẹ bán hàng ở nhà,bố đi nước ngoài theo kiểu xuất khẩu lao động có một cái nhà 2 tầng 1 tum,đất cát thì mình ko hỏi đc để xem có nhiều hay không. Còn chuyện tương lai không biết có ở với nhau lâu không thì phải đợi tương lai mới biết được
Đầu trang

namkeotn
Tứ đẳng
Tứ đẳng

các bạn thử đoán xem chồng hơn hay kém tuổi xem nào hjhj,bằng cấp của chồng so với nữ ra sao hơn hay kém.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”