Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

thắng2016 đã viết: 19:57, 17/03/18
Dạ xin phép bác cháu gieo quẻ lại ạ.
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi gianguyenthaonguyen vào lúc 20:31, 17/03/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

CarolinePhan đã viết: 10:33, 17/03/18 Chào bác,
Xin bác xem dùm em 1 quẻ về đất đai được kế thừa.
Gia đình em có được hưởng 1 phần đất nhưng sau thì nhà nội e lấy lại lấy ly do sửa đổi tên họ, sau tới nay vẫn chưa đưa lại. Anh cho em hỏi:
1. Phần đất này gia đình em có phúc hưởng ko ?
2. Khi nào thì gđ em mới lấy lại được ?
Em là nữ xin quẻ lúc 10h17phút ngày 17.03.2018.
Cám ơn bác .
Từ ngày giờ của bạn tôi gieo được quẻ thủy lôi truân động hào 2 biến thủy trạch tiết.

Về phần đất mà gia đình bạn được thừa hưởng trong giai đoạn này rất gian nan vất vả, phải đấu tranh suy nghĩ rất nhiều mà một phần phải đối xử khéo léo với gia tộc của bạn. Do những người trong gia đình không muốn giả nhà bạn mà là tượng gian truân của quẻ truân là gian nan vất vả. Quẻ biến là quẻ tiết là trong thời gian tới nhà bạn cần phải tiết chế khéo léo trong mối quan hệ với gia đình đừng lên thoái quá mà ảnh hưởng đến gia đình của bạn vì quẻ tiết là chừng mừng, điều độ, tiết chế tránh tránh thoái quá mà tổn hại đến bản thân.
phải khéo léo kiên trì mới có cơ hội thành công.

Phần đất này cũng phải vài năm nữa mới được hưởng phần nào vào 2019 đến 2022 mới có cơ hội được hưởng một phần đất thừa kế của gia đình.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc bạn may mắn!!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1x0010.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1x0010.jpg (43.08 KiB) Đã xem 1285 lần
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

gianguyenthaonguyen đã viết: 20:02, 17/03/18
thắng2016 đã viết: 19:57, 17/03/18
Dạ xin phép bác cháu gieo quẻ lại ạ.
Hình ảnh
Thảo nguyên thân mến cuộc sống vẫn vậy trái đất vẫn quay con người vẫn sống và làm việc của mình. Mỗi người có một cuộc sống, niềm vui, nỗi buồn của riêng mình. Mỗi lần thất bại là mỗi lần ta phải mạnh mẽ bứt lên. Quan trọng bản thân mình phải cố gắng vượt lên không bao giờ đánh mất niềm tin vào chính mình. Kiên trì tự tin thì thành công sẽ đến. Hạnh phúc sẽ đến với những người có niềm tin và Kiên nhẫn tự tin ở bản thân mình.

Bạn cần cố gắng tự tin để bước vào kỳ thi này một cách tốt nhất để có kết quả tốt nhất.

Chúc bạn may mắn và thành công.
Đầu trang

Nguyen tran thai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyen tran thai »

Chào Bác Thắng
Tôi thành tâm xin quẻ hỏi về cầu tài lộc trong công việc có nên bắt đầu triển khai kinh doanh trong tháng này hay ko ?
Tôi xin quẻ lúc 21 h 05 phút và dc quẻ như sau bổn quẻ Trạch Thiên Quải, biến quẻ Địa hoả minh di thì có ý nghĩa thế nào nhờ bác xem giúp ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nguyen tran thai đã viết: 21:33, 17/03/18 Chào Bác Thắng
Tôi thành tâm xin quẻ hỏi về cầu tài lộc trong công việc có nên bắt đầu triển khai kinh doanh trong tháng này hay ko ?
Tôi xin quẻ lúc 21 h 05 phút và dc quẻ như sau bổn quẻ Trạch Thiên Quải, biến quẻ Địa hoả minh di thì có ý nghĩa thế nào nhờ bác xem giúp ạ.
Bạn gieo bằng ngày giờ hay đồng xu?? Mà thành tâm không đấy? Vì chuyện này hệ trọng.
Đầu trang

Nguyen tran thai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Em gieo trên phần mềm trang xem tuong. Net và để hệ thống tự gieo ạ. Em có khấn Quan âm bồ tát rồi ạ
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nguyen tran thai đã viết: 22:01, 17/03/18 Em gieo trên phần mềm trang xem tuong. Net và để hệ thống tự gieo ạ. Em có khấn Quan âm bồ tát rồi ạ
Bạn cho tôi biết thông tin cuối cùng để tôi luận cho bạn?
Bạn có hợp tác với hay làm một mình?
Đầu trang

Nguyen tran thai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Dạ em làm một mình ạ. Cảm ơn bác
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

thắng2016 đã viết: 21:02, 17/03/18 Bạn cần cố gắng tự tin để bước vào kỳ thi này một cách tốt nhất để có kết quả tốt nhất.

Chúc bạn may mắn và thành công.
Cháu cám ơn bác Thắng nhìu nhen hihi có tin vui cháu báo cáo bác ngay >:D<
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thắng2016 đã viết: 21:48, 17/03/18
Nguyen tran thai đã viết: 21:33, 17/03/18 Chào Bác Thắng
Bạn gieo bằng ngày giờ hay đồng xu?? Mà thành tâm không đấy? Vì chuyện này hệ trọng.
Bạn gieo được quẻ trạch thiên quải động hào 2,4,5 biến địa hỏa minh di.

Ở quẻ này về làm ăn kinh doanh có tiền tài nguồn lợi dồi dào cũng cần phải quyết đoán trong kinh doanh quẻ quải dương tiến lên quyết trừ hào âm lên quyết đoán dứt khoát tránh khách hàng gây phiền nhiễu, lằng nhằng mà hao hụt tiền tài .

Cần tỉnh táo quyết đoán, thực dụng trong kinh doanh thì thành công mới đến quẻ quải.

Còn tháng 2,3,4 mở ra kinh doanh thì tài Lộc vẫn chưa có nhiều cần đến tháng 7,8 âm lịch thì bắt đầu có lãi, lợi nhuận tốt.

Cẩn thận tháng 12 âm lịch mất tiền tài.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1o1oo0.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_1o1oo0.jpg (43.6 KiB) Đã xem 1246 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”