Không Kiếp đắc địa tại Hợi, nhưng Tài Bạch lại bị Triệt?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

Re: Không Kiếp đắc địa tại Hợi, nhưng Tài Bạch lại bị Triệt?

Gửi bài gửi bởi bekinhcan_9x »

lazlo đã viết: 10:48, 28/03/18 Tài bạch này bị tuần mà bạn? Thiên tướng nó đâu sợ không kiếp, có thêm tuần vào thì còn ổn định hơn. Cho mình hỏi tí này: Bạn cưới chồng năm ngoái?Chồng bạn khá kỹ tính, có thể gọi là hơi ra trưởng, chuyện chăn gối khá tốt? Năm ngoái có thể bạn cũng mắc bệnh phụ nữ gì đó? 2016 bố mẹ có ốm đau, công việc không như ý? 2015 có chuyện buồn tình cảm?
Phải hỏi 1 câu, sao mà bạn đoán đúng quá vậy? không sai câu nào cả :)
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

bekinhcan_9x đã viết: 14:28, 28/03/18
lazlo đã viết: 10:48, 28/03/18 Tài bạch này bị tuần mà bạn? Thiên tướng nó đâu sợ không kiếp, có thêm tuần vào thì còn ổn định hơn. Cho mình hỏi tí này: Bạn cưới chồng năm ngoái?Chồng bạn khá kỹ tính, có thể gọi là hơi ra trưởng, chuyện chăn gối khá tốt? Năm ngoái có thể bạn cũng mắc bệnh phụ nữ gì đó? 2016 bố mẹ có ốm đau, công việc không như ý? 2015 có chuyện buồn tình cảm?
Đoán thì cũng hên xui thôi bạn, giống như chơi xổ số vậy. Năm nay tôi thấy có thể bạn sẽ thay đổi công việc, cũng vì công việc và con cái nên vợ chồng lời qua tiếng lại đấy. Lá số bạn khá đẹp, cũng không có gì đáng lo đâu.
Đầu trang

bekinhcan_9x
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bekinhcan_9x »

lazlo đã viết: 17:50, 28/03/18
bekinhcan_9x đã viết: 14:28, 28/03/18
Đoán thì cũng hên xui thôi bạn, giống như chơi xổ số vậy. Năm nay tôi thấy có thể bạn sẽ thay đổi công việc, cũng vì công việc và con cái nên vợ chồng lời qua tiếng lại đấy. Lá số bạn khá đẹp, cũng không có gì đáng lo đâu.
Cảm ơn bạn nhiều lắm. Năm nay vợ chồng mình định có con. Hix không biết có phải vì tại vấn đề con cái trục trặc nên vợ chồng mâu thuẫn không bạn?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”