Lá số vượng phu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
linna
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số vượng phu

Gửi bài gửi bởi linna »

songvuisongkhoe đã viết: 23:59, 29/03/18 Vượng phu là cung phu tại đế vượng, trường sinh.
Lá số em cung phu là đế vượng là vượng phu phả không ạ. Cho em hỏi là chồng em là người thế nào ạ và không biết đến bao h thì mới gặp được. Đến giờ vẫn chưa biết có ng yêu là gì ạ😢
Hình ảnh
Đầu trang

songvuisongkhoe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi songvuisongkhoe »

linna đã viết: 00:11, 30/03/18
Lá số em cung phu là đế vượng là vượng phu phả không ạ. Cho em hỏi là chồng em là người thế nào ạ và không biết đến bao h thì mới gặp được. Đến giờ vẫn chưa biết có ng yêu là gì ạ😢
Bạn còn quá trẻ mà suy nghĩ đến việc lấy chồng rồi à? Chồng bạn có thể là người sinh trưởng trong gia đình có địa vị và khi gặp bạn thì cũng có thành tựu nhưng tính có thể hơi đàn bà. Khi bạn lấy chồng thì sẽ có tiền đến cho bạn. Mình nghĩ lá số của bạn thì 2 vc đều là quý nhân của nhau hơn là chỉ mình bạn đem lợi cho chồng bạn. Bạn ko cần phải đợi đâu vì bạn sẽ kết hôn trễ đấy.
Đầu trang

Athena0404
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Athena0404 »

songvuisongkhoe đã viết: 23:59, 29/03/18 Vượng phu là cung phu tại đế vượng, trường sinh.
Cung quan với tài bạch ở đế vượng và trường sinh mà ko thấy vượng nhỉ :))
Đầu trang

songvuisongkhoe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Athena0404 đã viết: 07:36, 30/03/18 Cung quan với tài bạch ở đế vượng và trường sinh mà ko thấy vượng nhỉ :))
Hình như 2 cung bạn nói ko dính dáng cung phu thì phải :))
Đầu trang

cherry1123
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi cherry1123 »

cái này thiệt hả chị? :-O :-O :-O
Đầu trang

Honeycp
Chính thức
Chính thức

LÁ SỐ KHÔNG LÀ TẤT CẢ

Gửi bài gửi bởi Honeycp »

Nếu chị biết xem một chút về tử vi thì nó không được tốt cho lắm. Nhưng với em lá số không là tất cả. Nhân định thắng thiên mà chị. Lấy ai hay như thế nào thì xem phẩm chất, giá trị. Nếu trong mối quan hệ chị thấy mình nam tính hay cam nhiều thứ thì bớt gồng lại. Theo em, lá số nó là bẩm sinh nhưng con người có thể học tập được từ nó. Chỉ là con người ta thường hay không chịu học hỏi, không tiếp thu. Nếu chịu tiếp thu thì sẽ thành công và hạnh phúc. Đôi lời đến chị.
Đầu trang

Athena0404
Nhất đẳng
Nhất đẳng

songvuisongkhoe đã viết: 07:40, 30/03/18
Athena0404 đã viết: 07:36, 30/03/18 Cung quan với tài bạch ở đế vượng và trường sinh mà ko thấy vượng nhỉ :))
Hình như 2 cung bạn nói ko dính dáng cung phu thì phải :))
Mình suy luận kiểu A ở B tốt thì C ở B cũng tốt ý mà :D
Đầu trang

Athena0404
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Athena0404 đã viết: 15:45, 28/03/18 Tiêu đề hơi giật tít chút ạ ^^
Sang tháng em lấy chồng mà cty chuẩn bị đóng cửa vào tháng sau luôn.
Hic các bác xem cho em công việc năm nay thế nào ạ. Em không muốn ở nhà ăn bám chồng :((

Các bác cho em hỏi thêm em có vượng phu ích tử không [/IMG]
Up
Đầu trang

songvuisongkhoe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Bạn Anthena. Mình chia sẻ bạn một số ý kiến thực lòng của mình về Vượng phu ích tử. Ai chẳng muốn được vượng phu ích tử lại sợ số "sát chồng con". Nên sự lo lắng của bạn là rất bình thường thôi. Nhưng bạn cũng nên hiểu lá số tử vi chỉ phản ánh người chồng của bạn ra sao, điều này thể hiện tính cách rất lớn của bạn.Mình nghĩ vượng phu ích tử là một con đường lớn phải đi qua để giúp chồng thành công và dạy con cái giỏi giang, xây dựng tình nghĩa vợ chồng. Nó ko phải do số mà do chính bản thân mình đó bạn.

Và đôi khi mình cũng cảm giác đó còn phụ thuộc may mắn của bạn. Nếu những người thân cận của bạn đạt dc vận tốt khi bạn ở bên thì tự nhiên người phụ nữ đó cũng dc gọi là vượng phu.
Đầu trang

HoangPhuong222
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoangPhuong222 »

songvuisongkhoe đã viết: 00:27, 31/03/18 Bạn Anthena. Mình chia sẻ bạn một số ý kiến thực lòng của mình về Vượng phu ích tử. Ai chẳng muốn được vượng phu ích tử lại sợ số "sát chồng con". Nên sự lo lắng của bạn là rất bình thường thôi. Nhưng bạn cũng nên hiểu lá số tử vi chỉ phản ánh người chồng của bạn ra sao, điều này thể hiện tính cách rất lớn của bạn.Mình nghĩ vượng phu ích tử là một con đường lớn phải đi qua để giúp chồng thành công và dạy con cái giỏi giang, xây dựng tình nghĩa vợ chồng. Nó ko phải do số mà do chính bản thân mình đó bạn.

Và đôi khi mình cũng cảm giác đó còn phụ thuộc may mắn của bạn. Nếu những người thân cận của bạn đạt dc vận tốt khi bạn ở bên thì tự nhiên người phụ nữ đó cũng dc gọi là vượng phu.
Có thể coi e về cung phu luôn đc k ạ? E k muốn lấy chồng sớm nhưng cũng tò mò kiểu muốn biết sẽ lấy người ra sao? Và có thay đổi đc k ạ?
Tập tin đính kèm
1BAB3E09-934F-4116-85E9-B80C597025F6.jpeg (387.79 KiB) Đã xem 1046 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”