Sao Thiên Không đóng cung nào thì cung đó vứt đi?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ABCgirl
Chính thức
Chính thức

Re: Sao Thiên Không đóng cung nào thì cung đó vứt đi?

Gửi bài gửi bởi ABCgirl »

Mẫn đã viết: 21:52, 11/03/18
ABCgirl đã viết: 12:36, 11/03/18
vietnam23042017 đã viết: 12:13, 11/03/18
Thôi thì, cô thương thì làm người thường cũng khó ;;)

Em có "số hưởng" thì cứ bố trí mà hưởng thụ đi. Đến lúc mỏi mệt rồi thì sẽ ắt dừng lại kiếm một bến bờ mà dựa vào thôi :))
Hihi. Giờ e cũng ở ẩn r a ạ. E cần tình yêu thật (chắc do thân cư phu), yêu nhiều nhưng vs ai e cũng thật lòng, hết mình, chỉ có ngta lợi dụng e (chắc vì thấy e hơi dễ dãi).
    E cũng coi như trả nợ tiền duyên cho kha khá ng r, e cũng chẳng có gì hối hận, e chưa từng phụ ai, hay bỏ thai, dù ăn chơi nhiều tnao, điều này làm e cảm thấy tự hào về mình ghê gớm. Cuộc đời này vô thường và chớp mắt là ra đi thôi mà. Chỉ mong gặp đc ng bản thân mắc nợ nhiều nhất, e nguyện cả đời trả nợ tình cho ngta cho đến khi e chết đi.
      Cảm ơn a, chúc a ngày cuối tuần vui vẻ nhé.
      Nghe bạn này nói ,nếu mình là nam ,muốn cưới ngay lun á, ít ai có sn thoáng như bạn lắm ,đa số than vãn ko hà
      Cảm ơn b đã an ủi mình nha. B là ctrai có khi sợ mình ấy, vì mình thích thì trừ khi ngta có ny, có vợ r mình mới bỏ qua, chứ bt thì mình thả thính nhanh mà ngta cũng thích mình thì mình tới bến luôn, mà tâm lý ctrai thì e ngại mấy cô thoáng quá mà.
        Mình cũng buồn lắm, mình vs ai cũng hết mình và thật lòng cả mà, nhưng thôi kệ, ko sao. Hihi
        Đầu trang

dongamcuty
        Chính thức
        Chính thức

Gửi bài gửi bởi dongamcuty »

vietnam23042017 đã viết: 14:02, 15/01/18 Có mấy trường hợp không ngại Thiên Không:

- Thiên Không cư Tật có nghĩa là giải trừ bệnh tật.

- Thiên Không cư Nô, bạn bè, cấp dưới đông đảo khôn ngoan. Nếu biết cách dụng tất lợi.

- Thiên Không (+ Thiếu Dương) cư Phu Thê thì người hôn phối thông minh, xinh đẹp, sắc sảo.

- Thiên Không ngộ Thiên Giải thì giải trừ được tai ách.

- Mệnh có Thiên Không Đào Hoa, đắc cách, thì tài năng, mưu trí đi kèm với giảo hoạt (nhưng sẽ có lúc như chim trời gãy cảnh).

- Mệnh Tử Tham tại Mão Dậu, có Không Kiếp miếu tọa thủ hoặc chiếu (+ Hồng Loan) thì có thể vứt bỏ bụi trần, đi tới trốn thiền môn thanh tịnh.
        Thiên Không ở Nô sao lại bạn bè đông đảo ạ :-/ trước giờ cứ nghĩ là ko có bạn ạ
        Đầu trang

springflowers
        Mới gia nhập
        Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi springflowers »

Em vừa có bộ Tam Minh Hồng Đào Hỉ. Hồng Loan ở mệnh, Đào Hoa ở Quan, Thiên Hỷ tại Di. Đào Hoa tại Tí, Hồng loan tại Thân. Mệnh sao chính là Cự Môn Thái Dương. Ở mệnh lại có thêm Thiên Không. Lại thêm Tuần Triệt. Thân cư cư Quan. Quan vô chính diệu. Em thấy cũng có cả Thái dương thái âm. Thì như thế nào hả các bác? Các bác xem giúp em ah
        Tập tin đính kèm
        Lá số tử vi.jpg
        Lá số tử vi.jpg (183.82 KiB) Đã xem 1774 lần
        Đầu trang

thanhngahungyen
        Mới gia nhập
        Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhngahungyen »

Bác vietnam23042017 cho cháu hỏi thiên không thiếu dương gặp vũ khúc thì chồng cháu thế nào ạ.
        Tập tin đính kèm
        LA SO.jpg
        LA SO.jpg (189.38 KiB) Đã xem 1695 lần
        Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
        vietnam23042017
        Lục đẳng
        Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

thanhngahungyen đã viết: 20:48, 31/03/18 Bác vietnam23042017 cho cháu hỏi thiên không thiếu dương gặp vũ khúc thì chồng cháu thế nào ạ.
        Vì Vũ Khúc chủ lẻ loi, cô đơn, muộn màng nên khi Vũ Khúc đóng Phu thì muộn lập gia đình mới tốt.

Còn Thiên Không đóng Phu thì chồng là người khá tài giỏi, lanh lợi, tam hợp lại có Đào Hoa nên thu hút được người khác phái bằng tài lẻ hay cách ăn nói.

Đề phòng chồng có mqh ngoài luồng.
        Đầu trang

thanhngahungyen
        Mới gia nhập
        Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thanhngahungyen »

Dạ bác vietnam23042017 cho chá hỏi lá số cháu có phải lá số đào hoa chiếu mệnh k ạ. cháu xin cảm ơn bác nhiều
        Đầu trang

vietnam23042017
        Lục đẳng
        Lục đẳng

thanhngahungyen đã viết: 20:59, 31/03/18 Dạ bác vietnam23042017 cho chá hỏi lá số cháu có phải lá số đào hoa chiếu mệnh k ạ. cháu xin cảm ơn bác nhiều
        Thiên Di của bạn có cả Đào Hồng, đi ra ngoài được lòng mọi người, được mọi người quý mến, nhất là người khác phải.

Vâng, bạn được Đào Hồng chiếu Mệnh.
        Đầu trang

thankiu
        Nhị đẳng
        Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Cháu có Đào hoa Thiên không ở di nên ra ngoài không được mơ mộng nhiều, cũng dễ bị lừa tình, sụp đổ kẻo gãy cánh phải không ạ?
        Mà tháng sau cháu thi cử nhiều quá mà thấy Thiên không ở cung tháng 3 với lưu kình dương bạch hổ thế này 😂😂

Hình ảnh
        Đầu trang

vietnam23042017
        Lục đẳng
        Lục đẳng

thankiu đã viết: 21:17, 31/03/18 Cháu có Đào hoa Thiên không ở di nên ra ngoài không được mơ mộng nhiều, cũng dễ bị lừa tình, sụp đổ kẻo gãy cánh phải không ạ?
        Mà tháng sau cháu thi cử nhiều quá mà thấy Thiên không ở cung tháng 3 với lưu kình dương bạch hổ thế này 😂😂

Hình ảnh
        Yên tâm đi, Đào Hoa + Thiên Không cư Di cũng có lợi chứ không xấu như bạn nói đâu, cũng được nhiều người yêu quý đấy.

Tháng sau có Tam Hóa, Quang Quý, Tứ Đức nên yên tâm chuyện thi cử. Có chút bệnh tốn tiền thuốc tí thôi.
        Đầu trang

thankiu
        Nhị đẳng
        Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

vietnam23042017 đã viết: 21:21, 31/03/18
        thankiu đã viết: 21:17, 31/03/18 Cháu có Đào hoa Thiên không ở di nên ra ngoài không được mơ mộng nhiều, cũng dễ bị lừa tình, sụp đổ kẻo gãy cánh phải không ạ?

Hình ảnh
        Yên tâm đi, Đào Hoa + Thiên Không cư Di cũng có lợi chứ không xấu như bạn nói đâu, cũng được nhiều người yêu quý đấy.

Tháng sau có Tam Hóa, Quang Quý, Tứ Đức nên yên tâm chuyện thi cử. Có chút bệnh tốn tiền thuốc tí thôi.
        Dạ vâng, cháu cảm ơn, đúng là ra ngoài thì cháu cũng được nhiều người yêu quý, và có sự hậu thuẫn của ngừoi lạ một cách tình cờ lắm ạ, nhưng cứ nói đến thiên không thì cũng hơi sợ sợ rồi ạ :))
        Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”