Thảo luận - chia sẻ lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ThamLangV
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Thảo luận - chia sẻ lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi ThamLangV »

Checky_d đã viết: 19:49, 11/04/18
Của bạn vào cuối đại vận 22-32 là ổn :)
Xin đa tạ chủ tốp pic
Chúc chủ tốp pic xử lý đx con quả tú của chính mình :))
Đầu trang

Leevy2001
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Leevy2001 »

Không liên quan lắm, mọi người cho em hỏi là trong lá số của e có nói là Dị bào con cái mới thành đôi ba, có nghĩa là gì ạ
Đầu trang

Checky_d
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Checky_d »

thankiu đã viết: 19:50, 11/04/18 Cho chau hỏi về sau công việc có tốt và kiếm được tiền không ạ? Nghe nói cháu về sau 2 chồng đúng k ạ? Cháu cảm ơn ạ

Hình ảnh
Sao lại cháu ... :( CHÚ cũng dính Tả - Hữu cung Phu nhưng CHÚ chưa lấy vợ nên CHÚ cũng chưa kiểm chứng đc :D
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

Checky_d đã viết: 18:52, 11/04/18
gianguyenthaonguyen đã viết: 18:20, 11/04/18 Cám ơn bạn nak. Cho mình hỏi số mình đa phu phải không ạ?
Theo mình thấy cái này do chính bạn qđịnh có đa phu hay ko ??? :) môi trường quanh bạn cho bạn rất nhiều cơ hội để bạn "ĐA PHU" :) !!!
Xin mời các cao nhân khác cho ý kiến :)
Dạ em hiểu ý của anh nak.hi e nhận con nuôi thui ko lấy chồng có tốt hơn việc lập gd ko ạ anh?
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Checky_d đã viết: 19:59, 11/04/18
thankiu đã viết: 19:50, 11/04/18 Cho chau hỏi về sau công việc có tốt và kiếm được tiền không ạ? Nghe nói cháu về sau 2 chồng đúng k ạ? Cháu cảm ơn ạ

Hình ảnh
Sao lại cháu ... :( CHÚ cũng dính Tả - Hữu cung Phu nhưng CHÚ chưa lấy vợ nên CHÚ cũng chưa kiểm chứng đc :D
Em xin lỗi ạ do em k để ý thì ra anh là 28 tuổi, thực ra thì 28 tuổi cũng là chú được rồi mà nhỉ 😝, tiện thể cho em hỏi về cung quan lộc ạ, gặp triệt thế kia là hỏng bét phải k ạ
Đầu trang

Checky_d
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thankiu đã viết: 20:02, 11/04/18

Hình ảnh
Em xin lỗi ạ do em k để ý thì ra anh là 28 tuổi, thực ra thì 28 tuổi cũng là chú được rồi mà nhỉ 😝, tiện thể cho em hỏi về cung quan lộc ạ, gặp triệt thế kia là hỏng bét phải k ạ
Con gái con đứa cứ thích giơ đầu ra ngoài làm gì ??? Đàn ông con giai nếu ko ra ngoài xã hội đc mới lo chứ bọn CHÁU ko nên để tâm quá vào vấn đề đó
Đầu trang

Checky_d
Nhị đẳng
Nhị đẳng

gianguyenthaonguyen đã viết: 20:00, 11/04/18
Checky_d đã viết: 18:52, 11/04/18
gianguyenthaonguyen đã viết: 18:20, 11/04/18 Cám ơn bạn nak. Cho mình hỏi số mình đa phu phải không ạ?
Theo mình thấy cái này do chính bạn qđịnh có đa phu hay ko ??? :) môi trường quanh bạn cho bạn rất nhiều cơ hội để bạn "ĐA PHU" :) !!!
Xin mời các cao nhân khác cho ý kiến :)
Dạ em hiểu ý của anh nak.hi e nhận con nuôi thui ko lấy chồng có tốt hơn việc lập gd ko ạ anh?
Đấy cũng là 1 cách giải quyết nhưng mình thấy nếu làm thế bạn tự nhận hơi nhiều phần thiệt về mình đấy
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Checky_d đã viết: 20:07, 11/04/18
thankiu đã viết: 20:02, 11/04/18

Con gái con đứa cứ thích giơ đầu ra ngoài làm gì ??? Đàn ông con giai nếu ko ra ngoài xã hội đc mới lo chứ bọn CHÁU ko nên để tâm quá vào vấn đề đó
Cháu thì cháu nghĩ là đến thời điểm này, thế kỷ 21 thì con gái mà lo cho chuyện sự nghiệp cũng là điều bình thường, chưa kể xét theo góc nhìn tử vi thì cháu là một người thân cư quan lộc.
Còn đâu nếu xét theo góc nhin truyền thống, thì ngưoi phụ nữ phải vượng phu, ích tử. Nhưng nhìn cung tử tức thế kia là cũng thấy nhiều vấn đề lắm nên thôi có gì lớn lên hỏi sau
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

Checky_d đã viết: 20:15, 11/04/18 Đấy cũng là 1 cách giải quyết nhưng mình thấy nếu làm thế bạn tự nhận hơi nhiều phần thiệt về mình đấy
Hic đúng là số trời khó thoát. Bùn quá a nhỉ :( :-S
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

Checky_d đã viết: 18:17, 11/04/18 >:D< Chào cả nhà mình là 1 mem đã cũ của diễn đàn nhưng bỏ tham gia 2 năm nay. Hôm nay nhân tiện nhàn rỗi nhớ nghề nên muốn lập topic để anh em bạn bè cùng thảo luận chia sẻ kiến thức (đã lâu mình cũng không sờ đến) ^^
Mọi người cùng đăng lá số vào đây và đặt 1 câu hỏi (nên chi tiết 1 chút). Ai có duyên sẽ luận giải :) mọi người cùng thảo luận nghiệm lý !!!
Cảm ơn các bạn đã bớt chút thời gian tham gia
A ơi, cho em hỏi số em có nhờ chồng đc ko a? Em cảm ơn ạ.
Tập tin đính kèm
LDPT.jpg (186.8 KiB) Đã xem 689 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”