Topic tham khảo luận giải với bất kỳ 1câu hỏi.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Đã khóa
Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Topic tham khảo luận giải với bất kỳ 1câu hỏi.

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

Chào các bạn!!!
Mình xin tự giới thiệu, mình vừa đi tu về, 1khóa tu cũng đủ để con người ta tỉnh ngộ hơn 1tý...... Sau 1thời gian tĩnh tâm.....,mình quyết định mở topic này xem cho tất cả các bạn. Nhưng chỉ lúc nào rảnh rỗi thôi và mình xem bất kỳ, không theo thứ tự , chỉ duy nhất 1câu hỏi và mình sẽ trả lời hết sức mình và có tâm nhất , với lượng kiến thức có giới hạn.....
Mình cũng nói luôn là tất cả chỉ để tham khảo..... Không đi sâu nhìn quá vào lá số ,cho nên mình mong các bạn hỏi ở mức độ .......bên cạnh đó , mình sẽ copy 1số bài luận giải của 1số tiền bối ,coi như là để các bạn tham khảo và mình cũng tiện để học hỏi thêm....
Cách xem của mình là theo phương pháp cải cách lá số của bác "mộc huynh"....nên mình sẽ copy 1số bài viết ở đó làm dẫn chứng.... Hy vọng bác ấy sẽ không giận.....
Yêu cầu : cung cấp thông tin cá nhân như công việc, gia đình bao nhiêu anh chị em, vợ con,....(càng chi tiết càng tốt).... Kèm theo hạn năm 2016, 2017(càng chi tiết đến ngày tháng càng tốt)...... Kèm hình ảnh nhân tướng, chỉ tay(nếu có, càng tốt vì để thêm phần tự tin đúng ls của mình...)
Trong quá trình luận giải mình sẽ hỏi thêm 1số thông tin (nếu cần), rất mong các bạn hợp tác và thật lòng....sẽ có 1số câu hỏi thầm kín(hỏi trong tin nhắn nhé! Nhớ kiểm tra)

Lời cuối cùng, cảm ơn các bạn đã ghé qua và tin tưởng ở mình!
Chúc các bạn mạnh khỏe, nhiều niềm vui, gặp nhiều may mắn hơn trong cv và tình duyên....!!! 😊😊😊😊
Thân ái!!!!

BTHAO
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Topic tham khảo luận giải với bất kỳ 1câu hỏi.

Gửi bài gửi bởi BTHAO »

Mong rằng bạn sẽ giúp dc nhiều người nhé 😊😊😊

Hình đại diện của thành viên
vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Để mình "mở hàng" :P

Dưới đây là lá số đứa em họ mình. Chả là người thân xem cho nhau thì toàn xem cách cục tốt thôi, sẽ không chuẩn lắm ;;)

Nhờ bạn xem hộ người này khi nào lập gia đình được không?

Tên: Bích Hằng
Công việc: Dạy học, dạy thêm ngoại ngữ
Gia đình có 2 chị em gái, bố mẹ còn khỏe, em gái vừa đi lấy chồng
Năm 2017 thì bị ngã xe, đi du lịch rất nhiều, yêu đương và chia tay cũng vài mối.
Nếu cần gì thì bạn nhắn lại cho mình nhé :D

Cám ơn bạn rất nhiều!

Hình ảnh

P/s: Ảnh chụp dưới là tay trái và tay phải của đương số:
Tập tin đính kèm
tay phai.jpg
tay phai.jpg (70.61 KiB) Đã xem 3487 lần
tay trai.jpg
tay trai.jpg (48.37 KiB) Đã xem 3487 lần
Sửa lần cuối bởi vietnam23042017 vào lúc 17:51, 11/04/18 với 1 lần sửa.

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

BTHAO đã viết: 17:21, 11/04/18 Mong rằng bạn sẽ giúp dc nhiều người nhé 😊😊😊
Cảm ơn bạn!
Tùy duyên và lúc nào rảnh mới xem đc bạn ạ.....
Thân!!!

Li kim hoa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Li kim hoa »

Kbakdm đã viết: 17:12, 11/04/18 Chào các bạn!!!
Mình xin tự giới thiệu, mình vừa đi tu về, 1khóa tu cũng đủ để con người ta tỉnh ngộ hơn 1tý...... Sau 1thời gian tĩnh tâm.....,mình quyết định mở topic này xem cho tất cả các bạn. Nhưng chỉ lúc nào rảnh rỗi thôi và mình xem bất kỳ, không theo thứ tự , chỉ duy nhất 1câu hỏi và mình sẽ trả lời hết sức mình và có tâm nhất , với lượng kiến thức có giới hạn.....
Mình cũng nói luôn là tất cả chỉ để tham khảo..... Không đi sâu nhìn quá vào lá số ,cho nên mình mong các bạn hỏi ở mức độ .......bên cạnh đó , mình sẽ copy 1số bài luận giải của 1số tiền bối ,coi như là để các bạn tham khảo và mình cũng tiện để học hỏi thêm....
Cách xem của mình là theo phương pháp cải cách lá số của bác "mộc huynh"....nên mình sẽ copy 1số bài viết ở đó làm dẫn chứng.... Hy vọng bác ấy sẽ không giận.....
Yêu cầu : cung cấp thông tin cá nhân như công việc, gia đình bao nhiêu anh chị em, vợ con,....(càng chi tiết càng tốt).... Kèm theo hạn năm 2016, 2017(càng chi tiết đến ngày tháng càng tốt)...... Kèm hình ảnh nhân tướng, chỉ tay(nếu có, càng tốt vì để thêm phần tự tin đúng ls của mình...)
Trong quá trình luận giải mình sẽ hỏi thêm 1số thông tin (nếu cần), rất mong các bạn hợp tác và thật lòng....sẽ có 1số câu hỏi thầm kín(hỏi trong tin nhắn nhé! Nhớ kiểm tra)

Lời cuối cùng, cảm ơn các bạn đã ghé qua và tin tưởng ở mình!
Chúc các bạn mạnh khỏe, nhiều niềm vui, gặp nhiều may mắn hơn trong cv và tình duyên....!!! 😊😊😊😊
Thân ái!!!!
Bạn ơi, bạn có thể xem giúp mình được không nhất là về chuyện tình cảm , cong viec ấy! Như mình đã nói rõ mình có người yêu nhưng những người khác vẫn theo đuổi mình! Và chuyện tình cảm hiện tại của mình cũng tạm đuoejc dù vẫn gặp rắc rối, hay cãi nhau về 1 số chuyện và bị gia đình phản đối!mình làm bên mảng kĩ thuật may, nhà mình có 2 chị em và mình là con trưởng! Mình cận 5 độ!
2016: mình làm công nhân may
2017: mình làm nhân viên phát triển mẫu được 3 tháng và sau đó mình thử làm nhân viên kinh doanh mà thấy ko hợp
Bạn cần gì cứ hỏi thêm nha! Hihi cảm ơn bạn đã xem giúp mình và mọi người! Chỉ tay mình bổ sung sau nha

Hình ảnh

latrang
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi latrang »

Chào bạn Kbakdm, mong được bạn luận giúp đường công danh.

Mình đi du học năm 18 tuổi, lâu lâu mới về thăm gia đình một lần vì không đủ điều kiện.

Năm 2014 bắt đầu đi làm đến gần cuối năm 2015 thì không làm được nữa vì rắc rối giấy tờ. Nguyên năm 2016 ở nhà ngồi không không đi làm được vì không có giấy tờ. Nhưng có giành dụm chút ít từ năm 2015 nên cũng sống được tí.

Năm 2017 vừa rồi đi làm lại được nhưng bị ngược đãi trong công việc, làm nhiều mà không được công nhận. Tình duyên không có gì đặc biệt.

Hình ảnh

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Cháu chào bác, đây là lá số và chỉ tay của cháu, cho cháu hỏi về cung tử tức của cháu ạ, lá số này đúng 100% và cũng qua kiểm nghiệm một số điều rồi ạ. Sau đây là một số thoing tin của cháu:
Tên: Dương Hằng
Gia đình: có 5 người, bố mẹ cháu và một chị gái, một em trai. Bố mẹ cháu đều làm buôn bán, ngày xưa khi cháu còn nhỏ thì bố mẹ hay cãi nhau, cũng làm ăn khá vất vả, gần đây thì phát hơn.
Học hành: cháu học hành tốt, gặp nhiều thuận lợi, đặc biệt học tốt môn Văn và môn Tiếng Anh, đã từng nhất huyện môn văn khi cháu học lớp 8 ( là chừng 13-14 tuổi), giải ba thành phố năm lớp 9. Gần đây nhất, vào ngày 21/03/2018 dương lịch thì cháu có tham gia thi HSG cụm mon tiếng anh và đạt giải nhất.
Đặc biệt bản thân cháu tự nhận thấy bản thân may mắn nhiều cái, ra ngoài cũng nhiều may mắn, gặp được nhiều người thầy cô tốt, cũng nhiều nguòi yêu quý

Hình ảnh

http://www.upsieutoc.com/image/4fcllb

Cháu cảm ơn ạ

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

vietnam23042017 đã viết: 17:29, 11/04/18

Cám ơn bạn rất nhiều!

Hình ảnh
Em xin quẩy rìu qua mắt anh Vietnam.!

Theo thiển ý của em thì năm 2019, tiểu vận gặp thiên đồng rêu y. Thì năm đó dự là cũng có phốt bởi hạn tới thiên đồng cũng là chủ về tình cảm nam nữ. Thiên đồng còn là tượng em bé, hạn tới thanh long còn là hạn hôn nhân sinh nở. Nhưng chưq biếtt thế nào, bởi đó cũng là hạn đẩu kỵ phi liêm, tai tiếng thị phi cãi vã.

Năm 32t là vào đv tử phủ, hơn đv 22 là ko bị thiên không cô quả tam hợp chiếu nên chuyện tc sẽ tốt hơn. Đồng thời cũng là năm thái tuế động mệnh nên năm đó cunzg là có biến động lớn gì đó ảnh hưởng tới đương số.

Ngoài ra năm 34 cũng đẹp, lưu niên 34 vào quan. Thái tuế động phúc.

Nói chung quan trọng là em thấy qua 32 vào đv mới, thoát dc thiên không cô quả nên chuyện tc sẽ tốt hơn :-h

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

vietnam23042017 đã viết: 17:29, 11/04/18 Để mình "mở hàng" :P

Dưới đây là lá số đứa em họ mình. Chả là người thân xem cho nhau thì toàn xem cách cục tốt thôi, sẽ không chuẩn lắm ;;)

Nhờ bạn xem hộ người này khi nào lập gia đình được không?

Tên: Bích Hằng
Công việc: Dạy học, dạy thêm ngoại ngữ
Gia đình có 2 chị em gái, bố mẹ còn khỏe, em gái vừa đi lấy chồng
Năm 2017 thì bị ngã xe, đi du lịch rất nhiều, yêu đương và chia tay cũng vài mối.

Cám ơn bạn rất nhiều!

Hình ảnh

P/s: Ảnh chụp dưới là tay trái và tay phải của đương số:
Miêu tả thêm ít tính cách của đương số vì thấy có mệnh cự môn????
Mẹ bạn ấy hiện giờ tn???có mắc bệnh gì không??? Hay mấy năm gần đây tn???chi tiết nhé!!!
Tìm quyển sách chỉ tay của đoàn văn thông mà tra cứu, tham khảo thêm nhé!!!
Tay đeo nhẫn ,mà bảo chưa lấy ck???😞😞
Bạn cũng là thầy tử vi , mình chỉ chém vậy thôi, không đi sâu nhiều lắm . mình đã từng đọc rất nhiều luận giải của bạn và cũng muốn bạn luận giải thử cho 1 lần, nhưng e rằng không có duyên rồi.... 😂😂😂
P/s: mình đang nghi ngờ đây không phải ls của bạn ý....

Kbakdm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kbakdm »

TheLinh đã viết: 20:48, 11/04/18
vietnam23042017 đã viết: 17:29, 11/04/18

Cám ơn bạn rất nhiều!

Hình ảnh
Em xin quẩy rìu qua mắt anh Vietnam.!

Theo thiển ý của em thì năm 2019, tiểu vận gặp thiên đồng rêu y. Thì năm đó dự là cũng có phốt bởi hạn tới thiên đồng cũng là chủ về tình cảm nam nữ. Thiên đồng còn là tượng em bé, hạn tới thanh long còn là hạn hôn nhân sinh nở. Nhưng chưq biếtt thế nào, bởi đó cũng là hạn đẩu kỵ phi liêm, tai tiếng thị phi cãi vã.

Năm 32t là vào đv tử phủ, hơn đv 22 là ko bị thiên không cô quả tam hợp chiếu nên chuyện tc sẽ tốt hơn. Đồng thời cũng là năm thái tuế động mệnh nên năm đó cunzg là có biến động lớn gì đó ảnh hưởng tới đương số.

Ngoài ra năm 34 cũng đẹp, lưu niên 34 vào quan. Thái tuế động phúc.

Nói chung quan trọng là em thấy qua 32 vào đv mới, thoát dc thiên không cô quả nên chuyện tc sẽ tốt hơn :-h
Theo đúng ls thì mình cũng luận giải giống như bạn khoảng 50%, còn lại là cho lời khuyên....

Đã khóa

Quay về “Luận giải Tử vi”