chia sẻ của vio

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Re: chia sẻ của vio

Gửi bài gửi bởi vio »

abcz123 đã viết: 06:26, 13/04/18
vio đã viết: 20:47, 12/04/18
Cám ơn bạn nhé!
Khi nào có người bắt nhời, bạn nhớ báo, chúng ta sẽ kéo sang bên ấy đấu nhé.
Anh ơi.... có người bên đó nói anh nên qua đó thể hiện thì chỉ cần học trò thôi thì với 1 vả là anh trở về ngôi trường xinh xinh lyso.vn này rồi...em thấy NNLTT cũng rất giỏi tử vi đó anh...hay anh đấu với người này nha.

http://tuvilyso.org/forum/topic/39774-chia-se-cua-vio/
Vio không phải loài rùa rụt cổ. Nhưng đọc topic của bạn, vio không thèm đấu với mấy người vô danh tiểu tốt như vậy.
Bạn mời mấy người có tên tuổi ra đấu với vio đi. Vio sẵn sàng sang bên ấy đấu.
Vio là một thành viên của diễn đàn, giống như mọi người ở đây, và cũng không đại diện cho diễn đàn nào cả, nên họ không nên mạo phạm diễn đàn lyso.vn.
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

Hình ảnh
-VN007 đoán, 03 phương án
01- vn007 dựa vào hình nền của thành viên này(hình hoa sen, thanh khiết thuần tịnh, tâm vô niệm), vn đoán đây là một cao thủ đang tu luyện tâm - 75% là nử (chắc ko giỏi tử vi, tứ trụ)
02- vn007 dựa vào cách viết đoán: người này đang cố tình khích tướng bác vio, để xem bác vio có bị bát phong xoay chuyển hay không(vui, buồn, lo, sợ, yêu, ghét, giận hờn...) ?
03- vn007 đoán: nếu ko nằm trong 2 trường hợp trên thì: người này tự cao dử vậy ak. dám ngông cường xem thường anh em mình :(( :(( :(( :(( mấy bác đâu hết rồi
Hình ảnh
Đầu trang

abcz123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi abcz123 »

vio đã viết: 14:19, 13/04/18
vio đã viết: 20:47, 12/04/18

Cám ơn bạn nhé!
Khi nào có người bắt nhời, bạn nhớ báo, chúng ta sẽ kéo sang bên ấy đấu nhé.
Anh ơi.... có người bên đó nói anh nên qua đó thể hiện thì chỉ cần học trò thôi thì với 1 vả là anh trở về ngôi trường xinh xinh lyso.vn này rồi...em thấy NNLTT cũng rất giỏi tử vi đó anh...hay anh đấu với người này nha.

Vio không phải loài rùa rụt cổ. Nhưng đọc topic của bạn, vio không thèm đấu với mấy người vô danh tiểu tốt như vậy.
Vio là một thành viên của diễn đàn, giống như mọi người ở đây, và cũng không đại diện cho diễn đàn nào cả, nên họ không nên mạo phạm diễn đàn lyso.vn.
Anh cũng biết...đa phần mấy người được gọi là có danh trên diễn đàn thì được cái miệng...chứ họ có gì mà đấu với anh...cái tên kia theo trường phái tử vi thực dụng...đọc sách tàu nhiều...và lại biết thực chiến nữa...chứ anh đòi có danh thì biết kiếm ai cho anh đây?
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

abcz123 đã viết: 14:42, 13/04/18

Anh cũng biết...đa phần mấy người được gọi là có danh thì được cái miệng...chứ họ có gì mà đấu với anh...cái tên kia theo trường phái tử vi thực dụng...đọc sách tàu nhiều...và lại biết thực chiến nữa...chứ anh đòi có danh thì biết kiếm ai cho anh đây?
Nếu vậy, vio cử đệ của vio sang đấu là được rồi.
Mấy người anh em của vio ai xung phong sang đấy đấu nào.
Đầu trang

Aquafinalavie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Aquafinalavie »

Sau khi đọc nhiều bài viết trên diễn đàn em đã biết anh Vio rất giỏi về xem tứ trụ. Em bon chen vào Top này của anh với mục đích:
Nếu anh đồng ý em xin phép up lá tứ trụ của em ở Top này của anh, nhờ anh xem và luận giúp em. Mong anh chấp nhận.
Đầu trang

kevodung1
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kevodung1 »

vn007 đã viết: 14:33, 13/04/18 Hình ảnh
-VN007 đoán, 03 phương án
01- vn007 dựa vào hình nền của thành viên này(hình hoa sen, thanh khiết thuần tịnh, tâm vô niệm), vn đoán đây là một cao thủ đang tu luyện tâm - 75% là nử (chắc ko giỏi tử vi, tứ trụ)
02- vn007 dựa vào cách viết đoán: người này đang cố tình khích tướng bác vio, để xem bác vio có bị bát phong xoay chuyển hay không(vui, buồn, lo, sợ, yêu, ghét, giận hờn...) ?
03- vn007 đoán: nếu ko nằm trong 2 trường hợp trên thì: người này tự cao dử vậy ak. dám ngông cường xem thường anh em mình :(( :(( :(( :(( mấy bác đâu hết rồi
Hình ảnh
Ông này bác phân tích làm gì bên đó có chức năng vào trang cá nhân ! đọc bài viết của họ ( ông này xem về lá số tử vi cũng được đó ) Biết người biết ta , còn lại thắng thua hay không còn do trình ! :-bd :-bd
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

abcz123 đã viết: 14:42, 13/04/18

Anh cũng biết...đa phần mấy người được gọi là có danh trên diễn đàn thì được cái miệng...chứ họ có gì mà đấu với anh...cái tên kia theo trường phái tử vi thực dụng...đọc sách tàu nhiều...và lại biết thực chiến nữa...chứ anh đòi có danh thì biết kiếm ai cho anh đây?
Thôi đừng nặng nề như vậy!
Ai thích thì đấu thôi, không nhục mạ nhau. Không đại diện cho diễn đàn.
Đấu trên diễn đàn khách quan, ở diễn đàn nào vio cung chấp nhận.
Nếu không mai mời ai muốn đấu với vio ta đi uống rượu chọn ls một cô ở nhà hàng, ai luận thua thì trả tiền.
Đấu phủi đi. Vio chơi nhiều rồi.
Thế thôi.
Sửa lần cuối bởi vio vào lúc 18:45, 13/04/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

Mọi người ở đây đều quý vio, đọc các bài viết trên đây có vẻ mọi người sợ vio thua.
Phải đấu mới thấy thua thế nào.
Tất nhiên vio không đấu với loại vô danh, ít nhất phải là Hoa Cái.
Vio cực kỳ tự tin sẽ luận hay hơn nhiều vì vio học tử vi tứ trụ cái gì cũng biết một tẹo.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

langhp đã viết: 21:23, 12/04/18 nhớ ngày xưa , lúc đó mình cũng đi tìm chân trời mới để hoàn thiện lý thuyết về ngũ hành của bản thân , mình sang đó xem chừng ba bốn mươi lá số bên mục coi tử bình ở đó , đúng sai sẽ có người xem và phản hồi , có người nhận định khả năng của bản thân không cần phô trương . khả năng đến đâu sẽ có người công nhận . Còn ông hoa cái , tham gia diễn đàn cũng đến 20 chục năm . thực lực không biết thế nào nhưng kinh nghiệm vẫn đủ đè chết người . không nên chủ quan rằng chưa thấy hổ vồ người mà cho rằng nó không ăn thịt người vậy .
Không cần nhắc vio.
Vio không sợ.
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

nhaque1123 đã viết: 22:59, 12/04/18 Em biết tính bác Vio rất bướng. Cái gì bác ấy chưa đụng, chưa va bác ấy chưa bao giờ chịu thua. Em đứng trên quan điểm trung gian em ý kiến. Bên đó nhiều người giỏi thực sự. Nhưng họ rất đạo mạo. Bản thân em cũng không ưa gì những người đạo mạo. Ừ thì ông giỏi hơn người, nhưng quan trọng là ông có đóng góp gì cho xã hội này không. Thà rằng là một người giỏi bình thường mà hoạt động tích cực : tư vấn cho nhiều người hữu ích còn hơn là người giỏi mà khư khư ôm bụng kiến thức giỏi rồi không chia sẻ cho ai.
Không cần dọa dẫm anh.
Muốn biết mình ở đâu thì phải đấu.
Anh tự tin không ngại khả năng mấy người ấy.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”