Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
KNY
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi KNY »

Bạn Hungmanh82,
Mình có hai giờ sinh nhưng mà không biết vào giờ nào. Hoi trước mẹ mình nói là 6h30 toi mà bây giờ lại nghe mẹ nói là 8h30 toi. Bạn có thể giúp mình xác định giờ sinh không? Nếu được mình sẽ post 2 la so và những cau hoi bạn cần để xác định giờ sinh. Mình xin cảm ơn.
( mình không post bây giờ cho các bạn nhìn đỡ rối mắt).
Đầu trang

hoangkim9xpl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangkim9xpl »

hungmanh82 đã viết: 22:26, 15/04/18 Những ai mà có con sao hãm địa ở 1 cung nào đó ví dụ cung mệnh mà có thái âm hãm mà gặp được 1 trong 3 con sao:hóa quyền ,hóa lộc,hóa khoa đồng cung tại đó thì nó sẽ làm cho con sao chính tinh đó sáng lên...nghĩa là mình sinh ra sẽ phải vất vả lúc đầu nhưng càng về sau càng được hoàn hảo tiền của lên dần dần.
Kính mong được bác xem giúp cho với ạ. Có phải số này khổ mãi, ko phát được phải ko ạ, vì cháu cảm thấy về công việc thì luôn vất vả mà ko đi đến đâu, ko thu dk kết quả nào dù cố gắng nhiều, về vợ con cũng chưa có mà bị giục liên tục ak. Thật lòng với bác là cháu đi làm cả ngày, tập trung vào việc nhiều nên ko có thời gian tìm hiểu yêu đương nên bị ế hay là một phần cũng là do lá số chưa gặp dk nửa còn lại ạ. Và xin dk bác coi dùm là liệu cháu làm về bất động sản hay đất đai gì gì dk ko ạ.
Cháu xin sơ lược về bản thân:
Năm 2015 - 2016 có bị tai nạn ngã xe phải băng bó ạ.
Năm 2017 thì được vào biên chế ạ.
Gia đình: thân phụ mất sớm, chỉ còn mẹ và em gái ạ.
Mong được bác xem giúp cho với ạ, để bản thân cải thiện hơn ạ.
Xin cảm ơn bác nhiều nhiều lắm ạ
Tập tin đính kèm
B1Q7RT1S.jpg (182.42 KiB) Đã xem 1467 lần
Đầu trang

Rioleo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rioleo »

Rioleo đã viết: 11:11, 18/04/18
Rioleo đã viết: 14:47, 17/04/18
Rioleo đã viết: 23:03, 16/04/18 Bác hungmanh82 có thể xem giúp e lá số của em đươc không
Hiện đang làm doanh nghiệp nước ngoài muốn chuyển hướng kinh doanh
Bác xem giúp tài lộc có phát triển được không
Kinh doanh hợp ngành gì, nên tránh gì ạ

Em gửi lá số

Hình ảnh
bác hungmanh82 mời bác ghé qua xem giúp em lá số với ạ
Anh hungmanh82 xem giúp em nhé
Cảm ơn anh
Mong anh hungmanh82 xem giúp em với
Đầu trang

buitram
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi buitram »

Thưa bác hungmanh82,
Mệnh em Tham hãm cư Tý gặp Triệt, tài Phá hãm gặp Tuần rồi quan gặp Thất sát hãm thì chắc lận đận tiền bạc, tài quan lắm đúng không ạ? Bản thân em tuy còn trẻ nhưng ý thức cần kiệm khá tốt nên hi vọng điền trạch đẹp vớt lại tài, quan.

Hình ảnh

Năm ngoái em đạt học bổng 80% của một trường đại học tốt ở Mỹ nhưng cuối cùng không đi vì phần tiền còn lại vẫn quá sức với kinh tế nhà em. Thế là năm nay lại quyết chí xịn học bổng ở Canada nhưng chưa biết kết quả sắp tới có tốt không ạ. Bác xem giúp em xem, liệu em đã cố gắng như này thì khả năng may mắn học bổng năm nay có đến với em không ạ?

Em thích mảng Y khoa, nhìn vào quan lộc thấy cũng dấu hiệu Y, Riêu, Tam Thai đất Mộc dục, chắc cũng có gì đó liên quan đến mảng Y bên sản-phụ khoa, bác nhỉ? Cơ mà ngặt nỗi cung quan chính tinh hãm, phụ tinh cũng xấu nốt, bác có thể cho em chút lời khuyên lưu tâm về vấn đề cung quan lộc này không ạ?

Em xác nhận là giờ, ngày, tháng sinh của em đúng như lá số ạ.

Mong bác hungmanh82 luận giải giúp em. Em cảm ơn bác nhiều ạ. :x
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

hungmanh82 đã viết: 19:53, 18/04/18
ohtruong đã viết: 12:28, 18/04/18
hungmanh82 đã viết: 22:13, 15/04/18
Chào chủ thớt ạ,

Nhờ anh xem giúp lá số của em:
- Em bị phán là số không con, anh xem giúp em có đúng là như vậy không ạ
- Em nghiệm thấy khoảng độ năm 34-36 tuổi âm em có hạn hôn nhân, anh có thể xem giúp chính xác là năm nào không ạ, và liệu em đã gặp người này chưa
- Em đang làm bên lĩnh vực kinh doanh nhưng thấy không hợp lắm, nhờ anh xem giúp em đổi sang ngành nghề nào thì tốt hơn ạ.

Cảm ơn ann nhiều ạ.

Hình ảnh
Số bạn mệnh thái âm sinh mệnh đẹp thế mà dính con tuần như vậy thì đúng là vất vả trăm bề,may mắn là người có tài năng nghị lực mạnh mẽ nên cũng ko sao,chi hơi đen chút thôi.
Năm nay thì nên cẩn thận này .nhất là tháng 7 và tháng 11.
Năm kết hôn là năm 34 tuổi.
Vấn đề con cái thì chắc là bạn mắc bệnh chỗ "ấy" rồi.
Tôi hỏi thẳng là bạn đã từng quan hệ và đã bị dính thai chưa?và bạn có phá ko???hoặc bị sẩy...bạn phải trả lời thật xem mới chuẩn đc...
Cảm ơn anh chủ thớt đã luận giúp em,
Em trả lời thật 100% ạ, em chưa dính thai hay phá bỏ lần nào cả. Không hiểu lá số em thế nào mà bị phán như vậy nữa ạ.
Đúng là em vất vả thật, làm gì từ việc học đến việc làm đều phải cố gắng rất nhiều, mà mọi thứ nó cứ tréo ngoe thế nào ấy, cố gắng nhiều nhưng kết quả nhận được chỉ tàm tạm. May mắn là em có nhiều bạn bè tốt giúp đỡ. Từ ngày em sang Mỹ học (năm 2015) đến nay thì gặp rất nhiều người giúp nên phải nói là cuộc sống xa nhà có phần dễ thở hơn đôi chút. Anh xem giúp em em đổi sang ngành nào thì hợp nhé.
Về phần tình yêu thì chán khỏi nói luôn ạ, dang dở 2 mối tình (2012-2015, 2017). Anh có thể xem giúp liệu em còn sóng gió gì nữa trước khi kết hôn không, và cuộc sống hôn nhân sau này có êm ấm không ạ?

Em cám ơn anh rất nhiều.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

ohtruong đã viết: 02:26, 19/04/18
ohtruong đã viết: 12:28, 18/04/18

Chào chủ thớt ạ,

Nhờ anh xem giúp lá số của em:
- Em bị phán là số không con, anh xem giúp em có đúng là như vậy không ạ
- Em nghiệm thấy khoảng độ năm 34-36 tuổi âm em có hạn hôn nhân, anh có thể xem giúp chính xác là năm nào không ạ, và liệu em đã gặp người này chưa
- Em đang làm bên lĩnh vực kinh doanh nhưng thấy không hợp lắm, nhờ anh xem giúp em đổi sang ngành nghề nào thì tốt hơn ạ.

Cảm ơn ann nhiều ạ.

Hình ảnh
Số bạn mệnh thái âm sinh mệnh đẹp thế mà dính con tuần như vậy thì đúng là vất vả trăm bề,may mắn là người có tài năng nghị lực mạnh mẽ nên cũng ko sao,chi hơi đen chút thôi.
Tôi hỏi thẳng là bạn đã từng quan hệ và đã bị dính thai chưa?và bạn có phá ko???hoặc bị sẩy...bạn phải trả lời thật xem mới chuẩn đc...
Em trả lời thật 100% ạ, em chưa dính thai hay phá bỏ lần nào cả. Không hiểu lá số em thế nào mà bị phán như vậy nữa ạ.
Đúng là em vất vả thật, làm gì từ việc học đến việc làm đều phải cố gắng rất nhiều, mà mọi thứ nó cứ tréo ngoe thế nào ấy, cố gắng nhiều nhưng kết quả nhận được chỉ tàm tạm. May mắn là em có nhiều bạn bè tốt giúp đỡ. Từ ngày em sang Mỹ học (năm 2015) đến nay thì gặp rất nhiều người giúp nên phải nói là cuộc sống xa nhà có phần dễ thở hơn đôi chút. Anh xem giúp em em đổi sang ngành nào thì hợp nhé.
Về phần tình yêu thì chán khỏi nói luôn ạ, dang dở 2 mối tình (2012-2015, 2017). Anh có thể xem giúp liệu em còn sóng gió gì nữa trước khi kết hôn không, và cuộc sống hôn nhân sau này có êm ấm không ạ?

Em cám ơn anh rất nhiều.
Ok.vậy thì sau này vẫn có con bình thường nhé,chỉ là muộn thôi,không phải lo,cũng vẫn phải đề phòng sự khó sinh.tình yêu chỉ nên yêu và cho người đó chạm vào người bạn khi về nhà chồng nhé!đừng nên ăn cơm trước kẻng.

Đời sống vợ chồng thì mệt mỏi lắm,còn chồng thế nào thì tôi phải biết đc tuổi chồng chứ ko dám phản bừa...
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

ohtruong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ohtruong »

hungmanh82 đã viết: 07:55, 19/04/18
ohtruong đã viết: 02:26, 19/04/18

Em cám ơn anh rất nhiều.
Ok.vậy thì sau này vẫn có con bình thường nhé,chỉ là muộn thôi,không phải lo,cũng vẫn phải đề phòng sự khó sinh.tình yêu chỉ nên yêu và cho người đó chạm vào người bạn khi về nhà chồng nhé!đừng nên ăn cơm trước kẻng.

Đời sống vợ chồng thì mệt mỏi lắm,còn chồng thế nào thì tôi phải biết đc tuổi chồng chứ ko dám phản bừa...
Dạ anh cho em hỏi thêm là tháng 7 và 11 năm nay em nên cẩn thận đề phòng vấn đề gì ạ? Cảm ơn chủ thớt ạ.
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Chào anh hungmanh82,
E đọc lí thuyết của a hay quá, e cũng có xem qua ls của e thì thấy e có vài năm có tình duyên nhưng kèm theo đó cũng có nhiều sao xấu quá nên k biết khi nào e mới kết hôn được. Trình e kém k tự xem đc, mong a xem giúp e, e cám ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Chào bác hungmanh82. Nếu hữu duyên, em xin hỏi về vận hạn công việc và tiền bạc năm nay ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

Đây là lá số của em ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

tmThuy đã viết: 18:41, 20/04/18 Chào bác hungmanh82. Nếu hữu duyên, em xin hỏi về vận hạn công việc và tiền bạc năm nay ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

Đây là lá số của em ạ.
Hình ảnh
Số bạn hồi bé đc sung sướng thảh thơi chả phải làm gì chỉ có điều bản tính nỏng nảy và làm cái gì cũng ko kiên trì nên không hợp nhiều người,dễ sinh chuyện thị phi cãi cọ,bản thân ko hợp đất mình sống nên đi xa nhưng đi xa thì ko có chỗ dựa bắt buộc phải ở lại quê nhà.tuy cũng là cái số.
Bạn nên học lên cao,thạc sĩ hay tiến sỹ thì tốt.
Tôi mạo muội hỏi là bố bạn bị bệnh gì?hoặc đã mất thì mất năm bao nhiêu?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”