Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

hungmanh82 đã viết: 20:29, 20/04/18
tmThuy đã viết: 18:41, 20/04/18 Chào bác hungmanh82. Nếu hữu duyên, em xin hỏi về vận hạn công việc và tiền bạc năm nay ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.

Đây là lá số của em ạ.
Hình ảnh
Số bạn hồi bé đc sung sướng thảh thơi chả phải làm gì chỉ có điều bản tính nỏng nảy và làm cái gì cũng ko kiên trì nên không hợp nhiều người,dễ sinh chuyện thị phi cãi cọ,bản thân ko hợp đất mình sống nên đi xa nhưng đi xa thì ko có chỗ dựa bắt buộc phải ở lại quê nhà.tuy cũng là cái số.
Bạn nên học lên cao,thạc sĩ hay tiến sỹ thì tốt.
Tôi mạo muội hỏi là bố bạn bị bệnh gì?hoặc đã mất thì mất năm bao nhiêu?
Hồi bé được bao bọc bởi bố mẹ nên em khá sung sướng. Tính em không kiên trì và ngại việc khó, nên học cái gì cũng nửa vời. Tính em hiền, ít khi nổi nóng bao giờ.

Em thì hay dính chuyện thị phi, bị ganh ghét từ nhỏ đến lớn, nhất là hồi còn ở nhà. Tuy đi xa không thiếu chỗ dựa tinh thần, nhiều lúc cảm giác lao đao nhưng nếu có công việc và tương lai thì em cũng không tiếc. Em cảm giác thoải mái hơn khi làm việc ở nước ngoài. Bác nói em sẽ về nhà, nhưng em vẫn hi vọng em sẽ tìm được việc ở nước ngoài năm nay ạ.

Em thì hiện giờ chưa rõ bản thân muốn làm việc gì nên chưa học lên cao vội. Em sẽ nghe lời anh và học lên cao ạ.

Bố em còn sống. Bố em bị bệnh tiền liệt, đau lưng và gan nhiễm mỡ.

Em có kha khá lá số của các bạn ly hương từ nhỏ. Anh có thể nghiệm lý giùm được không ạ?
Sửa lần cuối bởi tmThuy vào lúc 21:04, 20/04/18 với 3 lần sửa.
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

BBueB đã viết: 20:37, 20/04/18 Lá số em bị sao a? Đừng nói ko chồng, ko con à.
Day ne em...
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
kingsman đã viết: 16:24, 18/04/18
BBueB đã viết: 14:00, 18/04/18
À, cảm ơn anh coi cho em nhé. Em ko thấy thông báo, tưởng ko có ai coi cho chứ.
Năm nay em chuyển qua ngành y hả anh? :-?
Chuyện tiền tài em ko rõ lắm.
Nội tâm nhiều đứa nói em hơi đa nhân cách. Gặp đứa nào điên thì em cũng dễ điên theo nó. Mà em thấy rất lạ là em đối phó nhiều vs nam giới, chứ hình như rất hay thua nữ. Tại tật ách em có Thái Âm hả anh? Mấy đứa khó đối phó toàn phụ nữ.

Mà anh kingman ở nước ngoài ạ? Thấy anh hay onl sáng sớm nè.
Em nen tham khao la gio nay luon

Tieu han nam nay cua la nay cung bi hao tan giong la cu~ :-?

Anh dang o xu xo... co may may con chuot ... chan dai toi nach

Hình ảnh
Đầu trang

BBueB
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi BBueB »

À, cái này em biết rồi. Anh lo cho em đó hả? Haha..
Em hơi dở văn, nói ra nhiều cái ko ai hiểu lắm. Cũng hơi ngại. Hehe. Nó là kiểu tình huống mà đối phương nếu cư xử kỳ cục vs em, thì cũng dễ khiến em phát tiết nổi điên. Lúc này thì nó giống kiểu cơn bão, cuốn hết mọi thứ đi luôn đó anh. Đúng như anh nói, bình thường em hay nhẫn nhịn. Vì rơi vào tình huống phải như vậy miết. Riết nó thành tính cách của em luôn. Nhưng nếu đứa nào ko hiểu, làm tới thì dễ dẫn tới tình trạng như vậy. Những đứa ko hiểu, lại ác mồm ác miệng thì nói em vậy luôn. Cũng một thời gian rồi, em cảm thấy nhận xét vậy vừa buồn, vừa có chút thú vị. Cũng một thời gian dài, em ko hiểu nổi tính cách của mình. Bản thân mình như thế nào, bla bla... Mà hỏi như vậy thì kiểu nó như ko có hồi kết. Em chỉ có thể xác định mình muốn trở thành cái gì, và cố gắng thì mình trở thành như vậy và giữ lại các mối quan hệ, cũng như xây dựng lên các mối quan hệ em mong muốn. Tử vi em ko giỏi, chứ về mặt tâm lý, em thấy ok đó anh. Hehe..
Hôm nay anh kingman rảnh ha, lên mạng tâm sự, nhắn nhủ em luôn. Hehe
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lovegood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lovegood »

Lovegood xin được hữu duyên với bác chủ Topic

Hiện tại em đang thất nghiệp nên rầu quá :( thêm nữa hợp đồng thuê nhà cũng sắp hết :( Bác xem sâu giúp em từ đây đến hết năm em có công việc ổn định không ạ? và có thể thuê tiếp được nhà giá rẻ như hiện tại không ạ? Vì đầu năm em là sinh viên nên được chế độ thuê ktx giá rẻ, giờ nghỉ học rồi nên hết hợp đồng là phải out, nhưng em sẽ đăng ký học ngành nào đó để có thể trụ lại. Hoặc nếu phải out thì cũng mong tìm được chỗ ở tạm tốt. Em không đòi hỏi quá cao, chỉ cần sinh hoạt ngủ nghỉ được.

Đại hạn sắp tới em bước vào Thiên Không nên em lo quá. Trong hạn này em nên làm gì để được yên ổn hả bác?? Sống đến từng này tuổi rồi chỉ muốn ổn định cái nghề, ổn định nơi ở, mệt mỏi vì phải thay đổi lắm rồi bác ạ :((

Cám ơn bác đã xem cho em

Hình ảnh
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

BBueB đã viết: 21:01, 20/04/18 À, cái này em biết rồi. Anh lo cho em đó hả? Haha..
Em hơi dở văn, nói ra nhiều cái ko ai hiểu lắm. Cũng hơi ngại. Hehe. Nó là kiểu tình huống mà đối phương nếu cư xử kỳ cục vs em, thì cũng dễ khiến em phát tiết nổi điên. Lúc này thì nó giống kiểu cơn bão, cuốn hết mọi thứ đi luôn đó anh. Đúng như anh nói, bình thường em hay nhẫn nhịn. Vì rơi vào tình huống phải như vậy miết. Riết nó thành tính cách của em luôn. Nhưng nếu đứa nào ko hiểu, làm tới thì dễ dẫn tới tình trạng như vậy. Những đứa ko hiểu, lại ác mồm ác miệng thì nói em vậy luôn. Cũng một thời gian rồi, em cảm thấy nhận xét vậy vừa buồn, vừa có chút thú vị. Cũng một thời gian dài, em ko hiểu nổi tính cách của mình. Bản thân mình như thế nào, bla bla... Mà hỏi như vậy thì kiểu nó như ko có hồi kết. Em chỉ có thể xác định mình muốn trở thành cái gì, và cố gắng thì mình trở thành như vậy và giữ lại các mối quan hệ, cũng như xây dựng lên các mối quan hệ em mong muốn. Tử vi em ko giỏi, chứ về mặt tâm lý, em thấy ok đó anh. Hehe..
Hôm nay anh kingman rảnh ha, lên mạng tâm sự, nhắn nhủ em luôn. Hehe
lá vcd đa nhân cách, biết cách xét đoán, giỏi nhận nhịn, nhưng nhịn đến 1 khoảng nào đó thôi thì dễ bộc phát ra...

Lá tử phụ thì một khi đa~ đố kị thì biến nó thành hành động 1 cách trc tiếp...chứ ko có nhịn đâu em
Đầu trang

Lilynguyenvs
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lilynguyenvs »

Bài viết rất đáng chiêm nghiệm, cảm ơn tác giả
Klq Anh Hùng viết tiêu đề: “xem tử vi chuyên sâu cho mọi ng” khiến cho ng đọc dễ hiểu lầm là anh “xem tử vi”. Chị Thảo dùng từ “mở hàng” là từ vựng hơi “nhạy cảm” khiến cho cả 2 bên hiểu lầm, dẫn đến mâu thuẫn nhỏ không đáng có... hỉ xả hỉ xả....
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Những ai muốn xem hạn mà đang làm ăn thì nên chọn năm mà cung sinh bản mệnh mà có nhiều con sao tốt đẹp thì muốn làm gì cũng được cả.còn mà cho dù hạn đến cung có sao đẹp nhưng cung hạn lại khắc bản mệnh thì làm gì cũng dễ bị trục trặc này kia,khó tiến thân lắm!
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Lovegood đã viết: 21:14, 20/04/18 Lovegood xin được hữu duyên với bác chủ Topic

Hiện tại em đang thất nghiệp nên rầu quá :( thêm nữa hợp đồng thuê nhà cũng sắp hết :( Bác xem sâu giúp em từ đây đến hết năm em có công việc ổn định không ạ? và có thể thuê tiếp được nhà giá rẻ như hiện tại không ạ? Vì đầu năm em là sinh viên nên được chế độ thuê ktx giá rẻ, giờ nghỉ học rồi nên hết hợp đồng là phải out, nhưng em sẽ đăng ký học ngành nào đó để có thể trụ lại. Hoặc nếu phải out thì cũng mong tìm được chỗ ở tạm tốt. Em không đòi hỏi quá cao, chỉ cần sinh hoạt ngủ nghỉ được.

Đại hạn sắp tới em bước vào Thiên Không nên em lo quá. Trong hạn này em nên làm gì để được yên ổn hả bác?? Sống đến từng này tuổi rồi chỉ muốn ổn định cái nghề, ổn định nơi ở, mệt mỏi vì phải thay đổi lắm rồi bác ạ :((

Cám ơn bác đã xem cho em

Hình ảnh
Bản thân có hình sát mệnh hoả là người có tài nhưng tính tình làm cho người ta khó chịu.
Sang 2019 bạn nên cẩn thận về vấn đề đi xe cộ nhé!đề phòng tháng 5 tháng 11
Mệnh đến năm đó gặp thủy quá vượng nên bản mệnh bị kém nên khó tránh khỏi hoạ,cái hoạ này là từ tính cảm nam nữ là phần nhiều nên yêu ai hãy nên chọn đúng đối tượng,tiểu hạn có các con sao báo hiệu sự chja ly nên chắc chắn
Đừng vì tình mà tiền mất tật mang.
Số này mà năm 2018 có tang thì 2019 sẽ đỡ
Tôi nói vậy bạn đừng lo nhé!tại sẽ có quý nhân đễn giúp bạn ,quý nhân này sinh năm bao nhiêu thì năm sau bạn cho tôi biết nhé!
Đầu trang

tuyetthecuonggia
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tuyetthecuonggia »

Chào anh hungmanh82, nếu rãnh, nhờ anh xem giúp nghề nghiệp và đường tình duyên.

Em cảm ơn nhiều ạ.

Đây là lá số của em ạ.

Hình ảnh

- Sắp bước sang tuổi 30, nhưng vẫn phân vân về công việc nên theo đuổi.

- Ế từ năm 2008 đến nay, mong anh cho chút ý kiến.
Đầu trang

Rioleo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rioleo »

Rioleo đã viết: 11:11, 18/04/18
Rioleo đã viết: 14:47, 17/04/18
Rioleo đã viết: 23:03, 16/04/18 Bác hungmanh82 có thể xem giúp e lá số của em đươc không
Hiện đang làm doanh nghiệp nước ngoài muốn chuyển hướng kinh doanh
Bác xem giúp tài lộc có phát triển được không
Kinh doanh hợp ngành gì, nên tránh gì ạ

Em gửi lá số

Hình ảnh
bác hungmanh82 mời bác ghé qua xem giúp em lá số với ạ
Anh hungmanh82 xem giúp em nhé
Cảm ơn anh
Bác hungmanh ưu tiên chị em quá. Em ngóng bác mãi. Bác cho em xin chút thời gian với ạ. Cảm ơn bác
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”