Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Rioleo đã viết: 17:44, 21/04/18
Rioleo đã viết: 11:11, 18/04/18
Rioleo đã viết: 14:47, 17/04/18

bác hungmanh82 mời bác ghé qua xem giúp em lá số với ạ
Anh hungmanh82 xem giúp em nhé
Cảm ơn anh
Bác hungmanh ưu tiên chị em quá. Em ngóng bác mãi. Bác cho em xin chút thời gian với ạ. Cảm ơn bác
bạn cho tôi hỏi là bạn đi làm đã gặp bao nhiêu công ty bị phá sản rồi?những năm nào và năm nó bản thân bạn điêu đứng ra sao??
Đầu trang

Rioleo
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rioleo »

hungmanh82 đã viết: 18:45, 21/04/18
Rioleo đã viết: 17:44, 21/04/18
Rioleo đã viết: 11:11, 18/04/18

Anh hungmanh82 xem giúp em nhé
Cảm ơn anh
Bác hungmanh ưu tiên chị em quá. Em ngóng bác mãi. Bác cho em xin chút thời gian với ạ. Cảm ơn bác
bạn cho tôi hỏi là bạn đi làm đã gặp bao nhiêu công ty bị phá sản rồi?những năm nào và năm nó bản thân bạn điêu đứng ra sao??
Em đã đi làm qua 5 công ty trong đó có 3 công ty đáng kể nhất đều là các tập đoàn lớn của tư bản, em làm theo mảng sản xuất. 2 công ty còn lại mỗi công ty chỉ 2-3 tháng làm về kinh doanh:
Chi tiết e gạch đầu dòng bác dễ theo dõi hơn:

- 2010- cuối 2013: công ty sản xuất của Nhật, công ty rất lớn. Hiện nay phát triển cũng tốt
- cuối 2013 đầu 2014: công ty sale, thời điểm em làm cty hoạt động ko tốt nhưng hiện nay khá ổn
- đầu 2014 giữa 2014: cty sale thứ 2, công ty ở tình trạng dặ dẹp từ đó cho đến nay
Giai đoạn làm sale này là giai đoạn rất vất vả của em cả về công việc ko phát triển được, thu nhập giảm nhiwwuf so với trước, cuộc sống vât vả
- giữa 2014- 2016: thấy hướng sale ko ổn em quay lại mảng sx. Cty này rất có tiếng của châu Âu. Thu nhập và vị trí công việc tốt hơn hẳn. Ko hợp sếp nên làm 2 năm e nghỉ. Cty hiện tại đang đi xuống, nhân sự đang đà nghỉ dần
- 2016-2018: làm về mảng sx cty của Âu. Cty phát triển khá tốt. Có 1 nhánh khác của tập đoàn tại việt nam mới phá sản cách đây 1 tháng nhưng ko ảnh hưởn nhiều đến nhánh bên em

Qua đây có thể tóm gọn là giai đoạn 6 tháng làm cho 2 cty mảng sale em bị ảnh hưởng cuộc sống khá lớn. Phần vì muốn thử sức mảng mới ko đúng thời điểm, phần vì 2 cty đều hoạt động yếu kém

Bác xem thông tin của em đã đủ chi tiết chưa ạ
Đầu trang

vocong0126
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vocong0126 »

Chào anh! Mong anh bớt chút thời gian xem giúp tôi lá số ạ. Đại vận 35-44, tôi có lên làm trưởng không hay suốt cuộc đời chỉ làm cấp phó cho người khác? Có thầy nói : tôi làm nghề tay phải, kiếm tiền nghề tay trái. Hiện giờ tôi chỉ có một nghề mà còn chật vật ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

hungmanh82 đã viết: 22:47, 16/04/18 Anh leo đc lên vị trí thượng úy đấy chắc phải gian khổ lắm nhỉ?
Anh là 1 con người đứng đắn,có nhiều tài năng hơn người.
Trước đây a là 1 người bất mãn,luôn bị sự đen đủi đau khổ ,có bệnh trong người,làm gì cũng ko thấy vừa lòng nhưng từ năm 25 tuổi trở đi thì a thấy khác hẳn,như mình thoát khỏi được 1 sự bó buộc vậy.tại vì hạn cung này khắc đc cục nên mình thấy dễ thở hơn.nhưng cũng khó tránh khỏi bệnh tật khó chữa trong người.
Số anh là nhờ phúc nên thống thọ,còn thất sát ko làm đc gì người mệnh thủy mà tuổi hợi đâu.
Linh xương đà vũ mà hội quang quý,thai toạ,long phượng thì càng nổi tiếng vậy.
Chỉ tiếc rằng hạn anh lại đj ngược nên phải đương đầu với nhiều khó khăn.
Năm 35 tuổi vừa rồi công việc ,tình cảm bị ngưng trệ,có mất mát đôi chút.(năm 2017 vừa rồi).
Anh luôn ở thế dưới người ta nhiều khả năng xếp anh là tuổi dần ,ngọ hoặc tuất.3 tuổi này sẽ khống chế mình làm khó xuôi việc,tình cảm gia đình ko thuận.
Số anh dễ chết vì đàn bà lắm nên cẩn thận.
Tôi chỉ đoán sơ qua khi nhìn vào lá số thôi,còn những việc xảy ra cụ thế như thế nào thì phải cho biết năm sinh của những người liên quan(gia đình,bạn bè ,đồng nghiệp,vợ con...)
Tôi cảm ơn anh.Tôi có mấy câu hỏi,mong anh giải đáp:
1.Anh nói số tôi dễ chết vì đàn bà lắm nên cẩn thận.Tại sao vậy hay là cung Phu thê có Thiên Hình,cung ách có đào hoa?
2.Theo anh năm nay tôi có Lộc về đất cát không?
3.Linh xương đà vũ mà hội quang quý,thai tọa,long phượng thì càng nổi tiếng vậy?Tại sao như thế?
4.Đại vận tử tức này của tôi có Địa Không địa kiếp đắc địa,tôi có bạo phát không?
5.2 đại vận VCD tài bạch và ách có bạo phát không?
6.số tôi có người bảo phủ tướng triều viên bị phá cách.Theo quan điểm anh như thế nào?
Tôi cảm ơn anh rất nhiều.
Đầu trang

HoaiAn8202
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoaiAn8202 »

Chào bạn chủ top hungmanh82.
Mình muốn nhờ bạn luận giúp mình cung phu thê và tử tức của vợ chồng mình.. mình lập gđ 8 năm rồi mà không có con, đi khám không bệnh tật gì nhưng vì vợ chồng máu thuẫn, nản nên mình chuẩn bị li dị... mình buồn vì giờ phận nữ, tuổi cũng cao, mình có nên li dị không, hay cố níu kéo và tìm mọi cách để có con đc ko?? Mình rất rối, mong bạn giúp mình... xin cảm ơn bạn!
Hình ảnh
Lá số của chồng mình- mình không cóp vào được vì lớn quá- mình chỉ có mỗi link😭
http://tuvivietnam.vn/lasotuvi/temp/21/ ... 75633a.jpg
Tập tin đính kèm
8C12C1ED-E395-432F-84BB-296E4EB5DDCC.jpeg (382.99 KiB) Đã xem 1420 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

HoaiAn8202 đã viết: 02:22, 22/04/18 Chào bạn chủ top hungmanh82.
Mình muốn nhờ bạn luận giúp mình cung phu thê và tử tức của vợ chồng mình.. mình lập gđ 8 năm rồi mà không có con, đi khám không bệnh tật gì nhưng vì vợ chồng máu thuẫn, nản nên mình chuẩn bị li dị... mình buồn vì giờ phận nữ, tuổi cũng cao, mình có nên li dị không, hay cố níu kéo và tìm mọi cách để có con đc ko?? Mình rất rối, mong bạn giúp mình... xin cảm ơn bạn!
Hình ảnh
Lần đầu tiên mới thấy người đăng lá số hỏi rõ câu hỏi còn đưa năm sinh lá số chồng lên.xem lá số phải rõ ràng như vậy là mới đúng.cảm ơn bạn.
Nhìn qua lá số mà bạn vẫn còn đứng đây để đăng lá số thì đúng là bản thân chắc đã thoát chết bao lần rồi mệnh tử phủ vũ tướng lại dính đủ bộ sát tinh như vậy thì đúng là vất vả vô cùng.các con sao nó sẽ đưa bạn lên cao rất cao,cảm giác cực kì thoái mái xong rồi nó sẽ hại bạn 1 lúc nào đó mà làm bạn ko ngờ tới đc.nên chắc chắn sau này bạn sẽ đạt đc nhiều thành quả nhưng những thành quả này nên cho bớt đi thì tốt hơn,ko nên giữ khư khư trong người.bạn là 1 con người cực kì nghị lực,tài năng quản xuyến.
Nếu bạn làm nghề y dược giết mổ gì thì hợp số hơn.
Bạn hỏi tại sao mình ko có con mà 8 năm sống với chồng rồi,điều này thì phải hỏi chồng bạn rồi.số anh này phải chịu cô độc cả đời,không người thân.bản thân anh này cũng chỉ thích ngồi 1 chỗ ko giao lưu kết thân với ai cả.tính hay e ngại.
Cung tật lại có thái dương đào hoa thiên hình nghìa là mặt trời nóng quá mà hoa bị héo.
Nên nguy lắm!bạn bảo anh ta đj khám chỗ khác xem thế nào,mà bạn phải chính mắt nhìn giấy xác nhận bác sỹ xét nghiệm xem đúng không nhé!
Nếu sau khi đi khám rồi mà ko sao thì lúc đấy mới bảo lại tôi .
Tôi biết gì nói nẩy bạn thông cảm cho tôi ,đừng vì tôi mà làm hạnh phúc gia định bạn rạn nứt là tôi ăn chay chục năm cũng ko đền hết tội đâu ạ!
Đầu trang

ruby88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ruby88 »

Em chào anh hungmanh82
Em xin nhờ anh xem giúp em với ạ
Bố e sinh năm 1962
Mẹ e sinh năm 1961
em gái sinh năm 1991
E Cưới chồng năm 2013
có hai con gái
bé đầu sinh năm 2013
bé sau sinh năm 2017
Chồng em sinh 12/12/1986 giờ dần
em muốn hỏi về công việc , hôn nhân và con cái, hiện tại cuộc sống vợ chồng k tốt
em muốn hỏi xem mình có phải số hai lần đò không ạ
em cũng khá lận đận trong công việc
Hình ảnh

đây là lá số của ck em
Hình ảnh
em cảm ơn anh
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

Em chào anh Hungmanh82!

Thấy topic của anh em xin đăng ls bản thân mong anh có thể dành đôi lời cho ls của em.

Em xin nêu qua 1 số thông tin cá nhân cơ bản như sau:
- Là con một, mẹ là singlemon.
- Cuộc sống vất vả cả về vật chất và tinh thần, khổ tâm nhiều từ khi còn nhỏ
- Học hành vất vả, có thành tích cao nhưng ra trường ko xin được việc đúng ngành (học sư phạm văn)
- Hiện làm công việc văn phòng liên quan đến viết lách, công việc bấp bênh chứ ko ổn định.
- Tình duyên cực kỳ u ám, có thể nói chưa từng có người yêu chính thức, đến giờ vẫn độc thân, cảm thấy bản thân vô duyên với người khác giới.
- Ngoài ra, em được nhiều người nói là lá số có cách đi tu, có nhiều vong theo nên có làm lễ cắt duyên âm 100 lần cũng ko được...

Em muốn hỏi xem công việc của em liệu có khá hơn ở nửa sau đại vận này không? Và em có hạn kết hôn trong vòng 3 năm tới ko ạ?

Em cảm ơn nhiều ạ!

Hình ảnh
Đầu trang

HoaiAn8202
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoaiAn8202 »

hungmanh82 đã viết: 11:16, 22/04/18
HoaiAn8202 đã viết: 02:22, 22/04/18 Chào bạn chủ top hungmanh82.
Hình ảnh
Lần đầu tiên mới thấy người đăng lá số hỏi rõ câu hỏi còn đưa năm sinh lá số chồng lên.xem lá số phải rõ ràng như vậy là mới đúng.cảm ơn bạn.
Nhìn qua lá số mà bạn vẫn còn đứng đây để đăng lá số thì đúng là bản thân chắc đã thoát chết bao lần rồi mệnh tử phủ vũ tướng lại dính đủ bộ sát tinh như vậy thì đúng là vất vả vô cùng.các con sao nó sẽ đưa bạn lên cao rất cao,cảm giác cực kì thoái mái xong rồi nó sẽ hại bạn 1 lúc nào đó mà làm bạn ko ngờ tới đc.nên chắc chắn sau này bạn sẽ đạt đc nhiều thành quả nhưng những thành quả này nên cho bớt đi thì tốt hơn,ko nên giữ khư khư trong người.bạn là 1 con người cực kì nghị lực,tài năng quản xuyến.
Nếu bạn làm nghề y dược giết mổ gì thì hợp số hơn.
Bạn hỏi tại sao mình ko có con mà 8 năm sống với chồng rồi,điều này thì phải hỏi chồng bạn rồi.số anh này phải chịu cô độc cả đời,không người thân.bản thân anh này cũng chỉ thích ngồi 1 chỗ ko giao lưu kết thân với ai cả.tính hay e ngại.
Cung tật lại có thái dương đào hoa thiên hình nghìa là mặt trời nóng quá mà hoa bị héo.
Nên nguy lắm!bạn bảo anh ta đj khám chỗ khác xem thế nào,mà bạn phải chính mắt nhìn giấy xác nhận bác sỹ xét nghiệm xem đúng không nhé!
Nếu sau khi đi khám rồi mà ko sao thì lúc đấy mới bảo lại tôi .
Tôi biết gì nói nẩy bạn thông cảm cho tôi ,đừng vì tôi mà làm hạnh phúc gia định bạn rạn nứt là tôi ăn chay chục năm cũng ko đền hết tội đâu ạ!

Cảm ơn bạn nhiều... có lẽ vì mình mong được yên ổn nên mới cố chấp thôi, trong cs hôn nhân mình cũng tự cảm thấy rất mệt mỏi, chỉ mong mọi sự bắt đầu lúc này đều chưa là quá muộn với cả 2 chúng tôi.
Một lần nữa, cảm ơn bạn rất nhiều!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Jammy.hp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Jammy.hp »

Bài viết hay quá, Cảm ơn chủ top !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”