Cao nhân đi qua cho em hỏi bao giờ em chống lầy ah

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
miumiu_zuzu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Cao nhân đi qua cho em hỏi bao giờ em chống lầy ah

Gửi bài gửi bởi miumiu_zuzu »

Hi mọi người, hôm nay em post lá số, kính mong các cao nhân cho em hỏi bao giờ em chống lầy. Thú thật em cũng chưa muốn lấy chồng nhưng dạo này bị giục quá nên tự nhiên đâm lo. Mọi người ghé qua cho em đôi lời, nếu được cho em hỏi công việc năm nay thế nào luôn ah. Em chân thành cảm ơn. >:D<
Hình ảnh
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cao nhân đi qua cho em hỏi bao giờ em chống lầy ah

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Ngay bây giờ cũng được nếu em hiện ở HN :))
Đầu trang

miumiu_zuzu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MarkHolland đã viết: 21:06, 23/04/18 Ngay bây giờ cũng được nếu em hiện ở HN :))
Dạ em hỏi tử tế ah, mong nhận được câu trả lời tử tế ah. :(
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Haizz, 1 cách nghiêm túc thì ko hiểu sao em là gái Thái Âm mà cua zai kém quá?
Để anh đoán nhé, với người khác giới em ăn nói hay gây ra hiểu lầm đúng ko? Và khá cứng đầu?
Đầu trang

miumiu_zuzu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MarkHolland đã viết: 21:19, 23/04/18 Haizz, 1 cách nghiêm túc thì ko hiểu sao em là gái Thái Âm mà cua zai kém quá?
Để anh đoán nhé, với người khác giới em ăn nói hay gây ra hiểu lầm đúng ko? Và khá cứng đầu?
dạ, em cứng đầu thì đúng đấy ah. :D gái Thái âm cua zai giỏi lắm ah anh? :)) Giờ em mới biết. Em cũng khá đào hoa đấy ah, chả cưa vẫn có người đổ. Nhưng cung phu thê hơi xấu nên hay gặp trục trặc lúc yêu với lúc gần cưới. Thế nên mới khó đoán ra năm chống lầy ah. ;;)
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chắc năm ngoái có cơ hội rồi?
Ráng chờ đến năm sau xem, khéo năm nay bất ngờ có anh nhảy ra xin tròng.
Như bây giờ chẳng hạn :))
Đầu trang

miumiu_zuzu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

MarkHolland đã viết: 21:29, 23/04/18 Chắc năm ngoái có cơ hội rồi?
Ráng chờ đến năm sau xem, khéo năm nay bất ngờ có anh nhảy ra xin tròng.
Như bây giờ chẳng hạn :))
Dạ, năm nay cũng có khả năng ah, nhưng nói thật em chả muốn chốt anh nào, vì sợ chốt anh nào lại khổ anh đấy. =))
Đầu trang

miumiu_zuzu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Ôi, ai đi qua cho em đôi nhời với ah...Sao lấy chồng như gông đeo cổ mà vẫn cứ phải lấy ah...:(
Đầu trang

lazlo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi lazlo »

miumiu_zuzu đã viết: 20:55, 23/04/18 Hi mọi người, hôm nay em post lá số, kính mong các cao nhân cho em hỏi bao giờ em chống lầy. Thú thật em cũng chưa muốn lấy chồng nhưng dạo này bị giục quá nên tự nhiên đâm lo. Mọi người ghé qua cho em đôi lời, nếu được cho em hỏi công việc năm nay thế nào luôn ah. Em chân thành cảm ơn. >:D<
Hình ảnh
Mệnh thái âm âm cung đấy nhưng mà bạn khá bướng đấy, thông minh và có tài ăn nói nhưng công việc hay phải thay đổi không như ý. Chuyện tình cảm của bạn có hay gặp cảnh éo le người theo đuổi thì mình không thích, người mình thích thì lại không được không? Đại vận này nói chung còn gập ghềnh. Năm vừa rồi bạn có thay đổi công việc không? năm này cũng hay dính thị phi trong công việc nữa.
2014 và 2016 có những chuyện buồn về tình cảm, 2015 có bước thăng tiến trong công việc?
Đầu trang

miumiu_zuzu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lazlo đã viết: 22:34, 23/04/18
miumiu_zuzu đã viết: 20:55, 23/04/18 Hi mọi người, hôm nay em post lá số, kính mong các cao nhân cho em hỏi bao giờ em chống lầy. Thú thật em cũng chưa muốn lấy chồng nhưng dạo này bị giục quá nên tự nhiên đâm lo. Mọi người ghé qua cho em đôi lời, nếu được cho em hỏi công việc năm nay thế nào luôn ah. Em chân thành cảm ơn. >:D<
Hình ảnh
Mệnh thái âm âm cung đấy nhưng mà bạn khá bướng đấy, thông minh và có tài ăn nói nhưng công việc hay phải thay đổi không như ý. Chuyện tình cảm của bạn có hay gặp cảnh éo le người theo đuổi thì mình không thích, người mình thích thì lại không được không? Đại vận này nói chung còn gập ghềnh. Năm vừa rồi bạn có thay đổi công việc không? năm này cũng hay dính thị phi trong công việc nữa.
2014 và 2016 có những chuyện buồn về tình cảm, 2015 có bước thăng tiến trong công việc?
Trước tiên mình cảm ơn bạn đã xem và có đôi lời cho mình. :D
Tính mình khá bướng bỉnh, chắc đấy cũng là một phần lý do khiến công việc và tình cảm không được suôn sẻ. Chuyện tình cảm thì cũng không phải éo le theo kiểu đó, mà ai yêu mình thường thì không được khỏe mạnh hoặc là nếu khỏe mạnh thì cũng gặp trục trặc ốm đau. Cuối năm 2014 có thể nói là cú sốc về tình cảm, người yêu mình bị bệnh nặng tưởng chết mà may vẫn qua khỏi, nhưng mình cũng chẳng thể đủ dũng cảm để lấy người ta vì nhiều nguyên nhân.
Mình cũng có khá nhiều người thích nhưng tính mình không phải thuộc kiểu an phận, hay dễ yêu nên cũng chẳng đồng ý yêu ai cả.
2015, thì mình có nhận được lời mời cũng có chút thăng tiến trong công việc như bạn nói, nhưng mà mình từ chối vì không còn muốn làm vị trí đó nữa.
2017, cũng là năm mà mình cố gắng và thay đổi công việc khá nhiều. Chắc năm nay mình cũng sẽ thay đổi vị trí khác.
Mình biết đại vận này của mình quả thực không tốt, vì nhiều lúc cảm thấy có cố gắng đến đâu cũng bị cản trở, dù mình cũng là người có năng lực trong công việc.
Năm nay thì cũng có người đang mai mối cho mình 1 anh cũng khá được nhưng mình cứ cảm thấy chả muốn mở lòng nên cũng khó.
Thanks bạn có đôi lời, lâu roài không tâm hự với ai thế này. :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”