Lá Số Khó Xem Toàn Mùi Thìn!!! Xin cho em lời khuyên!

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
LD_zzz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá Số Khó Xem Toàn Mùi Thìn!!! Xin cho em lời khuyên!

Gửi bài gửi bởi LD_zzz »

Cháu xin lấy lá số của mình để các chú các bác phân tích mổ xẻ ạ. Xin mọi người đừng e ngại cứ hào sảng đi ạ, cháu nữ nhi nhưng nam tính lắm. Cháu cũng rất thích nghe sự lý thú của tứ trụ.
Thật may mắn hạnh ngộ các bậc trưởng bối trong giới!
Đầu trang

Long Đức
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Đức »

vio đã viết: 20:53, 23/04/18 Chú có gì làm phật lòng cháu, mong cháu thông cảm nhé.
Ở vận thân trong tứ trụ năm dần cháu hãy để ý nhé.
Cám ơn cháu!

P/s: cũng tại nể Long Đức yêu cầu chú mới có lời. Còn không chú không bao giờ.
Bác Vio thông cảm! Về Bát Tự thì ở đây biết có bác Vio và bác nhiệt tình xem giúp mọi người nên Long Đức gián tiếp nhờ bác.

==============
vanhien007 đã viết: 22:08, 23/04/18 Anh cũng không có quen đại sư nào cả :(
Em thử nhờ bác Vio xem! :)

Lỡ vào đây chém gió giờ cũng giống như Long Đức kêu cứu :))
.... mà không có ai để kêu [-O<
:D
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

LD_zzz đã viết: 22:43, 23/04/18 Cháu xin lấy lá số của mình để các chú các bác phân tích mổ xẻ ạ. Xin mọi người đừng e ngại cứ hào sảng đi ạ, cháu nữ nhi nhưng nam tính lắm. Cháu cũng rất thích nghe sự lý thú của tứ trụ.
Thôi vio không cần phân tích nữa. Vio nhường người khác phán tích.
Cám ơn cháu rất nhiêu!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

vio đã viết: 23:17, 23/04/18
LD_zzz đã viết: 22:43, 23/04/18 Cháu xin lấy lá số của mình để các chú các bác phân tích mổ xẻ ạ. Xin mọi người đừng e ngại cứ hào sảng đi ạ, cháu nữ nhi nhưng nam tính lắm. Cháu cũng rất thích nghe sự lý thú của tứ trụ.
Thôi vio không cần phân tích nữa. Vio nhường người khác phán tích.
Cám ơn cháu rất nhiêu!
Chú Vio dỗi rồi :D
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

LD_zzz đã viết: 23:59, 22/04/18 Thưa các anh chị em mới ra nước ngoài làm việc, có nhiều kế hoạch dự định tương lai, vì vậy xin mọi người tiếp thêm niềm tin và hi vọng cho em. Đến hiện tại em mới xác định được điều mình muốn làm trong đời.
P/S: Cuối năm 2016 bố em mất do bệnh nặng thời gian dài. Tuy nhiên tiền bạc hay nhà cửa thì không phải lo lắng. Ngày bé bố mẹ mới lấy nhau còn khó khăn được bên ngoại giúp đỡ nên 2 chị em chưa chịu khổ bao giờ, phải nói là sướng.
Hồi em lớp 7 thì nhà em xây nhà to hơn, mua đất, bố mẹ làm ăn khá. Bố em là công an, mẹ ở nhà nội trợ nhưng buôn bán và đầu tư vài thứ. Từ đó tiếp tục cuộc sống êm đềm, khá tốt. Bố mẹ em không thích nhau, thỉnh thoảng cãi cọ. Tuy nhiên không vấn đề gì lớn.
Đầu năm 2018 em đi nước ngoài. Em là con trưởng đã tốt nghiệp ĐH, có 1 em trai, cuộc sống bình thường, chưa phải chịu khổ, gặp tai nạn thì nhỏ không đáng kể luôn, ốm đau linh tinh, có vụ gì vất vả rắc rối ở trường, nhà vvv em toàn tình cờ không có mặt (không cố tình) nhưng nếu ăn uống du lịch quà tặng vv kiểu gì em cũng có phần (em thề không cố tình) Chưa bao giờ vướng thị phi (dù em Cự Môn) Ít bạn bè, bạn thân chơi với nhau rất tốt.

Hình ảnh
Xem=Phương Pháp bát tự Hà Lạc,bạn này đc quẻ Tiên Thiên là Địa Thiên Thái,hào nguyên đường là hào 2,quẻ hậu thiên là quẻ Hỏa Địa Tấn,hào nguyên đường là hào 5.Toàn quẻ đẹp tuyệt hảo,hào nguyên đường ở vị trí tốt ( hào 2;hào 5).Mệnh có hóa công Chấn ở hỗ ở Tiên thiên,có Địa nguyên khí (Khôn) ở tiên thiên và hậu thiên.Mệnh Thổ đc 2 quẻ này quá NÉT.Số tốt,chúc mừng bạn,càng tỏa sáng càng tốt.
Đầu trang

LD_zzz
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi LD_zzz »

thatsat275 đã viết: 23:45, 23/04/18
LD_zzz đã viết: 23:59, 22/04/18 Thưa các anh chị em mới ra nước ngoài làm việc, có nhiều kế hoạch dự định tương lai, vì vậy xin mọi người tiếp thêm niềm tin và hi vọng cho em. Đến hiện tại em mới xác định được điều mình muốn làm trong đời.
P/S: Cuối năm 2016 bố em mất do bệnh nặng thời gian dài. Tuy nhiên tiền bạc hay nhà cửa thì không phải lo lắng. Ngày bé bố mẹ mới lấy nhau còn khó khăn được bên ngoại giúp đỡ nên 2 chị em chưa chịu khổ bao giờ, phải nói là sướng.
Hồi em lớp 7 thì nhà em xây nhà to hơn, mua đất, bố mẹ làm ăn khá. Bố em là công an, mẹ ở nhà nội trợ nhưng buôn bán và đầu tư vài thứ. Từ đó tiếp tục cuộc sống êm đềm, khá tốt. Bố mẹ em không thích nhau, thỉnh thoảng cãi cọ. Tuy nhiên không vấn đề gì lớn.
Đầu năm 2018 em đi nước ngoài. Em là con trưởng đã tốt nghiệp ĐH, có 1 em trai, cuộc sống bình thường, chưa phải chịu khổ, gặp tai nạn thì nhỏ không đáng kể luôn, ốm đau linh tinh, có vụ gì vất vả rắc rối ở trường, nhà vvv em toàn tình cờ không có mặt (không cố tình) nhưng nếu ăn uống du lịch quà tặng vv kiểu gì em cũng có phần (em thề không cố tình) Chưa bao giờ vướng thị phi (dù em Cự Môn) Ít bạn bè, bạn thân chơi với nhau rất tốt.

Hình ảnh
Xem=Phương Pháp bát tự Hà Lạc,bạn này đc quẻ Tiên Thiên là Địa Thiên Thái,hào nguyên đường là hào 2,quẻ hậu thiên là quẻ Hỏa Địa Tấn,hào nguyên đường là hào 5.Toàn quẻ đẹp tuyệt hảo,hào nguyên đường ở vị trí tốt ( hào 2;hào 5).Mệnh có hóa công Chấn ở hỗ ở Tiên thiên,có Địa nguyên khí (Khôn) ở tiên thiên và hậu thiên.Mệnh Thổ đc 2 quẻ này quá NÉT.Số tốt,chúc mừng bạn,càng tỏa sáng càng tốt.
Cảm ơn bác nhé. Chúc bác gặp nhiều may mắn!!!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”