Em có duyên vợ chồng với cô này không ? Bĩ - Tụy

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Rungram
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Em có duyên vợ chồng với cô này không ? Bĩ - Tụy

Gửi bài gửi bởi Rungram »

Chào các bác

Em gieo quẻ Dịch bằng 3 đồng xu, hỏi xem em có duyên vợ chồng với cô này không, nhờ các bác luận giúp ạ. Em xin cảm ơn :

Hình ảnh
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Em có duyên vợ chồng với cô này không ? Bĩ - Tụy

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

anh Runggram lận đận quá nhỉ , cô gái này tuổi ngọ , tuất , hợi (?). Quẻ ko có tình yêu , mà cô này đòi hỏi cao , muốn lấy 1 người tài giỏi, kiếm nhiều tiền .
Đầu trang

Rungram
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Người Lữ Khách đã viết: 15:08, 01/05/18 anh Runggram lận đận quá nhỉ , cô gái này tuổi ngọ , tuất , hợi (?). Quẻ ko có tình yêu , mà cô này đòi hỏi cao , muốn lấy 1 người tài giỏi, kiếm nhiều tiền .
Thanks bạn, cô này tuổi Mùi. Mình thì kiếm được khá nhiều tiền
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

trước khi xem quẻ thì anh cứ tán người ta đi , chưa gì đã xem quẻ hỏi có thành hay ko , cứ như vậy thì anh có khả năng ế suốt đời đó !.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Rungram đã viết: 22:50, 30/04/18 Chào các bác

Em gieo quẻ Dịch bằng 3 đồng xu, hỏi xem em có duyên vợ chồng với cô này không, nhờ các bác luận giúp ạ. Em xin cảm ơn :

Hình ảnh
Quẻ này thiên địa bĩ là bĩ cực bế tắc tình duyên của bạn từ trước tới giờ vẫn là một sự bế tắc không hanh thông và thuận lợi. Nhưng ở quẻ bĩ cực rồi cũng có ngày thái lai âu cũng là quy luật của trời đất khi trời âm u mưa xong thì trời lại nắng. Về hôn nhân tuy quẻ bĩ nhưng quẻ này lại là quẻ lục hợp thì cũng có khả năng thành công. Vào tháng 7, 8 âm lịch tình cảm sẽ có chuyển biến tích cực. Tấn công mạnh mẽ vào hi vọng sẽ nhận được tin vui về tình cảm vào tháng 7,8 âm lịch năm nay?

Thánh 9 , 10 âm năm nay cha mẹ cận thận bệnh tật ốm đau.

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Đầu trang

Rungram
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Người Lữ Khách đã viết: 15:27, 01/05/18 trước khi xem quẻ thì anh cứ tán người ta đi , chưa gì đã xem quẻ hỏi có thành hay ko , cứ như vậy thì anh có khả năng ế suốt đời đó !.
Vấn đề ở chỗ mình đang phải đứng trước 1 sự lựa chọn là tấn công ai, vì mình còn đang được giới thiệu với 1 mối nữa. Mình ko thể tán 2 người 1 lúc được
Đầu trang

Rungram
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thắng2016 đã viết: 17:37, 01/05/18
Rungram đã viết: 22:50, 30/04/18 Chào các bác

https://lyso.vn/layquedich/1/2211 ... 00011o.jpg
Quẻ này thiên địa bĩ là bĩ cực bế tắc tình duyên của bạn từ trước tới giờ vẫn là một sự bế tắc không hanh thông và thuận lợi. Nhưng ở quẻ bĩ cực rồi cũng có ngày thái lai âu cũng là quy luật của trời đất khi trời âm u mưa xong thì trời lại nắng. Về hôn nhân tuy quẻ bĩ nhưng quẻ này lại là quẻ lục hợp thì cũng có khả năng thành công. Vào tháng 7, 8 âm lịch tình cảm sẽ có chuyển biến tích cực. Tấn công mạnh mẽ vào hi vọng sẽ nhận được tin vui về tình cảm vào tháng 7,8 âm lịch năm nay?

Thánh 9 , 10 âm năm nay cha mẹ cận thận bệnh tật ốm đau.

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Thanks bác nhiều ạ !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”