Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Aoi993
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Gửi bài gửi bởi Aoi993 »

thắng2016 đã viết: 14:43, 04/05/18
Aoi993 đã viết: 12:56, 04/05/18
thắng2016 đã viết: 11:57, 04/05/18
Bạn gieo quẻ theo thứ tự lần 1 đến 6 là từ đầu đến cuối phải không?
Vâng đúng rồi bác, cháu ghi quẻ theo thứ tự gieo ạ
Bạn gieo được quẻ thuần chấn động hào 6 biến hỏa lôi phệ hạp.

Thuần chấn là sấm chớp manh mẽ vang trời như sấm thì hợp việc đấu thầu cứ mạnh mẽ đàm phán tiến tới, giai đoạn này bạn và công ty khá lo lắng .

Quẻ phệ hợp là trước ngăn cách sau mới hợp là người ta đang xem xét hồ sơ có thể cty bạn phải hao tổn chút tiền mới hanh thông. Hợp đồng mà trong tháng tỵ âm lịch có kết. Hợp đồng đấy chắc chắn công ty bạn sẽ nhận được. Làm ăn có lãi hanh thông.

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Vâng cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Cháu cũng đang hy vọng nhiều. Tháng tỵ sắp tới, cháu sẽ sớm có kết quả để nghiệm lý cho bác ạ
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Aoi993 đã viết: 16:34, 04/05/18
thắng2016 đã viết: 14:43, 04/05/18
Aoi993 đã viết: 12:56, 04/05/18
Vâng đúng rồi bác, cháu ghi quẻ theo thứ tự gieo ạ
Bạn gieo được quẻ thuần chấn động hào 6 biến hỏa lôi phệ hạp.

Thuần chấn là sấm chớp manh mẽ vang trời như sấm thì hợp việc đấu thầu cứ mạnh mẽ đàm phán tiến tới, giai đoạn này bạn và công ty khá lo lắng .

Quẻ phệ hợp là trước ngăn cách sau mới hợp là người ta đang xem xét hồ sơ có thể cty bạn phải hao tổn chút tiền mới hanh thông. Hợp đồng mà trong tháng tỵ âm lịch có kết. Hợp đồng đấy chắc chắn công ty bạn sẽ nhận được. Làm ăn có lãi hanh thông.

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Vâng cháu cảm ơn bác nhiều ạ. Cháu cũng đang hy vọng nhiều. Tháng tỵ sắp tới, cháu sẽ sớm có kết quả để nghiệm lý cho bác ạ
[/quote

Rất hi vọng được sự nghiệm lý của bạn.
Đầu trang

MinAn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MinAn »

Hi anh,
Nhờ anh xem giup em
Em gieo que lúc 17.05 phút ngày 4.5.2018
Em hỏi về cơ hội làm việc. Hiện e đang thử việc một nơi và dang có cơ hội về một mảng khác hoàn toàn lĩnh vực cũ. Em hỏi que em có nên nắm bắt cơ hội này hay không ?
Thanks anh ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

MinAn đã viết: 17:20, 04/05/18 Hi anh,
Nhờ anh xem giup em
Em hỏi về cơ hội làm việc. Hiện e đang thử việc một nơi và dang có cơ hội về một mảng khác hoàn toàn lĩnh vực cũ. Em hỏi que em có nên nắm bắt cơ hội này hay không ?
Thanks anh ạ.
Bạn gieo được quẻ thiên hỏa đồng nhân động hào sơ biến thiên sơn độn.

Quẻ đồng nhân là quẻ hợp tác làm ăn hài hòa, hòa thuận nhưng bước đầu thì thuận lợi may mắn hanh thông nhưng quẻ biến là quẻ độn thì về sau mọi việc khá khó khăn.

Quẻ độn sau quẻ hằng hằng là lâu dài, dài lâu đến quẻ độn là lánh đi trốn đi. Là trốn tránh ẩn náu. Thì việc hợp tác về sau sẽ không được thuận lợi. Xảy ra những tình huống không tìm được tiếng nói trung mà không được bền.

Mong nhận được chia sẻ từ bạn?

Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_o01111.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_o01111.jpg (43.08 KiB) Đã xem 1536 lần
Đầu trang

MinAn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MinAn »

thắng2016 đã viết: 20:17, 04/05/18
Nhờ anh xem giup em
Thanks anh ạ.

Quẻ đồng nhân là quẻ hợp tác làm ăn hài hòa, hòa thuận nhưng bước đầu thì thuận lợi may mắn hanh thông nhưng quẻ biến là quẻ độn thì về sau mọi việc khá khó khăn.

Quẻ độn sau quẻ hằng hằng là lâu dài, dài lâu đến quẻ độn là lánh đi trốn đi. Là trốn tránh ẩn náu. Thì việc hợp tác về sau sẽ không được thuận lợi. Xảy ra những tình huống không tìm được tiếng nói trung mà không được bền.

vậy theo quẻ thì em có nên nhảy việc tiếp không anh hay làm cỗ cũ ?
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

MinAn đã viết: 20:29, 04/05/18
Nhờ anh xem giup em
Thanks anh ạ.

Theo tôi làm chỗ cũ thì thuận lợi hơn. Chỗ mới chỉ được thời gian đầu thôi.

Bạn lên xem xét tình hình thực tế để lựa chọn cho phù hợp.

Chúc may mắn!!!
Đầu trang

MinAn
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi MinAn »

thắng2016 đã viết: 20:32, 04/05/18
MinAn đã viết: 20:29, 04/05/18

Theo tôi làm chỗ cũ thì thuận lợi hơn. Chỗ mới chỉ được thời gian đầu thôi.

Bạn lên xem xét tình hình thực tế để lựa chọn cho phù hợp.

Chúc may mắn!!!
vâng ạ. Thanks a
Đầu trang

phamthuhuong_1408
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phamthuhuong_1408 »

Cháu chào bác Thắng.
Hiện tại cháu đang độc thân ạ. Đầu năm tháng giêng có người giới thiệu một anh tới tìm hiểu cháu, do cảm thấy không hợp nên cháu đã từ chối. Cháu thành tâm gieo một quẻ hỏi về tình duyên trong 6 tháng tới có mối nào hợp tiến tới để thành đôi không ạ. Quẻ của cháu gieo lúc 14h59p ngày 8/5/2018, quẻ như sau:
SSS - NNS - SSN - SSN - NNS - SNS, quẻ gieo lần lượt từ 1 - 6 ạ.
Kính nhờ bác bớt chút thời gian xem quẻ cho cháu.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

phamthuhuong_1408 đã viết: 15:17, 08/05/18 Cháu chào bác Thắng.
Hiện tại cháu đang độc thân ạ. Đầu năm tháng giêng có người giới thiệu một anh tới tìm hiểu cháu, do cảm thấy không hợp nên cháu đã từ chối. Cháu thành tâm gieo một quẻ hỏi về tình duyên trong 6 tháng tới có mối nào hợp tiến tới để thành đôi không ạ. Quẻ của cháu gieo lúc 14h59p ngày 8/5/2018, quẻ như sau:
Bạn gieo được quẻ thủy trạch tiết động hào sơ biến thuần khảm.

Quẻ tiết là tiết chế tiết giảm kiểm soát chính mình. Yêu đương cũng cần tìm hiểu mọi chuyện cho cẩn thận kỹ càng tránh trường hợp đau khổ khi chia tay.

Quẻ biến thuần khảm là hiểm là hãm khi những hào dương bị kẹp hãm tiến thoái rất khó khăn. Tức tình cảm của bạn trong tháng tư âm lịch này sẽ có người giới thiệu tình cảm có sự chuyển biến nhưng về phía bạn cũng muốn ổn định gia đình cuộc sống. Nhưng mối tiếp theo hoặc bạn đang có anh nào để ý thì mối này bước đầu thuận lợi vui vẻ nhưng về sau sẽ không đi đến được hôn nhân vì quẻ lục hợp biến lục xung cân tìm mối khác trong mấy tháng cuối năm xem thế nào ?

Mong nhận được sự chia sẻ của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_o10010.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_o10010.jpg (43.15 KiB) Đã xem 1475 lần
Đầu trang

phamthuhuong_1408
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phamthuhuong_1408 »

thắng2016 đã viết: 16:02, 08/05/18
phamthuhuong_1408 đã viết: 15:17, 08/05/18 Cháu chào bác Thắng.
Bạn gieo được quẻ thủy trạch tiết động hào sơ biến thuần khảm.

Quẻ tiết là tiết chế tiết giảm kiểm soát chính mình. Yêu đương cũng cần tìm hiểu mọi chuyện cho cẩn thận kỹ càng tránh trường hợp đau khổ khi chia tay.

Quẻ biến thuần khảm là hiểm là hãm khi những hào dương bị kẹp hãm tiến thoái rất khó khăn. Tức tình cảm của bạn trong tháng tư âm lịch này sẽ có người giới thiệu tình cảm có sự chuyển biến nhưng về phía bạn cũng muốn ổn định gia đình cuộc sống. Nhưng mối tiếp theo hoặc bạn đang có anh nào để ý thì mối này bước đầu thuận lợi vui vẻ nhưng về sau sẽ không đi đến được hôn nhân vì quẻ lục hợp biến lục xung cân tìm mối khác trong mấy tháng cuối năm xem thế nào ?

Mong nhận được sự chia sẻ của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Cháu cảm ơn bác đã xem cho cháu ạ. Tháng 4 sắp tới, không biết có anh nào tới tìm hiểu không :D. Cháu cũng muốn yêu một người rồi tiến tới hôn nhân luôn chứ không muốn tìm hiểu nhiều ạ. Có gì cháu sẽ nghiệm lý cho bác sớm.

Cháu chúc bác mạnh khỏe, mọi sự tốt lành ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”