Ảnh hưởng của Thiên La Địa Võng trong vận hạn mạnh tới đâu?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Ảnh hưởng của Thiên La Địa Võng trong vận hạn mạnh tới đâu?

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 01:25, 12/05/18
tmThuy đã viết: 01:22, 12/05/18 Chị Nguyệt bị chú Cuội hay ai bắt đấy muh cứ ở tuốt ở trên cung Trăng không xuống chơi với bọn em ;;)
ừ đấy, Bấy lâu nay cứ bị xích gốc đa mãi chả biết nàm thao #-o =)) =))

cần tìm gấp chàng hoàng tử phi bạch mã giải kí uuuuu bạn tmThuy à :-SS
Em không quen bạch mã hoàng tử chỉ biết trẻ trâu thôi. Nói đâu xa chị ho 1 câu là anh ThamLang và anh Mark phi trâu tới liền \m/

Mà muốn lên cung trăng cần máy bay (hoặc tàu vũ trụ) chị ạ, chứ bạch mã không ăn thua :P
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ánh Nguyệt Đỗ »

tmThuy đã viết: 01:29, 12/05/18 Em không quen bạch mã hoàng tử chỉ biết trẻ trâu thôi. Nói đâu xa chị ho 1 câu là anh ThamLang và anh Mark phi trâu tới liền \m/
Nâu, nâu [-X đừng nói các anh ThamLang và Mark vậy chứ tmThuy, các anh ấy khá vui tính đó, cũng quậy ghê lắm :)) , thế giới ảo đa dạng mí vui, hihi \m/

Mà tmThuy ngủ muộn vậy, ngủ muộn là không tốt cho nhan sắc và sức khỏe đâu....nói vậy chứ cả tuần nay hôm nào tớ cũng đi ngủ muộn nè, chết thật.....phải tút tát lại nhan sắc mí được :-&
tmThuy đã viết: 01:29, 12/05/18 Mà muốn lên cung trăng cần máy bay (hoặc tàu vũ trụ) chị ạ, chứ bạch mã không ăn thua :P
Hihi, thôi để bạch mã cho đi từ từ, thong thả, chứ máy bay vũ trụ đến nhanh quá sốc không chịu được, không thèm xuống chơi nữa luôn :Pđùa như này cũng thoải mái ghê đấy :-bd
Sửa lần cuối bởi Ánh Nguyệt Đỗ vào lúc 01:39, 12/05/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 01:34, 12/05/18
tmThuy đã viết: 01:29, 12/05/18 Em không quen bạch mã hoàng tử chỉ biết trẻ trâu thôi. Nói đâu xa chị ho 1 câu là anh ThamLang và anh Mark phi trâu tới liền \m/
Nâu, nâu [-X đừng nói các anh ThamLang và Mark vậy chứ tmThuy, các anh ấy khá vui tính đó, cũng quậy ghê lắm :)) , thế giới ảo đa dạng mí vui, hihi \m/

Mà tmThuy ngủ muộn vậy, ngủ muộn là không tốt cho nhan sắc và sức khỏe đâu....nói vậy chứ cả tuần nay hôm nào tớ cũng đi ngủ muộn nè, chết thật.....phải tút tát lại nhan sắc mí được :-&
Ý em là trai trẻ phi trâu đến thôi chứ 2 ảnh đáng iu và đàn ông lắm :p Em chỉ đùa thôi 2 anh đừng hội đồng emmm

Chị đẹp mà. Chị coi cả chùm hoa hồng khủng bố kia cũng không địch lại được vẻ tinh khôi của chị B-)
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tmThuy đã viết: 01:38, 12/05/18 Ý em là trai trẻ phi trâu đến thôi chứ 2 ảnh đáng iu và đàn ông lắm :p Em chỉ đùa thôi 2 anh đừng hội đồng emmm

Chị đẹp mà. Chị coi cả chùm hoa hồng khủng bố kia cũng không địch lại được vẻ tinh khôi của chị B-)
Cảm ơn tmThuy nha, được khen cũng thích thật đấy, tớ để trong lòng nha :x có gì mình hẹn nhau tám qua mục trà chanh chém gió nha kẻo Mod nào đi qua tuýt còi phạm luật cũng ghê lắm, hihi :P
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 01:43, 12/05/18
tmThuy đã viết: 01:38, 12/05/18 Ý em là trai trẻ phi trâu đến thôi chứ 2 ảnh đáng iu và đàn ông lắm :p Em chỉ đùa thôi 2 anh đừng hội đồng emmm

Cảm ơn tmThuy nha, được khen cũng thích thật đấy, tớ để trong lòng nha :x có gì mình hẹn nhau tám qua mục trà chanh chém gió nha kẻo Mod nào đi qua tuýt còi phạm luật cũng ghê lắm, hihi :P
Chúc chị ngủ ngon! Hôm nào chị rảnh và hết mệt em nhờ chị coi lá số của em nghe!
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tmThuy đã viết: 01:45, 12/05/18 Chúc chị ngủ ngon! Hôm nào chị rảnh và hết mệt em nhờ chị coi lá số của em nghe!
:)>- Good night and sweet dreams I-) (*)
Đầu trang

Cocamot
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Cocamot »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 01:12, 12/05/18
hongngoc21 đã viết: 19:25, 11/05/18
Cocamot đã viết: 17:27, 11/05/18
Xin lỗi bạn hongngoc21 và Cocamot nha, hôm nay bên tớ nhiều việc quá, tưởng về sớm được mà cuối cùng 10h30 tối mới bò được về đến nhà, mệt quá nên đành khất hẹn với các bạn vào hai ngày cuối tuần tớ sẽ trả lời dựa trong tầm hiểu biết của tớ nha, cái nào quá tầm hiểu biết tớ xin phép được nghiên cứu thêm. thứ 7, cn tớ được nghỉ nên thời gian thoải mái hơn, à mà cũng chẳng thoải mái tí nào vì phải tổng dọn vệ sinh nhà cửa =)) mệt quá nên cứ viết linh tinh sao ấy .... #-o
K sao bạn nha. Sẵn mình up lá số mình lên topic bạn để bạn dễ xem hơn luôn nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

Ánh Nguyệt Đỗ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hongngoc21 đã viết: 19:17, 11/05/18 Đúng rồi bạn ạ. Từ năm 2016 tới nay nhà mình xảy ra nhiều chuyện buồn, nhưng ko có tang. Ba mình phá sản, mẹ mình bệnh về hô hấp, dặt dẹo khi nào cũng phải uống thuốc. Mình thì thay đổi 3 cviệc trong 2 năm 16-17. Năm 2017 nhiều việc xảy ra nhất, tháng giêng m đổi việc rồi chuyển nhà. Cuối năm này m nghỉ việc, cũng đi lại nhiều.

Về tình duyên cũng trắc trở lắm :)) đầu năm 2017 m quen 1 anh đc khoảng 6 tháng thì chia tay. Đầu năm nay cũg quen 1 người nhưng ko ổn định nên cũng ko tới đâu. Cung Phu mình triệt có phải sau 30t mới chống lầy dc fai ko :D

M hỏi này chút nhé. Có phải cung Phu và cung Di của mìh tốt nhưng lại gặp tuần triệt nên xấu đi phải ko ta??? cung Phúc m tốt thì có giúp gì cho mệnh của mình ko?? Mệnh m có phải khắc Phu ko và cưới sau 30t thì tốt hơn ko?? :) Mong b tl giúp m với nhé :)
Cảm ơn bạn Hồng Ngọc đã chia sẻ thêm về công việc và đường tình duyên của bạn.

Sát Phá Liêm Tham hội Kình Đà Không Kiếp Hình Kỵ....., ôi............ Cho mình hỏi cha mẹ bạn sinh năm bao nhiêu?

Tuần Triệt không phải cứ thấy nó đóng ở đâu là ở đấy xấu đâu Ngọc ơi, thử tưởng tượng xem nếu Phu và Di không có tuần triệt ở đây thì sẽ thế nào......làm sao mà thoát được thế La Võng, còn cả cái hội trên kia nữa.....ôi :-SS .........12 cung trên lá số, các sao trong mỗi cung, tam phương tứ chính nhị hợp xung chiếu có thực sự phản ánh những vấn đề theo tên của các cung không :-/ không hề...........

Có những người làm rất nhiều việc xấu nhưng họ vẫn sống ung dung, thỏa mãn, chẳng bị làm sao cả. Tại sao? Tại đâu? Tại Phúc quá dày chăng hay cội nguồn tổ tiên quá nhiều người tốt tích phúc để lại cho người ta? Nói thế này chắc bạn Ngọc hiểu được cung Phúc tốt thì giúp gì cho bạn?

Bạn cho mình năm sinh của cha mẹ bạn nha, để mình xem sao. Cảm ơn bạn nhiều!
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Bắt đầu đáng sợ rồi đấy nhé 😎
Ty trắc trở là khổ hay sướng?
Dành tất cả thanh xuân chỉ yêu 1 người là sướng hay khổ?

Đừng để iu thương kia giờ là nỗi đau , i í i
Đầu trang

hongngoc21
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hongngoc21 »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 14:56, 13/05/18
Cảm ơn bạn Hồng Ngọc đã chia sẻ thêm về công việc và đường tình duyên của bạn.

Sát Phá Liêm Tham hội Kình Đà Không Kiếp Hình Kỵ....., ôi............ Cho mình hỏi cha mẹ bạn sinh năm bao nhiêu?

Tuần Triệt không phải cứ thấy nó đóng ở đâu là ở đấy xấu đâu Ngọc ơi, thử tưởng tượng xem nếu Phu và Di không có tuần triệt ở đây thì sẽ thế nào......làm sao mà thoát được thế La Võng, còn cả cái hội trên kia nữa.....ôi :-SS .........12 cung trên lá số, các sao trong mỗi cung, tam phương tứ chính nhị hợp xung chiếu có thực sự phản ánh những vấn đề theo tên của các cung không :-/ không hề...........

Có những người làm rất nhiều việc xấu nhưng họ vẫn sống ung dung, thỏa mãn, chẳng bị làm sao cả. Tại sao? Tại đâu? Tại Phúc quá dày chăng hay cội nguồn tổ tiên quá nhiều người tốt tích phúc để lại cho người ta? Nói thế này chắc bạn Ngọc hiểu được cung Phúc tốt thì giúp gì cho bạn?

Bạn cho mình năm sinh của cha mẹ bạn nha, để mình xem sao. Cảm ơn bạn nhiều!
Cám ơn người đẹp nhiều nhé, bận bịu mà vẫn dành thời gian tl cho mình 💗💗
Do kiến thức tử vi của mình có hạn nên hỏi nhiều câu ngu ngơ 😊 mình cứ tưởng 2 cung di và phu đẹp.
Bạn nói về cung Phúc như vậy mìh hiểu rồi 😊 Hy vọng phúc đức tổ tiên ông bà để lại phù hộ cho m kiếp này, mà rồi cũng gắng sống tốt để phúc cho con cháu mình hưởng.
Còn về tuổi ba mẹ mình thì ba mình sinh năm 1964 Giáp Thìn, mẹ mình sinh năm 1965 Ất Tỵ. Ba mình tính rất gia trưởng nhưng thương con, lúc còn làm ăn đc cũng hay giúp đỡ ng khác. Còn mẹ mình rất hiền. Trong nhà thì ba mình là người quyết hết mọi chuyện.
Nàng giải thích giúp m nhé. Tuổi mình hình như khắc với ba mẹ thì phải ấy 😢😢
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”