Mong được luận giúp lá số nữ sắp băm ạ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mong được luận giúp lá số nữ sắp băm ạ.

Gửi bài gửi bởi caolimdim88 »

Đây là lá số của mình, mong mọi người cho vài đường động viên an ủi.
Hiện tại thì bế tắc, bất trị với chính bản thân mình trong chuyện yêu đương lắm rồi ạ. #-o
Tập tin đính kèm
lim dim.jpg
lim dim.jpg (178.33 KiB) Đã xem 753 lần
Đầu trang

conganongthon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong được luận giúp lá số nữ sắp băm ạ.

Gửi bài gửi bởi conganongthon »

bất trị với chính bản thân mình trong chuyện yêu đương là sao chị ? :)
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

caolimdim88 đã viết: 10:49, 17/05/18 Đây là lá số của mình, mong mọi người cho vài đường động viên an ủi.
Hiện tại thì bế tắc, bất trị với chính bản thân mình trong chuyện yêu đương lắm rồi ạ. #-o
Nhìn vào cung phu thê nếu nói đẹp thì cũng đẹp mà ko đẹp.thì cũng là ko đẹp,đẹp vì có sao vũ khúc,tham lang hóa lộc,hóa quyền, xấu thì vũ khúc mang tính cô độc,tham lang thì lại mang tính chậm chạp rồi sao địa kiếp ở đó nữa lại là 1 điểm xấu,có lẽ chỉ như người xưa hay nói chậm là tốt để tránh những cái xấu đi,còn chậm như thế nào thì hãy chờ đợi số phận
Đầu trang

caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

conganongthon đã viết: 11:03, 17/05/18 bất trị với chính bản thân mình trong chuyện yêu đương là sao chị ? :)
Là ai tán cũng chẳng yêu mà đi yêu mấy người có chủ rồi í. cứ ai yêu 1 thời gian là c lại bỏ à, cứ muốn đẩy họ ra, không hiểu nổi luôn.
Đầu trang

caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

taolao đã viết: 11:06, 17/05/18
caolimdim88 đã viết: 10:49, 17/05/18 Đây là lá số của mình, mong mọi người cho vài đường động viên an ủi.
Nhìn vào cung phu thê nếu nói đẹp thì cũng đẹp mà ko đẹp.thì cũng là ko đẹp,đẹp vì có sao vũ khúc,tham lang hóa lộc,hóa quyền, xấu thì vũ khúc mang tính cô độc,tham lang thì lại mang tính chậm chạp rồi sao địa kiếp ở đó nữa lại là 1 điểm xấu,có lẽ chỉ như người xưa hay nói chậm là tốt để tránh những cái xấu đi,còn chậm như thế nào thì hãy chờ đợi số phận
Tự bản thân cũng thấy là con đường tình duyên mình đang đi ko đc suôn sẻ, cứ mỗi lần yêu ai là lại buồn phiền, đến 1 lúc chắc chẳng còn thiết tha gì chuyện lập gia đình nữa quá.
Đầu trang

taolao
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi taolao »

caolimdim88 đã viết: 11:27, 17/05/18
Tự bản thân cũng thấy là con đường tình duyên mình đang đi ko đc suôn sẻ, cứ mỗi lần yêu ai là lại buồn phiền, đến 1 lúc chắc chẳng còn thiết tha gì chuyện lập gia đình nữa quá.
E nói ở trên là toàn bị người có chủ tán vậy là ứng số rồi,khả năng cao e sẽ lấy người hơn e rất nhiều tuổi mà chú ý là người đó đã bỏ vợ rồi đó thì may ra tránh đc những cái xấu
Đầu trang

conganongthon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi conganongthon »

caolimdim88 đã viết: 11:24, 17/05/18 Là ai tán cũng chẳng yêu mà đi yêu mấy người có chủ rồi í. cứ ai yêu 1 thời gian là c lại bỏ à, cứ muốn đẩy họ ra, không hiểu nổi luôn.
em giống chị rồi :) toàn thích người có chủ :) hoặc có quen thì khoảng 2 tháng em chán và tìm cách chia tay ;)
Đầu trang

caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

taolao đã viết: 11:30, 17/05/18
caolimdim88 đã viết: 11:27, 17/05/18
E nói ở trên là toàn bị người có chủ tán vậy là ứng số rồi,khả năng cao e sẽ lấy người hơn e rất nhiều tuổi mà chú ý là người đó đã bỏ vợ rồi đó thì may ra tránh đc những cái xấu
E ko hiêu kiểu gì mà cứ mấy a độc thân yêu e thì e lại cứ như kiểu bị ai đẩy ra ko thể yêu nổi trong khi những người e yêu thì toàn được một thời gian thì có người thứ 3 xuất hiện hoặc người đó lăng nhăng, giờ thì lại là 1 người có chủ yêu, nghĩ mà chán lắm, nhiều khi ko biết thần kinh mình có bị vấn đề gì không nữa, toàn yêu những người không nên yêu.
Đầu trang

caolimdim88
Nhất đẳng
Nhất đẳng

conganongthon đã viết: 11:32, 17/05/18
caolimdim88 đã viết: 11:24, 17/05/18 Là ai tán cũng chẳng yêu mà đi yêu mấy người có chủ rồi í. cứ ai yêu 1 thời gian là c lại bỏ à, cứ muốn đẩy họ ra, không hiểu nổi luôn.
em giống chị rồi :) toàn thích người có chủ :) hoặc có quen thì khoảng 2 tháng em chán và tìm cách chia tay ;)
Giờ thì phụ huynh đang đòi đem đi kiểm tra giới tính đây này.haha
Đầu trang

sunnysunflower
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sunnysunflower »

Chị ơi, lá số em giống là số của chị không? Em lận đận tình cảm miết, chưa hề có bạn trai. Em có cảm tình với ai là người đó có bạn gái hoặc có gia đình rồi. Giờ em đang đơn phương một anh bằng tuổi chị và có bạn gái rồi. Dù đã xác định không đi đến đâu mà em cũng buồn quá chừng luôn á.

Hình ảnh

Năm nay em đi coi tử vi hơn bị nhiều. Một cô phán em năm nay do lưu thái tuế ở Tật ách, có sao Thai nên khả năng có em bé rất cao. Em nghe mà mặt không còn một hột máu.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”