Xem tướng mặt

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Lananh265
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tướng mặt

Gửi bài gửi bởi Lananh265 »

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 18:29, 16/05/18 Trông bạn Lananh này cũng xinh duyên ghê, giản dị, trong sáng.....sinh năm 2000 thì cũng bắt đầu vào đại học rồi nhỉ.....Ôi nhanh thật ấy, thủa nào mình cũng như bạn, thế mà giờ đã thành gái già gần chạm đít 30 zồi :(
Cảm ơn cô ạ #ánhnguyetdo
Đầu trang

HoangLaoTa88
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi HoangLaoTa88 »

Chào cháu!
Hắc bạch phân minh, ngũ quan đoan chính.
Bố mẹ cháu thế nào, đặc biệt mẹ cháu? Cháu học hành thế nào rồi?
Đầu trang

Lananh265
Mới gia nhập
Mới gia nhập

HoangLaoTa88 đã viết: 10:19, 17/05/18 Chào cháu!
Hắc bạch phân minh, ngũ quan đoan chính.
Bố mẹ cháu thế nào, đặc biệt mẹ cháu? Cháu học hành thế nào rồi?
Chú muốn hỏi về ngoại hình hay công việc hiện tại của mẹ cháu ạ? Cháu học cũng ổn ạ! Năm nay cháu định thi đhoc kinh tế ạ!
Đầu trang

HoangLaoTa88
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi HoangLaoTa88 »

Không cháu, chú chỉ hỏi cháu hợp với bố hay mẹ thôi....cháu gần gũi với ai hơn.
Thấy cháu không hỏi gì?
Cháu đừng lo Phá Quân thìn tuất gì đó....ở cung phu. Ai Vũ Phũ thì cung phu có Phá quân...
Sức khỏe cháu tốt đó. Năng tập thể dục, nghỉ ngơi hợp lý, uống đủ nước ,dinh dưỡng cho phần dưới mắt sáng hơn.
Lo học hành cho tốt, có thời gian kiếm việc gì nhẹ nhàng làm thêm tạo cho mình khả năng tự lập.
Phúc có...làm thêm nhiều việc thiện cho Phúc dày thêm nữa. Có Phúc có phần.
Đầu trang

Lananh265
Mới gia nhập
Mới gia nhập

HoangLaoTa88 đã viết: 15:37, 17/05/18 Không cháu, chú chỉ hỏi cháu hợp với bố hay mẹ thôi....cháu gần gũi với ai hơn.
Thấy cháu không hỏi gì?
Cháu đừng lo Phá Quân thìn tuất gì đó....ở cung phu. Ai Vũ Phũ thì cung phu có Phá quân...
Sức khỏe cháu tốt đó. Năng tập thể dục, nghỉ ngơi hợp lý, uống đủ nước ,dinh dưỡng cho phần dưới mắt sáng hơn.
Lo học hành cho tốt, có thời gian kiếm việc gì nhẹ nhàng làm thêm tạo cho mình khả năng tự lập.
Vâng cháu cảm ơn chú nhiều ạ! 😊
Ở nhà thì cháu hợp bố nhưng lớn rồi thì hai bố con lại ít khi nch hơn nên cháu hay tâm sự nch vs mẹ ạ! Hi. Thế là cung phu cũng k phải lo lắm đúng k ạ. Cháu sợ xấu quá thì sau này k dám lấy ck nữa :p
Ba mẹ cháu trong nhà thì hay đấu khẩu nhau lắm hi. Vâng cháu cũng muốn học tốt để kiếm đc $ giúp người nhiều lúc nhìn họ đáng thương quá mà mình k giúp đc gì hihi.
Cháu cảm ơn những lời khuyên của chú ạ! ^^
Sửa lần cuối bởi Lananh265 vào lúc 17:35, 17/05/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Lananh265
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lananh265 đã viết: 17:19, 17/05/18
HoangLaoTa88 đã viết: 15:37, 17/05/18 Không cháu, chú chỉ hỏi cháu hợp với bố hay mẹ thôi....cháu gần gũi với ai hơn.
Thấy cháu không hỏi gì?
Vâng cháu cảm ơn chú nhiều ạ! 😊
Ở nhà thì cháu hợp bố nhưng lớn rồi thì hai bố con lại ít khi nch hơn nên cháu hay tâm sự nch vs mẹ ạ! Hi. Nhưng theo cảm nhận thì cháu hay thấy cô đơn. Làm gì đi chơi hay ăn uống cũng chỉ thích đi 1 mình ^^ Thế là cung phu cũng k phải lo lắm đúng k ạ. Cháu sợ xấu quá thì sau này k dám lấy ck nữa :p
Ba mẹ cháu trong nhà thì hay đấu khẩu nhau lắm hi. Vâng cháu cũng muốn học tốt để kiếm đc $ giúp người nhiều lúc nhìn họ đáng thương quá mà mình k giúp đc gì hihi.
Cháu cảm ơn những lời khuyên của chú ạ! ^^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”