Trở thành một con người khác hoàn toàn với những gì từng thấy?!! Là bản chất hay do họ thay đổi?!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Shinbu13
Chính thức
Chính thức

Trở thành một con người khác hoàn toàn với những gì từng thấy?!! Là bản chất hay do họ thay đổi?!

Gửi bài gửi bởi Shinbu13 »

Đây là ng e đã yêu đc 2 năm, là một người giỏi, năng động nhưng vất vả trong tình cảm, lúc nào cũng cô độc và bị ng khác lợi dụng quay ra phản lại. 2 năm trước em gặp, yêu ng này trong lúc họ khó khăn, cùng phấn đấu với những mục tiêu chung. Khi mọi việc tốt dần lên, kinh tế khá hơn, bước sang năm nay thì họ ko còn là ng em quen biết nữa! Bắt đầu trở nên xa lạ, coi thường những gì e với ng đấy cùng trải qua, tìm đến những thú vui xấu! Bạn em chửi em là bị lợi dụng thôi, nhưng e ko tin một người có thể đóng kịch giỏi đến vậy. Hay là do họ bị tác động nào đó?! Giờ e chỉ có thể nhờ mọi người trong diễn đàn, những người hiểu về tử vi giúp e. Thật sự là thay đổi nhanh quá khiến e ko biết nên nghĩ thế nào nữa!

Mong được sự giúp đỡ của mọi người.
Tập tin đính kèm
35D7C550-C9E2-4287-8211-5AE0B91447EF.jpeg (237.57 KiB) Đã xem 899 lần
Sửa lần cuối bởi Shinbu13 vào lúc 18:46, 17/05/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Trở thành một con người khác hoàn toàn với những từng thấy?!! Là bản chất hay do họ thay đổi?!

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Thất Sát thành công thì phải có người hy sinh.
Phu Thê kém thì bạn đen thôi.
Đầu trang

Shinbu13
Chính thức
Chính thức

Re: Trở thành một con người khác hoàn toàn với những từng thấy?!! Là bản chất hay do họ thay đổi?!

MarkHolland đã viết: 18:12, 17/05/18 Thất Sát thành công thì phải có người hy sinh.
Phu Thê kém thì bạn đen thôi.
2 đời vợ rồi vẫn còn chưa hết đen ạ 😂
Thế thì e thua rồi 😂
E có ăn học, kiếm ra tiền còn nhiều hơn ng này, mặt mũi sáng sủa mà vẫn thành vật hiến tế thì đúng là SPT! Tham ko biết bao nhiêu cho hết 😂
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Này này, ko vơ đũa cả nắm nhé.
Em thử yêu anh hay ThamLangV xem, khác bọt ngay :))
Dù Nam hay Bắc bọn anh lun sẵn sàng =))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Hắc Hỏa
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hắc Hỏa »

sao nghe thiên hạ đồn là người thái tuế sống ngay thẳng lắm mà, sao lại ăn cháo đá bát thế nhỉ. :))

Thôi bạn à, duyên sinh duyên khởi, duyên diệt duyên tan. Gặp phải mấy thằng ăn cháo đá bát, hoặc là tìm cách trả thù nó như cắt trym nó đi, hoặc là quên nó đi - đời còn dài, trai còn nhiều cứ xinh đẹp giỏi giang thì khối anh chết
Đầu trang

Shinbu13
Chính thức
Chính thức

MarkHolland đã viết: 18:26, 17/05/18 Này này, ko vơ đũa cả nắm nhé.
Haha, cơ bản là mỗi người một lòng tham với mức độ riêng anh ạ :))
Thay đổi nhanh quá làm VCD như em cũng phải chóng mặt cứ hi vọng có điều gì ẩn giấu. :))
Đúng là sự thật đau lòng mà =))
Hắc Hỏa đã viết: 18:34, 17/05/18 sao nghe thiên hạ đồn là người thái tuế sống ngay thẳng lắm mà, sao lại ăn cháo đá bát thế nhỉ. :))

Thôi bạn à, duyên sinh duyên khởi, duyên diệt duyên tan. Gặp phải mấy thằng ăn cháo đá bát, hoặc là tìm cách trả thù nó như cắt trym nó đi, hoặc là quên nó đi - đời còn dài, trai còn nhiều cứ xinh đẹp giỏi giang thì khối anh chết
Khổ mình lại luỵ quá nên cứ ở trong nhà ngồi tưởng tượng ra đủ lý do biện hộ cho ngta. Vẫn ko dám tin! :)) Cơ bản nghĩ cái cảnh mình thương đi lại nắng nôi vất vả, dành dụm mua đc cái xe nhường cho đi, mình thì đi làm xe máy nắng mưa, rồi ng khác dùng nó làm công cụ tán tỉnh gái, nghĩ đã muốn sôi máu rồi. Giờ ctay, xe vẫn đi như chưa hề có cuộc chia ly. Có cái mình llac thì ko thèm bắt máy thôi :)))
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Hắc Hỏa đã viết: 18:34, 17/05/18 sao nghe thiên hạ đồn là người thái tuế sống ngay thẳng lắm mà, sao lại ăn cháo đá bát thế nhỉ. :))

Em nhớ TheLinh có nói muốn xem người 2 mặt hay không phải coi cung Phúc và Tật, xem kiểu gì thì em không biết. :-? Một số người nói cung Phúc thể hiện tâm lý, cũng bậc cảm xúc của đương số, ham muốn tinh thần, còn cung Tài thể hiện ham muốn vật chất.

Chúc mừng bạn Shinbu13 đã đủ mạnh mẽ để đứng lên nhìn vào sự thực! Sau lần này rút kinh nghiệm nhé, không có lửa làm sao có khói, người ly hôn 1 lần còn có thể bao biện được chứ ly hôn 2 lần thì nhân cách có vấn đề rồi.

Lấy lá số ở lyso bạn ơi, lá số này thiếu đắc hãm của một số sao.
Sửa lần cuối bởi tmThuy vào lúc 18:57, 17/05/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Shinbu13
Chính thức
Chính thức

Em nhớ TheLinh có nói muốn xem người 2 mặt hay không phải coi cung Phúc và Tật, xem kiểu gì thì em không biết. :-? Một số người nói cung Phúc thể hiện tâm lý, cũng bậc cảm xúc của đương số, ham muốn tinh thần, còn cung Tài thể hiện hầm muốn vật chất.

Chúc mừng bạn Shinbu13 đã đủ mạnh mẽ để đứng lên nhìn vào sự thực! Sau lần này rút kinh nghiệm nhé, không có lửa làm sao có khói, người ly hôn 1 lần còn có thể bao biện được chứ ly hôn 2 lần thì nhân cách có vấn đề rồi.
Thực ra ko biết giải thích thế nào, mình cũng có những mặt hạn chế của mình, tất nhiên họ phải có gì đó mới khiến mình khó tin vào hiện tại như thế này. #-o Chứ với ng giả tạo, thực dụng thì sẽ bộc lộ ra ngay. Năm ngoái mọi việc vẫn bình thường, nhưng sag đến năm nay thì càg ngày càg xa lạ làm đến giờ mình vẫn ko biết phải giải thích tnao nữa?! Hay chỉ đơn giản họ bước vào một đại vận mới còn mình trở thành ng thừa thãi?!
Thật sự là giờ vẫn sốc chưa vượt qua được. Huhu.
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Shinbu13 đã viết: 18:55, 17/05/18

Em nhớ TheLinh có nói muốn xem người 2 mặt hay không phải coi cung Phúc và Tật, xem kiểu gì thì em không biết. :-? Một số người nói cung Phúc thể hiện tâm lý, cũng bậc cảm xúc của đương số, ham muốn tinh thần, còn cung Tài thể hiện hầm muốn vật chất.

Thực ra ko biết giải thích thế nào, mình cũng có những mặt hạn chế của mình, tất nhiên họ phải có gì đó mới khiến mình khó tin vào hiện tại như thế này. #-o Chứ với ng giả tạo, thực dụng thì sẽ bộc lộ ra ngay. Năm ngoái mọi việc vẫn bình thường, nhưng sag đến năm nay thì càg ngày càg xa lạ làm đến giờ mình vẫn ko biết phải giải thích tnao nữa?! Hay chỉ đơn giản họ bước vào một đại vận mới còn mình trở thành ng thừa thãi?!
Thật sự là giờ vẫn sốc chưa vượt qua được. Huhu.
Khóc 1 lần cho thoả rồi đứng lên cậu nhé. May mắn là cậu nhận ra bản chất thật của người yêu cũ trước khi quá muộn! Sau chuyện này thì nên rút ra một số bài học cho bản thân về cách đối nhân xử thế.
Mà t thấy lạ thật nghe, người ta nói giàu đổi bạn, sang đổi vợ. Ông kia đã giàu đâu mà lật mặt như bánh tráng vậy? Hay tìm được đối tượng giàu hơn rồi?
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

MarkHolland đã viết: 18:26, 17/05/18 Này này, ko vơ đũa cả nắm nhé.
Anh ơi pr cho em với =))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”