Kính nhờ cả nhà lý số thân yêu cho em lời khuyên có nên kiện ông Hiệu Trưởng này không ạ?

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Kính nhờ cả nhà lý số thân yêu cho em lời khuyên có nên kiện ông Hiệu Trưởng này không ạ?

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

Đã 3 tháng nay (3,4,5) và hết ngày mai là tổng kết nhưng Ông ấy vẫn chưa đưa lương cho em và bé dạy hợp đồng Tin học. Tụi em đã chấp nhận bị trừ lương vô cớ ui. Giờ chỉ mong lấy được chút còn lại để trả nợ.

Hôm nay em biết được bà kế toán cũ mới chuyển đi tháng 2 vừa rồi đã làm thâm tiền cho nên bả lấy tiền dạy Tiếng Anh và Tin học bù vào. Giờ tụi em phải làm gì ạ? Vì ông nói từ giờ đến ngày 31 có tiền. Nhưng ngày 25 tổng kết nghỉ hè rồi. Ai lên làm việc cho tụi em lấy lương đây? Huhu bé dạy Tin nói hôm 25 mà ông ko đưa là kiện luôn. Nói vậy chứ tụi em thấp cổ bé họng, chưa biết phải làm sao cho trọn đường đây?

Kính mong cả nhà lý số thân yêu cho tụi em lời khuyên với ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ cả nhà lý số thân yêu cho em lời khuyên có nên kiện ông Hiệu Trưởng này không ạ?

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

gianguyenthaonguyen đã viết: 18:59, 23/05/18 Đã 3 tháng nay (3,4,5) và hết ngày mai là tổng kết nhưng Ông ấy vẫn chưa đưa lương cho em và bé dạy hợp đồng Tin học. Tụi em đã chấp nhận bị trừ lương vô cớ ui. Giờ chỉ mong lấy được chút còn lại để trả nợ.

Hôm nay em biết được bà kế toán cũ mới chuyển đi tháng 2 vừa rồi đã làm thâm tiền cho nên bả lấy tiền dạy Tiếng Anh và Tin học bù vào. Giờ tụi em phải làm gì ạ? Vì ông nói từ giờ đến ngày 31 có tiền. Nhưng ngày 25 tổng kết nghỉ hè rồi. Ai lên làm việc cho tụi em lấy lương đây? Huhu bé dạy Tin nói hôm 25 mà ông ko đưa là kiện luôn. Nói vậy chứ tụi em thấp cổ bé họng, chưa biết phải làm sao cho trọn đường đây?

Kính mong cả nhà lý số thân yêu cho tụi em lời khuyên với ạ.

Vào công chức rồi còn gì thảo nguyên.
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ cả nhà lý số thân yêu cho em lời khuyên có nên kiện ông Hiệu Trưởng này không ạ?

thắng2016 đã viết: 21:16, 23/05/18
Dạ cháu mới hợp đồng trường thui ạ bác Thắng hihi
Đầu trang

Labannt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Labannt »

Thấp cổ bé họng thì có thể mượn mạng xã hội để hô hào, cách mà gần đây nhiều người vẫn dùng và hiệu quả, hậu quả, hệ quả là không hề nhỏ :D
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Labannt đã viết: 21:22, 23/05/18 Thấp cổ bé họng thì có thể mượn mạng xã hội để hô hào, cách mà gần đây nhiều người vẫn dùng và hiệu quả, hậu quả, hệ quả là không hề nhỏ :D
Em ko bit hô hào ra sao chị ơi. Em sợ mình chưa lấy được tiền mà đã bị trù dập ui huhu
Đầu trang

Labannt
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Labannt »

gianguyenthaonguyen đã viết: 21:25, 23/05/18
Labannt đã viết: 21:22, 23/05/18 Thấp cổ bé họng thì có thể mượn mạng xã hội để hô hào, cách mà gần đây nhiều người vẫn dùng và hiệu quả, hậu quả, hệ quả là không hề nhỏ :D
Em ko bit hô hào ra sao chị ơi. Em sợ mình chưa lấy được tiền mà đã bị trù dập ui huhu
Vì cứ lo trước sợ sau nên bạn mới bị người ta đối xử như thế hoài, thử 1 lần đạp đổ xây lại xem có khác ko :D, còn ko thì hoan hỉ nhận thôi đừng nên oán trách :D

Gặp tớ thì tớ đá đổ dẹp nghỉ, ở nhà thất nghiệp trồng cây trồng hoa... bán cũng ok mà :D
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Labannt đã viết: 21:37, 23/05/18
gianguyenthaonguyen đã viết: 21:25, 23/05/18
Vì cứ lo trước sợ sau nên bạn mới bị người ta đối xử như thế hoài, thử 1 lần đạp đổ xây lại xem có khác ko :D, còn ko thì hoan hỉ nhận thôi đừng nên oán trách :D

Gặp tớ thì tớ đá đổ dẹp nghỉ, ở nhà thất nghiệp trồng cây trồng hoa... bán cũng ok mà :D
Dạ vâng. Em tam hợp mệnh thân thiếu âm nên cũng nhát lắm. Thui coi như làm không công thui nak. Hihi cho người ta coi như lấy lộc cho con cháu.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

gianguyenthaonguyen đã viết: 21:18, 23/05/18
thắng2016 đã viết: 21:16, 23/05/18
Dạ cháu mới hợp đồng trường thui ạ bác Thắng hihi
Sao bảo trước thi công chức đỗ rồi mà. Giờ lại vẫn hợp đồng vậy?
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thắng2016 đã viết: 20:18, 24/05/18 Sao bảo trước thi công chức đỗ rồi mà. Giờ lại vẫn hợp đồng vậy?
Hihi đó là kì thi tiếng Anh năng lực châu Âu bác Thắng ạ.hi
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

gianguyenthaonguyen đã viết: 20:26, 24/05/18
thắng2016 đã viết: 20:18, 24/05/18 Sao bảo trước thi công chức đỗ rồi mà. Giờ lại vẫn hợp đồng vậy?
Hihi đó là kì thi tiếng Anh năng lực châu Âu bác Thắng ạ.hi
À ra vậy cố gắng lên.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”