LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Gửi bài gửi bởi Smiles »

Kính chảo anh Vietnam, kính chào các cô chú anh chị trên diễn đàn,

Em cũng mới tập tẹo học tử vi nhưng còn dốt lắm, nhìn cung thê cũng thấy ổn ổn, mà không biết vợ con sau này ra sao, bao giờ thì có cơ hội kết hôn ạ?nhờ anh Viet na và các cô chú anh chị trên diễn đàn giúp đỡ.

Em cảm ơn rất rất nhìu ạ!
Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Re: LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Gửi bài gửi bởi vio »

Smiles đã viết: 19:22, 02/06/18 Kính chảo anh Vietnam, kính chào các cô chú anh chị trên diễn đàn,

Em cũng mới tập tẹo học tử vi nhưng còn dốt lắm, nhìn cung thê cũng thấy ổn ổn, mà không biết vợ con sau này ra sao, bao giờ thì có cơ hội kết hôn ạ?nhờ anh Viet na và các cô chú anh chị trên diễn đàn giúp đỡ.

Em cảm ơn rất rất nhìu ạ!
Hình ảnh
Hình ảnh
Ls này thì chắc chắn sợ vợ một phép.
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Gửi bài gửi bởi Smiles »

vio đã viết: 21:14, 02/06/18
Ls này thì chắc chắn sợ vợ một phép.
[/quote]

Chú vio ới, chú đã vào đây rùi thì xem giúp cháu với ạ :D . Sau này vợ con của đương số thế nào ạ? Bao giờ mới có hạn kết hôn ạ?
Cháu mong tin chú lắm ạ >:D<
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Smiles »

Lá này cung thân khá đẹp đúng ko ạ? Nhưng vận trình đi toàn gặp tuần với triệt thôi 😂
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi kingsman »

sao e hỏi câu này ? em là con út? lá này rất dễ được người khác giới thích.... và thuờng cặp chỉ cả(con trưởng )... dễ sính dính tay ba...khó mà yên vị với 1 cô...

Em tự nghiệm bản thân thử xem?
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vietnam23042017
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi vietnam23042017 »

Thê Thiếp có Thiên Lương tại Sửu cũng là cách khá đẹp, lại hội Khoa Việt, Xương Khúc chủ rằng vợ đương số có xuất thân danh giá, tính tình khoan hoà, tuy vậy rất có thể có người thứ 3.

Thê hội Tứ Linh, lại trong tam hợp Tuế Hổ Phù nói lên vợ là người tài năng, ăn nói tốt, gặp Kình mà lại cư Tử địa thì cãi nhau có lẽ sẽ vui lắm, nhất là còn hội cả Xương Khúc :))

"Khúc Xương Thái Tuế liệt bài
Chua ngoa miệng lưỡi mấy ai sánh bằng"

Nhưng đương số đừng sợ, có Thiên Phúc trong tam hợp rồi, có tác dụng giải trừ hung hoạ mạnh. Nói thế này cho đương số hiểu rõ hơn, nếu Thê có Quang Quý thì chủ vợ là người có duyên nợ tiền kiếp với mình, nhưng chẳng may mà gặp Sát tinh, tam Ám, Hình Kình thì cái duyên nợ đó lại trở thành nghiệp quả mà kiếp này phải trả, bỏ thì thương, vương thì tội, thành ra ngậm ngùi sống trong khổ đau.

Nhưng khi cung Thê có Thiên Phúc (hoặc/và Thiên Quan) thì có gặp Kình, Hình, Sát tinh hay kể cả Đào Hoa Không Kiếp thì vẫn an lành, không sợ đổ vỡ. Vợ chồng mà gặp chuyện ắt có người xuất hiện hoà giải.

Thê có Triệt chủ tan vỡ mối tình đầu, khi Kình độc thủ, đi cùng Phù Phủ thì chủ người phối ngẫu có thể công tác các ngành liên quan đến lực lượng vũ trang, kỹ thuật. Kình toạ Thê thì thi thoảng thì vợ chồng bất hoà, nhưng rồi cũng ổn :-bd
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi lylysasa »

bác vietnam ơi xem giúp e cung phu thê e thế nào với ạ, e thấy tình duyên rất lận đận, chả đâu vào đâu cả, phải chăng ảnh hưởng của hồng loan thiên không cô quả ? xin lỗi bạn chủ topic vì đã chen ngang hj

Hình ảnh
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

lylysasa đã viết: 23:50, 02/06/18 bác vietnam ơi xem giúp e cung phu thê e thế nào với ạ, e thấy tình duyên rất lận đận, chả đâu vào đâu cả, phải chăng ảnh hưởng của hồng loan thiên không cô quả ? như anh nói quang quý cung phu thê là lấy người duyên tiền kiếp, cung thê e có quang quý hội về có tính là lấy ng có duyên tiền kiếp k ạ, cảm ơn anh vietnam ạ :x
xin lỗi bạn chủ topic vì đã chen ngang hj

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thi An »

lylysasa đã viết: 23:53, 02/06/18
lylysasa đã viết: 23:50, 02/06/18 bác vietnam ơi xem giúp e cung phu thê e thế nào với ạ, e thấy tình duyên rất lận đận, chả đâu vào đâu cả, phải chăng ảnh hưởng của hồng loan thiên không cô quả ? như anh nói quang quý cung phu thê là lấy người duyên tiền kiếp, cung thê e có quang quý hội về có tính là lấy ng có duyên tiền kiếp k ạ, cảm ơn anh vietnam ạ :x

Hình ảnh
Oh cái ls này giống hết mình =)) =)) =))
Đầu trang

lylysasa
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Thi An đã viết: 00:09, 03/06/18
lylysasa đã viết: 23:53, 02/06/18

Hình ảnh
Oh cái ls này giống hết mình =)) =)) =))
Chắc giống chính tinh thui chứ, phụ tinh sao giống đc, c post lá số lên xem sao hj
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”