LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
Thi An
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Gửi bài gửi bởi Thi An »

lylysasa đã viết: 00:15, 03/06/18
Thi An đã viết: 00:09, 03/06/18
lylysasa đã viết: 23:53, 02/06/18
Oh cái ls này giống hết mình =)) =)) =))
Chắc giống chính tinh thui chứ, phụ tinh sao giống đc, c post lá số lên xem sao hj
uhm giống chính tinh với Tuần :))
thôi ko post, của chị a VN xem chán chê rồi ;;) ;;)
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: LÁ SỐ NÀY CÓ ĐƯỢC VỢ ĐẸP CON NGOAN KHÔNG MỌI NGƯỜI?Nhờ Anh Vietnam xem giúp em với!

Gửi bài gửi bởi kingsman »

Lá này nếu chiệu lái máy bay thì ok :>... có mấy bà chỉ đòi theo “thịt” :-bd sanh cỡ giữa năm :-? thường là trưởng... & ko ngoại trừ khả năng là boss mình :-?

Tánh thích hưởng thụ ... suy nghi đôi khi hơi phi thực tế ... hay mất đồ vì lơ đểnh ... càng về sau càng đểnh ...

Thuở trung cấp dễ choảng nhau với bạn học chung + đi làm thêm

Làm về dịch vụ khá đó như buôn bán cho tầng lớp thích vui chơi giải trí ... kiếm đc chỗ hợp & vào hạn là triển ... ~ sau 40t

Số này làm thầy bói ko tệ nhất là khoảng sau 30t mặc dù nghiên cứu chơi như 1 thú tiêu khiển(ko serious lắm) nhưng học rất giỏi mấy môn này

Và quan trọng là giờ ứng vào tính cách ... còn lệch thì khác đai vận tí
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Smiles »

kingsman đã viết: 23:02, 02/06/18 sao e hỏi câu này ? em là con út? lá này rất dễ được người khác giới thích.... và thuờng cặp chỉ cả(con trưởng )... dễ sính dính tay ba...khó mà yên vị với 1 cô...

Em tự nghiệm bản thân thử xem?
Xin lỗi vì giờ e mới reply ạ. Vâng, e con út ạ. Ngày trước di học cũng có tình cảm với 1 cô. Hiện tại cũng có chút tình cảm với 1 ng nhưng lại nhìu tuổi hơn, con thứ
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Smiles »

vietnam23042017 đã viết: 23:31, 02/06/18 Thê Thiếp có Thiên Lương tại Sửu cũng là cách khá đẹp, lại hội Khoa Việt, Xương Khúc chủ rằng vợ đương số có xuất thân danh giá, tính tình khoan hoà, tuy vậy rất có thể có người thứ 3.

Thê hội Tứ Linh, lại trong tam hợp Tuế Hổ Phù nói lên vợ là người tài năng, ăn nói tốt, gặp Kình mà lại cư Tử địa thì cãi nhau có lẽ sẽ vui lắm, nhất là còn hội cả Xương Khúc :))

"Khúc Xương Thái Tuế liệt bài
Chua ngoa miệng lưỡi mấy ai sánh bằng"

Nhưng đương số đừng sợ, có Thiên Phúc trong tam hợp rồi, có tác dụng giải trừ hung hoạ mạnh. Nói thế này cho đương số hiểu rõ hơn, nếu Thê có Quang Quý thì chủ vợ là người có duyên nợ tiền kiếp với mình, nhưng chẳng may mà gặp Sát tinh, tam Ám, Hình Kình thì cái duyên nợ đó lại trở thành nghiệp quả mà kiếp này phải trả, bỏ thì thương, vương thì tội, thành ra ngậm ngùi sống trong khổ đau.

Nhưng khi cung Thê có Thiên Phúc (hoặc/và Thiên Quan) thì có gặp Kình, Hình, Sát tinh hay kể cả Đào Hoa Không Kiếp thì vẫn an lành, không sợ đổ vỡ. Vợ chồng mà gặp chuyện ắt có người xuất hiện hoà giải.

Thê có Triệt chủ tan vỡ mối tình đầu, khi Kình độc thủ, đi cùng Phù Phủ thì chủ người phối ngẫu có thể công tác các ngành liên quan đến lực lượng vũ trang, kỹ thuật. Kình toạ Thê thì thi thoảng thì vợ chồng bất hoà, nhưng rồi cũng ổn :-bd
Em cảm ơn anh nhìu! Hi vọng sau này vợ chồng hạnh phúc, con cái ngoan ngoãn. ng em có tình cảm gia cảnh cũng bình thường anh ạ. Cao ráo, khá xinh nhưng lại nhìu tuổi hơn nên e cũng phân vân. Cùng làm chung công ty, nhưng sắp chuyển sang làm kế toán. Trước đây cũng chỉ có 1 ng nhưng lâu rùi ạ. E giữ đồ khá tốt. Không biết năm sau có hạn cưới hỏi ko anh?
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Smiles »

kingsman đã viết: 17:31, 03/06/18 Lá này nếu chiệu lái máy bay thì ok :>... có mấy bà chỉ đòi theo “thịt” :-bd sanh cỡ giữa năm :-? thường là trưởng... & ko ngoại trừ khả năng là boss mình :-?

Tánh thích hưởng thụ ... suy nghi đôi khi hơi phi thực tế ... hay mất đồ vì lơ đểnh ... càng về sau càng đểnh ...

Thuở trung cấp dễ choảng nhau với bạn học chung + đi làm thêm

Làm về dịch vụ khá đó như buôn bán cho tầng lớp thích vui chơi giải trí ... kiếm đc chỗ hợp & vào hạn là triển ... ~ sau 40t

Số này làm thầy bói ko tệ nhất là khoảng sau 30t mặc dù nghiên cứu chơi như 1 thú tiêu khiển(ko serious lắm) nhưng học rất giỏi mấy môn này

Và quan trọng là giờ ứng vào tính cách ... còn lệch thì khác đai vận tí
Em tính khá hiền lành, ít khi va chạm. Cũng hay mất đoif. Nay đang dính chút rắc rối ở cty. Không biết có đến nỗi phải chuyển việc không nữa? Anh xem giúp e xem vụ này có qua êm xuôi ko hay e phải làm việc khác ạ? E cũng có tình cảm với 1 bạn nhưng lại nhìu tuổi hơn mấy tuổi nên nên đang định thôi anh ạ? A xem liệu khi nào e gặp đc charming princess của e với? Thanks anh nhìu 😇
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

vio đã viết: 21:14, 02/06/18
Smiles đã viết: 19:22, 02/06/18 Kính chảo anh Vietnam, kính chào các cô chú anh chị trên diễn đàn,

Em cũng mới tập tẹo học tử vi nhưng còn dốt lắm, nhìn cung thê cũng thấy ổn ổn, mà không biết vợ con sau này ra sao, bao giờ thì có cơ hội kết hôn ạ?nhờ anh Viet na và các cô chú anh chị trên diễn đàn giúp đỡ.

Em cảm ơn rất rất nhìu ạ!
Hình ảnh
Hình ảnh
Ls này thì chắc chắn sợ vợ một phép.

đẹp đâu chả thấy đẹp đâu chỉ thấy chủ số nên kết hôn sau 30 tuổi

vợ ăn nói cũng có phần quan cách lý luận văn vẻ lắm , tất nhiên vợ này càng lớn tuổi thì lại càng mạnh càng dữ càng quyết liệt và nếu chủ thớt không biết điều thì sẽ hit cho vài cái , rất hay ghen ra mặt :-O
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Smiles đã viết: 10:47, 05/06/18

Em tính khá hiền lành, ít khi va chạm. Cũng hay mất đoif. Nay đang dính chút rắc rối ở cty. Không biết có đến nỗi phải chuyển việc không nữa? Anh xem giúp e xem vụ này có qua êm xuôi ko hay e phải làm việc khác ạ? E cũng có tình cảm với 1 bạn nhưng lại nhìu tuổi hơn mấy tuổi nên nên đang định thôi anh ạ? A xem liệu khi nào e gặp đc charming princess của e với? Thanks anh nhìu 😇
em bi dinh luc nao... hom qua? Hom qua anh thay em kha ban ron... nhung lam viec ko nhap tam lam? Thu 5 moi chuyen se on thoa
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Smiles »

kingsman đã viết: 10:51, 05/06/18
Smiles đã viết: 10:47, 05/06/18

em bi dinh luc nao... hom qua? Hom qua anh thay em kha ban ron... nhung lam viec ko nhap tam lam? Thu 5 moi chuyen se on thoa
Thứ 7 anh ạ, giờ đang nghỉ chờ quyết định của sếp. Đây cũng có thể gọi là 1 tai nạn nghề nghiệp, vì nếu ng khác gặp phải trường hợp này cũng xử lí như e. Hiện tại thì đã giải quyết xong nhưng ko biết sẽ bị phạt như nào? Chuyển việc hay chỉ bị trừ lương? E đang lo bị chuyển việc anh ạ. Thứ 6 em mới đi làm lại và chắc hôm đó có quyết định 😂
Sửa lần cuối bởi Smiles vào lúc 10:59, 05/06/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Smiles đã viết: 10:57, 05/06/18
Thứ 7 anh ạ, giờ đang nghỉ chờ quyết định của sếp. Đây cũng có thể gọi là 1 tai nạn nghề nghiệp, vì nếu ng khác gặp phải trường hợp này cũng xử lí như e. Hiện tại thì đã giải quyết xong nhưng ko biết sẽ bị phạt như nào? Chuyển việc hay chỉ bị trừ lương? E đang lo bị chuyển việc anh ạ.
ngay mai co nguoi giup ...thuong khoang giua trua ... lon hon em vai tuoi

Thu 7 vua roi de co viec rac roi tu van phong(neu em di lam)
Sửa lần cuối bởi kingsman vào lúc 11:02, 05/06/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

Smiles
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Smiles »

kingsman đã viết: 10:59, 05/06/18
Smiles đã viết: 10:57, 05/06/18
kingsman đã viết: 10:51, 05/06/18

Thứ 7 anh ạ, giờ đang nghỉ chờ quyết định của sếp. Đây cũng có thể gọi là 1 tai nạn nghề nghiệp, vì nếu ng khác gặp phải trường hợp này cũng xử lí như e. Hiện tại thì đã giải quyết xong nhưng ko biết sẽ bị phạt như nào? Chuyển việc hay chỉ bị trừ lương? E đang lo bị chuyển việc anh ạ.
ngay mai co nguoi giup ...thuong khoang giua trua ...
😃. Thanks anh, e sẽ chờ tin tốt lành ạ, có gì sẽ báo lại anh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”