Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
naruto96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Gửi bài gửi bởi naruto96 »

thắng2016 đã viết: 19:29, 06/06/18
naruto96 đã viết: 09:31, 06/06/18
thắng2016 đã viết: 07:40, 06/06/18
Năm nau chú ý vấn đề đi lại cẩn thận. Trong nhà họ hàng đề phòng tang xa, chú ý những vấn đề giấy tờ liên quan đến pháp luật.
Dạ vâng, cháu cảm ơn ạ.
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Dạ, mong hữu duyên với bác lá đồng âm cư tý này ạ
Cho con hoi về đường công danh và hậu vận ạ
Chúc bác nhiều sức khoẻ và niềm vui, mong con hữu duyên với bác

Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

pymoon đã viết: 15:03, 04/06/18 Em chào anh Thắng. Em là mem mới và cũng đang trong buổi đầu tìm hiểu về tử vi. Nay gặp topic của anh, em cũng xin gửi lá số của em vào góp rôm rả cho cả nhà. Mong anh bớt thời gian xem giúp cho em. Em cảm ơn anh nhiều ạ!

Hình ảnh
Bạn có tử sát ở tị hội hợp tả hữu là người thích lắm quyền và luôn muốn người khác làm theo mình đôi lúc nóng nảy, lạnh lùng với người khác. Phải nói bạn khá cá tính và mạnh mẽ thích tự do không thích gò bó phụ thuộc người khác.
Bạn cao khoảng 1m55.

Phụ mẫu vcd gặp triệt có đồng âm xung chiếu thì cha mẹ dễ phải ly tổ xa quê lập nghiệp mới thuận lợi hanh thông. Kinh tế gia đình cũng bình thường. Cha mẹ cũng tương đối hòa thuận.

Dòng họ nhiều người ly tán mới thuận lợi về kinh tế.

Giai đoạn 14 23 là giai đoạn học hành thuận lợi hanh thông, thi cử dễ dàng bằng cấp từ đại học trở lên. Giai đoạn này dễ đạt được những bằng khen giấy khen nhất định. Bạn có bằng từ đại học trở lên.

Thân cư quan có liêm phá kình địa không thì bạn làm về thương mại, kinh tế hoặc kỹ thuật công việc có người giúp đỡ mà thuận lợi chỉ mất một hai năm đầu là không thuận lằm nhưng nhìn chung là thuận lợi hanh thông.

Cung tài có vũ tham kiếp phúc có đà là thiên không thì tiền tài thu nhập ổn định nhưng đôi lúc phải chi tiêu phụ giúp gia đình mà không chưa tích được tiền nhiều trong tay.

Cung nô vcd có cơ lương xung chiếu lại có quan phù phục binh can bính liêm trinh hóa kị tại cung quan thì về công việc bạn ít được bạn bè đồng nghiệp giúp đỡ mình. Mà tự thân vận động là chính.

Cung di có thiên phủ gặp tuần thì ra ngoài tương đối thuận lợi mà ít gặp những tai nạn bất ngờ.

Bệnh tật đường tiêu hóa không được tốt, dạ dày.,

Cung phu thiên tướng hãm thì đường tình duyên không mấy thuận lợi. Hội hợp đào hồng hỉ thì chồng là người có duyên ăn nói dễ nghe thu hút người khác.

Năm 2015: Năm nay dễ có hạn tình cảm.

Năm 2016: Công việc tương đối thuận lợi

Năm 2017: Năm nay công việc di chuyển nhiều hoặc luân chuyển công tác.

Mong nhận được hồi âm của bạn ?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Đầu trang

Hoahongbang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoahongbang »

thắng2016 đã viết: 19:26, 06/06/18
Hoahongbang đã viết: 13:35, 04/06/18 Con chào Bác Thắng
Mong Bác dành chút thời gian để xem lá số tử vi của Con
Con cao 1m56, sinh lúc 22h giờ địa phương tại Hồng Kông
Ở nhà thì được Bố mẹ và 2 đứa em thương hết lòng. Bà con và mọi người đối xử với Con rất dễ chịu
Con chỉ mệt mỏi với công việc, Công việc không lâu bền và tiền tài cũng không có dư đồng nào
Tình cảm thì đang cô đơn và đang có ý định nộp hồ sơ du học. Bác xem giúp về việc du học của Con với ạ
Con cảm ơn Bác nhiều
Hình ảnh
Cảm ơn Bác đã xem qua lá số tử vi của Cháu
Bạn mệnh đồng âm khoa kị là người thông minh hay nói, học tương đối khá giỏi
Phụ mẫu có vu tham tả hữu cha mẹ khá giả có quyền chức hoặc kinh doanh tự do.

Dòng họ nhiều người khá giả thành đạt

Cung quan thìn tuất cơ lương vượng thì công việc tuy mới đầu không như ý nhưng ổn định còn bạn muốn công danh cao hơn đi nước ngoài thì cũng được vì thần cư phu vcd cơ lương xung chiếu thì xa quê ly tổ lập nghiệp học hành vẫn hanh thông thuận lợi . Can canh thiên đồng hóa kị tại mệnh thì đôi lúc bạn không bằng lòng với cộng hiện tại của mình.
Tài vcd có lộc mã lại có cô thần thì có tiền tài chi tiêu có kế hoạch. Thu nhập cũng ổn định.

Thân vcd thiên di vcd thì bạn đi lại cẩn thận giữ gìn không hay bị ngã xe. Kể cả về sau chú ý đi lại.

Bệnh tật . Mắt dể bị cận, bệnh khí huyết.---> Mắt cháu bị tật khúc xạ và khí huyết nhiều khi không ổn định lắm

Về tình duyên thì có thiên hướng yêu xa, năm 2015: Năm nay dễ có hạn tình cảm.
Cô quả chiếu mệnh thân cư phu vcd thì lên muộn đướng hôn nhân thì thuận lợi.

Năm 2017: Năm nay cộng việc dễ luân chuyển hoặc đi lại nhiều. Nhưng tiền tài thì vẫn ổn định.

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Bạn mệnh đồng âm khoa kị là người thông minh hay nói, học tương đối khá giỏi.---> Cháu học hành bình thường và là người ít nói với người lạ và nói nhiều với người quen, còn thông minh thì Cháu nghĩ là đúng

Phụ mẫu có vu tham tả hữu cha mẹ khá giả có quyền chức hoặc kinh doanh tự do.---> Bố Mẹ Cháu kinh doanh tự do

Dòng họ nhiều người khá giả thành đạt.---> Trong dòng họ thì người khá giả nhiều nhưng không thành đạt (không có học vấn, chức vụ cao)

Cung quan thìn tuất cơ lương vượng thì công việc tuy mới đầu không như ý nhưng ổn định còn bạn muốn công danh cao hơn đi nước ngoài thì cũng được vì thần cư phu vcd cơ lương xung chiếu thì xa quê ly tổ lập nghiệp học hành vẫn hanh thông thuận lợi . Can canh thiên đồng hóa kị tại mệnh thì đôi lúc bạn không bằng lòng với cộng hiện tại của mình.---> Đúng là cháu hơi bất mãn với công việc hiện tại của mình

Tài vcd có lộc mã lại có cô thần thì có tiền tài chi tiêu có kế hoạch. Thu nhập cũng ổn định. ---> Cháu tiêu tiền khá ít, không tiêu xài hoang phí nhưng tiền lại không cánh mà bay (có nhiều sự việc cần phải tiêu tiền xảy ra)

Thân vcd thiên di vcd thì bạn đi lại cẩn thận giữ gìn không hay bị ngã xe. Kể cả về sau chú ý đi lại.---> Vâng cháu sẽ cố gắng cẩn thận. Cháu bị tai nạn ngã xe 2 lần

Bệnh tật . Mắt dể bị cận, bệnh khí huyết.

Về tình duyên thì có thiên hướng yêu xa, năm 2015: Năm nay dễ có hạn tình cảm. ---> Cháu FA

Năm 2017: Năm nay cộng việc dễ luân chuyển hoặc đi lại nhiều. Nhưng tiền tài thì vẫn ổn định---> Năm 2017 thì phải di chuyển nhiều lắm ạ
Cháu đang nạp hồ sơ du học nhưng cứ có rắc rối xảy ra hoài. Mong nhận được lời khuyên từ Chú
Trân trọng
Đầu trang

pymoon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi pymoon »

thắng2016 đã viết: 07:24, 07/06/18
pymoon đã viết: 15:03, 04/06/18 Em chào anh Thắng. Em là mem mới và cũng đang trong buổi đầu tìm hiểu về tử vi. Nay gặp topic của anh, em cũng xin gửi lá số của em vào góp rôm rả cho cả nhà. Mong anh bớt thời gian xem giúp cho em. Em cảm ơn anh nhiều ạ!

Hình ảnh
Bạn có tử sát ở tị hội hợp tả hữu là người thích lắm quyền và luôn muốn người khác làm theo mình đôi lúc nóng nảy, lạnh lùng với người khác. Phải nói bạn khá cá tính và mạnh mẽ thích tự do không thích gò bó phụ thuộc người khác.
Bạn cao khoảng 1m55.

Phụ mẫu vcd gặp triệt có đồng âm xung chiếu thì cha mẹ dễ phải ly tổ xa quê lập nghiệp mới thuận lợi hanh thông. Kinh tế gia đình cũng bình thường. Cha mẹ cũng tương đối hòa thuận.

Giai đoạn 14 23 là giai đoạn học hành thuận lợi hanh thông, thi cử dễ dàng bằng cấp từ đại học trở lên. Giai đoạn này dễ đạt được những bằng khen giấy khen nhất định. Bạn có bằng từ đại học trở lên.

Thân cư quan có liêm phá kình địa không thì bạn làm về thương mại, kinh tế hoặc kỹ thuật công việc có người giúp đỡ mà thuận lợi chỉ mất một hai năm đầu là không thuận lằm nhưng nhìn chung là thuận lợi hanh thông.

Cung tài có vũ tham kiếp phúc có đà là thiên không thì tiền tài thu nhập ổn định nhưng đôi lúc phải chi tiêu phụ giúp gia đình mà không chưa tích được tiền nhiều trong tay.

Cung nô vcd có cơ lương xung chiếu lại có quan phù phục binh can bính liêm trinh hóa kị tại cung quan thì về công việc bạn ít được bạn bè đồng nghiệp giúp đỡ mình. Mà tự thân vận động là chính.

Cung di có thiên phủ gặp tuần thì ra ngoài tương đối thuận lợi mà ít gặp những tai nạn bất ngờ.

Cung phu thiên tướng hãm thì đường tình duyên không mấy thuận lợi. Hội hợp đào hồng hỉ thì chồng là người có duyên ăn nói dễ nghe thu hút người khác.

EM CẢM ƠN ANH THẮNG ĐÃ HỒI ÂM BÀI CỦA EM! EM XIN GỬI ANH CÁC THÔNG TIN ĐỐI CHỨNG, RẤT MONG PHẢN HỒI SỚM CỦA ANH. EM CHÚC ANH LUÔN KHỎE!!

1. MỆNH:
+ Bạn có tử sát ở tị hội hợp tả hữu là người thích lắm quyền và luôn muốn người khác làm theo mình đôi lúc nóng nảy, lạnh lùng với người khác.
=> Thực ra e nghĩ ai cũng thích quyền lực cả, khác biệt là ở mức độ nhiều bao nhiêu mà thôi. Em khá trực tính, nóng tính. Em cũng biết đây là một tính cách bất lợi nên bản thân đã tiết chế nhiều, hiện giờ đã "ôn nhu" hơn rồi ạ.

+ Phải nói bạn khá cá tính và mạnh mẽ, thích tự do không thích gò bó phụ thuộc người khác.
=> Thông thường, em đều tự đưa những quyết định liên quan đến bản thân mình. Trong một số sự kiện có tính chất quan trọng thì có tham khảo ý kiến của mọi người song hầu hết đều chọn giải pháp mà em đã vạch ra từ đầu. Sống có nguyên tắc nhưng ko khuôn mẫu thái quá, ko gượng ép bản thân làm những điều mình ko muốn.

+ Bạn cao khoảng 1m55 => Em cao hơn ạ, cỡ 1m65.

2. PHỤ MẪU:
+ Phụ mẫu vcd gặp triệt có đồng âm xung chiếu thì cha mẹ dễ phải ly tổ xa quê lập nghiệp mới thuận lợi hanh thông. Kinh tế gia đình cũng bình thường. Cha mẹ cũng tương đối hòa thuận.
=> Nhà em hiện cách quê nội khoảng 20’ đi xe. Mẹ em thì xa quê do ông ngoại tập kết ra Bắc và ở lại đây lập nghiệp.

+ Dòng họ nhiều người ly tán mới thuận lợi về kinh tế.
=> Hai bên nội ngoại kinh tế bình thường, ko có ai đi làm ăn xa xứ.

+ Giai đoạn 14-23 là giai đoạn học hành thuận lợi hanh thông, thi cử dễ dàng, bằng cấp từ đại học trở lên. Giai đoạn này dễ đạt được những bằng khen giấy khen nhất định. Bạn có bằng từ đại học trở lên.
=> Dạ đúng. Đường học của em tương đối thuận.

+ Thân cư quan có liêm phá kình địa không thì bạn làm về thương mại, kinh tế hoặc kỹ thuật công việc có người giúp đỡ mà thuận lợi chỉ mất một hai năm đầu là không thuận lắm nhưng nhìn chung là thuận lợi hanh thông.
=> Hiện em đang làm hành chính về quản lý nhà nước. Anh ơi liệu trong năm nay hoặc sang năm sau công việc của em có chuyển biến hoặc thay đổi gì lớn ko ạ?

3. TÀI:
=> Dạ vâng. Về trung vận và hậu vận, Tài này có khả năng phát triển dồi dào hơn ko ạ?

4. NÔ:
=> Tính đến thời điểm hiện tại thì đúng là như vậy.

5. DI:
=> Dạ đúng, em đi đường tương đối cẩn trọng chậm rãi. Với Di này liệu em có nhiều cơ hội công tác xuất ngoại ko ạ?

6. TẬT:
=> Dạ em có bị ợ nóng, trước đây từng bị viêm hang vị dạ dày.

7. PHU:
=> Em vẫn chưa lập gia đình và hiện trong giai đoạn tìm hiểu một vài đối tượng. Cung Phụ tọa Mão thì có nhất định là người chồng sẽ đến từ phương chính Đông ko anh? Trong năm nay (2018) hoặc qua năm sau em có khả năng kết hôn ko ạ?

8. ĐIỀN ???
Anh ơi anh xem luôn giúp em cung Điền với ạ: Điền vcd có Nhật Cự chiếu như vậy có được thừa hưởng từ gia đình ko ạ? Sang giai đoạn trung niên, khả năng tích lũy Điền sẽ ra sao ạ?

9. BÀO ???
Anh cho em hỏi thêm cung Huynh Đệ: Bào có Cơ Lương miếu địa đồng cung, với nhiều sao cát hội hợp thì bạn này về cơ bản là tốt đẹp đúng ko ạ? Bạn này nên làm là nghề gì thì thuận ạ?

+ Năm 2015: Năm nay dễ có hạn tình cảm => Dạ, năm đó tang bà nội em.

+ Năm 2016: Công việc tương đối thuận lợi. => Công việc năm 2016 khá bình thường ạ.

+ Năm 2017: Năm nay công việc di chuyển nhiều hoặc luân chuyển công tác => Đúng ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

pymoon đã viết: 15:48, 07/06/18
thắng2016 đã viết: 07:24, 07/06/18

Hình ảnh
Bạn cao khoảng 1m55.

EM CẢM ƠN ANH THẮNG ĐÃ HỒI ÂM BÀI CỦA EM! EM XIN GỬI ANH CÁC THÔNG TIN ĐỐI CHỨNG, RẤT MONG PHẢN HỒI SỚM CỦA ANH. EM CHÚC ANH LUÔN KHỎE!!

1. MỆNH:
+ Bạn có tử sát ở tị hội hợp tả hữu là người thích lắm quyền và luôn muốn người khác làm theo mình đôi lúc nóng nảy, lạnh lùng với người khác.
=> Thực ra e nghĩ ai cũng thích quyền lực cả, khác biệt là ở mức độ nhiều bao nhiêu mà thôi. Em khá trực tính, nóng tính. Em cũng biết đây là một tính cách bất lợi nên bản thân đã tiết chế nhiều, hiện giờ đã "ôn nhu" hơn rồi ạ.

+ Phải nói bạn khá cá tính và mạnh mẽ, thích tự do không thích gò bó phụ thuộc người khác.
=> Thông thường, em đều tự đưa những quyết định liên quan đến bản thân mình. Trong một số sự kiện có tính chất quan trọng thì có tham khảo ý kiến của mọi người song hầu hết đều chọn giải pháp mà em đã vạch ra từ đầu. Sống có nguyên tắc nhưng ko khuôn mẫu thái quá, ko gượng ép bản thân làm những điều mình ko muốn.

+ Bạn cao khoảng 1m55 => Em cao hơn ạ, cỡ 1m65.

2. PHỤ MẪU:
+ Phụ mẫu vcd gặp triệt có đồng âm xung chiếu thì cha mẹ dễ phải ly tổ xa quê lập nghiệp mới thuận lợi hanh thông. Kinh tế gia đình cũng bình thường. Cha mẹ cũng tương đối hòa thuận.
=> Nhà em hiện cách quê nội khoảng 20’ đi xe. Mẹ em thì xa quê do ông ngoại tập kết ra Bắc và ở lại đây lập nghiệp.

+ Dòng họ nhiều người ly tán mới thuận lợi về kinh tế.
=> Hai bên nội ngoại kinh tế bình thường, ko có ai đi làm ăn xa xứ.

+ Giai đoạn 14-23 là giai đoạn học hành thuận lợi hanh thông, thi cử dễ dàng, bằng cấp từ đại học trở lên. Giai đoạn này dễ đạt được những bằng khen giấy khen nhất định. Bạn có bằng từ đại học trở lên.
=> Dạ đúng. Đường học của em tương đối thuận.

+ Thân cư quan có liêm phá kình địa không thì bạn làm về thương mại, kinh tế hoặc kỹ thuật công việc có người giúp đỡ mà thuận lợi chỉ mất một hai năm đầu là không thuận lắm nhưng nhìn chung là thuận lợi hanh thông.
=> Hiện em đang làm hành chính về quản lý nhà nước. Anh ơi liệu trong năm nay hoặc sang năm sau công việc của em có chuyển biến hoặc thay đổi gì lớn ko ạ?

3. TÀI:
=> Dạ vâng. Về trung vận và hậu vận, Tài này có khả năng phát triển dồi dào hơn ko ạ?

4. NÔ:
=> Tính đến thời điểm hiện tại thì đúng là như vậy.

5. DI:
=> Dạ đúng, em đi đường tương đối cẩn trọng chậm rãi. Với Di này liệu em có nhiều cơ hội công tác xuất ngoại ko ạ?

6. TẬT:
=> Dạ em có bị ợ nóng, trước đây từng bị viêm hang vị dạ dày.

7. PHU:
=> Em vẫn chưa lập gia đình và hiện trong giai đoạn tìm hiểu một vài đối tượng. Cung Phụ tọa Mão thì có nhất định là người chồng sẽ đến từ phương chính Đông ko anh? Trong năm nay (2018) hoặc qua năm sau em có khả năng kết hôn ko ạ?

8. ĐIỀN ???
Anh ơi anh xem luôn giúp em cung Điền với ạ: Điền vcd có Nhật Cự chiếu như vậy có được thừa hưởng từ gia đình ko ạ? Sang giai đoạn trung niên, khả năng tích lũy Điền sẽ ra sao ạ?

9. BÀO ???
Anh cho em hỏi thêm cung Huynh Đệ: Bào có Cơ Lương miếu địa đồng cung, với nhiều sao cát hội hợp thì bạn này về cơ bản là tốt đẹp đúng ko ạ? Bạn này nên làm là nghề gì thì thuận ạ?

+ Năm 2015: Năm nay dễ có hạn tình cảm => Dạ, năm đó tang bà nội em.

+ Năm 2016: Công việc tương đối thuận lợi. => Công việc năm 2016 khá bình thường ạ.

+ Năm 2017: Năm nay công việc di chuyển nhiều hoặc luân chuyển công tác => Đúng ạ.
Nói chung bạn mệnh thổ lại được sao tử vi tại mệnh phù trợ hội hợp tả hữu thì vua có quân thần ủng hộ rất tốt đẹp về công danh tiền bạc . Điền trạch có Lộc mã thì nhà cửa tự tay mình xây dưng rộng rãi đẹp đẽ có thừa hưởng thì cũng làm lại theo ý mình.

Có thể cuối năm nay hoặc 2019 có những cơ hội kết hôn.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hoahongbang đã viết: 08:57, 07/06/18
thắng2016 đã viết: 19:26, 06/06/18
Hoahongbang đã viết: 13:35, 04/06/18 Con chào Bác Thắng
Mong Bác dành chút thời gian để xem lá số tử vi của Con
Con cao 1m56, sinh lúc 22h giờ địa phương tại Hồng Kông
Ở nhà thì được Bố mẹ và 2 đứa em thương hết lòng. Bà con và mọi người đối xử với Con rất dễ chịu
Con chỉ mệt mỏi với công việc, Công việc không lâu bền và tiền tài cũng không có dư đồng nào
Tình cảm thì đang cô đơn và đang có ý định nộp hồ sơ du học. Bác xem giúp về việc du học của Con với ạ
Con cảm ơn Bác nhiều
Hình ảnh
Cảm ơn Bác đã xem qua lá số tử vi của Cháu
Bạn mệnh đồng âm khoa kị là người thông minh hay nói, học tương đối khá giỏi
Phụ mẫu có vu tham tả hữu cha mẹ khá giả có quyền chức hoặc kinh doanh tự do.

Dòng họ nhiều người khá giả thành đạt

Cung quan thìn tuất cơ lương vượng thì công việc tuy mới đầu không như ý nhưng ổn định còn bạn muốn công danh cao hơn đi nước ngoài thì cũng được vì thần cư phu vcd cơ lương xung chiếu thì xa quê ly tổ lập nghiệp học hành vẫn hanh thông thuận lợi . Can canh thiên đồng hóa kị tại mệnh thì đôi lúc bạn không bằng lòng với cộng hiện tại của mình.
Tài vcd có lộc mã lại có cô thần thì có tiền tài chi tiêu có kế hoạch. Thu nhập cũng ổn định.

Thân vcd thiên di vcd thì bạn đi lại cẩn thận giữ gìn không hay bị ngã xe. Kể cả về sau chú ý đi lại.

Bệnh tật . Mắt dể bị cận, bệnh khí huyết.---> Mắt cháu bị tật khúc xạ và khí huyết nhiều khi không ổn định lắm

Về tình duyên thì có thiên hướng yêu xa, năm 2015: Năm nay dễ có hạn tình cảm.

Năm 2017: Năm nay cộng việc dễ luân chuyển hoặc đi lại nhiều. Nhưng tiền tài thì vẫn ổn định.

Bạn mệnh đồng âm khoa kị là người thông minh hay nói, học tương đối khá giỏi.---> Cháu học hành bình thường và là người ít nói với người lạ và nói nhiều với người quen, còn thông minh thì Cháu nghĩ là đúng

Phụ mẫu có vu tham tả hữu cha mẹ khá giả có quyền chức hoặc kinh doanh tự do.---> Bố Mẹ Cháu kinh doanh tự do

Dòng họ nhiều người khá giả thành đạt.---> Trong dòng họ thì người khá giả nhiều nhưng không thành đạt (không có học vấn, chức vụ cao)

Cung quan thìn tuất cơ lương vượng thì công việc tuy mới đầu không như ý nhưng ổn định còn bạn muốn công danh cao hơn đi nước ngoài thì cũng được vì thần cư phu vcd cơ lương xung chiếu thì xa quê ly tổ lập nghiệp học hành vẫn hanh thông thuận lợi . Can canh thiên đồng hóa kị tại mệnh thì đôi lúc bạn không bằng lòng với cộng hiện tại của mình.---> Đúng là cháu hơi bất mãn với công việc hiện tại của mình

Tài vcd có lộc mã lại có cô thần thì có tiền tài chi tiêu có kế hoạch. Thu nhập cũng ổn định. ---> Cháu tiêu tiền khá ít, không tiêu xài hoang phí nhưng tiền lại không cánh mà bay (có nhiều sự việc cần phải tiêu tiền xảy ra)

Thân vcd thiên di vcd thì bạn đi lại cẩn thận giữ gìn không hay bị ngã xe. Kể cả về sau chú ý đi lại.---> Vâng cháu sẽ cố gắng cẩn thận. Cháu bị tai nạn ngã xe 2 lần

Bệnh tật . Mắt dể bị cận, bệnh khí huyết.

Về tình duyên thì có thiên hướng yêu xa, năm 2015: Năm nay dễ có hạn tình cảm. ---> Cháu FA

Năm 2017: Năm nay cộng việc dễ luân chuyển hoặc đi lại nhiều. Nhưng tiền tài thì vẫn ổn định---> Năm 2017 thì phải di chuyển nhiều lắm ạ
Cháu đang nạp hồ sơ du học nhưng cứ có rắc rối xảy ra hoài. Mong nhận được lời khuyên từ Chú
Trân trọng
Năm nay vẫn thấy không thuận lợi cho giấy tờ, lôi thôi hoặc rắc rối mà không thuận lắm. Nếu được thì cuối năm nay hoặc năm sau mới có thể xuất ngoại được.
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

thankiu đã viết: 01:11, 07/06/18 Dạ, mong hữu duyên với bác lá này ạ
Cho con hoi về đường công danh và hậu vận ạ
Chúc bác nhiều sức khoẻ và niềm vui, mong con hữu duyên với bác

Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ductrienvt đã viết: 20:31, 04/06/18 Chào anh Thắng. Mong bác xem qua lá số của em cho em vài lời khuyên đặc biệt về công việc :) :) :) .Cảm ơn anh
Hình ảnh
Bạn mệnh vcd có tả phụ văn khúc thủ mệnh là người thông, lanh lợi hoạt bát thích hướng ngoại. Cao khoảng 1m 68.

Phụ mẫu có liêm phá hóa Lộc thiên khôi thì cha mẹ có thiên hướng là con trưởng hoặc đoạt trưởng. Cha mẹ có thể là công chức hoặc kinh doanh tự do.

Giai đoạn 12 21 giai đoạn này gia đình có nhiều chuyện buồn hoặc bạn học hành không thuận lợi, thi cử gặp nhiều khó khăn mà đường học không thuận lợi. Có thể phải thi lại. Hoặc chuyển trường chuyển lớp.

Quan có đồng âm có đào hồng hóa khoa thì công việc khi ra trường tương đối thuận lợi. Mất khoảng năm đầu sau khi ra trường còn công danh sớm nở. Bạn làm về kỹ thuật hoặc thương mại.

Thân cư tài có cơ lương thì tiền tài dễ kiếm thu nhập ổn định có tam thai thanh long lên thuận lợi cho việc kiếm tiền. Có thiên không lại gặp tuần giảm độ sáng của thiên không lên tiền tài tuy kiếm được nhưng khó giữ được tiền hay bị hao tán ngoài 30 tuổi mới giữ được tiền hoặc lấy vợ vào thì mới đọng tiền của.

Di dương cự hóa quyền quốc ấn thì bạn có thể xa quê ly tổ mà học hành lập nghiệp sẽ thuận lợi hanh thông. Đi lại trên đường tương đối thuận lợi, tuy nhiên ra ngoài vẫn cần cẩn thận mồm miệng hay mắc những chuyện thị phi không đáng có.

Nô có vũ tham cô thần hình kị quả tú nhiều lúc cũng thấy những bạn bè đồng nghiệp nói xấu hoặc không giúp đỡ mình. Nhưng có quang quý thì vẫn có người cất nhắc nâng đỡ. Nói chung xếu tốt đều có .

Bệnh tật cẩn thận bệnh phần đều, bệnh mắt , bệnh về máu huyết.

Điền có thiên phủ thiên việt thì nhà cửa đoàng hoàng sau này cũng được thừa hưởng gia sản của cha mẹ để lại .

Thê thiếp vcd gẳp triệt có lộc tồn thì tình cảm ban đầu không thuận đặc biệt mối tình đầu không mấy thuân lợi, hôn nhân muộn thì thuận lợi hơn. Bạn có thiên hướng yêu xa hoặc lấy vợ khác quê.

Năm 2011: Năm này gia đình có chuyện không vui hoặc bạn học hành sức khỏe không tốt.

Năm 2016: Năm nay tình cảm không được thuận lợi, hoặc công việc phải đi lại luân chuyển công tác.

Năm 2017: Năm nay công việc có vẻ thuận lợi hơn. Nhưng vẫn phải di chuyển nhiều.

Đầu trang

tabahamaha
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi tabahamaha »

Chào Top!
Đây là lá số của em, mong được anh nghiệm lý ^^
Cũng sắp qua đại vận mới xin anh ít lời khuyên để cuộc đời đỡ "bầm dập" hơn
Tập tin đính kèm