BỘ ÓC CỦA CÁC BẠN TƯ DUY , SUY NGHĨ RA SAO , MỜI VÀO ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ngao Bính
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: BỘ ÓC CỦA CÁC BẠN TƯ DUY , SUY NGHĨ RA SAO , MỜI VÀO ???

Gửi bài gửi bởi Ngao Bính »

conganongthon đã viết: 18:05, 08/06/18
Ngao Bính đã viết: 17:55, 08/06/18 @conganongthon : theo mình tham tí ngọ , tham thìn tuất khác tham dần thân .
Cách cục , địa lý , tuổi cha mẹ anh chị em trong nhà cũng bị tác động chế hóa nhiều .
Số bạn tham dần thân ôm hẳn sao hóa kị bên mệnh luôn thì bạn đã bao giờ bị đánh đập chưa ?
chào bạn Ngao Binh :)
mình thì chưa bị đánh bao giờ :) toàn là thị phi , hiểu lầm là nhiều , tốt nhưng toàn bị hiểu là xấu .... mình thường không được công nhận thành quả , thành tích ,...
@conganongthong : Bạn nói làm sao ý chứ , theo tôi thấy thì là như vậy không hiểu còn yếu tố nào khác không bạn đợi các thầy phán xem ?
Còn thành tích công nhận bạn ôm hẳn bên mình rồi thì tôi không nói , tôi cũng không nhìn xem có chế hóa nào khác để giải không , bạn đợi các thầy chấm xem cho nhé .
Tôi cũng đang thắc mắc chủ top có 1 bài tử phụ ngại không kiếp , nên tôi muốn xem ngại đến mức như thế nào .
Đầu trang

conganongthon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi conganongthon »

Ngao Bính đã viết: 18:10, 08/06/18 @conganongthong : Bạn nói làm sao ý chứ , theo tôi thấy thì là như vậy không hiểu còn yếu tố nào khác không bạn đợi các thầy phán xem ?
Còn thành tích công nhận bạn ôm hẳn bên mình rồi thì tôi không nói , tôi cũng không nhìn xem có chế hóa nào khác để giải không , bạn đợi các thầy chấm xem cho nhé .
Tôi cũng đang thắc mắc chủ top có 1 bài tử phụ ngại không kiếp , nên tôi muốn xem ngại đến mức như thế nào .
à mình không hiểu ý bạn ? đánh dập là bị đánh hay bị dồn vào khó khăn ,.... ? :-/
Đầu trang

Ngao Bính
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ngao Bính »

conganongthon đã viết: 18:42, 08/06/18
Ngao Bính đã viết: 18:10, 08/06/18 @conganongthong : Bạn nói làm sao ý chứ , theo tôi thấy thì là như vậy không hiểu còn yếu tố nào khác không bạn đợi các thầy phán xem ?
à mình không hiểu ý bạn ? đánh dập là bị đánh hay bị dồn vào khó khăn ,.... ? :-/
Thế này nhé , bạn tìm hiểu sao tôi nói vậy , và tìm hiểu sao đóng mệnh và sao chiếu mệnh nó khác gì nhau .
Còn đánh đập thì có thể từ nhiều phía , còn nếu bạn bảo không phải thì nó là không phải .
Đầu trang

conganongthon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi conganongthon »

Ngao Bính đã viết: 18:54, 08/06/18 Thế này nhé , bạn tìm hiểu sao tôi nói vậy , và tìm hiểu sao đóng mệnh và sao chiếu mệnh nó khác gì nhau .
Còn đánh đập thì có thể từ nhiều phía , còn nếu bạn bảo không phải thì nó là không phải .
đối với mình thì cuộc sống chưa bao giờ yên ổn , khá bế tắc - từ chuyện gia đình , học tập , tình cảm --- học tập thì đầy thăng trầm , không thuận lợi , có 1 thời gian đã bị vùi dập :( hy vọng sau 30 tuổi mọi thứ sẽ tốt và dễ chịu hơn :)
Đầu trang

caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi caluudadi25 »

thachcamdang đã viết: 10:20, 08/06/18 - BỘ ÓC TRÍ TUỆ : SAO THIÊN CƠ

- THIÊN CƠ + HÓA KỴ + TANG TUẾ ĐIẾU : SUY NGHĨ TIÊU CỰC LO LẮNG , ĐA SẦU ĐA SỰ LO TOÀN CHUYỆN THIÊN HẠ CHẢ LIÊN QUAN TỚI MÌNH , ĐẦU ÓC NGU SI MU MUÔI ...NGHĨ LÀ ĐÚNG ĐẾN KHI LÀM XONG ĐƯA BAN GIÁM KHẢO CHẤM THẤY SAI BE BÉT .... HỌC DỐT NHƯNG LẠI CÓ MÁU ẢO TƯỞNG ĐẶC BIẾT NẾU ĐI CHUNG VỚI THIÊN RIÊU THÌ RẤT HÁO SẮC

- THIÊN CƠ + KHÔNG KIẾP : NGHĨ TOÀN Ý NGHĨ XẤU XA KHÁC NGƯỜI DỊ HỢM ......DỄ BỊ CÁM DỖ VẬT CHẤT MÀ HIẾN KẾ CHO KẺ ÁC ....NẾU CÓ TUẾ PHÁ ĐIẾU KHÁCH TANG MÔN ĐỒNG CUNG DỄ TRỞ THÀNH THÀNH VIÊN CỦA TỔ CHỨC IS , TỘI PHẠM KHỦNG BỐ

- THIÊN CƠ + THIÊN TRÚ + HÓA LỘC : NGHỆ NHÂN ẨM THỰC , ĐẦU BẾP GIỎI KHÉO TAY

- THIÊN CƠ + HÓA LỘC + ĐÀO HỒNG XƯƠNG KHÚC + KHOA : NGHỆ NHÂN CẮM HOA , BIÊN TẬP TẠP CHÍ SẮC ĐẸP THỜI TRANG ĐIỆN ẢNH

- THIÊN CƠ CƯ MÔN : MARKETING , THAM MƯU , VẠCH KẾT HOẠCH , ĐI VỚI SONG LỘC SONG HAO LÀ "PHÚ GIA ĐỊCH QUỐC "

- THIÊN CƠ : KHOA + QUANG QUÝ +KỴ + KHÔN KIẾP +THIÊN Y : BÁC SỸ LƯƠNG Y , TIẾP XÚC NHIỀU VỚI HÓA CHẤT DƯỢC LIỆU

- THIÊN CƠ HÃM + GẶP KỴ + LỤC SÁT TINH + THIÊN KHÔNG : LÀM THỢ THỦ CÔNG , BỐC THUỐC BÀO CHẾT THUỐC ĐÔNG DƯỢC LÀ TỐT NHẤT

- THIÊN CƠ HÃM GẶP TRUNG TINH CÁT VÀ SÁT TINH ĐẮC THÌ VẪN CÓ THỂ THÀNH CÔNG

- THIÊN CƠ HÃM + TUẦN TRIỆT + THIÊN TÀI : XA NHÀ LẬP NGHIỆP PHƯƠNG XA

BỆNH LÝ : CƠ HÀNH MỘC TUY NHANH , KHÉO , UYỂN CHUYỂN NHƯNG RẤT MỎNG MẠNH KHÔNG CỨNG RẮN NHƯ KIM HAY THỔ

THIÊN CƠ + KÌNH DA THIEN HINH : DA CÓ SẸO XƯỚC , BÊNH TRONG BỆNH ĐƯỜNG RUỘT , GAN , MẬT , VÀO HẠN DỄ BỊ TAI NẠN CHẤN THƯƠNG CƠ GÂN , KHỚP , CỘT SỐNG

- THIÊN CƠ + HỎA LINH HÃM : VIÊM DA , NỔI MỤN , DỄ BI STRESS KHI SUY NGHĨ NHIỀU DỄ NỔI KHÙNG

- THIÊN CƠ + HÓA KỴ + KHÔNG KIẾP : UNG THƯ NÃO , NÃO CÓ KHỐI U XƠ , ĐAU HỆ THẦN KINH , BỆNH TÂM THẦN , BỊ ĐIÊN , THẦN TRÍ BẤT MINH , MẤT NGỦ DO SUY NGHĨ NHIỀU , MỆT MỎI THẦN TRÍ ...BỘ ÓC SUY NGHĨ LÀM VIỆC NHIỀU DÙ LÀ ĐANG NGỦ
Chắc thiên cơ này nghĩ nhiều mà toàn nghĩ không đâu chăng :)) :)) :))
Tập tin đính kèm
n.jpg (181.79 KiB) Đã xem 856 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

VanXuongD đã viết: 17:25, 08/06/18 Thiên cơ của cháu toạ cung phục mẫu , tam phướnh tứ hướng sát tinh vây hãm , nên vì vậy cháu hay lầm lạc đưa ra quyết định sai lầm chăng ?
Bài của chú , cháu lúc nào cũng up lso vào . Ngại ghê :((

Hình ảnh
lá này tư duy thể hiện ra bằng miệng kiểu đấu tranh dữ dội cái gì mà thấy tranh thủ tranh đoạt được lập tức thốt ra miệng ngay rất xung đầu óc tư duy và lời nói mang tính cạnh tranh đấu trí rất cao , trí tuệ luôn nghĩ cách tiến lên không bao vờ bỏ cuộc hay ngừng lại , tôi đánh giá cao
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

thachcamdang đã viết: 21:37, 08/06/18
VanXuongD đã viết: 17:25, 08/06/18 Thiên cơ của cháu toạ cung phục mẫu , tam phướnh tứ hướng sát tinh vây hãm , nên vì vậy cháu hay lầm lạc đưa ra quyết định sai lầm chăng ?
Bài của chú , cháu lúc nào cũng up lso vào . Ngại ghê :((

Hình ảnh
lá này tư duy thể hiện ra bằng miệng kiểu đấu tranh dữ dội cái gì mà thấy tranh thủ tranh đoạt được lập tức thốt ra miệng ngay rất xung đầu óc tư duy và lời nói mang tính cạnh tranh đấu trí rất cao , trí tuệ luôn nghĩ cách tiến lên không bao vờ bỏ cuộc hay ngừng lại , tôi đánh giá cao
Có phải ý bác là em mồm miệng đỡ tay chân . Nghic gì là nói ra mồm luôn đúng không ạ ? Mồm và đầu óc luôn kiểu trên nghĩ 1 đằng nhưng nói 1 nẻo( kiểu giả dối ) ??? Có đúng không ạ ? 😢
Đầu trang

kaanoo29
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi kaanoo29 »

^ cũng Cự Nhật giống giống e gái 97 ở trên :)) :))
Hình ảnh
Đầu trang

caluudadi25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi caluudadi25 »

kaanoo29 đã viết: 22:24, 08/06/18 ^ cũng Cự Nhật giống giống e gái 97 ở trên :)) :))
Hình ảnh
haha, có duyên ghê, nhưng mệnh của e bị triệt với lại thêm có hóa kị, lá số xấu hơn của a :) a có vẻ có tiếng nói nhỉ, mệnh đẹp ghê!
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

thachcamdang đã viết: 16:14, 08/06/18
bộ óc này thì sáng tạo tài bà rồi , cơ trí thâm trầm , có đà la hãm nên sẽ cố chấp để bụng thù dai ... đừa nào mươn tiền không trả hay làm bạn phiền lòng sẽ bị ghi vào sổ để sau này tính toán trả cả vốn lẫn lời
Mệnh Thân Âm Long Trực nhường nhịn và cả tin đấy. Nhưng mình ko gà mờ, thường chỉ dối lừa dc trong khoảnh khắc, sau khi bị đối chiếu thì tốt nhất đừng gặp lại nhau.
Giờ nghĩ thông rồi, trong minh minh tự có nhân quả, ai thích nợ thì cứ cho họ nợ thôi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”