Nhờ các Bác, Anh chị xem giúp em về đường con cái với ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kingsman
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhờ các Bác, Anh chị xem giúp em về đường con cái với ạ

Gửi bài gửi bởi kingsman »

... vao benh vien thuc te hon em oi ...

y hoc ngay nay phat trien hang ngan nam lam gi ... nham la nam nay vao ... theo la so la vay
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

kingsman đã viết: 21:35, 19/03/18 ... vao benh vien thuc te hon em oi ...

y hoc ngay nay phat trien hang ngan nam lam gi ... nham la nam nay vao ... theo la so la vay
Um em củng đồng ý, với anh thôi
- chứ nếu áp dụng cầu bồ tát giúp, phải thành tâm kìa. Với lại thời nay, tâm con người không thanh tịnh như xưa,...
- lúc khát nước mới đào giếng, đâu kịp để uống
Đầu trang

yenbt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenbt »

kingsman đã viết: 20:22, 19/03/18 Phóng sanh là tốt... nhưng đừng kèm thêm ý niệm sao cho sanh con thông mình tài giỏi... con người sanh ra ai cũng có nghiệp+ quả riêng

Người ta học đạo phật day sao để kềm chế bớt tánh "tham sân si" ku Lyso lại nêu ra những chuyện không có thực làm cho người ta vọng tưởng những điều không thực tại X(

Mặc trái thứ 2 của việc phóng sanh là làm tăng những vấn nạn về kinh doanh không lành mạnh "như bắt cá, chim.. vv" cho nguoi phong sanh ma chua chac ... nó cần mình phóng sanh ^:)^ ...leave me alone in nature :(( Dau xanh rau ma :((

Tôi thì không khuyến khích vụ này... con người học đạo để hoàn thiện bản thân và tăng sự hiểu biết về nhân sinh quan... chứ không phải vọng tưởng những điều mà chính bản thân mình chưa chắc đã tới... huống chi con cháu... wake up baby :-h
yenbt đã viết: 12:12, 16/03/18 Vợ Chồng Cháu(Em) cưới nhau được 3 năm rồi mà chưa sinh được mụn con nào ạ. Các Bác, anh chị xem giúp Cháu(Em) về đường con cái với hiện giờ đang rất nản rồi ạ.
Cháu(Em) cám ơn các Bác, Anh chị
btw theo lá này thi năm nay có khả năng phải nhờ trợ giúp của y khoa ve^ vie^c sanh baby cỡ tháng 1 or 5 dương lịch :-?

cheer
Em cám ơn bác.
Vâng ạ. Em nhờ các bác xem giúp em khoảng thời gian nào em thực hiện thì đạt kết quả tốt nhất ạ vì tỷ lệ % kết quả giờ cũng ko cao lắm.
Đầu trang

yenbt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenbt »

kingsman đã viết: 20:22, 19/03/18 Phóng sanh là tốt... nhưng đừng kèm thêm ý niệm sao cho sanh con thông mình tài giỏi... con người sanh ra ai cũng có nghiệp+ quả riêng

Người ta học đạo phật day sao để kềm chế bớt tánh "tham sân si" ku Lyso lại nêu ra những chuyện không có thực làm cho người ta vọng tưởng những điều không thực tại X(

Mặc trái thứ 2 của việc phóng sanh là làm tăng những vấn nạn về kinh doanh không lành mạnh "như bắt cá, chim.. vv" cho nguoi phong sanh ma chua chac ... nó cần mình phóng sanh ^:)^ ...leave me alone in nature :(( Dau xanh rau ma :((

Tôi thì không khuyến khích vụ này... con người học đạo để hoàn thiện bản thân và tăng sự hiểu biết về nhân sinh quan... chứ không phải vọng tưởng những điều mà chính bản thân mình chưa chắc đã tới... huống chi con cháu... wake up baby :-h
yenbt đã viết: 12:12, 16/03/18 Vợ Chồng Cháu(Em) cưới nhau được 3 năm rồi mà chưa sinh được mụn con nào ạ. Các Bác, anh chị xem giúp Cháu(Em) về đường con cái với hiện giờ đang rất nản rồi ạ.
Cháu(Em) cám ơn các Bác, Anh chị
btw theo lá này thi năm nay có khả năng phải nhờ trợ giúp của y khoa ve^ vie^c sanh baby cỡ tháng 1 or 5 dương lịch :-?

cheer
Tháng 5 dương vừa rồi vợ chồng em có nhờ Y khoa thực hiện việc sinh baby nhg mà ko thành công. Em chỉ còn 1 lần nữa thôi đang định để khi nào khỏe thì làm tiếp. Các bác xem cho e tháng nào e thực hiện cho thành công cao ạ. Em cám ơn ạ
Đầu trang

nhutnbq
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nhutnbq »

yenbt đã viết: 08:53, 17/03/18 Mọi ng giúp với ạ, em đang bối rối quá
NĂM NAY SỨC KHỎE LỤC PHỦ NGŨ TẠNG CỦA CHỊ CÓ VẺ KO ỔN?
Đầu trang

Calm01444
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Calm01444 »

Chắc chắn 2 vc bạn sẽ có con. Không lo vô sinh nhé, chỉ là hiếm muộn thôi.
Đầu trang

yenbt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenbt »

nhutnbq đã viết: 10:25, 11/06/18
yenbt đã viết: 08:53, 17/03/18 Mọi ng giúp với ạ, em đang bối rối quá
NĂM NAY SỨC KHỎE LỤC PHỦ NGŨ TẠNG CỦA CHỊ CÓ VẺ KO ỔN?
Em mới làm TTON nên có ảnh hưởng đến Lục phủ ngũ tạng phải không bác
Đầu trang

yenbt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi yenbt »

Calm01444 đã viết: 10:43, 11/06/18 Chắc chắn 2 vc bạn sẽ có con. Không lo vô sinh nhé, chỉ là hiếm muộn thôi.
Vâng e cám ơn bác. Em Mong được như bác Nói. Em mới làm Thụ tinh nhân tạo xong mà chưa được. Em muốn nghỉ mấy tháng nữa làm tiếp. Năm nay e làm có thuận ko ạ?
Đầu trang

chimsau
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chimsau »

b ơ làm cách nào dăng lá số và bài viết ạ
mình tìm hoài không được
Đầu trang

yenbt
Mới gia nhập
Mới gia nhập