Từ nhỏ đã mang tật ách

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Từ nhỏ đã mang tật ách

Gửi bài gửi bởi vn007 »

monokuro.boo đã viết: 02:03, 13/06/18
vn007 đã viết: 07:19, 12/06/18 Niệm danh hiệu bồ tát cầu sám hối cho em. Tiền nhân hậu quả.....
Cung điền trạch đang ở có vấn đề. Phải ko TheLinh. Nhĩ.
Rêu khốc hư tang sứ...linh hoả.. nhờ thầy giải đi
Anh ơi, em cũng thấy mảnh đất em đang ở có vấn đề nhưng ba mẹ em bốc đất đi xem thì lại bảo đất sạch ko có gì hết. Thành thử ra cả nhà không ai tin em cả!!

Còn em ngủ thì liên tục thấy bóng đè, bóng đi vào phòng, chọc ghẹo từ phía sau, ôm cười và thậm chí bị kéo chân. Em từng khủng hoảng 1 thời gian dài, đến nỗi bây h em rất lo lắng, em ko biết mình đã bị bóng nhập vào cơ thể chưa. Mẹ em đi cắt bùa nên e đỡ nhiều rồi nhưng thi thoảng lúc ngủ em cảm giác cơ thể mình bị chi phối như kiểu ko còn là của mình nữa.

Đây là lá số của em ạ, ở topic này e up lá số của em trai nên em sẽ ko nhờ anh xem lá số của em mà chỉ nhờ anh tổng hợp từ 2 lá số này, xem cung điền trạch thực sự có vấn đề gì vậy ạ? :((

Em cảm ơn anh nhiều
Cung điền có hoả tinh, linh tinh, thiên khốc thiên hư - là có ma rất quái ác
Thiên khốc thiên hư có ma mộc. Ngủ hay bị bóng đè, ko cử động được, nói ko ra tiếng.
Vn007, truyền cho bạn tâm pháp nha, thôi thì hữu duyên. Bạn niệm bằng tâm, ko niệm ra tiếng. Danh hiệu nam mô đại bi quán thế âm bồ tát( trong lúc niệm, tâm ko buồn ko vui, ko sợ, ko hải, tâm quá khứ ko, tâm hiện tại ko, tâm vị lai ko.
- lúc rảnh, lên chùa, quỳ trước tôn tượng bồ tát quán thế âm. Đọc bằng tâm rằng, con từ xưa gây ra nhiêù tội lỗi. Nay con hướng về người, thành tâm đãnh lễ sám hối. Con xin được thọ trì bằng tâm danh hiệu của người. Lúc ngủ còn hay bị bóng đè, con xin người ban cho con sự không sợ hải....vvv
Đầu trang

tmThuy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tmThuy »

Ba mẹ và bạn chắc không phải mệnh kim hay thủy đâu nhỉ. Những người trong gia đình bạn mệnh gì?
Đầu trang

monokuro.boo
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi monokuro.boo »

vn007 đã viết: 07:56, 13/06/18
monokuro.boo đã viết: 02:03, 13/06/18
vn007 đã viết: 07:19, 12/06/18 Niệm danh hiệu bồ tát cầu sám hối cho em. Tiền nhân hậu quả.....
Cung điền trạch đang ở có vấn đề. Phải ko TheLinh. Nhĩ.
Rêu khốc hư tang sứ...linh hoả.. nhờ thầy giải đi
Anh ơi, em cũng thấy mảnh đất em đang ở có vấn đề nhưng ba mẹ em bốc đất đi xem thì lại bảo đất sạch ko có gì hết. Thành thử ra cả nhà không ai tin em cả!!

Còn em ngủ thì liên tục thấy bóng đè, bóng đi vào phòng, chọc ghẹo từ phía sau, ôm cười và thậm chí bị kéo chân. Em từng khủng hoảng 1 thời gian dài, đến nỗi bây h em rất lo lắng, em ko biết mình đã bị bóng nhập vào cơ thể chưa. Mẹ em đi cắt bùa nên e đỡ nhiều rồi nhưng thi thoảng lúc ngủ em cảm giác cơ thể mình bị chi phối như kiểu ko còn là của mình nữa.

Đây là lá số của em ạ, ở topic này e up lá số của em trai nên em sẽ ko nhờ anh xem lá số của em mà chỉ nhờ anh tổng hợp từ 2 lá số này, xem cung điền trạch thực sự có vấn đề gì vậy ạ? :((

Em cảm ơn anh nhiều
Cung điền có hoả tinh, linh tinh, thiên khốc thiên hư - là có ma rất quái ác
Thiên khốc thiên hư có ma mộc. Ngủ hay bị bóng đè, ko cử động được, nói ko ra tiếng.
Vn007, truyền cho bạn tâm pháp nha, thôi thì hữu duyên. Bạn niệm bằng tâm, ko niệm ra tiếng. Danh hiệu nam mô đại bi quán thế âm bồ tát( trong lúc niệm, tâm ko buồn ko vui, ko sợ, ko hải, tâm quá khứ ko, tâm hiện tại ko, tâm vị lai ko.
- lúc rảnh, lên chùa, quỳ trước tôn tượng bồ tát quán thế âm. Đọc bằng tâm rằng, con từ xưa gây ra nhiêù tội lỗi. Nay con hướng về người, thành tâm đãnh lễ sám hối. Con xin được thọ trì bằng tâm danh hiệu của người. Lúc ngủ còn hay bị bóng đè, con xin người ban cho con sự không sợ hải....vvv
Ôi em cảm ơn anh nhiều lắm ạ, em sẽ làm theo ngay ạ. Đúng là con ma này rất quái ác, nhiều lúc nửa đêm giả vờ tiếng mẹ em vào hỏi thăm em nữa cơ nhưng lúc em bật dậy thì ko có ai cả, hic hic.
Em cảm ơn anh lần nữa ạ ^:)^
tmThuy đã viết: 08:05, 13/06/18 Ba mẹ và bạn chắc không phải mệnh kim hay thủy đâu nhỉ. Những người trong gia đình bạn mệnh gì?
Dạ ba em sinh năm 1964, mẹ em sinh năm 1972 ạ
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

Xinh gái ko monnokuro :x
Đầu trang

monokuro.boo
Nhất đẳng
Nhất đẳng