công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Huypoli
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi Huypoli »

thachcamdang đã viết: 19:55, 13/06/18
Huypoli đã viết: 16:54, 13/06/18 Phá quân hãm cung thân thì k nhà phải k bác xem giúp em ?
Hình ảnh
ái chà chà , lá này cha mẹ giàu có có địa vị xã hội có chức có quyền , khả năng là cán bộ hoặc dân tri thức học thuật cao như viện trưởng giáo sư

lá này - nhà của bố mẹ ở hay những nơi chủ số đã ở cư ngụ đẹp nhưng có nhiều phần tử hơi giang hồ ngổ ngáo xinh đẹp nhưng dâm đãng ăn chơi trụy lạc tụ tập ....có cả trộm cướp . lừa đảo , cán bộ biến chất ... và cũng gần nơi có nghĩa trang có người chết trẻ ... khả năng nhà cửa phải mua đi bán lại , chuyển nhà nhiều lần , hoặc xây xong đập lại sửa sang nhiều lần vì thấy không thích không vừa mắt , :P
Đúng là nhà mình xây chỗ đẹp đã sửa và có ý định sửa nữa cho rộng thêm, cung điền như vậy có giữ được tổ nghiệp ko bạn. Mình nghe nói phá quân hãm kinh doanh bất động sản được phải ko.
Đầu trang

Huypoli
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Bạn thachcamdang nói cũng khá chính xác về bố mẹ mình, nhà mình đã sữa chữa và đang có ý định xây tiếp cho rộng hơn. Mình thắc mắc k biết cung điền như thế có giữ được tổ nghiệp và kinh doanh bđs được k.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Huypoli đã viết: 07:39, 14/06/18
Huypoli đã viết: 16:54, 13/06/18 Phá quân hãm cung thân thì k nhà phải k bác xem giúp em ?
Hình ảnh
ái chà chà , lá này cha mẹ giàu có có địa vị xã hội có chức có quyền , khả năng là cán bộ hoặc dân tri thức học thuật cao như viện trưởng giáo sư

lá này - nhà của bố mẹ ở hay những nơi chủ số đã ở cư ngụ đẹp nhưng có nhiều phần tử hơi giang hồ ngổ ngáo xinh đẹp nhưng dâm đãng ăn chơi trụy lạc tụ tập ....có cả trộm cướp . lừa đảo , cán bộ biến chất ... và cũng gần nơi có nghĩa trang có người chết trẻ ... khả năng nhà cửa phải mua đi bán lại , chuyển nhà nhiều lần , hoặc xây xong đập lại sửa sang nhiều lần vì thấy không thích không vừa mắt , :P
Đúng là nhà mình xây chỗ đẹp đã sửa và có ý định sửa nữa cho rộng thêm, cung điền như vậy có giữ được tổ nghiệp ko bạn. Mình nghe nói phá quân hãm kinh doanh bất động sản được phải ko.
cau tra loi la kho theo nghiep bat dong san ma nen theo nghe kinh te tai chinh chung khoan dau tu , kinh doanh ,
Đầu trang

mr.anderson
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mr.anderson »

thachcamdang đã viết: 20:21, 13/06/18
mr.anderson đã viết: 14:06, 13/06/18
thachcamdang đã viết: 16:04, 08/09/16 vâng xin chào quý bạn hữu , trước đã có 1 topic nói về cung điền trạch nhưng chủ yếu là những người có cung điền đẹp sẵn trời cho ;;)

- điền nó có liên quan tới bệnh tật tai nạn ốm đau , nghèo đói , tình trạng an ninh , sức khỏe , con cái , anh chị em :-/

bạn ở đang ở vị trí đó vùng đất đó bạn đang có sức khỏe tốt thàn sức khỏe kém thâm chí bênh tật đau ốm mù lòa vì sao ..tại sao lại như zậy ??? :-/

bạn ở nhà với hoàng a ma và hoàng ngac nương chả làm nên trò trống gì , do có cao nhân đắc đạo chỉ đường bạn đi tới 1 vùng đất ở các hướng đông tây , nam bắc ở trọ đột nhiện lại học giỏi , khấm khá , sức khỏe tốt , tự nhiên đẹp ra , ở nhà miệng ngâm như dán băng keo …tới nơi ở mới miệng nói quá trời :">

- bạn là người làm ăn buôn bán muốn kiếm 1 vị trí đẹp để làm ăn nhưng không biết là thiên nam địa bắc tay phương hay đông phương … tất nhiên điều đó liên quan tới ngũ hành của bạn và thiên can địa chi tuổi …nhiều người chọn đúng môi trường không gian hình thế phù hợp với ngũ hành tính cách , thể chất của bạn thân đột nhiên ăn nên làm ra …giống như cá gặp hồ mà hồ lại thông với sông lớn có nhiều thức ăn phong phú dồi dào =))

- bạn sẽ có thắc mắc : tôi thì tiền ít nhưng muốn kiếm 1 căn hộ để thuê trước chọn vị trí hướng phù hợp với bản mệnh sao cho phù hợp với sức khỏe , tầm nhìn vừa mắt , vào căn hộ đó thuê nếu ở mà thấy công việc tiến triển thuận lợi kiếm ra nhiều xiền thì tôi sẽ thuê dài hạn hay mua luôn …cái này đúng kiểu chuột sa hũ nếp :-&

- một số bạn lại hỏi tôi nên ở căn hộ vị trí tầng trên cao hay tần dưới thấp ... tầng cao hay thấp phải làm sao cho tôi vào đó ở công việc thuận tiện , tránh xa cám dỗ , chuyên tâm nghề nghiệp , càng ở lâu thì tiền tài sẽ đến với tôi ???? :-j

- một số lại hỏi căn hộ , phòng thuê , nhà , măt bằng làm ăn của tôi nó sẽ trang trí màu gì để làm cho công việc , sức khỏe , tiền tài thuận lợi :-bd

Vâng hôm nay mở topic này hy vọng các bạn đưa lá số để tôi và các thầy trên này sẽ nghiên cứu cung điền và các cung liên quan >:D<

Đưa cho bạn kết quả ban sẽ về nghiên cứu ứng nghiệm thử xem , nếu ok thì xem ra công trình nghiên cứu này thành công … bạn chỉ cần lên đây cho phản biện theo kiểu đề tài khoa học theo kiểu giáo sư chấm điểm lời tư vấn của tôi đúng bao nhiêu phần trăm , và bạn ứng dụng xong bạn có hài lòng hay không ???

Hay nhất là ban nghiệm lý ứng dụng rồi lên diễn đàn cho tôi điểm ví dụ

Xuất sắc : 9-10 điểm

Giỏi : 8 điểm

Khá : 7 điểm

Trung bình : 5-6 điểm

Yếu : 3-4 điểm

Kém : 1-2 điểm

Như vậy tôi và các thầy trên đây sẽ biết trình độ nghâm cứu mình tới đâu

Mời vào ủng hộ
Mời bạn nghiệm lý cung điền của mình nhéHình ảnh

lá này nhà bố mẹ hay những nơi chủ số đã đi qua cư ngụ qua gần công trình tâm linh ...chùa , đền , tháp , miếu , nhà thờ , giáo đường ,am , nhà cũng đẹp đó

cho nên khuyên chủ thớt nên siêng năng làm việc thiện tích đức làm từ thiện tránh chuyện sát sinh nghe chưa

lá này đường nhà đất cũng sẽ có lúc bán nhà và mua thêm đất và nhà khác sẽ có 2 cái nhà do tự mình mua

lá này phù hợp ngành kiện tụng luật sư thầy cãi , ăn nói biến hóa , hoặc làm công chức nhà nước bộ phận tiếp dân

lá này đi ra ngoài đặc biệt đi xa rất bất lợi hay gặp tai nạn tai họa ảnh hưởng tới da , gân tay , gân chân , cột sống cơ khớp , vùng nội tạng như ruột hậu môn gan mật dễ phải mổ xẻ điều trị do có vấn đề

- ban bè cũng có người giàu có khá giả nhưng hơi ít bạn thân , tình duyên lận đận khả năng đi nhiều bước
Cám ơn bạn. ý đầu tiên đúng ah, nhà củ và nhà mới đang ở đều gần chùa và miếu ah, mình sẽ nhớ lời khuyên của bạn.
- ý tiếp về tương lai sau này thì mình sẽ ghi chú lại nhé.
- về nghề nghiệp thì mình cũng có ý định đó nhưng hiện tại đang làm khác.
- đúng là đi ra ngoài mình hay bị va quệt, và ruột mình thì gần đây bị yếu .
- bạn bè đúng là có đứa giàu nhưng thân có 1-3 người.
- tình duyên lận đận 31 vẫn FA :)))).
Cám ơn bạn ah. Rất đúng những gì đã trải qua.
Đầu trang

Huypoli
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thachcamdang đã viết: 07:53, 14/06/18
Huypoli đã viết: 07:39, 14/06/18

cau tra loi la kho theo nghiep bat dong san ma nen theo nghe kinh te tai chinh chung khoan dau tu , kinh doanh ,
Tks bạn có thể luận thân mệnh quan mình ko vì vì mình làm nhà nước bạn ak, có kinh doanh đi nữa cũng là phụ thôi.
Đầu trang

Moon27
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Moon27 »

Bác xem dùm cháu lá này tự mua nhà đc không? Cháu đang làm việc liên quan tới nhà cửa chút chút thì có ổn và nên theo lâu dài ko ạ?
Tập tin đính kèm
5C7B8E7A-E480-49E0-8251-C09D799781DF.jpeg (285.15 KiB) Đã xem 1081 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Moon27 đã viết: 01:02, 15/06/18 Bác xem dùm cháu lá này tự mua nhà đc không? Cháu đang làm việc liên quan tới nhà cửa chút chút thì có ổn và nên theo lâu dài ko ạ?
được thừa kế hay ở nhờ nhà con cái khả năng tự mua nhà rất khó
Đầu trang

alcapone
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi alcapone »

Chào bác thachcamdang,
Bác xem giúp lá số này nếu làm bđs có đc lộc ko nhé. Cảm ơn bác
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

alcapone đã viết: 11:25, 15/06/18 Chào bác thachcamdang,
Hình ảnh
lá này cung điền nguyên 1 con đia kiếp , địa kiếp là sao mạnh nhất phá tài dã man như 1 tên giang hồ khủng bố

cung nô có đia không , bạn bè có những người rất là gian manh xảo trả chuyên lừa lọc lợi dụng chủ lá số

lá này con đường thoát nghèo , trong công viec ban chắc có gặp vài người quý nhân là người có tiền có quyền sang trọng ...chồng tương lai phải là mẫu người đó phải giàu nhà có của , nhưng khả năng phải gãy đổ vì nhiều lần trong tình yêu và hôn nhân trước khi găp người phù hợp , phải đấu tranh đó
Đầu trang

alcapone
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi alcapone »

thachcamdang đã viết: 12:14, 15/06/18
alcapone đã viết: 11:25, 15/06/18 Chào bác thachcamdang,
Hình ảnh
lá này cung điền nguyên 1 con đia kiếp , địa kiếp là sao mạnh nhất phá tài dã man như 1 tên giang hồ khủng bố

cung nô có đia không , bạn bè có những người rất là gian manh xảo trả chuyên lừa lọc lợi dụng chủ lá số

lá này con đường thoát nghèo , trong công viec ban chắc có gặp vài người quý nhân là người có tiền có quyền sang trọng ...chồng tương lai phải là mẫu người đó phải giàu nhà có của , nhưng khả năng phải gãy đổ vì nhiều lần trong tình yêu và hôn nhân trước khi găp người phù hợp , phải đấu tranh đó
Cảm ơn bác đã xem giúp em!
Em cv hiện tại cũng bt, bạn bè bác nói đúng là cũng có nhiều tiểu nhân. Em lấy chồng 10 năm rồi, giờ có 3 nhóc :). Cá nhân đánh giá thì gia đình chồng bt, chồng cũng rất lận đận trong cv. Lá số của em ko có lộc ngành bđs, bác xem giúp em luôn lá số của em sau này có tiền ko ạ, hiện tại thì vất vả quá. Cảm ơn bác
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”