Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.hihi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi hungton »

gianguyenthaonguyen đã viết: 09:13, 10/06/18
hungton đã viết: 04:45, 09/06/18 lá số Mệnh Không Thân Kiếp , Tam không thì thông thường phải thất bại , trắc trở 3 lần mới đạt được sở nguyện . Bây giờ 24-33Tuổi : Bạn đã vào 10năm phát đạt của cuộc đời . Vì có Tuần Triệt nên mọi sự đều phải gặp trắc trở lúc đầu .Không có chuyện gì phải lo lắng , dù xảy ra chuyện gì Bạn vẫn không gặp thất bại . Chỉ có nỗi khổ tâm mà thôi . Sang năm Kỷ Hợi SPLT Hỏa , Khoa Quyền Lộc : Bạn sẽ khá giả, có bén duyên . Có gì cứ hỏi , tôi thấy ai khổ , tôi rất sẵn lòng giúp tìm an lạc .
Mến ,
Cháu cám ơn bác Hùng Tôn rất nhiều. Cháu xin phép hỏi thêm bác vài điều ạ.
- Năm bao nhiêu tuổi cháu có thể nhận con nuôi ạ? Vì cháu nghĩ tới cảnh sinh con rất sợ hãi. Cảm giác cửa sinh cửa tử vậy nak.
- cháu chỉ mún sống 1 mình nuôi bầy lũ chó mèo và nhận con nuôi. Có lẽ sẽ khó để lấy chồng :( Bác có nói cháu có số lấy chồng ngoại quốc, Vậy nếu không lấy chồng thì cháu có thể xuất ngoại được không ạ?
Bạn mến ,
Bạn có thể nuôi con nuôi khi nào có điều kiện,
Mến ,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

vietanh91 đã viết: 05:18, 09/06/18
hungton đã viết: 04:45, 09/06/18 lá số Mệnh Không Thân Kiếp , Tam không thì thông thường phải thất bại , trắc trở 3 lần mới đạt được sở nguyện . Bây giờ 24-33Tuổi : Bạn đã vào 10năm phát đạt của cuộc đời . Vì có Tuần Triệt nên mọi sự đều phải gặp trắc trở lúc đầu .Không có chuyện gì phải lo lắng , dù xảy ra chuyện gì Bạn vẫn không gặp thất bại . Chỉ có nỗi khổ tâm mà thôi . Sang năm Kỷ Hợi SPLT Hỏa tinh , Khoa Quyền Lộc : Bạn sẽ khá giả, có bén duyên . Có gì cứ hỏi , tôi thấy ai khổ , tôi rất sẵn lòng giúp tìm an lạc .
Mến ,
Cháu rất khổ tâm đường tình duyên, mong được bác luận giải giúp cháu cung phu thê, bao giờ cháu lấy vợ, vợ cháu như nào ạ? Mong được bác xem giúp ạ!
Hình ảnh
Ḅan VietAnh mến ,
Năm Mậu Tuất có duyên , theo tôi thì năm : Canh Tý, 2020 , 30T , Năm Tân Sửu , 2021, 3iT có cơ hội kết hôn .
Mến ,
Đầu trang

vietanh91
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi vietanh91 »

hungton đã viết: 19:10, 10/06/18
Ḅan VietAnh mến ,
Năm Mậu Tuất có duyên , theo tôi thì năm : Canh Tý, 2020 , 30T , Năm Tân Sửu , 2021, 3iT có cơ hội kết hôn .
Mến ,
Cháu cảm ơn bác nhiều ạ! Năm nay cháu dẫn bạn gái về và hiện tại đang bị gia đình phản đối vì không hợp tuổi. Cháu đang không biết là như nào nữa ạ! Mong được bác chỉ dạy thêm!
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Giveyouhell »

hungton đã viết: 07:22, 04/06/18 Bạn Thảo Nguyên mến,
Xin cám ơn Bạn nhé . Tôi sẽ vui lòng đem hết kinh nghiệm để giúp MN tìm cách làm cho cuộc sống
trần gian này được nhiều an lạc vui sống .
Mến ,
Cháu chào bác, cháu và chồng cháu đang rất tuyệt vọng, bác có thể ghé qua Topic này xem giúp cháu 1 chút được không ạ? Cháu cảm ơn bác nhiều
xem-tu-vi/cuu-em-voi-a-t102513.html
Đầu trang

phuongdiepbui
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phuongdiepbui »

hungton đã viết: 06:44, 09/06/18
phuongdiepbui đã viết: 09:27, 06/06/18 Cháu chào bác HungTon. Đầu thư cầu chúc cho Bác và gia đình luôn bình an, mạnh khỏe.
Thời gian này, cháu tìm đến tử vi vì cháu bế tắc trong chuyện vợ chồng và tiền bạc. Cũng có nhiều anh chị em ở đây có trả lời cho cháu nhưng k chi tiết nên cháu mong được một lần Bác hữu duyên xem giúp cho cháu về hiện tại và sau này.
Cháu xin sơ qua ạ.
Cháu là con út trong gia đình có 3 anh chị em. Cả nhà đều là công nhân viên chức nhà nước.
Cháu là giáo viên và hiện nay có kinh doanh ol nhưng không khả quan lắm.
Cháu có hai đời chồng.. Thời con gái cháu thuộc dạng đào hoa.
Người chồng đầu sinh năm 1979 và cí con gái 2010. Bọn cháu chia tay sau đó k lâu.
Người chồng hiện tại 1986 và cháu mới sinh bé trai cuối năm đinh dậu..
Hiện tại hai vc cháu k ở cùng, chồng cháu đam mê cờ bạc và sản nghiệp của ba mẹ anh ấy để lại đã bay theo những con số. ( Chồng cháu độc đinh ạ, nhưng cháu nghe kể là anh ấy con của bà khác, hiện tại anh sống với mẹ cả gần 80t nhưng bà rất thương anh ấy. Bố thì mất 2016 thọ 82t).
Cháu bế tắc vì anh ấy k lo làm ăn, chỉ suốt ngày đi xin số về đánh rồi vay mượn lung tung.
Cháu nuôi hai đứa con nhưng k nhờ được người chồng nào. May mắn là cháu có ba mẹ và bản thân làm có lương nên cũng đỡ được một chút.
Cháu kính mong được bác xem giúp.
Đội ơn bác nhiều lắm ạ.
Kính thư!
Nhờ Bạn Post lá số Tử vi lên nhé,
Mến ,
Dạ đây là lá số của cháu .
Tập tin đính kèm
Bản thân.jpg
Bản thân.jpg (183.2 KiB) Đã xem 1269 lần
Đầu trang

phuongdiepbui
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phuongdiepbui »

phuongdiepbui đã viết: 20:15, 10/06/18
hungton đã viết: 06:44, 09/06/18
phuongdiepbui đã viết: 09:27, 06/06/18 Cháu chào bác HungTon. Đầu thư cầu chúc cho Bác và gia đình luôn bình an, mạnh khỏe.
Thời gian này, cháu tìm đến tử vi vì cháu bế tắc trong chuyện vợ chồng và tiền bạc. Cũng có nhiều anh chị em ở đây có trả lời cho cháu nhưng k chi tiết nên cháu mong được một lần Bác hữu duyên xem giúp cho cháu về hiện tại và sau này.
Cháu xin sơ qua ạ.
Cháu là con út trong gia đình có 3 anh chị em. Cả nhà đều là công nhân viên chức nhà nước.
Cháu là giáo viên và hiện nay có kinh doanh ol nhưng không khả quan lắm.
Cháu có hai đời chồng.. Thời con gái cháu thuộc dạng đào hoa.
Người chồng đầu sinh năm 1979 và cí con gái 2010. Bọn cháu chia tay sau đó k lâu.
Người chồng hiện tại 1986 và cháu mới sinh bé trai cuối năm đinh dậu..
Hiện tại hai vc cháu k ở cùng, chồng cháu đam mê cờ bạc và sản nghiệp của ba mẹ anh ấy để lại đã bay theo những con số. ( Chồng cháu độc đinh ạ, nhưng cháu nghe kể là anh ấy con của bà khác, hiện tại anh sống với mẹ cả gần 80t nhưng bà rất thương anh ấy. Bố thì mất 2016 thọ 82t).
Cháu bế tắc vì anh ấy k lo làm ăn, chỉ suốt ngày đi xin số về đánh rồi vay mượn lung tung.
Cháu nuôi hai đứa con nhưng k nhờ được người chồng nào. May mắn là cháu có ba mẹ và bản thân làm có lương nên cũng đỡ được một chút.
Cháu kính mong được bác xem giúp.
Đội ơn bác nhiều lắm ạ.
Kính thư!
Nhờ Bạn Post lá số Tử vi lên nhé,
Mến ,
Dạ đây là lá số của cháu .
Bác HungTon xem giúp cháu với ạ. Đợt này cháu điêu đứng quá rồi. Chồng thì vây thêm một đống nợ vì đam mê cờ bạc. Một mình cháu nuôi hai con, cháu lại bỏ ra một khoản để bán ol mà thấy khó khăn quá.. . Giờ cháu đuối với buồn phiền quá bác ạ. Xin bác xem giúp. Cám ơn bác nhiều lắm ạ.
Đầu trang

metoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi metoo »

hungton đã viết: 04:42, 06/06/18
Cùng các Bạn có thư nhắn :
Tôi sẽ lần lượt trả lời các Bạn theo các ưu tiên sau đây:
1- Trường hợp tuyệt vọng trước nghịch cảnh .Bị sa lầy vì hôn nhân , phải nuôi con , bị phụ bạc. Bịnh nặng .. Hoàn cảnh khó khăn chưa tìm ra hướng giải quyết . Xuất ngoại du học . Tứ cố vô thân nghèo khổ không biết đời sẽ như thế nào ?. Tai Nạn , pháp lý . Nói chung là ưu tiên cho các Bạn kém may mắn , gặp nghịch cảnh cần có lời Tham luận để có hướng hi vọng mà sống .
2- Nếu được thêm Các Bạn Vio , ThếLinh . Kingsman và các bạn có lòng cùng nhau tìm hướng giải quyết giúp cho MN bất cứ ai đến với DĐ Lyso này được an vui .
Nay kính ,

Mến ,
Kính gửi bác Hùng Tôn lời chúc sức khỏe và bình an!
Cháu rất mong có duyên được Bác xem lá số hai vợ chồng cháu để cho cháu lời khuyên hiện tại và niềm tin vào tương lai trắc trở phía trước. Cháu thật rất mong tin Bác và cảm ơn Bác thật nhiều ạ!
Thưa bác, cháu đã có gia đình. Cháu sinh năm 1989, chồng cháu sinh năm 1988. Cháu đã có 2 con trai một bạn sinh ngày 27/12/2013 và một bạn sinh ngày 09/01/2016. Chồng cháu làm xây dựng, không rượu chè (vì bị xoang nặng - tiền sử hen), rất máu làm giàu và đã kiếm được tiền nhưng bị người ta lừa đầu tư và mất hết nên cay cú muốn gỡ gạc lại. Thành ra lại dính vào cờ bạc và mất nhiều hơn nữa. Đầu tháng vừa rồi người ta báo nợ mà cả nhà cháu như rơi xuống vực thẳm, hụt hẫng, tiếc nuối. Hiện chúng cháu vẫn sống với ông bà nên còn có ông bà cưu mang. Nhưng nếu như chồng cháu còn chưa tỉnh ngộ thì tương lai sau này thật sự đáng lo ngại. Xin bác xem giúp cháu 2 lá số vợ - chồng và cho cháu lời khuyên ạ. Cháu cảm ơn bác!

Đây là lá số chồng cháu:
Hình ảnh

Đây là lá số của cháu: (giờ sinh vào khoảng 4h30 - 6h sáng mẹ cháu cũng không nhớ rõ ạ. cháu không biết có ảnh hưởng nhiều đến số mệnh không ạ)
Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Chồng Bạn là con trưởng? hay vai trưởng? <Trưởng nam của họ̣>?
Sang năm Kỷ Hợi ,32 T chồng Bạn có cơ hội thay đổi chỗ ở, hoàn cảnh sống, công việc bắt đầu cuộc sống ổn định . Cung Mệnh Vũ Phá : có khuynh hướng nghe lời người ngoài. Có căn tu hành. 10năm 32-41T: CÓ THAY ĐỔI hoàn cảnh sống . Tuỳ thời cơ mà ứng phó .Nếu có cơ hội Ra nước ngoài thì Nên Đi … Đề phòng : yếu phổi ,mắt bên Phải kém .
Có Tuần sẽ tốt về hậu vận . có Song Lộc Tử Tham , Khôi việt" có lúc phát giàu có.
Riêng Bạn NỮ: PHẢI XÁC NHẬN " Giờ Dần :3-5G, hay Mão "5-7Giờ sáng.
Mến ,
Đầu trang

Vô chính diệu 95
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vô chính diệu 95 »

Cháu rất kính nể bác Hùng Tôn ạ , và mong 1 lần đk hữu duyên bác , bác giúp cháu xem vận hạn với ạ , mong đk bác giúp !!!!
received_422458711550844.jpeg (112.72 KiB) Đã xem 1170 lần
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thankiu »

Cháu chào bác Hùng Tôn và kính bác nhiều sức khoẻ, niềm bui trong cuộc sống
Đây là lá số đúng của cháu ( chính xác đó ạ), rất mong được hữu duyên và được bác xem giúp cháu lá số này ạ, cháu cám ơn bác!

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”