Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.hihi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi hungton »

phuongdiepbui đã viết: 20:15, 10/06/18
hungton đã viết: 06:44, 09/06/18
phuongdiepbui đã viết: 09:27, 06/06/18 Cháu chào bác HungTon. Đầu thư cầu chúc cho Bác và gia đình luôn bình an, mạnh khỏe.
Thời gian này, cháu tìm đến tử vi vì cháu bế tắc trong chuyện vợ chồng và tiền bạc. Cũng có nhiều anh chị em ở đây có trả lời cho cháu nhưng k chi tiết nên cháu mong được một lần Bác hữu duyên xem giúp cho cháu về hiện tại và sau này.
Cháu xin sơ qua ạ.
Cháu là con út trong gia đình có 3 anh chị em. Cả nhà đều là công nhân viên chức nhà nước.
Cháu là giáo viên và hiện nay có kinh doanh ol nhưng không khả quan lắm.
Cháu có hai đời chồng.. Thời con gái cháu thuộc dạng đào hoa.
Người chồng đầu sinh năm 1979 và cí con gái 2010. Bọn cháu chia tay sau đó k lâu.
Người chồng hiện tại 1986 và cháu mới sinh bé trai cuối năm đinh dậu..
Hiện tại hai vc cháu k ở cùng, chồng cháu đam mê cờ bạc và sản nghiệp của ba mẹ anh ấy để lại đã bay theo những con số. ( Chồng cháu độc đinh ạ, nhưng cháu nghe kể là anh ấy con của bà khác, hiện tại anh sống với mẹ cả gần 80t nhưng bà rất thương anh ấy. Bố thì mất 2016 thọ 82t).
Cháu bế tắc vì anh ấy k lo làm ăn, chỉ suốt ngày đi xin số về đánh rồi vay mượn lung tung.
Cháu nuôi hai đứa con nhưng k nhờ được người chồng nào. May mắn là cháu có ba mẹ và bản thân làm có lương nên cũng đỡ được một chút.
Cháu kính mong được bác xem giúp.
Đội ơn bác nhiều lắm ạ.
Kính thư!
Nhờ Bạn Post lá số Tử vi lên nhé,
Mến ,
Dạ đây là lá số của cháu .
Bạn Mến,
Cung Mệnh:
Đào Hồng 2lần kết hôn . Cung Phu: Hữu Bật: 2 lần kết hôn , Cung MỆNH nhị hợp với Phụ Mẫu : Thiên Khôi Ân quang: Con thứ gánh vai trưởng có hiếu với cha mẹ thảo với ACEm .
Rất thông minh, Xinh đẹp , giỏi văn học, đa tình lãng mạ̣n .
Đại hạn 34-43Tuổi: Dù có được người tốt giúp đỡ về tiền bạc , nhưng thất bại : Thiên Phủ Lộc tồn gặp Không Kiếp thiên hình thì làm ăn thua lỗ , mất hết tài sản . Năm 5 sau từ 39T , kỶ Hợi 2019 đến Quý Mão 2023 , 43Tuổi thì tiền bạc càng kém .
Năm Kỷ Hợi. 39T: Đề phòng mất việc, xe hư, đau tay chân, bị phạt,năm Quý Mão: phòng mất việc, Đau , hao tài có chuyện không vui.
Năm Giáp Thìn ,2024 , 44T: Gặp duyên hỷ sự . Cuộc đời thay đổi bất đầu đi lên ,
Đại hạn 44- 53Tuổi : Công danh tài ḷộc thăng tiến , được nhiều người giúp đỡ.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Chào Bác Hùng Tôn. Mấy năm nay công việc của cháu không tôt. Nhờ Bác xem giúp cháu những đại vận kế tiếp liệu kính tế có khá hơn không . Chúc Bác luôn mạnh khoẻ. Thanks Bác. Lá số của cháu .
Tập tin đính kèm
dung.jpg (181.89 KiB) Đã xem 1276 lần
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Dung1 Lục đẳng mến ,
Mệnh VCD Song Lộc gặp Đaị hạn ở Thê 22-31 T: VCD Triệt Âm Dương Quỷên Lộc Mã :Đại phát về Danh Tài Lộc Quyền ,
Đại hạn 32-41Tuổi:Tử vi Triệt :Kém , Song Hao . Mệnh Thân Song Lộc Tả Hữu gặp ĐHạn Song Hao là phá sản .
Đại hạn 42 - 51 T: Tả Hữu Không Kiếp Hóa Lộc : Phát tài lộc 5 năm đầu . 5 năm sau cẩn thận vì dễ phá sản .
Đaị Hạn :52-61T: Phát tài lộc vì thời cơ náo loạn nhưng đề phòng tù tội, pháp luật .
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat
Đầu trang

hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hagiakinh1981 »

hungton đã viết: 11:54, 16/06/18
Cháo Bác!
Bác xem cho cháu công danh các vận phía trước với
Cháu cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

hungton đã viết: 11:54, 16/06/18 Bạn Dung1 Lục đẳng mến ,
Mệnh VCD Song Lộc gặp Đaị hạn ở Thê 22-31 T: VCD Triệt Âm Dương Quỷên Lộc Mã :Đại phát về Danh Tài Lộc Quyền ,
Đại hạn 32-41Tuổi:Tử vi Triệt :Kém , Song Hao . Mệnh Thân Song Lộc Tả Hữu gặp ĐHạn Song Hao là phá sản .
Đại hạn 42 - 51 T: Tả Hữu Không Kiếp Hóa Lộc : Phát tài lộc 5 năm đầu . 5 năm sau cẩn thận vì dễ phá sản .
Đaị Hạn :52-61T: Phát tài lộc vì thời cơ náo loạn nhưng đề phòng tù tội, pháp luật .
Mến ,
Đầu tiên xloi bạn chủ top vì đã xen ngang
Thứ 2 mong bác HungTon xem hộ cháu lso này với ạ . Năm nay cháu 25 tuổi nhưng mới bđầu đi học lại đh :( mong chú xem hộ cháu đường học hành phía trước như nào với ạ .
Cháu xin cảm ơn . Năm nay cháu thi đh dược HNoi ạ
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

hungton đã viết: 11:54, 16/06/18 Bạn Dung1 Lục đẳng mến ,
Mến ,
Cháu cảm ơn Bác nhiều ạ. Cháu xin phản hồi để Bác nghiệm lý. Đại hạn 22-31 cháu phát rất mạnh về công danh tài lộc nhưng chỉ được 7 năm đầu. Từ khi cung tật ách tác hoạ cũng là thời điểm công việc của cháu đi xuống vì sức khoẻ không đảm bảo để tinh thần đủ minh mẫn trong công việc. Cháu sẽ ghi nhớ các thời vận Bác đã xem. Thanks Bác.
Đầu trang

Nguyen tran thai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyen tran thai »

[/quote]
Mong dc bác Hung Ton xem giúp lá số này của em . Hai năm qua em gặp nhiều khó khăn trắc trở trong sự nghiệp, công việc . Bác xem giúp khi nào thì em mới đỡ vất vả và thuận lợi trong công việc.
Mong có duyên và dc bác xem cho. Trân trọng cảm ơn bác.
Đầu trang

sao băng 1994
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi sao băng 1994 »

hungton đã viết: 11:25, 16/06/18
phuongdiepbui đã viết: 20:15, 10/06/18
hungton đã viết: 06:44, 09/06/18
Nhờ Bạn Post lá số Tử vi lên nhé,
Mến ,
Dạ đây là lá số của cháu .
Bạn Mến,
Cung Mệnh:
Đào Hồng 2lần kết hôn . Cung Phu: Hữu Bật: 2 lần kết hôn , Cung MỆNH nhị hợp với Phụ Mẫu : Thiên Khôi Ân quang: Con thứ gánh vai trưởng có hiếu với cha mẹ thảo với ACEm .
Rất thông minh, Xinh đẹp , giỏi văn học, đa tình lãng mạ̣n .
Đại hạn 34-43Tuổi: Dù có được người tốt giúp đỡ về tiền bạc , nhưng thất bại : Thiên Phủ Lộc tồn gặp Không Kiếp thiên hình thì làm ăn thua lỗ , mất hết tài sản . Năm 5 sau từ 39T , kỶ Hợi 2019 đến Quý Mão 2023 , 43Tuổi thì tiền bạc càng kém .
Năm Kỷ Hợi. 39T: Đề phòng mất việc, xe hư, đau tay chân, bị phạt,năm Quý Mão: phòng mất việc, Đau , hao tài có chuyện không vui.
Năm Giáp Thìn ,2024 , 44T: Gặp duyên hỷ sự . Cuộc đời thay đổi bất đầu đi lên ,
Đại hạn 44- 53Tuổi : Công danh tài ḷộc thăng tiến , được nhiều người giúp đỡ.
Mến ,
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=7GP1ER3B
cháu chào bác hungton.
Cháu mong được bác Hùng tôn xem giúp cháu các đại vận kế tiếp về công danh và tình duyên ạ
một số thông tin về cháu
1. Gia đình: ba mẹ cháu là nông dân, gia cảnh nghèo khó, ba mất năm 2007 , cháu có 1 anh trai đang đi làm ăn xa
2. cháu sinh 13/4/1994 dương lịch (3/3/1994 âm lịch)giờ dậu (17h30)
ngoại hình cao 1m72 , gầy, ưa nhìn
Tính cách hướng nội, ít nói, trầm tính
hồi bé cháu có nhiều bệnh tật , hay bị nhức đầu , đau khớp.....Lớn lên sức khỏe cháu có tốt hơn so với lúc nhỏ .Cháu tốt nghiệp đại học dược năm 2017, hiện cháu đang làm sales ( kinh doanh )cho 1 cty dược phẩm ở Hà Nội, công việc của cháu hiện tại chưa được ổn định, tình duyên lận đận
Cháu từng nhờ thầy xem lá số nhưng có thầy bảo lá số kém, có thầy bảo lá số tương đối tốt,vì vậy cháu không biết lá số cháu tốt hay xấu.
Cháu thật sự rất mong được bác Hùng Tôn luận giải để giúp cháu giải tỏa được suy nghĩ trong lòng
Cháu cảm ơn bác nhiều lắm ạ
Đầu trang

metoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi metoo »

hungton đã viết: 09:37, 16/06/18 Bạn mến ,
Chồng Bạn là con trưởng? hay vai trưởng? <Trưởng nam của họ̣>?
Sang năm Kỷ Hợi ,32 T chồng Bạn có cơ hội thay đổi chỗ ở, hoàn cảnh sống, công việc bắt đầu cuộc sống ổn định . Cung Mệnh Vũ Phá : có khuynh hướng nghe lời người ngoài. Có căn tu hành. 10năm 32-41T: CÓ THAY ĐỔI hoàn cảnh sống . Tuỳ thời cơ mà ứng phó .Nếu có cơ hội Ra nước ngoài thì Nên Đi … Đề phòng : yếu phổi ,mắt bên Phải kém .
Có Tuần sẽ tốt về hậu vận . có Song Lộc Tử Tham , Khôi việt" có lúc phát giàu có.
Riêng Bạn NỮ: PHẢI XÁC NHẬN " Giờ Dần :3-5G, hay Mão "5-7Giờ sáng.
Mến ,
Dạ thưa bác, Chồng cháu là con út trong gia đình, trên còn 2 chị gái và là trưởng nam của họ ạ. Đúng là chồng cháu thường hay khăng khăng theo ý mình, dễ tin nghe theo người ngoài. Điều gia đình cháu băn khoăn nhất lúc này là chồng cháu liệu có bị lôi kéo dính vào pháp luật như vậy nữa hay không hay đã tu trí làm ăn gánh vác gia đình. Với kinh nghiệm của bác trong những hoàn cảnh như thế này thì bác cho cháu xin lời khuyên ạ.
Về phần cháu, cháu là nữ út trong gia đình, trên cháu còn có 2 anh trai ạ. Cháu xin có vài lời về bản thân: nhỏ nhắn, khỏe mạnh, nhanh nhẹn nhưng không được cẩn thận. Tính tình tự giác, hiền lành, lương thiện. Giờ sinh của cháu: từ 5-7h sáng ạ.
Cháu xin cảm ơn Bác ạ!
Đầu trang

hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hagiakinh1981 »

dung1 đã viết: 12:08, 16/06/18
Cảm ơn bạn nhiều lần xem LS giúp mình.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”