Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.hihi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi hungton »

metoo đã viết: 15:15, 16/06/18
hungton đã viết: 09:37, 16/06/18 Bạn mến ,
Chồng Bạn là con trưởng? hay vai trưởng? <Trưởng nam của họ̣>?
Sang năm Kỷ Hợi ,32 T chồng Bạn có cơ hội thay đổi chỗ ở, hoàn cảnh sống, công việc bắt đầu cuộc sống ổn định . Cung Mệnh Vũ Phá : có khuynh hướng nghe lời người ngoài. Có căn tu hành. 10năm 32-41T: CÓ THAY ĐỔI hoàn cảnh sống . Tuỳ thời cơ mà ứng phó .Nếu có cơ hội Ra nước ngoài thì Nên Đi … Đề phòng : yếu phổi ,mắt bên Phải kém .
Có Tuần sẽ tốt về hậu vận . có Song Lộc Tử Tham , Khôi việt" có lúc phát giàu có.
Riêng Bạn NỮ: PHẢI XÁC NHẬN " Giờ Dần :3-5G, hay Mão "5-7Giờ sáng.
Mến ,
Dạ thưa bác, Chồng cháu là con út trong gia đình, trên còn 2 chị gái và là trưởng nam của họ ạ. Đúng là chồng cháu thường hay khăng khăng theo ý mình, dễ tin nghe theo người ngoài. Điều gia đình cháu băn khoăn nhất lúc này là chồng cháu liệu có bị lôi kéo dính vào pháp luật như vậy nữa hay không hay đã tu trí làm ăn gánh vác gia đình. Với kinh nghiệm của bác trong những hoàn cảnh như thế này thì bác cho cháu xin lời khuyên ạ.
Về phần cháu, cháu là nữ út trong gia đình, trên cháu còn có 2 anh trai ạ. Cháu xin có vài lời về bản thân: nhỏ nhắn, khỏe mạnh, nhanh nhẹn nhưng không được cẩn thận. Tính tình tự giác, hiền lành, lương thiện. Giờ sinh của cháu: từ 5-7h sáng ạ.
Cháu xin cảm ơn Bác ạ!
Bạn mến ,
ĐH 22-31T: ThiênPhủ Khôi Việt Ấn Triệt Liêm Linh Xương Khúc Hình, Lộc tồn Thiên Không Cô Quả:
LNĐHạn và Gốc Đại hạn cùng cung. LNTHạn năm Mậu Tuất :Cự Đà , Lưu Đà, Thái tuế, Lưu Thái Tuế Không Kiếp Phù Hổ Đới: Khó tránh Pháp luật . Trông cậy vào Cha Mẹ và Họ hàng cứu giúp .
Các tháng Âm lịch :1,4, 5, 6, 7, 10, 11 Nên quan phòng. Chồng Bạn theo đạo gì? Cầu xin gia tiên giòng họ cứu giúp. Đi chuà Nhà thờ cầu xin xho bổn mạng được tai qua nạn khỏi .
Cầu xin 10Phương chư Phật hộ niệm .
Mến ,
Mến ,
Đầu trang

thankiu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi thankiu »

thankiu đã viết: 10:22, 16/06/18 Cháu chào bác Hùng Tôn và kính bác nhiều sức khoẻ, niềm bui trong cuộc sống
Đây là lá số đúng của cháu ( chính xác đó ạ), rất mong được hữu duyên và được bác xem giúp cháu lá số này ạ, cháu cám ơn bác!

Hình ảnh
bác ơi mong bác đừng quên con, con cám ơn bác nhiều ạ
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

dung1 đã viết: 12:08, 16/06/18
hungton đã viết: 11:54, 16/06/18 Bạn Dung1 Lục đẳng mến ,
Mệnh VCD Song Lộc gặp Đaị hạn ở Thê 22-31 T: VCD Triệt Âm Dương Quỷên Lộc Mã :Đại phát về Danh Tài Lộc Quyền ,
Đại hạn 32-41Tuổi:Tử vi Triệt :Kém , Song Hao . Mệnh Thân Song Lộc Tả Hữu gặp ĐHạn Song Hao là phá sản .
Đại hạn 42 - 51 T: Tả Hữu Không Kiếp Hóa Lộc : Phát tài lộc 5 năm đầu . 5 năm sau cẩn thận vì dễ phá sản .
Đaị Hạn :52-61T: Phát tài lộc vì thời cơ náo loạn nhưng đề phòng tù tội, pháp luật .
Mến ,
Cháu cảm ơn Bác nhiều ạ. Cháu xin phản hồi để Bác nghiệm lý. Đại hạn 22-31 cháu phát rất mạnh về công danh tài lộc nhưng chỉ được 7 năm đầu. Từ khi cung tật ách tác hoạ cũng là thời điểm công việc của cháu đi xuống vì sức khoẻ không đảm bảo để tinh thần đủ minh mẫn trong công việc. Cháu sẽ ghi nhớ các thời vận Bác đã xem. Thanks Bác.
Bạn mến ,
Cám ơn Bạn đã phản hồi. Nhờ Bạn cho biết: Bạn được 7 năm đầu là những năm nào?.
3 năm sau là vào năm nào ? để cho tôi học thêm kinh nghiệm .
Mến ,
Đầu trang

vodaoduc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vodaoduc »

hungton đã viết: 19:18, 16/06/18
Anh Hùng, lâu lắm mới gặp anh. Chúc anh sức khoẻ.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

thankiu đã viết: 19:12, 16/06/18
thankiu đã viết: 10:22, 16/06/18 Cháu chào bác Hùng Tôn và kính bác nhiều sức khoẻ, niềm bui trong cuộc sống
Đây là lá số đúng của cháu ( chính xác đó ạ), rất mong được hữu duyên và được bác xem giúp cháu lá số này ạ, cháu cám ơn bác!

Hình ảnh
bác ơi mong bác đừng quên con, con cám ơn bác nhiều ạ
Bạn thankyou mến ,

Nhờ Bạn nói qua về Ḅan .MỘT CHÚT.
Bạn muốn hỏiv/v gì?
Mến,
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vodaoduc đã viết: 19:23, 16/06/18
Bạn mến ,
Chào Bạn .chúc vui vẽ.
Mến ,
Đầu trang

linhthao0921
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi linhthao0921 »

hungton đã viết: 19:30, 16/06/18
Cháu chào bác Hùng ạ, trước tiên cháu xin kính bác và gia đình sức khỏe ạ.
Bác có thể xem giúp cháu về đường hôn nhân và con cái được không ạ? (Cháu thấy Tử tức của mình có Thiên Hình, Cô quả, Hóa Kị Thiên Không nên hơi lo ạ.. Còn về Phúc bị triệt thêm Thiên Tướng hãm nên cháu không biết có ảnh hưởng gì hôn nhân không ạ bác? :-/ ).

Cháu xin kính gửi lá số mong được bác xem giúp ạ.

Hình ảnh

Cháu rất cảm ơn và chờ tin từ bác ạ :-bd
Đầu trang

vodaoduc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vodaoduc »

hungton đã viết: 19:33, 16/06/18
vodaoduc đã viết: 19:23, 16/06/18
Bạn mến ,
Chào Bạn .chúc vui vẽ.
Mến ,
Anh luận cho mấy bạn xong, giải thích cho tôi từ bén mùi đạo nhé, chả phải cuộc đời cực quá mới đi tìm đến đạo đến thần sao. Anh viết ngắn quá tôi ko hiểu lắm. Mến
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

dung1 đã viết: 12:08, 16/06/18
hungton đã viết: 11:54, 16/06/18 Bạn Dung1 Lục đẳng mến ,
Mệnh VCD Song Lộc gặp Đaị hạn ở Thê 22-31 T: VCD Triệt Âm Dương Quỷên Lộc Mã :Đại phát về Danh Tài Lộc Quyền ,
Đại hạn 32-41Tuổi:Tử vi Triệt :Kém , Song Hao . Mệnh Thân Song Lộc Tả Hữu gặp ĐHạn Song Hao là phá sản .
Đại hạn 42 - 51 T: Tả Hữu Không Kiếp Hóa Lộc : Phát tài lộc 5 năm đầu . 5 năm sau cẩn thận vì dễ phá sản .
Đaị Hạn :52-61T: Phát tài lộc vì thời cơ náo loạn nhưng đề phòng tù tội, pháp luật .
Mến ,
Cháu cảm ơn Bác nhiều ạ. Cháu xin phản hồi để Bác nghiệm lý. Đại hạn 22-31 cháu phát rất mạnh về công danh tài lộc nhưng chỉ được 7 năm đầu. Từ khi cung tật ách tác hoạ cũng là thời điểm công việc của cháu đi xuống vì sức khoẻ không đảm bảo để tinh thần đủ minh mẫn trong công việc. Cháu sẽ ghi nhớ các thời vận Bác đã xem. Thanks Bác.
Bạn mến ,
Cám ơn Bạn đã phản hồi. Nhờ Bạn cho biết: Bạn được 7 năm đầu là những năm nào?.
3 năm sau là vào năm nào ? để cho tôi học thêm kinh nghiệm .
Mến ,
Chào Bác. Đại hạn 22-31t của cháu vào năm 2006-2015. Trong đó năm 2006, 2007, và nửa năm 2008 kết quả học tập của cháu khá tốt. 2008 -2011 và năm 2014 Công việc của cháu ổn định cũng như thu nhập tốt, tương lai tươi sáng. Năm 2012,2013,2015 là 3 năm công việc của cháu kém và trì trệ. Trong đó nặng nhất năm 2012 và 2013. Hai năm này bế tắc toàn diện. Thanks Bác.
Sửa lần cuối bởi dung1 vào lúc 19:44, 16/06/18 với 5 lần sửa.
Đầu trang

hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hagiakinh1981 »

hungton đã viết: 19:33, 16/06/18
Bác lại quên cháu rồi :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”