Quá đào hoa nên không biết phải chọn ai?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Quá đào hoa nên không biết phải chọn ai?

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

Không biết trong cung phu của mình có cách gì mà mình lúc nào cũng không thiếu người theo. Mình lại là người dễ mủi lòng, dễ cảm động nên rất ngại phải từ chối. Đi chơi với người này, mình cảm thấy áy náy với người kia. Nhiều người bảo chưa lấy chồng thì muốn cặp với bao nhiêu người cũng được, nhưng riêng mình lại thấy thế là có tội vì đã không chung thủy với người yêu, không biết sau này mình có dễ ngoại tình và có bị Trời phạt không :(( :((
Hình ảnh
Đầu trang

sunnysunflower
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Quá đào hoa nên không biết phải chọn ai?

Gửi bài gửi bởi sunnysunflower »

Mình có Thiên Tướng hãm tại Mệnh đây. Đúng là người ăn không hết người lần không ra. Mình sắp 30t mà chưa có 1 mảnh tình nào. Bạn nì có nhiều người theo thì cứ tận hưởng đi, vô tư.
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

sunnysunflower đã viết: 21:39, 19/06/18 Mình có Thiên Tướng hãm tại Mệnh đây. Đúng là người ăn không hết người lần không ra. Mình sắp 30t mà chưa có 1 mảnh tình nào. Bạn nì có nhiều người theo thì cứ tận hưởng đi, vô tư.
chả hiểu sao mà nhiều người lại đến cùng lúc mà người nào cũng tốt, cũng yêu thương mình và muốn lấy mình nên mình cảm thấy choáng, mình muốn từ từ quen để chọn ra người tốt nhất, phù hợp với mình nhưng ai họ cũng muốn mình phải quen 1-1, nên mình đành nói dối là mình chỉ có họ, mình lại thấy như vậy là có lỗi, mà mình biết ngoài mình ra họ cũng không có ai khác nên cảm thấy rất áy náy lương tâm :(( :((
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Chắc do con văn khúc hãm ở mệnh và con hữu bật cung phu chăng ? Em cũng dạng dạng như chị . Nhưng chị còn có cả đào hồng nên chắc lv còn ghê hơn em .
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Mình có là phải kẻ lừa gạt tình cảm của người khác không? Sao mình thấy nể phục mấy kẻ chuyên đi lừa gạt tình cảm con gái để lợi dụng thân xác họ quá, chắc chúng nó phải máu lạnh lắm mới làm được. Nhìn người ta yêu thương mình hết lòng, mình lại tiếp tục đi lừa gạt ôm ấp kẻ khác, chả lẽ không thấy tội nghiệp người ta sao...
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

VanXuongD đã viết: 21:57, 19/06/18 Chắc do con văn khúc hãm ở mệnh và con hữu bật cung phu chăng ? Em cũng dạng dạng như chị . Nhưng chị còn có cả đào hồng nên chắc lv còn ghê hơn em .
chắc có lẽ do hai con này, văn khúc và hữu bật, em cũng giống chị hả? Em có cặp kè với nhiều người không? Chị thì có nhiều người theo lắm, mà chị lại không muốn phải bỏ ai? Ước gì có thể lấy nhiều người 8-> 8->
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

siunhan92dn đã viết: 21:51, 19/06/18
chả hiểu sao mà nhiều người lại đến cùng lúc mà người nào cũng tốt, cũng yêu thương mình và muốn lấy mình nên mình cảm thấy choáng, mình muốn từ từ quen để chọn ra người tốt nhất, phù hợp với mình nhưng ai họ cũng muốn mình phải quen 1-1, nên mình đành nói dối là mình chỉ có họ, mình lại thấy như vậy là có lỗi, mà mình biết ngoài mình ra họ cũng không có ai khác nên cảm thấy rất áy náy lương tâm :(( :((
Eo ơi.
Bạn thì có bao nhiu chẳng dc?
Thằng nào bảo quen 1-1 em bảo với nó thế này :"Anh là cái gì của em mà cấm với đoán?".
Nhưng nếu đã nhận lời iu thì tuyệt đối ko có chuyện 1-n nhé.
Cứ công khai, em có rất nhìu bạn và chưa có ai là ng iu.
Em nói dối, có mấy điểm bất lợi:
+ Đối tượng biết dc, nếu là ng tự trọng khẳng khái, họ tuyệt giao ngay. Nếu là ng ko tốt, nó sẽ cho là em dễ dãi, dễ lừa.
+ Người ngoài bik dc, người tốt sẽ tuyệt đối ko đến làm quen với em, mà sẽ toàn họ nhà Sở thôi.
Đầu trang

hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hagiakinh1981 »

siunhan92dn đã viết: 22:15, 19/06/18
VanXuongD đã viết: 21:57, 19/06/18 Chắc do con văn khúc hãm ở mệnh và con hữu bật cung phu chăng ? Em cũng dạng dạng như chị . Nhưng chị còn có cả đào hồng nên chắc lv còn ghê hơn em .
chắc có lẽ do hai con này, văn khúc và hữu bật, em cũng giống chị hả? Em có cặp kè với nhiều người không? Chị thì có nhiều người theo lắm, mà chị lại không muốn phải bỏ ai? Ước gì có thể lấy nhiều người 8-> 8->
Liêm tướng khúc thì ko sao. Tham khúc là hỏng :)) Mềnh Tham khúc nên biết, có vỏ mà ko có ruột :))
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

siunhan92dn đã viết: 22:15, 19/06/18
À em hay bị trai trêu chị ạ :( hic , em không cặp kè nhiều người mà theo kiểu em cứ bình thường thì k quen ai không sao . Cứ có ny là lại 3-4 anh lao vào làm quen tán tỉnh . Với trước giờ e cũng được lắm anh để ý ạ .
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

MarkHolland đã viết: 22:26, 19/06/18
siunhan92dn đã viết: 21:51, 19/06/18
Eo ơi.
Bạn thì có bao nhiu chẳng dc?
Thằng nào bảo quen 1-1 em bảo với nó thế này :"Anh là cái gì của em mà cấm với đoán?".
Nhưng nếu đã nhận lời iu thì tuyệt đối ko có chuyện 1-n nhé.
Cứ công khai, em có rất nhìu bạn và chưa có ai là ng iu.
Em nói dối, có mấy điểm bất lợi:
+ Đối tượng biết dc, nếu là ng tự trọng khẳng khái, họ tuyệt giao ngay. Nếu là ng ko tốt, nó sẽ cho là em dễ dãi, dễ lừa.
+ Người ngoài bik dc, người tốt sẽ tuyệt đối ko đến làm quen với em, mà sẽ toàn họ nhà Sở thôi.
vì là người yêu của e nên a ấy muốn 1*1, em cũng hứa với anh ấy là 1*1, nhưng thực tế hiện giờ e là 1*n nên em mới thấy áy náy, đào hoa đến cùng lúc nhiều người quá mà ai cũng tốt, nên chả muốn từ chối ai #-o #-o
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”