Đường trí đạo rẽ nhánh! Mong mọi người luận giúp

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
quynhanh1234
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đường trí đạo rẽ nhánh! Mong mọi người luận giúp

Gửi bài gửi bởi quynhanh1234 »

Kính nhờ các cao nhân xem giùm đường chỉ tay hộ tiểu mụi :) đường trí đạo của mụi mụi khá ngắn và rẽ 3 nhánh thì xấu lắm phải không ạ? :(( thêm nữa con gái tay to là khổ phải không ạ? ^^
Mong mọi người cho đôi lời về cuộc đời ạ! cảm ơn mọi người rất nhiều! Chúc mọi người buổi tối vui vẻ! >:D<

https://upanhtocdo.com/image/HoeAX

https://upanhtocdo.com/image/HoLuR
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Đường trí đạo rẽ nhánh! Mong mọi người luận giúp

Gửi bài gửi bởi koollee »

Tay đẹp đấy em, có nhiều quý nhân trợ giúp, học hành thuận lợi, sau này sẽ gặp chuyển biến trong tư duy mà dẫn đến phát triển thêm nghề tay trái, hoặc phải học thêm về 1 lĩnh vực mới nhưng lại không được chuyên tâm cho lắm.
Ngày nhỏ hay đau ốm vặt, lớn lên khỏe mạnh ít đau ốm hơn, tuy vậy em hãy chú ý rèn luyện sức khỏe, không ngoài trung tuần lại tụt dốc.
Tay to hay không phải xét theo tạng người nữa, tay to ngón ngắn, thô xấu thì sẽ vất vả và cực nhọc. Tay to mà mềm, hồng nhuận thì lại giỏi chuyên môn. Tay to thì có ưu điểm là làm được nhiều việc, nói chung là phải xét cụ thể theo từng trường hợp nữa. Trường hợp của em là sẽ phải học tập liên tục, không phải cứ học trong trường mới tính, mà học tập ở đây là vì công việc mà tìm hiểu, cập nhật, nâng cao kiến thức,...
Vài lời ý kiến cá nhân, chúc em nhiều sức khỏe nhé!
Đầu trang

quynhanh1234
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Đường trí đạo rẽ nhánh! Mong mọi người luận giúp

Gửi bài gửi bởi quynhanh1234 »

koollee đã viết: 01:09, 20/06/18
Cảm ơn anh đã có đôi lời ^^, em học hành cũng khá thuận lợi thi cử được thành tích tốt, trộm vía ít ốm đau, trước có 1 bác xem cho em bảo đường trí đạo này thì sau này dễ mắc bệnh thần kinh, lao tâm tổn trí hự hự. Anh xem giúp em về đường tình duyên và sự nghiệp được không ạ? ^^
Chúc anh buổi tối vui vẻ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”