Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
kootinhyeu
Chính thức
Chính thức

Re: Nghiệm lý lá số tử vi ( xem tử vi )

Gửi bài gửi bởi kootinhyeu »

Chú nghiệm lý lá của cháu đi hehe, cháu sinh năm 1996 nhưng năm 2019 cháu mới thi đại học, chú cho cháu xin ít lời khuyên thì tốt quá ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

eli5 đã viết: 18:20, 18/06/18 Chào chú ạ, mong được chú giải đáp về đại vận 16 vừa qua và 26 sắp tới, chủ yếu về mặt sự nghiệp và tình cảm ạ.
- Cháu có nên đi xa làm việc không hay nên ở HN ạ? Có thể vào SG hoặc đi nước ngoài thì sao ạ?
- Chuyện tình cảm không suôn sẻ lắm không biết chồng cháu nghề nghiệp tướng mạo như nào để cháu đi tìm dần ạ : ))
- Làm thế nào để giữ được tiền ạ : (

Tạm thời thế thôi huhu cảm ơn chú ạ

Hình ảnh
Bạn có tử phủ ở thân mệnh đồng cung hội hợp tả phụ quang quý thì là người thông minh lại có Lộc tồn khá có duyên ăn nói dễ nghe, hiền lành nhân hậu. Luôn muốn vươn lên trong cuộc sống. Ăn nói dễ nghe thu hút người khác.

Đại 16 25: Học hành thi cử tương đối thuận lợi.

Cha mẹ có thể làm kinh doanh hoặc công chức nhà nước gia đình tương đối khá giả.

Cung quan có liêm tướng hóa lộc thiên quý hóa quyền xung chiếu thì sự nghiệp tương đối thuận lợi sau có được địa vị nhất định trong xã hội. Khỉ tử phủ cư mệnh lại có quang quý tả phụ nhiều sao trợ lực tốt cho tử phủ là những sao đế tinh dẫn đầu chư tinh . Quan này tương đối đẹp. Bạn có thể làm công chức nhà nước. Hoặc liên quan đến ngôn ngữ thương mại. Bạn cũng có thể kinh doanh được.

Cung tài có vũ khúc văn khúc tả phụ hóa khoa thì tiền tài có người giúp đỡ mà cũng không phải lo lắng về tiền bạc. Tiền tài dễ kiếm ít khi bị hao tán tiền tài. Có mức thu nhập tương đối ổn định

Đi lại cẩn thận dễ té ngã.

Cung phu có phá quân hóa quyền phượng các chồng là người ccao ráo, phong độ, đẹp trai có chức quyền trong xã hội chồng có thể khuôn mặt hơi tròn, da trắng, chồng làm trong lĩnh vực quân đội hoặc kinh doanh.

Năm 2014: Năm nay đi lại dễ bị té ngã, không được thuận lợi.

Năm 2015: Năm nay có thể luân chuyển công việc, hoặc công việc phải đi lại nhiều, năm nay chuyện tình duyên không được như ý muốn.

Năm 2016: Năm nay công việc thuận lợi.

Năm 2017: Năm nay trong nhà dễ có tang, hoặc mọi chuyện về công việc tình duyên không được thuận lợi cho lắm.

Mong nhận được sự nghiệm lý của bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Đầu trang

tranthanhlam
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi tranthanhlam »

Mong được hữu duyên với bác...
Mong bác xem giúp em đại hạn từ 23-32 với ạ!!!...
Nhất những năm có khả năng cao lấy vợ,có tình duyên...
Em cảm ơn bác !!!
đây là lá số của em
Hình ảnh
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

Hình ảnh
chuyện công việc và tình cảm trắc trở 3 năm nay. mong a, chị xem giúp ạ.
Đầu trang

eli5
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eli5 »

thắng2016 đã viết: 08:13, 20/06/18
eli5 đã viết: 18:20, 18/06/18
Bạn có tử phủ ở thân mệnh đồng cung hội hợp tả phụ quang quý thì là người thông minh lại có Lộc tồn khá có duyên ăn nói dễ nghe, hiền lành nhân hậu. Luôn muốn vươn lên trong cuộc sống. Ăn nói dễ nghe thu hút người khác.

Cha mẹ có thể làm kinh doanh hoặc công chức nhà nước gia đình tương đối khá giả.

>> Dạ đoạn đầu là nhận xét về tính cách nên cháu cũng không khẳng định được ạ hehe nhưng về cơ bản cũng giống những gì mọi người hay khen. Cháu tự thấy bản thân khá tham vọng, không phải muốn sự nghiệp chức tước cao siêu nhưng không thích cuộc sống tẻ nhạt đơn sơ bình dị gì cả.

- Đại vận 16 25 của cháu thì khá suôn sẻ vì tuổi này cũng chỉ có học hành thi cử thì đều may mắn kết quả tốt hơn những gì mình bỏ ra.

- Bố cháu làm bộ đội, mẹ làm giáo viên, gia đình cũng bình thường thôi ạ.

Cung quan có liêm tướng hóa lộc thiên quý hóa quyền xung chiếu thì sự nghiệp tương đối thuận lợi sau có được địa vị nhất định trong xã hội. Khỉ tử phủ cư mệnh lại có quang quý tả phụ nhiều sao trợ lực tốt cho tử phủ là những sao đế tinh dẫn đầu chư tinh . Quan này tương đối đẹp. Bạn có thể làm công chức nhà nước. Hoặc liên quan đến ngôn ngữ thương mại. Bạn cũng có thể kinh doanh được.

>> Không biết sau này có địa vị gì không nhưng giờ vẫn lom dom lắm ạ. Tử phủ của cháu đắc cách nhưng không có đủ bộ tả hữu xương khúc khôi việt (chỉ có tả phù văn khúc) nên đúng kiểu dở dở ương ương thế nào ý ạ :( Cháu không có ý định làm công chức mà kinh doanh thì không có duyên gì cả chứ đi buôn thì nhanh giàu lắm hixhixx không hiểu sao :(

Cung tài có vũ khúc văn khúc tả phụ hóa khoa thì tiền tài có người giúp đỡ mà cũng không phải lo lắng về tiền bạc. Tiền tài dễ kiếm ít khi bị hao tán tiền tài. Có mức thu nhập tương đối ổn định

>> Tài bạch của cháu cũng ok nhưng chắc do điền trạch xấu quá nên không giữ được gì cả chú ạ có là hết mà toàn âm trầm trọng, được cái cứ thiếu cứ âm là có người giúp nên đến giờ vẫn lay lắt sống. Thu nhập thì ổn định nhưng chi tiêu thì bất thường nên lúc nào cũng thấy túng thiếu, nhưng vẫn nhởn nhơ thỉnh thoảng giật mình mới thấy lo thôi ạ.

Cung phu có phá quân hóa quyền phượng các chồng là người ccao ráo, phong độ, đẹp trai có chức quyền trong xã hội chồng có thể khuôn mặt hơi tròn, da trắng, chồng làm trong lĩnh vực quân đội hoặc kinh doanh.

>> Bác sĩ hoặc kỹ sư thì sao ạ? Lá số này chồng cháu có trị được cháu không ạ?
À cháu hỏi một chút là cung phu của cháu như thế này thì chồng có phải sẽ tương ứng có mệnh phá quân hóa quyền cư Tý không ạ???

Năm 2015: Năm nay có thể luân chuyển công việc, hoặc công việc phải đi lại nhiều, năm nay chuyện tình duyên không được như ý muốn.

Năm 2017: Năm nay trong nhà dễ có tang, hoặc mọi chuyện về công việc tình duyên không được thuận lợi cho lắm.

>> 2015 cháu bắt đầu đi làm, đi lại rấttttt nhiều. Năm nào cũng không có thuận lợi tình duyên tí nào cả ạ. 2017 nhà cháu có tang bên họ ngoại.

Cháu cảm ơn chú, cháu xin trả lời các phần chú đã diễn giải.

Mong nhận được câu trả lời của chú cho các câu hỏi bên trên ạ ^^
Đầu trang

buithithu88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi buithithu88 »

Em rất nể phục sự tìm tòi, ham học hỏi của bác, Em rất mong được bác xem qua tổng quan cho em với ah.
Hình ảnh
Đầu trang

Phụng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phụng »

thắng2016 đã viết: 07:38, 15/06/18
Phụng đã viết: 10:53, 12/06/18
thắng2016 đã viết: 16:40, 31/03/18 Tôi mới nghiên cứu về bộ môn tử vi cần xem những lá số thực tế để nghiệm lý về hạn quá khứ. Và tương lai nếu có thể?

Các bạn post lá số và câu hỏi muốn hỏi. Tôi sẽ cố gắng nói về lá số và trả lời các thắc mắc mà câu hỏi các bạn đưa ra.

Kính mời!
Dạ, em chào anh!
Anh vui lòng xem giúp em lá số của em với ạ. Đầu năm tới giờ em cảm thấy rất bất an và mệt mỏi. Mong anh giúp em anh nhé. Em cảm ơn anh nhiều ạ.
Bạn có vũ phá thủ mệnh là người thích tự lập có thiên hướng sống xa cách gia đình hoặc không hợp với gia đình. Nhiều lúc cúng khá cứng đầu khó bảo khi có cả không kiếp thì đôi lúc khá nóng tính. Bạn có thiên hướng làm nhiều nghề kiêm cả nghề tay trái. Nhiều lúc thấy sự sáng tạo, tìn tòi trong con người luôn có đi theo xu hướng mới . Bạn cao khoảng 1m53

Phụ mẫu có thái dương hãm địa gặp tuần làm sáng lên thì cha mẹ có thể là công chứcc hoặc kinh doanh cha mẹ tương đối khã giả.

Đại vận 13 22: Họcc hành thỉ cử tương đối thuận lợi hanh thông dễ dàng bạn có bằng cấp từ đại học trở lên. Bạn yêu khá sớm ở đại vận này đã có thẻ những năm 16,17,18 tuổi đã có những mối tình đầu.

Giai đoạn từ 23 32: Giai đoạn này công việc chưa được như ý muốn bạn có thể dễ chuyển việc mà không được thuận lợi.

Cung quan có tử tham thì công việc bình bình bạn có thể làm về kinh tế, hoặc kỹ thuật . Bạn làm công ăn lương thì phù hợp hơn là kinh doanh. Công việc bình ổn mà không có tính cạnh tranh lắm. Bạn cũng được bạn bè đồng nghiệp giúp đỡ trong cuộc sống cũng như trong công việc .

Cung tài có liêm sát quả tú thì tiền tài thu nhập ổn định giữ tiền chắc chắn mà ít hao tsn tiền tài mức thu nhập cũng ổn định tuy nhiên bình ổn.

Giai đoạn 33 42: Công việc ổn định hơn thuận lợi hơn. Công việc có thể phải di chuyển nhiều.

Cung di có thiên tướng gặp triệt thì đi đường cũng thuận lợi hanh thông. Bạn cũng có thể kỳ tổ xa quê lập nghiệp.

Cung phu vcd có tử tham xung chiếu có thái túê thì đường tình diyyên tương đối lận đận mà không được thuận lợi cho lắm
Dễ lập gia đình muộn. Trong cuộc sống gia đình dễ có sự xung khắc hay bất hòa.

Năm 2013,2012: Những năm này dễ có hạn tình cảm hoặc kết hôn.

Năm 2016: Công việc thuận lợi

Năm 2017: Năm nay trong nhà dễ có tang hoặc người ốm nặng.

Dạ, em chào anh Thắng!

Em xin cảm ơn anh đã giải lá số giúp em. Em xin nghiệm lý như sau:
- Em xa nhà vào Sg lập nghiệp năm 2004 đến nay, em làm nghể kế toán kiêm buôn bán hàng online, rất cứng đầu, hay cãi, rất nóng tính, nhưng sống rất tình cảm, sẵn sàng giúp đỡ những người khó khăn nên thường hay bị lợi dụng, ko muốn an phận. Anh nói rất rất chính xác, em đúng là cao 1.53m ko hơn ko kém.

- Cha mẹ em làm nghề kinh doanh, nói chung cũng có dư giả nếu ko muốn nói là giàu có nhưng rất tiếc là 2 người đã chia tay nhau khi em 14 tuổi.

- Em vào Sg lập nghiệp rồi kết hôn rồi sinh con, suốt khoảng thời gian từ năm 24 tuổi đến năm 32 tuổi, công việc trì trệ, ko được như ý, thay đổi công việc rất nhiều mà cũng ko đâu vào đâu, chồng cũng thất nghiệp luôn, khiến cho cuộc sống đi vào ngõ cụt, vợ chồng lục đục, gây gỗ tối ngày, nhiều lúc đường cùng muốn kết thúc cuộc đời cho xong.

- Bắt đầu từ năm 33 tuổi đến nay, công việc có phần may mắn, nhiều lúc em nghĩ ko biết có phải ông trời xui khiến, duyên số đưa đẩy ko, mà sao người ta tìm đến mình và đem công việc tới cho mình làm, tất cả mọi thứ thay đổi 1 cách đột ngột, tới giờ mà em còn ko tưởng tượng ra được sao mình lại gặp may mắn thế. Kinh tế thoải mái hơn thế nhưng ....

- .... vợ chồng lại bắt đầu lục đục, khẩu chiến suốt ngày, đi thôi, về nhà chẳng ai thèm nói với ai lời nào, cứ hễ mở miệng ra nói là cãi nhau, ko ai nhường ai. Kể từ lúc sinh con năm 2007 tới giờ, vợ chồng ko hòa hợp, hiện tại đang rất căng thẳng, chuyện ly dị chỉ là vấn đề sớm hay muộn mà thôi.

- Năm 2017 thì em chưa thấy có tang gì hoặc người thân đau ốm gì, lạy phật cho mọi người trong nhà con được bình an.

Tiện đây em nhờ anh xem dùm em, đường tình cảm của vợ chồng em đã sắp đến hồi kết thúc chưa ạ. Em thì ko muốn cảnh con có mẹ ko cha, nhưng cứ thế này thì làm sao mà sống lâu dài được. Em xin cảm ơn anh rất nhiều ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

eli5 đã viết: 14:45, 20/06/18
thắng2016 đã viết: 08:13, 20/06/18
eli5 đã viết: 18:20, 18/06/18

>> Dạ đoạn đầu là nhận xét về tính cách nên cháu cũng không khẳng định được ạ hehe nhưng về cơ bản cũng giống những gì mọi người hay khen. Cháu tự thấy bản thân khá tham vọng, không phải muốn sự nghiệp chức tước cao siêu nhưng không thích cuộc sống tẻ nhạt đơn sơ bình dị gì cả.

- Đại vận 16 25 của cháu thì khá suôn sẻ vì tuổi này cũng chỉ có học hành thi cử thì đều may mắn kết quả tốt hơn những gì mình bỏ ra.

- Bố cháu làm bộ đội, mẹ làm giáo viên, gia đình cũng bình thường thôi ạ.

>> Không biết sau này có địa vị gì không nhưng giờ vẫn lom dom lắm ạ. Tử phủ của cháu đắc cách nhưng không có đủ bộ tả hữu xương khúc khôi việt (chỉ có tả phù văn khúc) nên đúng kiểu dở dở ương ương thế nào ý ạ :( Cháu không có ý định làm công chức mà kinh doanh thì không có duyên gì cả chứ đi buôn thì nhanh giàu lắm hixhixx không hiểu sao :(

>> Tài bạch của cháu cũng ok nhưng chắc do điền trạch xấu quá nên không giữ được gì cả chú ạ có là hết mà toàn âm trầm trọng, được cái cứ thiếu cứ âm là có người giúp nên đến giờ vẫn lay lắt sống. Thu nhập thì ổn định nhưng chi tiêu thì bất thường nên lúc nào cũng thấy túng thiếu, nhưng vẫn nhởn nhơ thỉnh thoảng giật mình mới thấy lo thôi ạ.

>> Bác sĩ hoặc kỹ sư thì sao ạ? Lá số này chồng cháu có trị được cháu không ạ?
À cháu hỏi một chút là cung phu của cháu như thế này thì chồng có phải sẽ tương ứng có mệnh phá quân hóa quyền cư Tý không ạ???

>> 2015 cháu bắt đầu đi làm, đi lại rấttttt nhiều. Năm nào cũng không có thuận lợi tình duyên tí nào cả ạ. 2017 nhà cháu có tang bên họ ngoại.

Cháu cảm ơn chú, cháu xin trả lời các phần chú đã diễn giải.

Mong nhận được câu trả lời của chú cho các câu hỏi bên trên ạ ^^
Cảm ơn bạn đã nghiệm lý.

Bạn là người tương đối cá tính và sắc sảo. Bác sĩ hay kỹ sư là những người có nghề nghiệp ổn định nói nên rằng bạn chọn người bạn đời như nào bạn mới đồng ý chứ không phải thế nào cũng ừ và gật. Và cha mẹ đặt đâu con chạy đi chỗ khác theo sở thích tương lai của con chứ con không chịu ngồi đấy đâu. Đúng là tử phủ sáng không đủ bộ khôi việt, tả hữu, xương khúc, khoa quyền Lộc. Chỉ có bộ quang quý tả phụ thôi. Nhưng xét cung quan tài tương đối sáng sủa, mệnh thân tốt. Điền xấu không thể nói là bạn không có nhà được điều đó hoàn toàn vô lý. Khi 12 cung chắc chắn sẽ có những cung xấu chứ không thể tốt 12/12 được lên tùy theo mà luận đoán sao cho sát với thực tế thôi.

Còn cung phu ý bạn nói là truyền tinh là cung phu bạn có phá quân thì không nhất thiết chồng bạn có mệnh phá quân thế thì hơi máy móc. Cũng có những trường hợp như vậy . Nhưng mọi thứ cũng là do mình mình gặp người phù hợp mà cảm thấy đây là hạnh phúc của cuộc đời mình. Yêu thương trân trong chăm sóc mình thì bạn cứ tiến tới thôi theo con tim mình mách bảo. Chứ người đó mệnh không có phá quân ở tý thì không dám yêu sợ đổ vỡ thì hơi máy móc, khiên cưỡng mà không đem lại hạnh phúc niềm vui cho mình.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Phụng đã viết: 17:18, 20/06/18
thắng2016 đã viết: 07:38, 15/06/18
Phụng đã viết: 10:53, 12/06/18

Dạ, em chào anh!
Anh vui lòng xem giúp em lá số của em với ạ. Đầu năm tới giờ em cảm thấy rất bất an và mệt mỏi. Mong anh giúp em anh nhé. Em cảm ơn anh nhiều ạ.
Bạn có vũ phá thủ mệnh là người thích tự lập có thiên hướng sống xa cách gia đình hoặc không hợp với gia đình. Nhiều lúc cúng khá cứng đầu khó bảo khi có cả không kiếp thì đôi lúc khá nóng tính. Bạn có thiên hướng làm nhiều nghề kiêm cả nghề tay trái. Nhiều lúc thấy sự sáng tạo, tìn tòi trong con người luôn có đi theo xu hướng mới . Bạn cao khoảng 1m53

Phụ mẫu có thái dương hãm địa gặp tuần làm sáng lên thì cha mẹ có thể là công chứcc hoặc kinh doanh cha mẹ tương đối khã giả.

Đại vận 13 22: Họcc hành thỉ cử tương đối thuận lợi hanh thông dễ dàng bạn có bằng cấp từ đại học trở lên. Bạn yêu khá sớm ở đại vận này đã có thẻ những năm 16,17,18 tuổi đã có những mối tình đầu.

Giai đoạn từ 23 32: Giai đoạn này công việc chưa được như ý muốn bạn có thể dễ chuyển việc mà không được thuận lợi.

Cung quan có tử tham thì công việc bình bình bạn có thể làm về kinh tế, hoặc kỹ thuật . Bạn làm công ăn lương thì phù hợp hơn là kinh doanh. Công việc bình ổn mà không có tính cạnh tranh lắm. Bạn cũng được bạn bè đồng nghiệp giúp đỡ trong cuộc sống cũng như trong công việc .

Cung tài có liêm sát quả tú thì tiền tài thu nhập ổn định giữ tiền chắc chắn mà ít hao tsn tiền tài mức thu nhập cũng ổn định tuy nhiên bình ổn.

Giai đoạn 33 42: Công việc ổn định hơn thuận lợi hơn. Công việc có thể phải di chuyển nhiều.

Cung di có thiên tướng gặp triệt thì đi đường cũng thuận lợi hanh thông. Bạn cũng có thể kỳ tổ xa quê lập nghiệp.

Cung phu vcd có tử tham xung chiếu có thái túê thì đường tình diyyên tương đối lận đận mà không được thuận lợi cho lắm
Dễ lập gia đình muộn. Trong cuộc sống gia đình dễ có sự xung khắc hay bất hòa.

Năm 2013,2012: Những năm này dễ có hạn tình cảm hoặc kết hôn.

Năm 2016: Công việc thuận lợi

Năm 2017: Năm nay trong nhà dễ có tang hoặc người ốm nặng.

Dạ, em chào anh Thắng!

Em xin cảm ơn anh đã giải lá số giúp em. Em xin nghiệm lý như sau:
- Em xa nhà vào Sg lập nghiệp năm 2004 đến nay, em làm nghể kế toán kiêm buôn bán hàng online, rất cứng đầu, hay cãi, rất nóng tính, nhưng sống rất tình cảm, sẵn sàng giúp đỡ những người khó khăn nên thường hay bị lợi dụng, ko muốn an phận. Anh nói rất rất chính xác, em đúng là cao 1.53m ko hơn ko kém.

- Cha mẹ em làm nghề kinh doanh, nói chung cũng có dư giả nếu ko muốn nói là giàu có nhưng rất tiếc là 2 người đã chia tay nhau khi em 14 tuổi.

- Em vào Sg lập nghiệp rồi kết hôn rồi sinh con, suốt khoảng thời gian từ năm 24 tuổi đến năm 32 tuổi, công việc trì trệ, ko được như ý, thay đổi công việc rất nhiều mà cũng ko đâu vào đâu, chồng cũng thất nghiệp luôn, khiến cho cuộc sống đi vào ngõ cụt, vợ chồng lục đục, gây gỗ tối ngày, nhiều lúc đường cùng muốn kết thúc cuộc đời cho xong.

- Bắt đầu từ năm 33 tuổi đến nay, công việc có phần may mắn, nhiều lúc em nghĩ ko biết có phải ông trời xui khiến, duyên số đưa đẩy ko, mà sao người ta tìm đến mình và đem công việc tới cho mình làm, tất cả mọi thứ thay đổi 1 cách đột ngột, tới giờ mà em còn ko tưởng tượng ra được sao mình lại gặp may mắn thế. Kinh tế thoải mái hơn thế nhưng ....

- .... vợ chồng lại bắt đầu lục đục, khẩu chiến suốt ngày, đi thôi, về nhà chẳng ai thèm nói với ai lời nào, cứ hễ mở miệng ra nói là cãi nhau, ko ai nhường ai. Kể từ lúc sinh con năm 2007 tới giờ, vợ chồng ko hòa hợp, hiện tại đang rất căng thẳng, chuyện ly dị chỉ là vấn đề sớm hay muộn mà thôi.

- Năm 2017 thì em chưa thấy có tang gì hoặc người thân đau ốm gì, lạy phật cho mọi người trong nhà con được bình an.

Tiện đây em nhờ anh xem dùm em, đường tình cảm của vợ chồng em đã sắp đến hồi kết thúc chưa ạ. Em thì ko muốn cảnh con có mẹ ko cha, nhưng cứ thế này thì làm sao mà sống lâu dài được. Em xin cảm ơn anh rất nhiều ạ.
Cảm ơn bạn đã nghiệm lý.

Thật sự chuyện vợ chồng như là duyên nợ không biết phải nói sao khi bắt đầu đầy háo hức tình cảm khi còn duyên còn nợ. Nhưng đến khi có chuyện xảy ra hoặc có người thứ ba xen vào là rất mệt mỏi.

Trên lá số bạn cung phu không tốt lắm khi hội những sao lộc tồn thái túê cung vcd là những bất lợi về hôn nhân hay xung khắc hoặc muộn đường hôn nhân. Lại có tham hỏa xunh chiếu là chuyện vợ chồng không được như ý muốn. Thôi thì cố gắng biết vậy cố níu kéo đến đâu hay tới đó biết đâu con cái sau này lớn lên vợ chồng lại vui vẻ hòa thuận trở lại. Cón đường cùng rồi thì mới nói lời chia tay.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

tranthanhlam đã viết: 11:07, 20/06/18 Mong được hữu duyên với bác...
Mong bác xem giúp em đại hạn từ 23-32 với ạ!!!...
Nhất những năm có khả năng cao lấy vợ,có tình duyên...
Em cảm ơn bác !!!
đây là lá số của em
Hình ảnh
Thanh lâm khiêm tốn quá. Dạo này nghiên cứu đến đâu về cung điền trên bàn tay rồi. Không thấy lâm thi triển vài đường tuyệt kỹ xem tay giúp mọi người.

Có thể lâm lập gia đình hơi muộn vào khoảng những năm 2021,2022 mới có cơ hội kết hôn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”