Lá số nữ kiếm doanh thu 1 tỷ/tháng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Lá số nữ kiếm doanh thu 1 tỷ/tháng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Lá số này đc tử vi thủ mệnh đúng cho thổ cục lại hội chiếu cô quả nằm thế tang điếu phá thì cuộc đời có nhiều nỗi tâm sự sầu kín khó chia sẻ đx cùng ai.
Nữ mệnh thân cư quan có vũ tướng quyền dễ nổi nóng ko chịu nhường ai, dễ nạt ck! Có lẽ vậy mà gd lục đục??
Thuoengj đế ko cho ko ai, cung tử dương lương lộc được hồng đào riêu nhưng hiềm có kiếp kình linh thì con cái dễ có tật và có thể có bệnh về thần kinh hoặc bỏ thai???
Vài dòng đến bạn .
Rất mong đc bạn chia sẻ thêm về đương số.
Thân.
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Answer đã viết: 20:11, 20/06/18
HamanoRie đã viết: 19:53, 20/06/18
Cung tài bạch của bà kia có Vũ Khúc. Cung mệnh có Tử vi, Tả phụ. Bạn sinh năm 92 là Nhâm Thân. Nhâm làm Vũ Khúc hóa Kị cung tài, Tử vi hóa Quyền cung mệnh, Tả phụ hóa Khoa, và Thiên Lương hóa Lộc ở cung tử tức.

Mình phân tích cho bạn hiểu : Vũ khúc chủ tiền tệ, Vũ khúc đóng tài bạch là đúng vị, và khi can năm sinh của bạn là Nhâm làm cho Vũ khúc của bà kia Hóa kị, Hóa kị chủ thu về, tức là bà kia kiếm cực kì nhiều tiền trong kinh doanh do bạn mang lại. Là nguồn tài lộc vô hình của bạn đổ vào túi bà kia rồi còn đâu. :(

Can Nhâm Thân của bạn làm cung mệnh bà kia có Hóa quyền và Hóa khoa nên càng khẳng định tài lộc vô hình của bạn đổ phần lớn vào bà ấy. :(

Còn Thiên Lương hóa Lộc ở cung tử tức thì chủ kiếm tiền từ hợp tác, nhưng vì Thiên lương ghét Hóa lộc nên bà kia phải kinh doanh vất vả bận rộn mới kiếm được tiền. Hóa lộc trùng điệp ở cung tử làm cho biến động về gia đình bà này và con cái rất lớn khi hợp tác với bạn. :x

Bạn tra bảng tứ hóa sẽ thấy can Nhâm ứng với Lương Vi Phụ Vũ. Bạn thử tra thì thấy. Đáng lẽ bạn cũng phải kiếm từng đó rồi nhưng vì tài lộc vô hình của bạn chảy phần lớn vào túi bà đó r còn đâu. :(
Anh làm em đọc xong toát hết mồ hôi hột 😂. Và mặc dù thế em cũng phải công nhận là em là khách buôn lớn nhất của chị ấy, doanh thu buôn hàng tháng chị ấy thu từ em cũng kha khá. Còn chị ấy cũng là khách buôn lớn của em, nhưng đúng là càng làm thì em bán lẻ càng kém, chị ấy càng mạnh.

Vậy thì em nên tìm biện pháp nào để cũng gọi được lộc về đây hả anh :((. Anh có thể tư vấn giùm em có được không ạ :(
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

HamanoRie đã viết: 17:35, 20/06/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:25, 20/06/18 lá số trên sinh năm bao nhiêu đó ...thiên mã lộc tồn ở cung tài bạch thì đúng là cách cục trong kinh doanh thật
Chị ấy sinh năm 1990 anh à. Hôm bả up lá số lên hỏi lung tung xong phải tự che đi thông tin vì sợ đối thủ cạnh tranh bỏ bùa bỏ ngải 😂. Không biết có giữ vững được phong độ thế này trong bao lâu nữa. Em làm ăn với người này cực kỳ có lộc. Giao dịch với nhân viên của bả thì không tốt bằng giao dịch trực tiếp với bả luôn.
lá số này cung tài đắc cách : tuổi canh vũ khúc hóa quyền mà cung tài bạch can giáp vũ khúc tự hóa khoa ...nhưng gia đạo không tốt tình cảm vợ chồng không hòa thuận
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vnfaker98 đã viết: 20:17, 20/06/18 Lá số này đc tử vi thủ mệnh đúng cho thổ cục lại hội chiếu cô quả nằm thế tang điếu phá thì cuộc đời có nhiều nỗi tâm sự sầu kín khó chia sẻ đx cùng ai.
Nữ mệnh thân cư quan có vũ tướng quyền dễ nổi nóng ko chịu nhường ai, dễ nạt ck! Có lẽ vậy mà gd lục đục??
Thuoengj đế ko cho ko ai, cung tử dương lương lộc được hồng đào riêu nhưng hiềm có kiếp kình linh thì con cái dễ có tật và có thể có bệnh về thần kinh hoặc bỏ thai???
Vài dòng đến bạn .
Thân.
Dạ đương số này đúng là chửi chồng như hát hay anh ạ. Từ lúc em quen biết chị này, em chưa thấy chồng chị ấy chửi bới câu gì. Có thể chửi hay vũ phu ở đằng sau thì em không biết, nhưng chị này thì chuyện nhà có gì lôi tất lên mạng, chửi từ mẹ chồng đến chị họ chồng.

Nhiều khi em thấy chị ấy hơi có vấn đề về thần kinh. Tức là ko kiểm soát được cảm xúc. Trong kinh doanh thì rất giỏi, không bàn đến, nhưng ở mặt gia đình thì như vậy. Em chưa từng thấy người phụ nữ nào mà đem hết chuyện gia đình ra mua vui cho thiên hạ. Còn có bỏ thai thì em chưa từng được nghe nhắc đến nên không biết ạ.
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 21:10, 20/06/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:25, 20/06/18 lá số trên sinh năm bao nhiêu đó ...thiên mã lộc tồn ở cung tài bạch thì đúng là cách cục trong kinh doanh thật
Chị ấy sinh năm 1990 anh à. Hôm bả up lá số lên hỏi lung tung xong phải tự che đi thông tin vì sợ đối thủ cạnh tranh bỏ bùa bỏ ngải 😂. Không biết có giữ vững được phong độ thế này trong bao lâu nữa. Em làm ăn với người này cực kỳ có lộc. Giao dịch với nhân viên của bả thì không tốt bằng giao dịch trực tiếp với bả luôn.
lá số này cung tài đắc cách : tuổi canh vũ khúc hóa quyền mà cung tài bạch can giáp vũ khúc tự hóa khoa ...nhưng gia đạo không tốt tình cảm vợ chồng không hòa thuận
Em nghĩ là chị ấy cũng cô độc, muốn tìm người chia sẻ trong cuộc sống nhưng chắc cứ quen anh nào rồi cũng lại hỏng thôi. Âu cũng vì quá giỏi và độc tài nên họ cũng ko chịu nổi. Kể ra kiếm bớt tiền đi, gia đình thuận hòa thì tốt quá
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

HamanoRie đã viết: 21:07, 20/06/18

Chính ra con gái như bạn nghèo nghèo lại hay, combo xinh gái + nghèo nghèo thì hay hơn là giàu có + xinh đẹp. Combo xinh mà nghèo thì mới nhiều zai nó bu vào. :( sướng nhất bạn nhé. :(
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Answer đã viết: 21:16, 20/06/18
HamanoRie đã viết: 21:07, 20/06/18
Answer đã viết: 20:11, 20/06/18

Chính ra con gái như bạn nghèo nghèo lại hay, combo xinh gái + nghèo nghèo thì hay hơn là giàu có + xinh đẹp. Combo xinh mà nghèo thì mới nhiều zai nó bu vào. :( sướng nhất bạn nhé. :(
Chuyện tình cảm của em thì chán lắm, vì em thân cư tài nên em chỉ thích tiền thôi. Vì đầu óc chỉ nghĩ đến tiền nên tình cảm khô khan, zai thì theo nhiều nhưng em không biết duy trì mối quan hệ như thế nào nên quen ai cũng bị người ta bỏ.

Mà thời nay thì phụ nữ cứ phải ổn định tài chính mới yên tâm lập gia đình. Chứ nghĩ dựa vào chồng mà lấy phải ông không ra gì thì biết lấy gì mà nuôi con 😭
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

HamanoRie đã viết: 21:16, 20/06/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:10, 20/06/18

Em nghĩ là chị ấy cũng cô độc, muốn tìm người chia sẻ trong cuộc sống nhưng chắc cứ quen anh nào rồi cũng lại hỏng thôi. Âu cũng vì quá giỏi và độc tài nên họ cũng ko chịu nổi. Kể ra kiếm bớt tiền đi, gia đình thuận hòa thì tốt quá
trong cuộc đời không ai là hoản hảo cả được cái lọ sẽ mất cái chai :)
Đầu trang

duynhat123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi duynhat123 »

HamanoRie đã viết: 21:12, 20/06/18
vnfaker98 đã viết: 20:17, 20/06/18 Lá số này đc tử vi thủ mệnh đúng cho thổ cục lại hội chiếu cô quả nằm thế tang điếu phá thì cuộc đời có nhiều nỗi tâm sự sầu kín khó chia sẻ đx cùng ai.
Vài dòng đến bạn .
Thân.
Dạ đương số này đúng là chửi chồng như hát hay anh ạ. Từ lúc em quen biết chị này, em chưa thấy chồng chị ấy chửi bới câu gì. Có thể chửi hay vũ phu ở đằng sau thì em không biết, nhưng chị này thì chuyện nhà có gì lôi tất lên mạng, chửi từ mẹ chồng đến chị họ chồng.

Nhiều khi em thấy chị ấy hơi có vấn đề về thần kinh. Tức là ko kiểm soát được cảm xúc. Trong kinh doanh thì rất giỏi, không bàn đến, nhưng ở mặt gia đình thì như vậy. Em chưa từng thấy người phụ nữ nào mà đem hết chuyện gia đình ra mua vui cho thiên hạ. Còn có bỏ thai thì em chưa từng được nghe nhắc đến nên không biết ạ.
Chị không rành về tử vi lắm nên không bàn tới lá số. Nhưng chị thấy thường người cái gì cũng lôi lên facebook lên mạng kể lể chứng tỏ cuộc sống thực của họ rất cô đơn và không có bạn tâm tình. Muốn gây sự chú ý qua mạng ảo vì trong cuộc sống thực bận rộn một mình chèo chống không bạn tâm giao, lúc cần một người bạn thì không có nên đành xả ra trên mạng vậy.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”