CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Atulaaa
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: CUỘC THI UP ẢNH TUYỂN CHỌN ẢNH ĐẾ , ẢNH HẬU NGƯỜI ĐẸP ???

Gửi bài gửi bởi Atulaaa »

Tên đã viết: 22:47, 29/06/18
HamanoRie đã viết: 22:40, 29/06/18
Atulaaa đã viết: 21:51, 29/06/18

Công nhận trai hay gái mệnh thất sát phá quân thì thôi rồi. Hiền lắm cũng có nét cứng trên mặt =)) quả mắt này thì đúng là ấn tượng anh từng thấy. Mắt này nóng lên người ta tưởng muốn đốt nhà người ta còn gì :-O
Đây là ảnh mắt em lúc chưa nhấn mí anh ạ. Ảnh trên em nhấn mí xong trông bị mất chất đi nhiều. Mọi người không dám nhìn vào mắt em quá 10 giây vì sợ ấy. Ai thần kinh vững lắm, át được vía em mới dám nhìn vào mắt em mà nói chuyện 🤣. Không biết phá quân có ăn mắt này không, chứ thất sát mắt lộ hung quang thì đúng là em luôn 😣
không dám nhìn vào quá 10 giây thật . đúng là chưa thấy chưa tin, thấy rồi không dám tin :-O :-O :-O
Những người mệnh thất sát hầu như không ai hiền mình có nghiệm lý rồi. Ở ngoài đời toàn anh hùng hào kiệt không đấy đùa là các anh ý cầm đồ làm thật :). Trong mệnh sát phá tham hiền nhất là tham lang. Dù có thêm hoả linh thì cũng chỉ là cách của kinh doanh. Còn phá quân thất sát nếu không hội xương khúc là rất dữ dằn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Atulaaa đã viết: 23:06, 29/06/18
Tên đã viết: 22:47, 29/06/18
HamanoRie đã viết: 22:40, 29/06/18

Đây là ảnh mắt em lúc chưa nhấn mí anh ạ. Ảnh trên em nhấn mí xong trông bị mất chất đi nhiều. Mọi người không dám nhìn vào mắt em quá 10 giây vì sợ ấy. Ai thần kinh vững lắm, át được vía em mới dám nhìn vào mắt em mà nói chuyện 🤣. Không biết phá quân có ăn mắt này không, chứ thất sát mắt lộ hung quang thì đúng là em luôn 😣
không dám nhìn vào quá 10 giây thật . đúng là chưa thấy chưa tin, thấy rồi không dám tin :-O :-O :-O
Những người mệnh thất sát hầu như không ai hiền mình có nghiệm lý rồi. Ở ngoài đời toàn anh hùng hào kiệt không đấy đùa là các anh ý cầm đồ làm thật :). Trong mệnh sát phá tham hiền nhất là tham lang. Dù có thêm hoả linh thì cũng chỉ là cách của kinh doanh. Còn phá quân thất sát nếu không hội xương khúc là rất dữ dằn.
Cũng có bác xem lá số em bảo em là thất sát bị biến chất 😝. Em thấy em là người có 2 mặt thể hiện. Một mặt rất hung dữ và thích chiến đấu, vô cùng hiếu thắng từ học tập cho đến cuộc sống. Một mặt khi kinh doanh đối với khách hàng thì vô cùng nhường nhịn, bị khách chửi cũng không 1 lời nói lại luôn. Nên nếu không nhìn mặt em mà chỉ giao tiếp qua internet hoặc nhắn tin sẽ nghĩ em hiền lắm hehe. Chắc là tùy đối phương là ai mà bộc lộ bản tính của thất sát đến đâu. Duy có đôi mắt là với đối tượng nào khi gặp mặt em cũng đều dùng nó để áp đảo chiếm thế thượng phong trong cuộc nói chuyện. Tránh cho người ta nghĩ mình con gái mà định lừa đảo, chơi xấu.
Đầu trang

cumberbatch
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cumberbatch »

Em xin góp vui ạ, cơ mà em với mục đích giao lưu giao duyên là chính thôi ạ :)).

Em tự thấy càng ngày nhìn càng dữ, đặc biệt mắt có vẻ càng ngày càng hung ạ... Hoặc tùy tâm trạng thế nào mà người nhìn vào lúc bảo hiền lúc bảo dữ ạ. Có một thầy bảo em là mắt "tam thiên nhất địa" khá quý, em chưa biết thế là thế nào nhưng hình như chụp ảnh nhìn k ra tướng đấy. Mắt em nhìn bình thường lúc nghĩ ngợi con ngươi sẽ nhếch lên trên chút xíu, 3 phần đen 1 phần trắng nên em đoán là tướng thầy kia bảo.

Em không up được ảnh nên gửi vào link này bác nào quan tâm thì click vào nhìn tướng và số giúp em với nhé ạ.

LINK: https://drive.google.com/folderview?id= ... YE8JBCbh7u
Tập tin đính kèm
Cumberbatch.jpg (187.41 KiB) Đã xem 1000 lần
Sửa lần cuối bởi cumberbatch vào lúc 23:36, 29/06/18 với 3 lần sửa.
Đầu trang

NDHC
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NDHC »

một công một là hai, hai nhân hai là bốn, bốn cộng 2 là 6 yeah!!1
Sửa lần cuối bởi NDHC vào lúc 23:46, 29/06/18 với 2 lần sửa.
Đầu trang

ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

Theo cuốn Xem Tướng biết người của Thiệu Vĩ Hoa thì mắt cô này nhìn long lanh như có nước, tượng đào hoa.
Nếu một người có đôi mắt lúc nào cũng long lanh như có nước, ánh nhìn rất có thần thái thì chắc chắn lượng nước trong thận của họ luôn rất đầy đủ, vẻ ngoài gợi cảm, quyến rũ. Họ rất có sức hút, đặc biệt là với người khác giới.
Nhược điểm của những người này sẽ có mối quan hệ rất lớn với ngoại hình của họ. Họ thường dùng vẻ ngoài gợi cảm để thu hút người khác nhằm đạt được mục tiêu đề ra. Vì vậy, họ hay bị vướng vào những rắc rối trong tình cảm khiến bản thân rơi vào cảnh khó xử, khó tìm được hướng tháo gỡ. Vì vậy, lời khuyên dành cho họ là cần hết sức chú ý trong quan hệ với người khác giới để nắm giữ được hạnh phúc của mình; tránh tình trạng "mất cả chì lẫn chài", bỏ phí tuổi thanh xuân tươi đẹp khiến suốt đời phải ân hận.
Đầu trang

vodaoduc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vodaoduc »

Bạn Hamanorie có thể cho tôi xem ảnh chụp đôi mắt chính diện khi không chỉnh sửa qua máy tính ko. Thân
Đầu trang

ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

vodaoduc đã viết: 23:15, 29/06/18 Bạn Hamanorie có thể cho tôi xem ảnh chụp đôi mắt chính diện khi không chỉnh sửa qua máy tính ko. Thân
Tôi tìm được cái này. Anh tham khảo.
Tập tin đính kèm
eyes.png (14.8 KiB) Đã xem 1016 lần
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vodaoduc đã viết: 23:15, 29/06/18 Bạn Hamanorie có thể cho tôi xem ảnh chụp đôi mắt chính diện khi không chỉnh sửa qua máy tính ko. Thân
Dạ em xin gửi bác quả ảnh thẻ em mới chụp ạ. Ảnh duy nhất em chụp chính diện không chụp góc 3/4 kèm màu filter ạ. Ảnh này thì nhấn mí mất rồi ạ.
Đầu trang

ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

HamanoRie đã viết: 23:20, 29/06/18
Dạ em xin gửi bác quả ảnh thẻ em mới chụp ạ. Ảnh duy nhất em chụp chính diện không chụp góc 3/4 kèm màu filter ạ. Ảnh này thì nhấn mí mất rồi ạ.
Cô dọa tôi bằng đôi mắt thành công được rồi đấy.
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

ô long đã viết: 23:21, 29/06/18
HamanoRie đã viết: 23:20, 29/06/18
Cô dọa tôi bằng đôi mắt thành công được rồi đấy.
Vâng ạ, mắt cháu nhìn trên ảnh không kinh như ở ngoài đâu ạ 🤣. Càng qua năm tháng càng như muốn ăn tươi nuốt sống người khác khi tuổi nghề đi buôn của cháu càng có thâm niên ạ. Chứ hồi đi học và đi dạy học trông lành hơn nhiều ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”