Mệnh không thân kiếp lại có nhiều sao hãm tinh, có anh chị nào luận giúp em được không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hatran812
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh không thân kiếp lại có nhiều sao hãm tinh, có anh chị nào luận giúp em được không ạ?

Gửi bài gửi bởi Hatran812 »

Nhờ duyên mọi người xem giúp em lá số này với ạ... em 25t mà đường công danh còn gập ghềnh trắc trở quá đi xin việc mãi người ta vẫn không nhận :( không biết bao giờ mới tốt lên được huhu

Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mệnh không thân kiếp lại có nhiều sao hãm tinh, có anh chị nào luận giúp em được không ạ?

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn học ngành gì. hệ bao năm: Bạn là trưởng nữ
hay vai trưởng , Nhớ trả lời , sẽ có câu trả lời cho Bạn nhé.
Mến ,
Đầu trang

Hatran812
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh không thân kiếp lại có nhiều sao hãm tinh, có anh chị nào luận giúp em được không ạ?

hungton đã viết: 05:00, 29/06/18 Bạn học ngành gì. hệ bao năm: Bạn là trưởng nữ
hay vai trưởng , Nhớ trả lời , sẽ có câu trả lời cho Bạn nhé.
Mến ,
Em học cũng nhiều ạ... trước em học cử nhân tài chính ngân hàng 4 năm, sau e học cao học ngành quản lý dự án 2 năm. Em là con cả, bố em cũng là con trưởng ạ. Mong được nhận lời giải đáp từ anh.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Năm Mậu Tuất không t́ốt . Qua năm Kỷ Hợi . 2019 27 Tuổi. Bạn sẽ có việc làm .
10 năm 23--32Tuổi : Thất Sát hãm nhờ Tuần làm sáng về sau nhưng phải gặp trắc trở lúc đầu . Lá số này nên sống xa nơi sinh trưởng càng sớm thì càng tốt,
Mến ,
Đầu trang

Hatran812
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hungton đã viết: 22:10, 04/07/18 Bạn mến ,
Năm Mậu Tuất không t́ốt . Qua năm Kỷ Hợi . 2019 27 Tuổi. Bạn sẽ có việc làm .
10 năm 23--32Tuổi : Thất Sát hãm nhờ Tuần làm sáng về sau nhưng phải gặp trắc trở lúc đầu . Lá số này nên sống xa nơi sinh trưởng càng sớm thì càng tốt,
Mến ,
Dạ cám ơn anh nhiều ạ. Hiện giờ em đang sống và làm việc tại Úc, mong là mọi việc sẽ thuận lợi hơn chút xíu. Thật tình em cũng mong muốn có công việc sớm để qua năm sau có em bé, nhưng mà chắc là người tính không bằng trời tính anh ha...🙁🙁
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn mến ,
Bạn đi Úc năm, tháng nào? Bạn ở luôn hay trở về VN . Nhớ trả lời để nghiệm lý nhé .
Mến ,
Đầu trang

Hatran812
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hungton đã viết: 05:00, 05/07/18 Bạn mến ,
Bạn đi Úc năm, tháng nào? Bạn ở luôn hay trở về VN . Nhớ trả lời để nghiệm lý nhé .
Mến ,
Dạ em đi từ tháng 8/2015. E có dự tính là sẽ ở lại luôn nếu mọi việc ở bên này suôn sẻ ạ.
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

Hatran812 đã viết: 19:31, 04/07/18 Em học cũng nhiều ạ... trước em học cử nhân tài chính ngân hàng 4 năm, sau e học cao học ngành quản lý dự án 2 năm. Em là con cả, bố em cũng là con trưởng ạ. Mong được nhận lời giải đáp từ anh.
Hihi bác hungton 72 tuổi ui bạn ạ.
Đầu trang

Hatran812
Mới gia nhập
Mới gia nhập

mama mia đã viết: 07:18, 05/07/18
Hatran812 đã viết: 19:31, 04/07/18 Em học cũng nhiều ạ... trước em học cử nhân tài chính ngân hàng 4 năm, sau e học cao học ngành quản lý dự án 2 năm. Em là con cả, bố em cũng là con trưởng ạ. Mong được nhận lời giải đáp từ anh.
Hihi bác hungton 72 tuổi ui bạn ạ.
Ui thế hả chị😆😆😆 nhiều khi giờ bác hungton đang cười khà khà được trẻ lại mấy chục tuổi đó chị😆😆
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Vũ tướng âm không đa đoan hiểu sự ,haiz ! Rồi một ngày không xa tiểu cô nương này sẽ tìm thấy niềm hân hoan giác ngộ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”