Xin làm ơn xem giúp quẻ dịch hỏi về hôn nhân

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
NQH173
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin làm ơn xem giúp quẻ dịch hỏi về hôn nhân

Gửi bài gửi bởi NQH173 »

Kính xin được giúp đỡ!

Hiện tôi đang vô cùng bối rối việc gia đình. Gieo quẻ hỏi về hôn nhân, vào giờ Tỵ ngày 25/5 âl (ngày Tân Sửu, tháng Mậu Ngọ, năm Mậu Tuất), nhận được quẻ Lôi Thuỷ Giải, không có hào động.

Mong được bác/anh/chị nào xem giúp! Tôi xin chân thành cảm ơn.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Xin làm ơn xem giúp quẻ dịch hỏi về hôn nhân

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

NQH173 đã viết: 10:16, 08/07/18 Kính xin được giúp đỡ!

Hiện tôi đang vô cùng bối rối việc gia đình. Gieo quẻ hỏi về hôn nhân, vào giờ Tỵ ngày 25/5 âl (ngày Tân Sửu, tháng Mậu Ngọ, năm Mậu Tuất), nhận được quẻ Lôi Thuỷ Giải, không có hào động.

Mong được bác/anh/chị nào xem giúp! Tôi xin chân thành cảm ơn.
Quẻ của bạn đây.

Ở quẻ này thấy gì xung khắc đâu mà hối rối. Có thể vài ngày nữa là mọi chuyện yên ổn thôi
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_010100.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_010100.jpg (42.5 KiB) Đã xem 1017 lần
Đầu trang

NQH173
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NQH173 »

Cảm ơn anh, quả thực sáng nay tôi hỏi trong lúc vô cùng bối rối. Ông xã không hiểu sao nghe lời người ngoài về gây lộn trong nhà, nói nhiều câu rất khó nghe khiến lúc đó tôi rất hoang mang. Sau đó anh ấy bỏ đi ra ngoài. Hiện giờ thì đã về và đã bình tĩnh hơn, hy vọng như anh nói là vài ngày tới sẽ ổn. Trân trọng cảm ơn anh.
Đầu trang

hoangkhanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangkhanh »

NQH173 đã viết: 21:53, 08/07/18 Cảm ơn anh, quả thực sáng nay tôi hỏi trong lúc vô cùng bối rối. Ông xã không hiểu sao nghe lời người ngoài về gây lộn trong nhà, nói nhiều câu rất khó nghe khiến lúc đó tôi rất hoang mang. Sau đó anh ấy bỏ đi ra ngoài. Hiện giờ thì đã về và đã bình tĩnh hơn, hy vọng như anh nói là vài ngày tới sẽ ổn. Trân trọng cảm ơn anh.
Thân Quan gặp ngày Sửu tọa mộ, bị nguyệt kiến Ngọ và đám Tử tôn khắc phá. 6 ngày gặp ngày Mùi nữa sẽ ok. Mùi xung Sửu giải Quan. Câu Trần Thổ động sinh Quan nên sẽ tốt đẹp. :)
Đầu trang

NQH173
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NQH173 »

Dạ, ông xã em chơi cùng một đám bạn (có cả họ hàng), mấy người này hay đặt điều và khích bác nhau nên ông xã hay bị ảnh hưởng. Đã nhiều lần có chuyện nhưng em phân tích cũng đã qua. Riêng lần này họ lại khích ông xã về đòi bỏ vợ con, chia tài sản để ra ở riêng một mình, không phải chăm lo cho ai. Không hiểu sao vậy mà ông ý cũng nghe được, về nhà gây sự. Hôm qua em đã ngồi nói chuyện thì có vẻ bình tĩnh lại, nhưng vẫn chưa vui vẻ. 6 ngày nữa đến ngày Mùi là thứ 7, lại đúng là ngày ông ý sẽ gặp lại đám bạn kia (vì ngày đó là ngày mấy người họ tụ tập hằng tuần để chơi bóng), em sợ là lại bị họ khích nữa. Hy vọng là được như bác nói, đến ngày đó họ không còn phá nữa, và mọi việc sẽ qua ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”