Xin luận giúp cái số Đế cụt hai càng :D

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
duynhat123
Chính thức
Chính thức

Re: Xin luận giúp cái số Đế cụt hai càng :D

Gửi bài gửi bởi duynhat123 »

Long Đức đã viết: 07:08, 09/07/18 Mệnh có Tử Vi cư Ngọ + Lộc Tồn thì tốt rồi!

Cách Tử Phủ Vũ Tướng được Lộc Tồn, Tả Hữu rất đẹp. Tiếc là bị Tuần, Triệt làm giảm đi vài phần.

Có biết 1 cô cũng Tử Vi cư Ngọ có Lộc Tồn đồng cung (Tuổi Kỷ nên được thêm Hóa Lộc tại Tài và không dính Tuần, Triệt). Khá xinh, học hành thì bình thường, nghỉ học sớm, công việc bình thường. Tình cờ quen biết và lấy chồng Việt kiều, chồng rất khá giả. Sau khi lấy chồng, xuất ngoại và chồng không cho đi làm. Ở nhà không làm gì cũng buồn, cho nên có đầu tư bất động sản (nói đầu tư cho đúng chuyên môn vậy thôi, chứ đại khái là thấy thích ngôi nhà nào đó thì mua vào rồi lúc được giá thì bán ra. Đấy là cái thời điểm địa ốc phát triển nên cũng dễ kiếm ăn, và cũng có hơi của người chồng trong đó).
Cám ơn Bác Long Đức rất nhiều ạ. Em cũng thích bất động sản nhưng cung Điền xấu với khả năng cũng chưa có nên chưa dám. Hy vọng tương lai khởi sắc hơn, em cám ơn bác đã ghé.
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

Sao chủ topic không cất bớt info đi nghe luận có phải được trận cười rồi không ? 🤣 bây giờ thì nhạt rồi .
• tử vi cư ngọ cực hướng ni minh , được ngồi cái ghế " tiền cái hậu mã " , cụt 2 càng hoặc 12 càng để hóng tiếp các kiểu nịch pháp , tuần triệt pháp , hóa công đại pháp .. thời đại tên nửa , đất nước của chúng nóa nên cái đẳng tổ phán rồi , vẫn còn ôn đi ôn nại sách giáo khoa từ thập niên xx , rồi con hét má khen âu cơ .

• Đôi dòng thức tỉnh . Chờ đợi những điều chưa được khám phá .

好怕啊 😌
Đầu trang

duynhat123
Chính thức
Chính thức

TheLinh đã viết: 07:27, 09/07/18 Chị này nhìn mặt múp thật, giống y hệt em :))

Em cũng tử vi nhưng ở chỗ khác :">

Mà con gái thiên hỷ nhìn mặt mũi đều luôn có nét khả ái riêng :x
Cám ơn em ghé qua! Tử vi em ở đâu vậy Hihi

Chị thấy lúc nào chị cũng khó giữ tiền. Đại vận vừa qua đúng là tiền ra kinh khủng khiếp... không biết chị làm gì mà hết sạch. Hy vọng đại vận tới đỡ hơn mà thấy có song hao sợ chắc đỡ không nổi :))
Đầu trang

duynhat123
Chính thức
Chính thức

thanosdeptrai đã viết: 07:54, 09/07/18 Lá này học hành khó thuận lắm ...(vì 1 là học khó tiếp thu... 2 là môi trường day quá nhiều elite [toàn là người dạy giỏi]) đi làm cũng vậy ... tự kinh doanh ổn hơn

thấy cũng khá lên bớt rồi... vì trước đó mình thấy đầu tư thất thoát nhiều hơn lời... (trước 30t)

Mà bạn kinh doanh cái gì thế ? vì mình thấy cũng nhiều người biết tới bạn đó ... cái gì đó liên quan đến thiết kế...

Năm nay tính hùng hạp làm ăn lolz nhưng năm sau hùng hạp với người thứ 2 khá hơn ...

có gì tối về dợt mấy cái hạn cũ :-? giờ đang busy 1 chút
Cảm ơn bạn.
Đại vận trước đúng là thất thoát nhiều nhưng không tới nổi tèo.
Mình kinh doanh quần áo. Làm việc thì làm thiết kế /vẽ sách / thiết kế game qua mạng.

Mình không tính hùn hạp làm ăn với ai. Chỉ thích làm một mình, nếu có hùn chắc hùn với chồng.

Nhờ bạn luận giúp đại vận 10 năm tới. Cảm ơn bạn.
Đầu trang

duynhat123
Chính thức
Chính thức

Dukas đã viết: 10:15, 09/07/18 Sao chủ topic không cất bớt info đi nghe luận có phải được trận cười rồi không ? 🤣 bây giờ thì nhạt rồi .
• tử vi cư ngọ cực hướng ni minh , được ngồi cái ghế " tiền cái hậu mã " , cụt 2 càng hoặc 12 càng để hóng tiếp các kiểu nịch pháp , tuần triệt pháp , hóa công đại pháp .. thời đại tên nửa , đất nước của chúng nóa nên cái đẳng tổ phán rồi , vẫn còn ôn đi ôn nại sách giáo khoa từ thập niên xx , rồi con hét má khen âu cơ .

好怕啊 😌
Mình post info lên cho dễ luận với lá số, chỉ hỏi duy nhất về đại vận sắp tới. Mình không đánh đố hay hỏi về bản thân, lá số thì có sao nói vậy. Mình nghe luận rồi tự biết áp dụng cho bản thân mình. Cám ơn bạn Dukas đã ghé, nhưng thấy sợ quá thì bạn đi ngủ một giấc cho đỡ sợ rồi khỏi ghé lại cũng được.
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

duynhat123 đã viết: 10:38, 09/07/18
Dukas đã viết: 10:15, 09/07/18 Sao chủ topic không cất bớt info đi nghe luận có phải được trận cười rồi không ? 🤣 bây giờ thì nhạt rồi .

好怕啊 😌
Mình post info lên cho dễ luận với lá số, chỉ hỏi duy nhất về đại vận sắp tới. Mình không đánh đố hay hỏi về bản thân, lá số thì có sao nói vậy. Mình nghe luận rồi tự biết áp dụng cho bản thân mình. Cám ơn bạn Dukas đã ghé, nhưng thấy sợ quá thì bạn đi ngủ một giấc cho đỡ sợ rồi khỏi ghé lại cũng được.
- Thật ra tôi cũng không thích cm vào nick trắng vì tôi sợ tử vi nâng bi lắm .

- Tôi sợ " cá sấu " bạn à , sợ cả chị em nhà chị 'duyên', nên đường đột nao vào cũng hơi rén .

- Nếu có vấn đề về đọc hiểu thì nên chậm lại một chút trước khi trả lời bạn nhé , để não đi trước răng bạn à .
Đầu trang

duynhat123
Chính thức
Chính thức

Dukas đã viết: 10:55, 09/07/18

好怕啊 😌

- Tôi sợ " cá sấu " bạn à , sợ cả chị em nhà chị 'duyên', nên đường đột nao vào cũng hơi rén .

- Nếu có vấn đề về đọc hiểu thì nên chậm lại một chút trước khi trả lời bạn nhé , để não đi trước răng bạn à .
Mình biết bạn lâu rồi, bạn đi topic nào của người ta cũng dùng lời lẽ nặng nề khi người ta luận. Nếu bạn ghi câu cuối bằng tiếng Việt đàng hoàng chắc mình không hiểu lầm, mà nếu lỡ hiểu lầm rồi thì mình xin lỗi vì không rút lại được. Mình cũng không dám nhờ bạn luận lá số nên cảm ơn bạn đã ghé vậy.
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

:3 che bớt info mới challenge :3 đang đi làm... tối về coi tiếp
Đầu trang

duynhat123
Chính thức
Chính thức

thanosdeptrai đã viết: 11:13, 09/07/18 :3 che bớt info mới challenge :3 đang đi làm... tối về coi tiếp
Mình không biết... Do thấy thường người luận hay hỏi về cá nhân và đại vận trước nên mình nghĩ ghi info ra luôn để nghiệm với lá số thì dễ hơn. Thôi lỡ post rồi không sửa được, đành vậy. Cảm ơn bạn.
Đầu trang

Dukas
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Dukas »

duynhat123 đã viết: 11:04, 09/07/18
Dukas đã viết: 10:55, 09/07/18

Mình biết bạn lâu rồi, bạn đi topic nào của người ta cũng dùng lời lẽ nặng nề khi người ta luận. Nếu bạn ghi câu cuối tiếng Việt đàng hoàng chắc mình không hiểu lầm, mà nếu lỡ hiểu lầm rồi thì mình xin lỗi vì không rút lại được. Mình cũng không dám nhờ bạn luận lá số nên cảm ơn bạn đã ghé vậy.
- Bạn chả có nỗi nầm gì với C cả , C cũng chả nà ai cả mà để bạn phải care . C cũng không có tật hay noăng quăng nuận dạo bạn à . Chỉ đơn giản thấy ná số bạn đặt info nên mà gọt chuẩn theo ná số quá , bao nhiêu kiến thức tướng sợ triệt rồi phủ sợ tuần , rồi nang thang khắp nơi góp nhặt exp bay đi đâu hết rồi , nên cát thấy cái nền tử vi mà thế thì đóng sách nại cho bớt ô nhiễm môi trường , tiếp tục nâng bi .

- Vậy Cát nàm khán giả , sr cho sự đường đột .

" Đàn ông nông nổi giếng khơi , Đàn bà sâu sắc như cơi để trầu "
Sửa lần cuối bởi Dukas vào lúc 11:38, 09/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”