NHỮNG LÁ SỐ BỊ NGƯỜI TA GẠ TÌNH HAY GẠ TÌNH NGƯỜI TA MỜI VÀO ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
minmin9699
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: NHỮNG LÁ SỐ BỊ NGƯỜI TA GẠ TÌNH HAY GẠ TÌNH NGƯỜI TA MỜI VÀO ????

Gửi bài gửi bởi minmin9699 »

Trần Thúy đã viết: 22:19, 12/07/18
minmin9699 đã viết: 22:13, 12/07/18
Trần Thúy đã viết: 22:02, 12/07/18
Chị nhìn tướng em chị k biết xem tướng cũng đoán là em cũng k quá tiêu cực chuyện đấy đâu vì em nhìn không phải kiểu bánh bèo chìm đắm cảm xúc mà. Cứ yolo bay nhảy như tuổi của em và tính của em thôi.
À tóc chị không mềm mượt gì, hiểu cảm xúc của em lun. Tóc chị không xù mà tóc chị xoăn tự nhiên, trước chị cũng không thích nó lắm mà giờ thấy may sao tóc thế nhìn lại hay hay, nhìn đỡ ít tóc haha. Đấy cái gì cũng thế, chỉ là cách nhìn nhận vấn đề của mình thôi em ;;)

À bác Ô Long hơn em nhiều tuổi lắm đấy, không phải "anh/em" đâu :)).
;;) e được quả combo xoăn xù, e giờ xoăn ra lại thành nửa phở nửa mì :V chẳng biết nên khóc hay nên cười nữa chị a, nhờ nó mà ngày đầu đi học đại học e đã nổi nhất lớp rồi, bạn nó gọi e là nữ thần sấm sét :> vâng, đúng là đời thay đổi khi ta thay đổi :D
chết dở chị ạ, e chỉ xem mỗi giới tính, thấy nữ em xưng chị, nam em xưng anh. cái tên nghe hay hay, chắc xưng anh em được.
bác Ô Long có thấy lời tạ tội này thì bỏ qua cho cháu nhe, cháu thực sự không biết.
Đầu trang

MaiAnhhh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi MaiAnhhh »

Em lá số sinh tháng nhuận nên xin post lá tứ trụ lên để các bác phán ạ!

Em đi học thì bị thầy gạ, đi làm thì được sếp nam yêu quý hơn bình thường, đi bar luôn có sđt mới đem về, từng bị mang tiếng oan là con giáp thứ 13 (n+1 lần). Em không phủ nhận tính em có hơi lẳng, nhưng luôn biết dừng đúng lúc để không làm gì trái đạo đức. Bạn em nhận xét lúc em lẳng như thành con người khác so với bình thường

Hình ảnh
Đầu trang

Tram105
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tram105 »

Cao nhân hữu duyên xem qua giúp em cung nô bộc thế nào ạ, trc h bạn em quen đa số là gái xinh vs giàu ạ
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Tram105 đã viết: 08:22, 13/07/18 Cao nhân hữu duyên xem qua giúp em cung nô bộc thế nào ạ, trc h bạn em quen đa số là gái xinh vs giàu ạ
Hình ảnh
lá này chủ và nô vía ngang nhau vì cả 2 bị tuần triệt vuốt nên sẽ không có chuyện bị 1 bên ăn hiếp lấn áp hãm hại lợi dung

bạn bè ngoài giàu đẹp thì còn có người khuynh hướng tin vào tâm linh , nhân quả , thần phật , kiếp này kiếp sau , tin vào bói toán tử vi

lá này nhìn cung phu là biết sẽ có 2 đời chồng trở lên , từ ban trai người tình cho tới chồng sẽ có loại thích ăn chơi phá tán xài tiền nhiều kiêu căng hung bạo vũ phu nóng tính , hoặc kieu đàn ông tính như đàn bà am hiểm thủ đoạn đa nghi , hay bị mang tiếng xấu

xem ra nữ này bị gạ tình cao nhất là sau 30 tuổi

nữ này thuộc kiểu được chăm sóc quá kỹ môi trường không gian hạn chế , ít có cơ hội trải nghiệm cuôc sống , giống kiểu tiểu thư cô chiêu được cha me cưng chiều , cha mẹ cũng thuộc dạng khá giả
Đầu trang

DongSongEmDem
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi DongSongEmDem »

Toàn bị người ta gạ tình nè bác, bác xem qua em sẽ phản hồi nghiệm lý nha :D
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

DongSongEmDem đã viết: 10:39, 13/07/18 Toàn bị người ta gạ tình nè bác, bác xem qua em sẽ phản hồi nghiệm lý nha :D
Hình ảnh
lá này nhìn mệnh là trước 30 tuổi nhát gái bỏ mịa

thân cư tài thì thích kiếm tiền mê tiền , thân cư di thì thích đi ra ngoài đi xa , thân cư thê thì làm gì cũng nể vợ có cái gì đó dính chặt với người vợ và những người đàn bà có quan hệ tình dục với mình ....thê ở đây không chỉ nhất thiết là vợ trên giấy mà có thể là người đàn bà gần gũi với nam chủ số

- lá này có thể bị gạ tình nhưng bản thân chủ số cũng đâu có từ chối , mèo nào chả mê mỡ mê cá

- được cái ban bè người yêu người tình cũng là người rất giỏi và tốt với chủ số ,

- cái này tôi có xem lá số này về hạn trong tháng rồi ....

-lá này mà đi cá độ đá banh , chơi LOL ĐỀ , cờ bạc , đầu cơ chộp giựt hay mượn tiền người ta hay cho người ta mượn tiền thì cũng đam lại hâu quả khủng khiếp cho đương số
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

B chỉ giùm cách tình cảm và tính tình ong bướm của lá số này với ạ.

Có sợ bị gái lừa ko b?

Thank b :x :x :D :D :D :D

Hình ảnh
Đầu trang

than_menh dong cung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi than_menh dong cung »

Anh thử xem lá số của em, xem loại đàn ông em đã từng quen ra sao, em sẽ nghiệm lý.
Lưu ý: đã từng bị gửi ảnh nóng, rất hot :D
Hình ảnh
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

than_menh dong cung đã viết: 13:43, 13/07/18 Anh thử xem lá số của em, xem loại đàn ông em đã từng quen ra sao, em sẽ nghiệm lý.
Lưu ý: đã từng bị gửi ảnh nóng, rất hot :D
năm ngoái à em hay 2013.... còn ko anh đợi đáp số 8-> 8->
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngoisaocodon2k »

em đọc chủ đề thấy hấp dẫn quá nên ghé qua đây
em cũng muốn biết mình thuộc kiểu nào ạ. Hy vọng hữu duyên được các cao nhân xem cho em lá số này với ạ

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”