Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.hihi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vodaoduc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi vodaoduc »

hungton đã viết: 08:27, 15/07/18 Bạn mến ,
Bí quyết có trí nhớ :
1- Cố tránh đừng để bị giận dữ , ngũ 7-8 giờ . Không uống rượu , hút thuốc , Uống nước nhiều .
2- Làm chủ bản thân không đễ bị hoàn cảnh bên ngoài khống chế. Mỗi buổi tối trước khi ngũ chà xạ́t 2 lòng bàn chân vài phút , Sáng ngũ dậy cũng làm vậy.
3- Luôn luôn tha thứ lỗi lầm người khác tác hại đến mình , làm nhục mình . Tha thứ để tâm mình được giải thoát.
4- Luôn luôn làm ̣điều thiện , điều phúc . Giúp người bất cứ lúc nào , Bố thí Ba La Mật : giúp người không cầu báo đáp là hạnh bồ tát . là hạnh phúc vĩnh hằng . "Không ta , không người không vật . "
5- Có hoài bảo giúp người . nếu không có thì tự giúp mình , tự mình độ mình qua khỏi những ràng buộc , những nghịch cảnh của kiếp người .. : Không thay đổi được hoàn cảnh mình đang bị trói buộc thì nên nhẫn nhục đợi thời vận : Nên biết thiên định: <Tử vi> để nhẫn nhục chờ thời . Quy luật :"Vạn vật biến chuyển :Sự việc luôn luôn thay đổi không bao giờ đứng yên một chỗ " Từng Đại hạn 10 năm trong khoa Tử vi "
Nhờ Tử vi mà tôi biết là hậu vận tôi có duyên với Tử vi và viết sách tử vi . Tôi sẽ biếu cho Ai ham mê Tử vi .
Mến ,
Bác biếu tôi 1 cuốn đọc đi. Tôi cũng thích tử vi. Đọc xong tôi phản hồi cho bác
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cháu kính chúc bác Hung Ton luôn mạnh khỏe, vui vẻ trong cuộc sống và thật nhiều người có duyên được bác chỉ đường.h

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

Bí quyết có trí nhớ :
1- Cố tránh đừng để bị giận dữ , ngũ 7-8 giờ . Không uống rượu , hút thuốc , Uống nước nhiều .
2- Làm chủ bản thân không đễ bị hoàn cảnh bên ngoài khống chế. Mỗi buổi tối trước khi ngũ chà xạ́t 2 lòng bàn chân vài phút , Sáng ngũ dậy cũng làm vậy.
3- Luôn luôn tha thứ lỗi lầm người khác tác hại đến mình , làm nhục mình . Tha thứ để tâm mình được giải thoát.
4- Luôn luôn làm ̣điều thiện , điều phúc . Giúp người bất cứ lúc nào , Bố thí Ba La Mật : giúp người không cầu báo đáp là hạnh bồ tát . là hạnh phúc vĩnh hằng . "Không ta , không người không vật . "
5- Có hoài bảo giúp người . nếu không có thì tự giúp mình , tự mình độ mình qua khỏi những ràng buộc , những nghịch cảnh của kiếp người .. : Không thay đổi được hoàn cảnh mình đang bị trói buộc thì nên nhẫn nhục đợi thời vận : Nên biết thiên định: <Tử vi> để nhẫn nhục chờ thời . Quy luật :"Vạn vật biến chuyển :Sự việc luôn luôn thay đổi không bao giờ đứng yên một chỗ " Từng Đại hạn 10 năm trong khoa Tử vi "
Nhờ Tử vi mà tôi biết là hậu vận tôi có duyên với Tử vi và viết sách tử vi . Tôi sẽ biếu cho Ai ham mê Tử vi .
Mến ,
Ôi những bí quyết bác Hùng Tôn nói quả thật cháu vẫn chưa làm được ngoài trừ cháu ko thuốc lá, rượu bia.hihi thật là quý giá. Cháu cám ơn bác nhiều lắm.

Bác ơi, năm ngoái là năm đau buồn nhất với cháu, tự nhiên cháu tìm đến và yêu thích Tử vi lúc nào không hay. Tử vi không chỉ để biết ý trời mà còn giúp người nữa. Nên cháu thích lắm. Cuốn sách của bác khi xuất bản không biết có được bán tại Việt Nam không? Cháu xin đặt vài quyển cũng là để tặng tri âm ạ.
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

hungton đã viết: 03:43, 15/07/18 Bạn tuanbun1990 mến ,
Bạn xác nhận giờ sinh , học gì , hệ năm ?nay làm gì?
Bạn muốn hỏi v/v gì?
Mến ,
Vâng theo lời bố mẹ thì sinh vào 4 h sáng kém 15 đến 4h 15(ghi ở giấy) sinh năm 1990 nên ra trường lâu r (5 năm) học máy tính ( công nghệ thông tin cử nhân: khá học rất dốt và mải chơi may mắn lắm mới lấy được bằng....) nay đang thất nghiệp ( hơn 1 năm rồi...) cao 1m72 55kg sống ở hà nội...

Muốn hỏi về tổng quát thôi ạ vì thấy tử vi rất hay( đọc câu chữ rất hay hì hì .........)
Đầu trang

Nguyen tran thai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nguyen tran thai »

Nguyen tran thai đã viết: 22:18, 08/07/18
hungton đã viết: 21:34, 08/07/18
Nguyen tran thai đã viết: 02:59, 07/07/18

Bạn mến ,
Nhờ Bạn post lá số lên nhé.
Mến ,
Dạ đây ạ . Mong bác giúp
Bạn là trưởng hay vai trưởng ?
Mến ,
Dạ không ạ . Cháu là thứ 5 trong số 6 chị em
Nhà cháu có 3 chị gái đầu, trên cháu có 1 anh trai và 1 em trai dưới. Bố cháu thì là trưởng ạ.
Mong Bác Hùng Tôn cho cháu xin vài lời ạ . Hy vọng bác ko quên lá số của cháu :)
Cháu cảm ơn bác.
Đầu trang

Tatata
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tatata »

kính chào bác Hungton và các anh chị, em muốn xem lá số hộ một em gái, gia đình bé này có thể nói là khá giả, bố mẹ là bác sĩ. bé này có bệnh về tiêu hóa từ nhỏ, hay ốm yếu. dáng người cao. bác Hungton và mọi người có thể xe, tổng quan giúp em về lá số này được không ạ .. em xin cám ơn
Hình ảnh
Đầu trang

juls
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi juls »

vodaoduc đã viết: 08:58, 15/07/18
Bí quyết có trí nhớ :
Mến ,
Bác biếu tôi 1 cuốn đọc đi. Tôi cũng thích tử vi. Đọc xong tôi phản hồi cho bác
cháu có thể xin đọc sách bác viết đươc không ạ bác?
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Quý Bạn thích Tử vi mến ,
Trong lúc chờ đợi sách XB . Giới thiệu Quý Vị xem Tử Vi ỨNG Dụng của Bác Bửu Đình nghe tiếng là HAY LẮM .
Mến ,
Đầu trang

Nguyen tran thai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nguyen tran thai đã viết: 16:58, 15/07/18
Nguyen tran thai đã viết: 22:18, 08/07/18
hungton đã viết: 21:34, 08/07/18
Dạ đây ạ . Mong bác giúp
Bạn là trưởng hay vai trưởng ?
Mến ,
Dạ không ạ . Cháu là thứ 5 trong số 6 chị em
Nhà cháu có 3 chị gái đầu, trên cháu có 1 anh trai và 1 em trai dưới. Bố cháu thì là trưởng ạ.
Mong Bác Hùng Tôn cho cháu xin vài lời ạ . Hy vọng bác ko quên lá số của cháu :)
Cháu cảm ơn bác.
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Qua năm Hợi . 2019. Bạn có cơ hội làm có tài lộc khá giả . Mọi chuyện đều có trắc trở lúc đầu .
Mến ,
Đầu trang

Nguyen tran thai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 22:28, 18/07/18 Bạn mến ,
Qua năm Hợi . 2019. Bạn có cơ hội làm có tài lộc khá giả . Mọi chuyện đều có trắc trở lúc đầu .
Mến ,
Dạ , cháu cảm ơn bác đã xem giúp cháu. Như vậy sang năm 2019 thì cháu sẽ tốt hơn ạ. Bác xem giúp cháu đại vận nào là tốt nhất ạ? Cháu tự kinh doanh riêng có ổn ko bác. Cháu xin cảm ơn bác.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”