Các cao nhân giải giúp em lá số này với ạ

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
Thychinhchinhthy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các cao nhân giải giúp em lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi Thychinhchinhthy »

Cao nhân giải giúp em lá số này với ạ. Em cảm ơn nhiều lắm ạ 😭
Tập tin đính kèm
DDF52F6C-17BF-499B-8BFA-178C80C2E572.jpeg (250.15 KiB) Đã xem 829 lần
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Các cao nhân giải giúp em lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Sao không sáng mục luận giải tử vi các cao nhận bên ấy sẽ giúp bạn tốt hơn ,lá số của bạn cục sinh mệnh thì sinh ra trong hoàn cảnh thuận lợi hơn người,. Cung phụ mẫu có tử vi + thất sát + quốc ấn thì hẳn bố mẹ có chức quyền dễ có bố mẹ làm bên lực lượng vũ trang quần đội hay công an.Đương số không hợp bố mẹ .Cung phụ mẫu + mệnh bị triệt có thể đoán từ khi sinh bạn ra điều kiện gia đình đi xuống hơn trước kia,. Cung huynh đệ có thiện tướng hãm địa + đẩu quần+ điếu khách dễ có anh em chơi bời giao du với các thành phần bất hảo ( nguời xấu). Mệnh cnđl đa phần ngoại hình ưa nhìn ăn nói khéo léo
Đầu trang

Thychinhchinhthy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các cao nhân giải giúp em lá số này với ạ

Gửi bài gửi bởi Thychinhchinhthy »

Thợ mộc đã viết: 21:59, 16/07/18 Sao không sáng mục luận giải tử vi các cao nhận bên ấy sẽ giúp bạn tốt hơn ,lá số của bạn cục sinh mệnh thì sinh ra trong hoàn cảnh thuận lợi hơn người,. Cung phụ mẫu có tử vi + thất sát + quốc ấn thì hẳn bố mẹ có chức quyền dễ có bố mẹ làm bên lực lượng vũ trang quần đội hay công an.Đương số không hợp bố mẹ .Cung phụ mẫu + mệnh bị triệt có thể đoán từ khi sinh bạn ra điều kiện gia đình đi xuống hơn trước kia,. Cung huynh đệ có thiện tướng hãm địa + đẩu quần+ điếu khách dễ có anh em chơi bời giao du với các thành phần bất hảo ( nguời xấu). Mệnh cnđl đa phần ngoại hình ưa nhìn ăn nói khéo léo

Dạ hjx nhà em nghèo ạ, bố mẹ k làm quyền cao chức trọng gì.
Số em thì chỉ không hợp mẹ, mẹ Hợi, e Tị tứ hành xung
Đúng là đẻ em ra thì bố mẹ làm ăn có vẻ đi xuống nhưng hiện giờ thì nhà em có vẻ khá hơn hồi trước nhiều ạ
Còn phần ngoại hình thì đúng ạ
Em cảm ơn bác nhiều lắm ạ 🙆‍♀️
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”