Cách cục lấy chồng sang quý?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Cách cục lấy chồng sang quý?

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

DHuong1205 đã viết: 20:40, 16/07/18 Mọi người xem giúp lá của em với:
Hình ảnh
Hình ảnh
lá tứ trụ này sinh gia trong một gia đình cha mẹ là người bình dân không phải là người giàu có đủ ăn...nhưng sau này số e thanh đạt đó...tuổi trẻ vất vả bôn ba thôi sau này lại khác e là một người gần như cũng vượng phu rồi :x ...chúc mừng e nhé
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Duccon_cdl13 đã viết: 23:13, 16/07/18
Hình ảnh
Hình ảnh
lá tứ trụ này sinh gia trong một gia đình cha mẹ là người bình dân không phải là người giàu có đủ ăn...nhưng sau này số e thanh đạt đó...tuổi trẻ vất vả bôn ba thôi sau này lại khác e là một người gần như cũng vượng phu rồi :x ...chúc mừng e nhé
Có con em thì không baoh xem cho . Thấy ổn lắm ...
Đầu trang

DHuong1205
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DHuong1205 »

DHuong1205 đã viết: 20:40, 16/07/18
vâng đúng là nhà em k khá giả, còn thành đạt thì chưa biết, vì giờ em đang trong tình trạng k biết đi đâu về đâu hiu . Tiện anh có thể xem giúp em hợp làm nghề gì không ạ :x Em đang làm Sale mà chắc là không hợp.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:47, 16/07/18
joienguyen đã viết: 15:17, 16/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 13:16, 16/07/18
Nhờ bác DC giúp cháu luận giải về cung phu thê ạ.
Hình ảnh
Hình ảnh

Cháu cám ơn bác ạ. :"> :"> :x :x
Lá này tứ trụ thân vượng dụng thần là hỏa và thủy
Lá này đào hoa gái theo nhưng hôn nhân rất lận đận vì trong tứ trụ không có chính tài ...nếu có thì tổ chức đám cưới rất nhanh chóng hoặc sẽ có biến chuyển thay đổi
Lá này có khả năng bồ bịch cao
Lận đận là như thế nào ạ?

Phu thê là người như thế nào ạ? Có chung thủy ko bác? Tính nết thì có ổn ko ạ?

Cháu cám ơn bác ạ.
Đầu trang

Peabeahou99
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Peabeahou99 »

Peabeahou99 đã viết: 19:11, 16/07/18 Mọi người có thể xem giúp cung Phu được không ạ :(
Em chỉ biết là nó buồn với không được tốt, nhưng nhờ tuần triệt cũng đỡ xấu hơn..
Biết là thread này về cung phu đẹp, nhưng em chỉ mong được nghe thêm về cung phu của em ạ..
Hình ảnh
Hình ảnh
Anh chị, các bác xem giúp cung phu giúp em với :(
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

joienguyen đã viết: 08:51, 17/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:47, 16/07/18
joienguyen đã viết: 15:17, 16/07/18

Nhờ bác DC giúp cháu luận giải về cung phu thê ạ.
Hình ảnh
Hình ảnh

Cháu cám ơn bác ạ. :"> :"> :x :x
Lá này tứ trụ thân vượng dụng thần là hỏa và thủy
Lá này đào hoa gái theo nhưng hôn nhân rất lận đận vì trong tứ trụ không có chính tài ...nếu có thì tổ chức đám cưới rất nhanh chóng hoặc sẽ có biến chuyển thay đổi
Lá này có khả năng bồ bịch cao
Lận đận là như thế nào ạ?

Phu thê là người như thế nào ạ? Có chung thủy ko bác? Tính nết thì có ổn ko ạ?

Cháu cám ơn bác ạ.
trong tứ trụ nam mạng chính tài là vợ còn thiên tài là vợ lẽ hoặc bồ bịch trong tứ trụ của e không có chính tài lên khi lấy vợ cũng ít tình cảm...không yêu nhau sâu đậm lắm đâu...mà có khi còn có tư tưởng muốn có vỡ nhỏ nữa...phu thê sức khỏe kém và sau này e là người nghe lời vợ ( vợ lắm quyền trọng trách trong gia đình) sao thiên hình tọa cung phu thê đề phòng pháp luật vì hôn nhân
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

VanXuongD đã viết: 08:17, 17/07/18
Hình ảnh
Hình ảnh
Có con em thì không baoh xem cho . Thấy ổn lắm ...
cô e Vanxương cứ nói vậy a xem cho e nhiều rồi đây...xem đi xem lại cũng thế cả...nếu hữu duyên được gặp e thì a có thể nhìn được cả tướng người và xương trên đầu nữa
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

DHuong1205 đã viết: 08:43, 17/07/18
DHuong1205 đã viết: 20:40, 16/07/18
vâng đúng là nhà em k khá giả, còn thành đạt thì chưa biết, vì giờ em đang trong tình trạng k biết đi đâu về đâu hiu . Tiện anh có thể xem giúp em hợp làm nghề gì không ạ :x Em đang làm Sale mà chắc là không hợp.
mệnh không thân kiếp thì cuộc đời vui ít buồn nhiều...có phải e lúc nào cũng suy tư ít được vui vẻ đúng không...chắc là do gia đình vì a tin là e hay nhớ đến cha mẹ và gia đình...số e vượng phu là một người phụ nữ giúp đỡ cho chồng làm nên sự nghiệp ( trong tứ trụ , trụ ngày có quan ấn lại được thiên ất quý nhân nữa thì tuyệt vời rồi e) ...lại còn có thêm hai không vong thì sau này giàu lắm ( a cũng có hai không vong ) đi xem người ta bảo tứ trụ ai mà có hai hoặc ba không vong đi liên nhau thì sau này tiền tiêu không hết...(kbiết e đã có n.y chưa :-/ )
Đầu trang

DHuong1205
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi DHuong1205 »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:47, 17/07/18
mệnh không thân kiếp thì cuộc đời vui ít buồn nhiều...có phải e lúc nào cũng suy tư ít được vui vẻ đúng không...chắc là do gia đình vì a tin là e hay nhớ đến cha mẹ và gia đình...số e vượng phu là một người phụ nữ giúp đỡ cho chồng làm nên sự nghiệp ( trong tứ trụ , trụ ngày có quan ấn lại được thiên ất quý nhân nữa thì tuyệt vời rồi e) ...lại còn có thêm hai không vong thì sau này giàu lắm ( a cũng có hai không vong ) đi xem người ta bảo tứ trụ ai mà có hai hoặc ba không vong đi liên nhau thì sau này tiền tiêu không hết...(kbiết e đã có n.y chưa :-/ )
Vâng a nói chuẩn vụ hay suy nghĩ và chủ yếu về gia đình ạ. Em cũng hay lo xa nhiều thứ nữa.
Em chưa tìm hiểu tứ trụ nên em cũng k rõ lắm. Anh xem đc em làm nghề gì k :x
Em chưa có n.y luôn.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

DHuong1205 đã viết: 20:31, 17/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:47, 17/07/18
Vâng a nói chuẩn vụ hay suy nghĩ và chủ yếu về gia đình ạ. Em cũng hay lo xa nhiều thứ nữa.
Em chưa tìm hiểu tứ trụ nên em cũng k rõ lắm. Anh xem đc em làm nghề gì k :x
Em chưa có n.y luôn.
cung quan lộc vcd thì đương số hay thay đổi công việc...số e làm được nhiều nghề nhất là nghề ăn nói , marketing , giải trí , và làm ở xa nhà thì tốt...có phải e ra ngoài hay gặp chuyện thị phi đúng không... e quê ở đâu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”