[FYF] Nam Quốc Sơn Hà Nam Đế Cư - ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: [FYF] Nam Quốc Sơn Hà Nam Đế Cư - ...

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Forever.young đã viết: 14:42, 18/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:56, 18/07/18
Forever.young đã viết: 07:53, 18/07/18
Chị không hiểu cho lắm em à. :D
Em giúp chị giải lá số với , để chị còn để ý chuyện xấu xảy ra [-O<
e có biết gì về tử vi đâu :(
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

đường tài lộc ;;) ;;) ;;)

Hình ảnh
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

Forever.young đã viết: 14:50, 18/07/18
MarkHolland đã viết: 14:37, 18/07/18 Con người ta khi quá ưu việt về mặt này, sẽ dở ở mặt khác.
12 cung chia nhau chỉ chừng ấy tinh diệu.
Anh trả lời cụ thể vào điều em hỏi: xuất thân của em tốt, năng lực tốt, lắm tham vọng. Điều này đưa đến sự xa cách với mọi người, đúng chăng?
Bạn/ae cứ diễn giải cho Mình/ce để mọi người cùng diễn giải rồi sẽ tổng hợp hết để thảo luận vấn đề ạ , rồi mình/ce sẽ trả lời đầy đủ ạ :x
Chả hiểu sao mọi người ở ngoài trong team BF vs bạn bè toàn bảo mình/ce vào bếp lấy đĩa , bay về đi :(
:) em nó cũng vui tính kìa. Nói chuyện làm người ta nghĩ nửa ngày mới hiểu. Mà cũng phải hỏi lại cho chắc '' tiêu đề với nội dung có liên quan ko ??''
Đầu trang

Forever.young
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Forever.young »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:43, 18/07/18
Forever.young đã viết: 14:42, 18/07/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:56, 18/07/18

Chị không hiểu cho lắm em à. :D
Em giúp chị giải lá số với , để chị còn để ý chuyện xấu xảy ra [-O<
e có biết gì về tử vi đâu :(
Chị thấy em biết luận giải mà :D có gì cho chị đôi lời nhé :D
Đầu trang

Forever.young
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Answer đã viết: 16:52, 18/07/18 đường tài lộc ;;) ;;) ;;)

Hình ảnh
Anh/bạn/em (abe) có thể diễn giải cho FY được không :D không hiểu cái gì hết :)) abe có lẽ nghiên cứu về tử vi lâu năm rồi , mong abe giải thích :D
Có phải tài lộc không tốt không abe ? Có điều gì ảnh hưởng đến sức khỏe không , nếu có bớt chút đỉnh tài lộc cũng được không sao hết cả :D , FY xin cảm ơn :x
Đầu trang

Forever.young
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Phuc250585 đã viết: 17:16, 18/07/18
Forever.young đã viết: 14:50, 18/07/18
MarkHolland đã viết: 14:37, 18/07/18 Con người ta khi quá ưu việt về mặt này, sẽ dở ở mặt khác.
12 cung chia nhau chỉ chừng ấy tinh diệu.
Anh trả lời cụ thể vào điều em hỏi: xuất thân của em tốt, năng lực tốt, lắm tham vọng. Điều này đưa đến sự xa cách với mọi người, đúng chăng?
Bạn/ae cứ diễn giải cho Mình/ce để mọi người cùng diễn giải rồi sẽ tổng hợp hết để thảo luận vấn đề ạ , rồi mình/ce sẽ trả lời đầy đủ ạ :x
Chả hiểu sao mọi người ở ngoài trong team BF vs bạn bè toàn bảo mình/ce vào bếp lấy đĩa , bay về đi :(
:) em nó cũng vui tính kìa. Nói chuyện làm người ta nghĩ nửa ngày mới hiểu. Mà cũng phải hỏi lại cho chắc '' tiêu đề với nội dung có liên quan ko ??''
Tiêu đề nội dung không có liên quan a :D
Mỗi người hiểu 1 ý ( nhưng để anh suy nghĩ là có chú tâm rồi đấy ;;) ) a có thể luận giải xem lá số của em có điều gì không ? :x
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Đây là vận sức khỏe của bạn trong 25-34 tuổi an theo phần mềm phi tinh tứ hóa chuyên nghiệp. Bạn nghiên cứu dần dần. :)

Hình ảnh
Đầu trang

Forever.young
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Answer đã viết: 18:10, 18/07/18 Đây là vận sức khỏe của bạn trong 25-34 tuổi an theo phần mềm phi tinh tứ hóa chuyên nghiệp. Bạn nghiên cứu dần dần. :)

Hình ảnh
Cảm ơn bạn answer nhìu nhìu :x nhưng fy không có biết tiếng trung quốc :)) . Bạn answer có thể trao đổi nói cho fy hiểu được không ? :x cứ từ từ nói , cái này mở ra chỉ để nói , mỗi ngày nói 10 câu cũng được :x
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Cung siblings của bạn có double Q và 1 L. Khi cung friends trùng điệp với cung tật ách vận 25 của bạn, can Gui làm Tan Lang biến J. QQL gặp J thì sức khỏe có biến chuyển phức tạp, cái phần bệnh tật ách này mình cũng đang nghiên cứu vì nó còn lqd ngũ hành nữa. Khoai lang vkl.
Đầu trang

Forever.young
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Answer đã viết: 18:20, 18/07/18 Cung siblings của bạn có double Q và 1 L. Khi cung friends trùng điệp với cung tật ách vận 25 của bạn, can Gui làm Tan Lang biến J. QQL gặp J thì sức khỏe có biến chuyển phức tạp, cái phần bệnh tật ách này mình cũng đang nghiên cứu vì nó còn lqd ngũ hành nữa. Khoai lang vkl.
Bạn nghiên cứu đến đấy cũng là siêu lắm rồi :x
Bạn cố gắng mò ra công thức phát hiện sức khỏe cho mình tránh nhé :x không sợ có lộc mà bị làm sao thì thua :(

PS : fy đang cần ngay một bạn phiên dịch trung việt :))
Để đối thoại với answer , có bạn nào có thể giúp mình được không ? :)) ( ưu tiên các bạn tốt nghiệp chuyên nghành ngôn ngữ , chuyên nghành tử vi ) :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”