Nhìn đâu biết một người xấu tính ????

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Nhìn đâu biết một người xấu tính ????

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

SadayoLe đã viết: 20:25, 18/07/18
VanXuongD đã viết: 20:02, 18/07/18
SadayoLe đã viết: 19:42, 18/07/18
Cho mình góp ý tý nhé b. B có phải là anh họ không? Hay chỉ là người ngoài cuộc thôi. Không có 1 cái gì mà không không nó xảy ra cả b à. T ko nói chắc chắn, nhưng a họ b có lẽ đã và từng làm điều gì đó ko phải vs chị gái này, a b cảm thấy có lỗi và đồng ý để chị này quậy phá từng ấy năm trời, chả ai điên mà bao dung vs 1 người mình ko nợ nần gì mãi đâu, phải có cái gì đó làm họ cắn rứt lương tâm và chịu sự chi phối của đối phương như 1 cách bù đắp lại tổn thương cho đối phương bởi những sự bất minh mà bản thân đã gây ra.
Mình là nữ bạn ơi ...
chả có j là làm quá đáng với chị ý cả vì anh mình và cả gđ mình đã qua nhà chị đó có ghi âm lại hết cuộc nc hỏi chị ý là có lgi mà để chị ý phải làm nthe ko . Ngta k nhận thì h biết phải lsao hả bạn ? @@ giờ ví dụ mình thuê ng đánh bạn nhưng bạn k có bằng chứng gì thì thử hỏi làm đc gì ? Tới tận nhà để nói chuyện với bố mẹ họ mà bố mẹ họ còn ghê gớm hơn thì biết phải làm j ? :| bạn phải hiểu là ngay từ lúc anh mình yêu bà chị này . Đến ngay cả hàng xóm bà ý còn bảo cháu ơi cháu dại rồi , khổ cháu rồi cháu ạ thì biết rồi đấy . Bố mẹ vì vài mét vuông đất còn đánh cả anh trai nhập viện xong nguyên nhân gián tiếp khiến ông ấy chết chiếm nhà xong đuổi chị dâu ra khỏi nhà thì sao mà dạy đc con .
Còn bạn đừng gây sự trong topic mình đc k ?
Trời đất. Mình nói b là nam bao giờ??? Ý mình hỏi b có phải là anh họ của bạn không mà biết rõ ngọn ngành chuyện giữa anh họ vs chị kia mà mang lên đây nói.
    Có những cái anh họ bạn làm vs ngta bạn ko rõ, anh bạn lẽ nào lại đi vạch tâm đen của mình cho b sao, b ko biết nên đương nhiên b chỉ nhìn thấy chị kia sân si, còn anh b vô tội.
      Muốn nói ngta b phải là ng trong cuộc, chứ ko phải ngoài cuộc mà vì 1 bên là ng thân của mình, động tình máu mủ, chưa rõ từng câu nói cử chỉ 2 người dành cho nhau, chỉ nghe a họ và gia đình rồi thấy những gì chị ấy làm ở hiện tại mà ko suy xét quá khứ ntn, đã quay sang chỉa súng vào ngta b nhé.
        Làm vậy là cả gd b hùa nhau cả đám rồi đấy, đó là bất công bằng b biết ko? A họ b là ng thiệt hại tại sao b ko chỉ cho a lên đây hỏi, chính a b hỏi có phải hay hơn ko? Những ng biết xét thấu mọi điều họ ko phán bừa cho vui khi họ ko phải là ng trong cuộc đâu b à.
        Cái j mà hùa bạn ơi ? Bạn k hiểu à ? Thằng anh ngu dốt nhà mình bị bà đó thuê ng đánh nên cả nhà mình tới nhà bà đó ( bme anh đó và anh đó ) tới hỏi tại sao lại làm vậy ? Anh ấy có lgi có lỗi vs bà đó k ? Và bà đó đã trả lời :" yêu nhau 1 tuần chưa làm gì có lỗi " còn chối tất cả những việc gây ra cho anh mình . Đã ghi âm lại . Ko phải ng trong cuộc nhưng thằng anh mình tuy ngu nhưng là ng thật thà bạn ạ . Yêu nhau qua mạng , gặp nhau đúng một lần và lần đó chị ý qua nhà mình và gợi ý ngủ chung nhưng anh ấy từ chối , xong anh ấy chia tay với chị này . Hết . Thế thì bầu bí ở đâu ??? Gặp nhau đúng một lần vì thằng anh mình nó hôm sau đi sang Anh du học mẹ rồi thì làm gì được bà đấy ??? Bạn nếu muốn góp ý thì tham gia còn ko thì đừng bạn ạ . Mình k giống bạn . Mình nghe từ 2 phía . Ngtrc có thể có cảm tính vì nó là thằng anh mình nhưng nghe cach bà đó nói chuyện với bạn bè xong một mặt nói với thằng anh mình thì mình hiểu cả rồi . Thằng anh mình chỉ có tội ngu là kb ng ông ý thích là loại nthe . Vậy thôi . Còn việc mang bầu qua fb thì mình chịu cmnl . Hay nắm tay mà mang bầu ?
        Đầu trang

Duccon_cdl13
        Lục đẳng
        Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

SadayoLe đã viết: 20:34, 18/07/18
        Duccon_cdl13 đã viết: 19:57, 18/07/18
        SadayoLe đã viết: 19:51, 18/07/18
        Haha. Tao éo cút đấy. Mày làm gì tao thằng dốt. Haha
        con tâm thầy bại liệt này về viện tâm thần đi con cave này lạc vào đây phá đám các topic làm gì...đã đéo biết gì về môn này thì ngẩng cao đầu lên để mà học ...loại mày chỉ giỏi bú cặc thôi
        Nể b chủ top dễ mến tao tha cho mày ở top này đấy. Khôn hồn thì im cái mồm thối phán bừa lại, vừa thô tục vô văn hóa, lại còn dốt thích tỏ vẻ. Mày nói ngta mệnh tang tuế điếu ko nghĩ nhân nghĩa thì mày nên xem lại lá số bố ruột mày đấy thằng trẻ trâu. Thích nói tạo top riêng mà đấu khẩu vs tao, đồ kém sang.
        mày câm mẹ cái loại mõm chó đi con cave đĩ phò bớp...mày là cái lol gì mà tha với không tha ...mày cứ nói câu nói bố vào bố chửi câu đấy ok ...tao đéo tha cho mày đấy ...có sao không con
        Đầu trang

VanXuongD
        Tam đẳng
        Tam đẳng

tmThuy đã viết: 20:19, 18/07/18 Tớ nghĩ tại cách nuôi dạy của bố mẹ thôi, dột từ nóc dột xuống muh 😅

Trường hợp này xét Hoá Kỵ an tại mệnh thì t nghĩ không phải loại hiền. Nhìn phu và mệnh thì lận đận chuyện tình duyên, tính cách mà đúng như cậu nói thì còn khổ dài...

Chị này có làm về kiểm toán hay kiểm sát k?
        C này làm thủ thư trg c3 cậu ơi . T cũng kb sao chị ấy lại làm nthe nữa . Gặp mặt nhau nói chuyện rõ ràng thẳng thắn hơn 3-4 lần hỏi tại sao cứ làm khổ nhau nthe mà chị ý cứ chối . Anh tớ bảo có phải nói vs mn là a ý khiến c ý có bầu xong phá ko thì chị ý vs mẹ c ý còn định lao ra tát vì nhà t đổ oan tiếng ác cho cơ mà . Nhưng khi đưa đoạn bạn bè bà ý chửi trên fb với đoạn đe doạ ghi âm ra thì lại lảng là có ng muốn đổ cho bà ý chứ bà ý con gái ngu gì đi nói đi làm chuyện ấy ? Nếu mà bạn bè bà ý có ý xấu vậy sao tận mấy năm rồi vẫn chơi với nhau ? Tại sao mấy năm trời ông anh t vẫn vị bạn bè bà đos chửi . Lại còn add hết đồng nghiệp cơ quan xong nói bóng gió nọ kia . Khi hỏi tới thì nói add bừa không để ý . Haizz t thực sự sợ bà này . Nhà t thì hiền lành , bme thì công chức nhà kia thì bố từng đi tù mẹ thì vậy . Chả lẽ lại làm hành xử mất dạy giống vậy thuê xhđ à? Kể ra thì như phim nhưng cđ có những loại ng nthe đấy
        Đầu trang

SadayoLe
        Tứ đẳng
        Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

VanXuongD đã viết: 20:35, 18/07/18
        VanXuongD đã viết: 20:02, 18/07/18

Mình là nữ bạn ơi ...
        chả có j là làm quá đáng với chị ý cả vì anh mình và cả gđ mình đã qua nhà chị đó có ghi âm lại hết cuộc nc hỏi chị ý là có lgi mà để chị ý phải làm nthe ko . Ngta k nhận thì h biết phải lsao hả bạn ? @@ giờ ví dụ mình thuê ng đánh bạn nhưng bạn k có bằng chứng gì thì thử hỏi làm đc gì ? Tới tận nhà để nói chuyện với bố mẹ họ mà bố mẹ họ còn ghê gớm hơn thì biết phải làm j ? :| bạn phải hiểu là ngay từ lúc anh mình yêu bà chị này . Đến ngay cả hàng xóm bà ý còn bảo cháu ơi cháu dại rồi , khổ cháu rồi cháu ạ thì biết rồi đấy . Bố mẹ vì vài mét vuông đất còn đánh cả anh trai nhập viện xong nguyên nhân gián tiếp khiến ông ấy chết chiếm nhà xong đuổi chị dâu ra khỏi nhà thì sao mà dạy đc con .
        Còn bạn đừng gây sự trong topic mình đc k ?
        Trời đất. Mình nói b là nam bao giờ??? Ý mình hỏi b có phải là anh họ của bạn không mà biết rõ ngọn ngành chuyện giữa anh họ vs chị kia mà mang lên đây nói.
          Có những cái anh họ bạn làm vs ngta bạn ko rõ, anh bạn lẽ nào lại đi vạch tâm đen của mình cho b sao, b ko biết nên đương nhiên b chỉ nhìn thấy chị kia sân si, còn anh b vô tội.
            Muốn nói ngta b phải là ng trong cuộc, chứ ko phải ngoài cuộc mà vì 1 bên là ng thân của mình, động tình máu mủ, chưa rõ từng câu nói cử chỉ 2 người dành cho nhau, chỉ nghe a họ và gia đình rồi thấy những gì chị ấy làm ở hiện tại mà ko suy xét quá khứ ntn, đã quay sang chỉa súng vào ngta b nhé.
              Làm vậy là cả gd b hùa nhau cả đám rồi đấy, đó là bất công bằng b biết ko? A họ b là ng thiệt hại tại sao b ko chỉ cho a lên đây hỏi, chính a b hỏi có phải hay hơn ko? Những ng biết xét thấu mọi điều họ ko phán bừa cho vui khi họ ko phải là ng trong cuộc đâu b à.
              Cái j mà hùa bạn ơi ? Bạn k hiểu à ? Thằng anh ngu dốt nhà mình bị bà đó thuê ng đánh nên cả nhà mình tới nhà bà đó ( bme anh đó và anh đó ) tới hỏi tại sao lại làm vậy ? Anh ấy có lgi có lỗi vs bà đó k ? Và bà đó đã trả lời :" yêu nhau 1 tuần chưa làm gì có lỗi " còn chối tất cả những việc gây ra cho anh mình . Đã ghi âm lại . Ko phải ng trong cuộc nhưng thằng anh mình tuy ngu nhưng là ng thật thà bạn ạ . Yêu nhau qua mạng , gặp nhau đúng một lần và lần đó chị ý qua nhà mình và gợi ý ngủ chung nhưng anh ấy từ chối , xong anh ấy chia tay với chị này . Hết . Thế thì bầu bí ở đâu ??? Gặp nhau đúng một lần vì thằng anh mình nó hôm sau đi sang Anh du học mẹ rồi thì làm gì được bà đấy ??? Bạn nếu muốn góp ý thì tham gia còn ko thì đừng bạn ạ . Mình k giống bạn . Mình nghe từ 2 phía . Ngtrc có thể có cảm tính vì nó là thằng anh mình nhưng nghe cach bà đó nói chuyện với bạn bè xong một mặt nói với thằng anh mình thì mình hiểu cả rồi . Thằng anh mình chỉ có tội ngu là kb ng ông ý thích là loại nthe . Vậy thôi . Còn việc mang bầu qua fb thì mình chịu cmnl . Hay nắm tay mà mang bầu ?
              B nghĩ cả nhà b kéo qua nhà chị ấy hỏi chuyện rồi chị ấy sẽ kể là a b làm những gì, ra sao cho cả nhà b biết, kể cả chuyện ăn nằm tế nhị, thề non hẹn biển á? B biết nghĩ ko v?
                1 ng phụ nữ đến mức thuê giang hồ đập anh b thì trong lòng ngta lửa cháy ngùn ngụt thế nào b biết ko, ngta hận thù thề ko bao giờ nói ra mà chỉ hại chết đối phương b biết ko? Hay mặt a b có nét sở khanh, nhìn ko đã thấy ghét để ngta phải động thủ?
                  B nói a b thật thà, b tin hả? Cha mẹ sinh con còn chưa rõ tính, huống gì là em họ b đừng nói thế nhé.
                    Chị ấy nói vs b bè ntn mà b nghe đc hay vậy??? Chị ấy làm gì mờ ám mà để b nghe được thì đâu có thâm độc lắm đâu, vẫn để b nghe đc kia kìa, là mình thì mình thách b biết cái gì ngoài nghe a họ b nói mà lên đây kể nhé.
                      Mà sao b ko bảo a họ tự lên đây lập nick hỏi mà b phải lên hỏi thay a họ cho những người như mình đặt nghi vấn v , chưa kể là b chưa làm đc gì cho chị ấy đã mang lá số chị ấy lên chỉ trích rồi nói này kia ngta.
                      Đầu trang

SadayoLe
                      Tứ đẳng
                      Tứ đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 20:40, 18/07/18
                      Duccon_cdl13 đã viết: 19:57, 18/07/18

con tâm thầy bại liệt này về viện tâm thần đi con cave này lạc vào đây phá đám các topic làm gì...đã đéo biết gì về môn này thì ngẩng cao đầu lên để mà học ...loại mày chỉ giỏi bú cặc thôi
                      Nể b chủ top dễ mến tao tha cho mày ở top này đấy. Khôn hồn thì im cái mồm thối phán bừa lại, vừa thô tục vô văn hóa, lại còn dốt thích tỏ vẻ. Mày nói ngta mệnh tang tuế điếu ko nghĩ nhân nghĩa thì mày nên xem lại lá số bố ruột mày đấy thằng trẻ trâu. Thích nói tạo top riêng mà đấu khẩu vs tao, đồ kém sang.
                      mày câm mẹ cái loại mõm chó đi con cave đĩ phò bớp...mày là cái lol gì mà tha với không tha ...mày cứ nói câu nói bố vào bố chửi câu đấy ok ...tao đéo tha cho mày đấy ...có sao không con
                      Đúng là BK trên núi xuống, hết l vs n, rồi cave phò bớp, mày nói cave là ngta hiểu rồi thằng ngu. Mà bảo tao là con rồi xưng bố, rồi nói con mày là cave, vậy mày sinh ra con gái làm cave rồi. Mày bất tài để con mày thiếu thốn đi làm cave mà ko biết nhục sao, lại còn lên đây hô to cho cả thiên hạ biết cơ. Haha
                      Đầu trang

Duccon_cdl13
                      Lục đẳng
                      Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

SadayoLe đã viết: 20:58, 18/07/18
                      Duccon_cdl13 đã viết: 20:40, 18/07/18
                      Đúng là BK trên núi xuống, hết l vs n, rồi cave phò bớp, mày nói cave là ngta hiểu rồi thằng ngu. Mà bảo tao là con rồi xưng bố, rồi nói con mày là cave, vậy mày sinh ra con gái làm cave rồi. Mày bất tài để con mày thiếu thốn đi làm cave mà ko biết nhục sao, lại còn lên đây hô to cho cả thiên hạ biết cơ. Haha
                      mày im mồm mẹ mày lại cái con ngu học này...vào topic nào là phá đám topic đấy...xin lỗi mày đời mày chỉ làm phò thôi nhá...để rồi xem lời tao nói có đúng không
                      Đầu trang

VanXuongD
                      Tam đẳng
                      Tam đẳng

SadayoLe đã viết: 20:53, 18/07/18
                            B nghĩ cả nhà b kéo qua nhà chị ấy hỏi chuyện rồi chị ấy sẽ kể là a b làm những gì, ra sao cho cả nhà b biết, kể cả chuyện ăn nằm tế nhị, thề non hẹn biển á? B biết nghĩ ko v?
                              1 ng phụ nữ đến mức thuê giang hồ đập anh b thì trong lòng ngta lửa cháy ngùn ngụt thế nào b biết ko, ngta hận thù thề ko bao giờ nói ra mà chỉ hại chết đối phương b biết ko? Hay mặt a b có nét sở khanh, nhìn ko đã thấy ghét để ngta phải động thủ?
                                B nói a b thật thà, b tin hả? Cha mẹ sinh con còn chưa rõ tính, huống gì là em họ b đừng nói thế nhé.
                                  Chị ấy nói vs b bè ntn mà b nghe đc hay vậy??? Chị ấy làm gì mờ ám mà để b nghe được thì đâu có thâm độc lắm đâu, vẫn để b nghe đc kia kìa, là mình thì mình thách b biết cái gì ngoài nghe a họ b nói mà lên đây kể nhé.
                                    Mà sao b ko bảo a họ tự lên đây lập nick hỏi mà b phải lên hỏi thay a họ cho những người như mình đặt nghi vấn v , chưa kể là b chưa làm đc gì cho chị ấy đã mang lá số chị ấy lên chỉ trích rồi nói này kia ngta.
                                    Bạn k hiểu à ? Vậy bạn nghĩ gđ chị kia hiền mà để thế á ? Thằng anh mình nó đi du học từ năm 2 , về Việt Nam đợt đầu năm đc 1 tháng thì 2 ông bà đó hẹn gặp mặt . Gặp mặt 1 lần thì sáng hôm sau ông ý bay . Gặp nhau đúng 3 tiếng vì đợt tết cả gđ đều đi du lịch , tối hôm đó nhận lời yêu nên rủ đi chơi vs cả mấy anh em họ hàng gặp mặt . Thế hỏi bạn cơ hội đau mà để chịch nhau có bầu ??? Còn làm gì kinh khủng thì đơn giản là bà đó bị điên . Từng yêu một ông sau khi ctay thằng anh mình , ông đó đi chơi về k quen nưac nên bị cả gd bà này khủng bố ngày đêm bóc phốt nhau trên mạng ầm ĩ nên việc lý do nó đánh thằng a mình là tán nó 3 năm , lúc nó nhận lời thì lại k đồng ý đổ vỏ khi mà hứa vs nó sẽ o cho nó dù có chuyện gì xảy ra . Yêu nhau đc ngày mà có thai 2 tháng thằng nào ngu vậy ???
                                    Còn việc thằng a mình lên đây mà up hay gì gì thì mình k có trách nhiệm trả lời bạn :) thế sao bạn k đặt lại câu hỏi bạn làm gì mà để thằng ny nó vậy k ???
                                    Vậy nhé mình xin tiễn vong bạn . Hi vọng bạn đừng xuất hiện trong bất kì topic nào của mình nưax . Mình đc cái tính thẳng k thích động chạm vào kiến lửa . Những thể loại hận đời hận ng vui lòng mình k tiếp . Đừng rep lại mình, mình cảm ơn .
                                    Mệt !!!! Tiễn vong !!!!
                                    Đầu trang

MarkHolland
                                    Ngũ đẳng
                                    Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Đời nhìu lúc như phim ấy:
                                    Gần nhà anh có thằng bé cũng lành. Đi uống nc bị con gái ông đòi nợ thuê nhìn thấy. Hôm sau anh trai nó xuống dí dao vào cổ thằng bé bắt yêu :))
                                    Yêu đương quái gì, toàn đưa đón bưng cơm rót nc nghe chửi.
                                    Dc 2 năm nó mún bỏ nhưng vẫn sợ, anh bảo nó: "mày sợ thì ko bao giờ bỏ dc. Nó dọa thôi chứ ko bao giờ giết mày. Chịu đòn là dc"
                                    Ăn 1 trận ốm 3 tháng bỏ dc rồi đấy.
                                    Đầu trang

VanXuongD
                                    Tam đẳng
                                    Tam đẳng

MarkHolland đã viết: 21:14, 18/07/18 Đời nhìu lúc như phim ấy:
                                    Gần nhà anh có thằng bé cũng lành. Đi uống nc bị con gái ông đòi nợ thuê nhìn thấy. Hôm sau anh trai nó xuống dí dao vào cổ thằng bé bắt yêu :))
                                    Yêu đương quái gì, toàn đưa đón bưng cơm rót nc nghe chửi.
                                    Dc 2 năm nó mún bỏ nhưng vẫn sợ, anh bảo nó: "mày sợ thì ko bao giờ bỏ dc. Nó dọa thôi chứ ko bao giờ giết mày. Chịu đòn là dc"
                                    Ăn 1 trận ốm 3 tháng bỏ dc rồi đấy.
                                    Thì đó anh ơi , e chả làm cái j chỉ bênh thằng anh em bằng cách cmt bài ông ý trêu lớn rồi có ny đi thôi mà còn bị bà ý qua nhà hỏi thăm thì a hiểu ntn rồi . Đáng sợ lắm . Đời lắmđứa có học mà như vô học vậy .
                                    Đầu trang

SadayoLe
                                    Tứ đẳng
                                    Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 21:04, 18/07/18
                                    SadayoLe đã viết: 20:53, 18/07/18

Bạn k hiểu à ? Vậy bạn nghĩ gđ chị kia hiền mà để thế á ? Thằng anh mình nó đi du học từ năm 2 , về Việt Nam đợt đầu năm đc 1 tháng thì 2 ông bà đó hẹn gặp mặt . Gặp mặt 1 lần thì sáng hôm sau ông ý bay . Gặp nhau đúng 3 tiếng vì đợt tết cả gđ đều đi du lịch , tối hôm đó nhận lời yêu nên rủ đi chơi vs cả mấy anh em họ hàng gặp mặt . Thế hỏi bạn cơ hội đau mà để chịch nhau có bầu ??? Còn làm gì kinh khủng thì đơn giản là bà đó bị điên . Từng yêu một ông sau khi ctay thằng anh mình , ông đó đi chơi về k quen nưac nên bị cả gd bà này khủng bố ngày đêm bóc phốt nhau trên mạng ầm ĩ nên việc lý do nó đánh thằng a mình là tán nó 3 năm , lúc nó nhận lời thì lại k đồng ý đổ vỏ khi mà hứa vs nó sẽ o cho nó dù có chuyện gì xảy ra . Yêu nhau đc ngày mà có thai 2 tháng thằng nào ngu vậy ???
                                            Còn việc thằng a mình lên đây mà up hay gì gì thì mình k có trách nhiệm trả lời bạn :) thế sao bạn k đặt lại câu hỏi bạn làm gì mà để thằng ny nó vậy k ???
                                            Vậy nhé mình xin tiễn vong bạn . Hi vọng bạn đừng xuất hiện trong bất kì topic nào của mình nưax . Mình đc cái tính thẳng k thích động chạm vào kiến lửa . Những thể loại hận đời hận ng vui lòng mình k tiếp . Đừng rep lại mình, mình cảm ơn .
                                            Mệt !!!! Tiễn vong !!!!
                                            Nói ra là biết đuối lý rồi. Làm cái gì mà kể 1 hơi 1 tràng dài như sớ vậy b???
                                              Gặp 3 tiếng đi chơi chung vs cả đám b, cơ hội có thai ở đâu hả??? Vậy mấy thằng hiếp dâm nó làm 3 tiếng con nhà ngta mới có thai hả b??? Có thằng nào hiếp dâm hay quan hệ 3 tiếng mới có thể thụ thai b chỉ cho mình nhé.
                                                94 là năm nay 25 tuổi rồi, kiến thức sinh sản, giới tính b để ở đâu vậy??? Hay ko đi học nên b ko đc học những kiến thức cơ bản đó vậy. Haiz.
                                                  Mình hận ít ra là hận người mình từng yêu, mình là ng trong cuộc, còn b lấy cái quyền gì lên đây bêu rếu con gái nhà ngta, b thì chắc thương và có ý tốt vs chị ấy lắm nên mới lên đây nói ngta trong khi éo phải chuyện của mình, éo đến bổn phận mình mà lại rãnh háng không.
                                                    Thằng ng yêu mình nó có đối xử vs mình sao thì ít ra là nó còn được ng yêu cũ nó kể xấu cơ, chứ éo phải con rãnh háng nào như b, ko phải ng trong cuộc mà cứ lên nói như đúng rồi.
                                                      Cả nhà b hùa nhau vào nói xấu 1 cô gái mà ko thấy nhục hả??? Chỉ có chó mới hùa nhau b hiểu ko??? Còn ng có học thức, hiểu biết, biết suy xét dù là máu mủ ngta cũng phải rõ ràng chứ éo phải nghe anh họ, rồi cả gd chạy qua nhà ngta, lấy cái bằng chứng gì mà a b bị giang hồ đập lại chạy qua nhà ngta cả tộc cả họ mà truy xét, mà kể cả chị ấy có thuê giang hồ đánh, công bằng thì b bảo a b xử chị ấy như vậy đi, cả nhà chui nhủi như 1 đàn chó, rồi đi nghe chỗ này chỗ kia, xong lên đây bêu rếu 1 cô gái, đúng là hèn cả họ.
                                                      Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”