Bó tay

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
fangvachen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bó tay

Gửi bài gửi bởi fangvachen »

Lỡ bước hai xe đành bỏ phí

Gặp thời một tốt cũng thành công

Người bình thường hay thiên tài đi nữa thì chữ thời vẫn rất là quan trọng. Không gặp thời mà làm lên được cũng có nhưng rất hiếm và cái giá phải trả khá là cao
Đầu trang

littlelove1993
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi littlelove1993 »

fangvachen đã viết: 16:20, 09/06/18 Lỡ bước hai xe đành bỏ phí

Gặp thời một tốt cũng thành công

Người bình thường hay thiên tài đi nữa thì chữ thời vẫn rất là quan trọng. Không gặp thời mà làm lên được cũng có nhưng rất hiếm và cái giá phải trả khá là cao
Vâng, em hiểu r cảm ơn anh!!
Đầu trang

littlelove1993
Nhị đẳng
Nhị đẳng

vio đã viết: 16:06, 09/06/18
littlelove1993 đã viết: 16:02, 09/06/18
vio đã viết: 15:16, 09/06/18

Quan sát là dụng đóng đúng trụ ngày là khẳng định nhờ chồng. Dù tị thân hợp thì chỉ là chồng cháu không giàu như Phạm Nhật Vượng để giúp cháu thôi. Lấy chồng sẽ tốt đấy.
vio đã viết: 00:07, 06/06/17
Cháu từng đc bác xem qua cho, bác Mô tả ck tương lai rất đúng vs a người yêu hiện tại, anh ấy đang ở nước ngoài, tụi cháu định năm sau sẽ kết hôn vì phạm kim lâu 26t, mẹ cháu đi xem rất nhiều người nói cháu lấy ck xa xứ, đi nước ngoài sẽ kiếm rất nhiều tiền và giàu . Bọn cháu định năm sau sẽ kết hôn r làm giấy tờ bảo lãnh
Hi, chú Vio thật là hài hước cháu ko mong giàu như tỷ phú Phạm Nhật Vượng vừa bỏ ra 5tr đô la để mua bản quyền WC , cháu mong đc 1trieu đô ko bik ck cháu có chưa nữa hihi, nhưng hiện tại thì anh người yêu rất khá giả, xem như cuộc đời cháu có phước thì cháu phải tích phúc nhiều để tạ ơn trên, mẹ cháu cứ hay chọc cháu đẻ bọc điều hihi. Sắp tuần sau đã tới mùa bóng lăn chúc bác kỳ WC này thành công ạ.
Hôm nào cưới mới chú là được rồi.
Chúc cháu vui vẻ hạnh phúc!
Dạ Vâng cảm ơn bác Vio!!
Đầu trang

Aoi993
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Aoi993 »

vio đã viết: 11:43, 09/06/18
littlelove1993 đã viết: 10:51, 09/06/18
vio đã viết: 09:34, 09/06/18 Tứ trụ của cháu thân vượng rất rõ dàng. Làm sao mà nhược được.
Chú Vio từng xem qua cho con thấy rất đúng, chú cho con hỏi lá này có khắc chồng khắc cha ko ạ, sao có người ở trường phái nào lại bảo cháu khắc ck khắc cha??
Mà điều này đó h mẹ cháu đi xem thì chưa từng có ai nói vậy ạ!!
Khắc là gì?
Nhẹ là khắc khẩu?
Không giúp được ta lại làm khổ ta.
Khắc nặng là bố vận khí kém.
Nặng nữa là khắc chết.
Cháu tự trả lời được còn gì.
Chú Vio thử xem phần luận giải bát tự của anh Thienkhanh cho chủ top coi sao ạ? Anh có cho rằng giờ sinh không chuẩn lắm
topic100794-30.html
Cháu thấy ls tử vi cung phu ăn tứ linh khá đẹp, nhưng cự đồng hãm gặp triệt thì e rằng cs hôn nhân cũng hơi bị mệt mỏi
Đầu trang

littlelove1993
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Aoi993 đã viết: 22:01, 09/06/18
littlelove1993 đã viết: 10:51, 09/06/18

Chú Vio từng xem qua cho con thấy rất đúng, chú cho con hỏi lá này có khắc chồng khắc cha ko ạ, sao có người ở trường phái nào lại bảo cháu khắc ck khắc cha??
Mà điều này đó h mẹ cháu đi xem thì chưa từng có ai nói vậy ạ!!
Khắc là gì?
Nhẹ là khắc khẩu?
Nặng nữa là khắc chết.
Chú Vio thử xem phần luận giải bát tự của anh Thienkhanh cho chủ top coi sao ạ? Anh có cho rằng giờ sinh không chuẩn lắm
topic100794-30.html
Cháu thấy ls tử vi cung phu ăn tứ linh khá đẹp, nhưng cự đồng hãm gặp triệt thì e rằng cs hôn nhân cũng hơi bị mệt mỏi
Mình nghĩ nước sông ko phạm nước giếng nên bác Vio sẽ ko trả lời đâu . Cự đồng gặp triệt thì tốt lên, giảm xấu từ từ, nên ko hoàn hảo lắm, gặp triệt nên hơi muộn ck con tí hihi, mấy cái đó mình đc mấy anh/ Chị tử vi bao thế
Đầu trang

littlelove1993
Nhị đẳng
Nhị đẳng

vio đã viết: 15:16, 09/06/18
littlelove1993 đã viết: 12:00, 09/06/18

Khắc là gì?
Nhẹ là khắc khẩu?
Nặng nữa là khắc chết.
Dạ, cháu vs bô ko hợp tính nhau ko ngồi nói chuyện lâu đc, bô lại có máu đỏ đen nên cũng chẳng đc nhờ !!
Cháu có thể nhờ đc chồng cháu ko ạ và cháu có thể hy vọng đc ở chồng cháu ko, cháu cám ơn bác rất nhiều!!
Quan sát là dụng đóng đúng trụ ngày là khẳng định nhờ chồng. Dù tị thân hợp thì chỉ là chồng cháu không giàu như Phạm Nhật Vượng để giúp cháu thôi. Lấy chồng sẽ tốt đấy.
Bác Vio ơi , cháu muốn hỏi tị thân hợp , rồi phục ngâm gì đó thì chồng cháu có ngoại tình hay gì không ạ ? Tại cháu đọc sách tứ trụ bảo thế ! Mà cháu xem bên lá số tử vi thì phúc di phối tốt mà bác ha đâu có cách cục ngoại tình gì đâu ạ !!
Cháu xin trân trọng cảm ơn bác
Hình ảnhHình ảnh
Cháu up lại để bác khỏi lật trang trước ạ !!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”