Mong cao nhân xem giúp Tật ách cho con trai tôi với.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Lyly82
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mong cao nhân xem giúp Tật ách cho con trai tôi với.

Gửi bài gửi bởi Lyly82 »

Mình cũng đã đoán bé bị thiếu máu tan máu, con nhà mình cũng có bệnh nên rất hiểu, nhiều khi là sống chung với nỗi lo sợ cả đời. Tử vi không chính xác về bệnh tật và sinh tử đâu, mình hãy lạc quan và hy vọng, đồng thời cho bé đi nhiều nơi khám, theo dõi. Chúc bé mau khỏe và luôn khỏe nhé.
Đầu trang

vietnam2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vietnam2018 »

Lyly82 đã viết: 13:32, 20/07/18 Mình cũng đã đoán bé bị thiếu máu tan máu, con nhà mình cũng có bệnh nên rất hiểu, nhiều khi là sống chung với nỗi lo sợ cả đời. Tử vi không chính xác về bệnh tật và sinh tử đâu, mình hãy lạc quan và hy vọng, đồng thời cho bé đi nhiều nơi khám, theo dõi. Chúc bé mau khỏe và luôn khỏe nhé.
Cảm ơn chị nhiều nhiều.
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

Hỏi thế vì tử vi cần kết hợp với cả tướng học xác định các sao khuyết hãm. Có những sao miếu địa mà thân hình lại ko hợp với sao thì chắc chắn sao đó bị kìm kẹp làm cho ko phát triển dc, thì độ số hưởng thụ cũng giảm theo.ta phải cân nhắc phán đoán . Nếu các bạn nghiên cứu tử vi thì các bạn cần nghiên cứu thêm tướng học. Vì mỗi một sao nó cũng thể hiện cho những bộ phận của con người.Thường những ai đóng cung đế vượng thì thân hình phải đầy đặn, vì đây là vùng đất màu mỡ. Nếu ko mập mạp cho thấy có một số sao khuyết hãm ko hấp thụ được tốt nhất mảnh đất màu mỡ. Nhưng dù sao trong thời gian ở cung mệnh cháu sẽ luôn dc bao quanh những cái tốt nên sẽ ít bị sung sát vì nội lực rất khỏe .
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

Nếu phòng ngủ bé hướng Đông Nam ghé Đông hoặc Tây Bắc cận Tây thì nên tránh

Bệnh liên quan đến máu ... nóng trong người ... theo han thì có đua đi nước ngoài điều trị
Đầu trang

hodinhha79
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hodinhha79 »

Mình đã nghiên cứu nhiều ká số mang tính hiểm nghèo sớm . Nhưng lá số này của cháu thì mình chẳng có gì phải xem cả. Vì nó chẳng có gì nguy hại cả. Vì từ trước đến nay nó có mấy cách mà mang tính nguy hại cao. Mệnh vô chính diệu gặp hư hao, diêu đà kỵ đồng cung, địa kiếp hãm cung tật. Thất sát hội kiếp sát lâm thân....nhưng dù sao thì tất cả đều cung mệnh rất yếu kém thì mới bị. Còn cung mệnh khỏe vẫn ok tai qua nạn khỏi. Đây mệnh thân đồng cung lại năm đất đế vượng. Cho thấy nội lực của bản mệnh rất khỏe. Cậu bé rất vui tuôi nói chuyện có phần cuốn hút người khác. Thì mọi thứ kể cả sau này vẫn ok.
Đầu trang

vietnam2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dạ cảm ơn anh hodinhha79 rất nhiều. Được như anh nói thì tôi cũng bớt lo âu đi nhiều phần.

Tôi up thêm lá số của tôi, kính mong anh chị bớt chút thời gian nghiên cứu cho tôi được thêm đôi lời về cháu nhà tôi .

Tôi xin cảm ơn các anh chị.

Hình ảnh
Đầu trang

vietnam2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thanosdeptrai đã viết: 17:15, 20/07/18 Nếu phòng ngủ bé hướng Đông Nam ghé Đông hoặc Tây Bắc cận Tây thì nên tránh

Bệnh liên quan đến máu ... nóng trong người ... theo han thì có đua đi nước ngoài điều trị
Dạ đúng là hướng giường ngủ của cháu hướng ĐN. Cháu ngủ cùng bố mẹ nên hướng giường này hợp với bố.
Tôi cảm ơn anh và tôi sẽ xem lại hướng giường cho phù hợp vậy.
Đầu trang

vietnam2018
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Xin phép up lên để được thêm ý kiến của mọi người.
Tôi xin cảm ơn tất cả ý kiến bình luận.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”