ANH CHỊ XEM GIÚP EM CÓ BỊ ĐUỔI VIỆC NĂM NAY KHOOG Ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoangcuctd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: ANH CHỊ XEM GIÚP EM CÓ BỊ ĐUỔI VIỆC NĂM NAY KHOOG Ạ?

Gửi bài gửi bởi hoangcuctd »

thanosdeptrai đã viết: 15:27, 24/07/18 Em cứ tập trung cho ngày mai... đừng phô trương với người này quá, người này có tanh cũng hơi so đo...

Tối nay ngủ cho đủ để ngày mai tỉnh táo ... sáng mai chay xe dễ gặp 1 số người làm cho mình bực mình

Tháng này dễ có vài chuyện không hài lòng nhưng đến phút cuối sẽ ổn

vận này em dễ gặp người luỵ vì mình... người này có hợp tác làm ăn với người nước ngoài...nghe cho vui tai

Đầu năm sau tuần 2 trở đi là dễ gặp...thêm 1 ngừoi tháng 10 năm sau nữa
hì, e cảm ơn anh nha, diễn biến thế nào em sẽ báo anh, coi chừng a nói đúng hết. Công nhận tử vi hay thiệt đó mà người xem tử vi giỏi như anh thì hiếm nè.
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

... có gì từ từ phản hồi cho anh... năm sau công việc mang tính giám sát nhiều...

Chuyên tình cảm của em ... anh ko rõ là em sẽ tạm gác lại để lo chuyện khác không ... nhưng thôi nghe cho vui...

Thời sinh viên hình như nó cũng ko rõ ràng lắm... bản thân em cũng ko rõ em muốn gì trong chuyện tình cảm... mà cái người cũ thì quá lãng mạng ...

Nhu cầu về tình cảm của em chỉ nhiều...chỉ là khi về sau... những câu chuyện cũ cứ tái hiện trong tâm trí... lúc đó thì em lại cần sư lãng mạng... lại sửa lại cach thể hiện lolz
Sửa lần cuối bởi thanosdeptrai vào lúc 20:38, 24/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Namvinh »

Bác @thenosdeptrai có nhiều chiêu độc và lạ quá.Khâm phục.
Đầu trang

hoangcuctd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thanosdeptrai đã viết: 20:22, 24/07/18 ... có gì từ từ phản hồi cho anh... năm sau công việc mang tính giám sát nhiều...

Chuyên tình cảm của em ... anh ko rõ là em sẽ tạm gác lại để lo chuyện khác không ... nhưng thôi nghe cho vui...

Thời sinh viên hình như nó cũng ko rõ ràng lắm... bản thân em cũng ko rõ em muốn gì trong chuyện tình cảm... mà cái người cũ thì quá lãng mạng ...

Nhu cầu về tình cảm của em chỉ nhiều...chỉ là khi về sau... những câu chuyện cũ cứ tái hiện trong tâm trí... lúc đó thì em lại cần sư lãng mạng... lại sửa lại cach thể hiện lolz
Hi anh. Em là con gái kỹ thuật nên khô khan lắm anh. Từ hồi sinh viên đến bây giờ cũng k khéo léo và cũng k bjeefs cách thể hiện tình cảm. Hihi.
Nhưng em là người coi trọng gia đình. Bất cứ việc gì ảnh hưởng đến gia đình là em k muốn nó xảy ra và làm những điều tốt nhất cho gia đình có thể. Trước có ng nói em 2 đời ck nên e rất sợ điều đó xảy ra trong tương lai.
H em chỉ tập trung vào kiếm xiền thui anh ah. Có vật chất mới quyết định được ý thức. Nói vậy nhưng e k phải là người vật chất đâu nha!
Thanks anh đã dành thời gian cho lá số của em ạ!
P/s: nếu có thể a cho em xin vài lời bình nữa đi ah.
Năm sau cv của em mang tính giám sát là sao ak? Vì em chủ yếu làm việc trên giấy tờ thôi ạ.
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

hoangcuctd đã viết: 15:53, 24/07/18
ok không em...làm "trùm" chưa :-?
Namvinh đã viết: 20:33, 24/07/18 Bác @thenosdeptrai có nhiều chiêu độc và lạ quá.Khâm phục.
nhờ găng tay vô cực bác ạ... chợ hà nội bán nhiều lắm... :-bd :-bd

Hình ảnh
Đầu trang

hoangcuctd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thanosdeptrai đã viết: 18:14, 25/07/18
Namvinh đã viết: 20:33, 24/07/18 Bác @thenosdeptrai có nhiều chiêu độc và lạ quá.Khâm phục.

Hình ảnh
Hi anh,
Nay họp cv cũng ổn ạ. Mọi thứ trong tầm kiểm soát r ạ. Thank a nhìu nè 😀😀
Sẽ cố gắng hơn trong cv nữa!
Đầu trang

hoangcuctd
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hoangcuctd đã viết: 21:07, 24/07/18
thanosdeptrai đã viết: 20:22, 24/07/18 ... có gì từ từ phản hồi cho anh... năm sau công việc mang tính giám sát nhiều...

Hi anh. Em là con gái kỹ thuật nên khô khan lắm anh. Từ hồi sinh viên đến bây giờ cũng k khéo léo và cũng k bjeefs cách thể hiện tình cảm. Hihi.
Nhưng em là người coi trọng gia đình. Bất cứ việc gì ảnh hưởng đến gia đình là em k muốn nó xảy ra và làm những điều tốt nhất cho gia đình có thể. Trước có ng nói em 2 đời ck nên e rất sợ điều đó xảy ra trong tương lai.
H em chỉ tập trung vào kiếm xiền thui anh ah. Có vật chất mới quyết định được ý thức. Nói vậy nhưng e k phải là người vật chất đâu nha!
Thanks anh đã dành thời gian cho lá số của em ạ!
P/s: nếu có thể a cho em xin vài lời bình nữa đi ah.
Năm sau cv của em mang tính giám sát là sao ak? Vì em chủ yếu làm việc trên giấy tờ thôi ạ.
anh xem giúp cung phu thê của em với nha, thật sự là mỏi mệt quá ạ :(((
Đầu trang

Dormammu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Dormammu »

thanosdeptrai đã viết: 18:14, 25/07/18

Hình ảnh
Chợ kiêm biên , hay chợ bên thánh vậy B-)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”