[Luận giải] Ông thầy nào cũng bảo mệnh đẹp, mà lẹt đà lẹt đẹt....

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

[Luận giải] Ông thầy nào cũng bảo mệnh đẹp, mà lẹt đà lẹt đẹt....

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Cháu xin lỗi vì để tên topic khiêu khích như vậy ạ.

Sao mà các thầy tâm linh, lẫn tử vi qua lá số nào cũng bảo cháu mệnh đẹp, ko làm quan to phải quan nhỏ, kiểu gì thì cũng phải chủ tịch xã trở nên, các bác xem còn dám đem cả sự nghiệp của các bác ý để cam kết (tuy chỉ là nói bằng miệng).

Mà giờ cháu vẫn là nhân viên quèn. Lương hơn 3 củ 1 (sau bảo hiểm). Công việc lông ba lông bông, còn muốn nhảy nhót, chưa thấy cái gì sáng sủa để làm chủ tịch xã cả.

Tam hóa có đủ cả, mà tìm mãi chưa thấy cơ hội học tiếp.

Cháu hỏi cung thê có triệt xấu ko, thì toàn bảo cung thê của c đẹp thế này, người quá tốt, sắc sảo, còn đòi hỏi gì hơn nữa @@.
H trc làm quả Đi bói bài tây chốt hạ, cũng bảo vk c đẹp thế này thì còn đòi hỏi gì nữa, ngoan ngoãn, có nhan sắc, đảm đang.... mà giờ vẫn ê đội dấu sắc...

Mà thế nào giờ cháu vẫn chưa gặp đc e nào giống như thế cả. @@ (ngoài ra cũng chưa biết cả tay con gái tròn méo thế nào). À, đầu năm 2017 gặp 1 em, dồn bao tâm lực để cua, mà xịt rồi ạ.

Riết đâm ra, mất lòng tin vào bói toán, tâm linh tử vi quá. :(( =)) . Hay có khi nào các bác xem nói ngược lại ko ạ. @@

Các bác luận giải cho cách nào chỉ thế giúp cháu với ạ.
Cháu thì thấy Tài tinh thì an cung quan, quyền tinh thì an cung tài, nhìn mà chẳng có gì để nói. :-w

Cám ơn các bác ạ.

ps/ Cháu thấy lyso.vn an sao lưu hà khác với web khác nữa. web thì ở tật, web thì ở mệnh, web thì ở tài. @@ ko hiểu tại sao lại có cách an sao khác nhau thế này.

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: [Luận giải] Ông thầy nào cũng bảo mệnh đẹp, mà lẹt đà lẹt đẹt....

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

Kaka. Số đẹp thật mà. Nhưng có vài điều.
- Mệnh thân đều nằm trong tam hợp tuế phá. Nên sau này dù có thành quan to cũng không thực sự oai, còn mang tiếng này nọ, nhiều khuất tất, khó chính danh ngôn thuận.
Con đường đi lên cũng trắc trở.
- Mệnh Liêm Trinh, sinh ra và tiền vận chẳng có gì. Thanh bạch :v.
- Đại vận 22-41 gặp tuần. Mà vốn mệnh tử phủ vũ tướng liêm thì cũng ít khi phát sớm. Nên xác định còn chờ dài dài.
Vận 42-51 đủ tam hóa, khốc hư đắc địa mới phát được.

Còn lại cơ bản kết cấu lá số ổn.
Tuy nhiên thời nay, những lá số kiểu này không nhất thiết làm quan. Quan thời nay khác quan xưa nhiều lắm :v. Có khi tử phủ vũ tướng mộng mơ thế này chỉ làm thợ thôi.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

joienguyen đã viết: 09:11, 31/07/18 Cháu xin lỗi vì để tên topic khiêu khích như vậy ạ.

Sao mà các thầy tâm linh, lẫn tử vi qua lá số nào cũng bảo cháu mệnh đẹp, ko làm quan to phải quan nhỏ, kiểu gì thì cũng phải chủ tịch xã trở nên, các bác xem còn dám đem cả sự nghiệp của các bác ý để cam kết (tuy chỉ là nói bằng miệng).

Mà giờ cháu vẫn là nhân viên quèn. Lương hơn 3 củ 1 (sau bảo hiểm). Công việc lông ba lông bông, còn muốn nhảy nhót, chưa thấy cái gì sáng sủa để làm chủ tịch xã cả.

Cháu hỏi cung thê có triệt xấu ko, thì toàn bảo cung thê của c đẹp thế này, người quá tốt, sắc sảo, còn đòi hỏi gì hơn nữa @@.
H trc làm quả Đi bói bài tây chốt hạ, cũng bảo vk c đẹp thế này thì còn đòi hỏi gì nữa, ngoan ngoãn, có nhan sắc, đảm đang.... mà giờ vẫn ê đội dấu sắc...

Mà thế nào giờ cháu vẫn chưa gặp đc e nào giống như thế cả. @@ (ngoài ra cũng chưa biết cả tay con gái tròn méo thế nào). À, đầu năm 2017 gặp 1 em, dồn bao tâm lực để cua, mà xịt rồi ạ.

Riết đâm ra, mất lòng tin vào bói toán, tâm linh tử vi quá. :(( =)) . Hay có khi nào các bác xem nói ngược lại ko ạ. @@

Cháu thì thấy Tài tinh thì an cung quan, quyền tinh thì an cung tài, nhìn mà chẳng có gì để nói. :-w

Cám ơn các bác ạ.

ps/ Cháu thấy lyso.vn an sao lưu hà khác với web khác nữa. web thì ở tật, web thì ở mệnh, web thì ở tài. @@ ko hiểu tại sao lại có cách an sao khác nhau thế này.

Hình ảnh
ta nói giàu nhờ bạn , sang nhờ vợ

cung nô chủ thớt hàng loạt các sao xấu hội họp thế này mà lại không có tuần triệt cầm giữ , thế nhị hợp với thân hành động của chủ số thì luôn luôn bị kẻ xấu tiểu nhân lẫn trong đám bạn hay người quen phá tìm cách hãm hại , nhất cử nhất động chủ số luôn bị kẻ gian nhòm ngó ...khó làm nên sự nghiệp lớn
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Mình có biết người ls gần giống thế này đang làm quản lý của 1 cty xnk có tầm 20 lính cũng ế dài mới có ny năm nay kaka mà thân lão ấy cư thê cơ . Số bạn chắc đẹp hơn khéo sau có 2000 lính ý kkk
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Đan Trì đã viết: 09:54, 31/07/18 Kaka. Số đẹp thật mà. Nhưng có vài điều.
- Mệnh thân đều nằm trong tam hợp tuế phá. Nên sau này dù có thành quan to cũng không thực sự oai, còn mang tiếng này nọ, nhiều khuất tất, khó chính danh ngôn thuận.
Con đường đi lên cũng trắc trở.
- Mệnh Liêm Trinh, sinh ra và tiền vận chẳng có gì. Thanh bạch :v.
- Đại vận 22-41 gặp tuần. Mà vốn mệnh tử phủ vũ tướng liêm thì cũng ít khi phát sớm. Nên xác định còn chờ dài dài.
Vận 42-51 đủ tam hóa, khốc hư đắc địa mới phát được.

Còn lại cơ bản kết cấu lá số ổn.
Tuy nhiên thời nay, những lá số kiểu này không nhất thiết làm quan. Quan thời nay khác quan xưa nhiều lắm :v. Có khi tử phủ vũ tướng mộng mơ thế này chỉ làm thợ thôi.
E đang làm trong cơ quan thuộc chính phủ, nhưng đang chán *** *** ra đây.
Nhưng mà, đợi đến tân 42 thì cũng oải lắm ạ. Đói rã miệng mất.
B xem giúp cháu cái việc bác chấm số tử vi, bảo cháu kiểu gì cũng có 4 lần thay đổi dù làm 3 tháng hay 5 năm, nhưng sẽ thay đổi 180 độ. Rồi mới ổn định đc.

Bác xem giúp cháu xem cháu sẽ có cơ hội ổn định đấy là cháu sẽ hoạt động trong lĩnh vực gì đc ko ạ? Chẳng nhẽ làm trong lĩnh vực ko đc đào tạo gì. :(( :(( :((

thachcamdang đã viết: 10:06, 31/07/18
joienguyen đã viết: 09:11, 31/07/18 Cháu xin lỗi vì để tên topic khiêu khích như vậy ạ.

Cám ơn các bác ạ.

Hình ảnh
ta nói giàu nhờ bạn , sang nhờ vợ

cung nô chủ thớt hàng loạt các sao xấu hội họp thế này mà lại không có tuần triệt cầm giữ , thế nhị hợp với thân hành động của chủ số thì luôn luôn bị kẻ xấu tiểu nhân lẫn trong đám bạn hay người quen phá tìm cách hãm hại , nhất cử nhất động chủ số luôn bị kẻ gian nhòm ngó ...khó làm nên sự nghiệp lớn
Có 1 bác chám tử vi cho e cũng nói qua, bảo ls này ko có bạn, chỉ nhiều bè thôi. Nhưng nó ko làm hại gì đc e cả. Việc m m làm, việc nó nó làm @@. Cũng có nói, ls này chủ yếu là quen người lớn tuổi giúp đỡ. hic.

Với c cũng ko có b, bọn b nó chịu chơi chịu ăn lắm, mà e không khoái món này. Nên cũng tách ra lâu rồi.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Lá số b đẹp mà, nhưng mà lá này quan điểm mình thấy nếu có tài năng thì ngon đấy, chứ quan trường thì đúng là k lên được , lá b thuộc dạng họ hàng phúc đức ngon lành, nhiều ng thành đạt. Mà b xem bài tây à :))))
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 10:10, 31/07/18 Mình có biết người ls gần giống thế này đang làm quản lý của 1 cty xnk có tầm 20 lính cũng ế dài mới có ny năm nay kaka mà thân lão ấy cư thê cơ . Số bạn chắc đẹp hơn khéo sau có 2000 lính ý kkk
E trải qua giai đoạn có lính 1 lần rồi ạ, lúc ý đang làm cho doanh nghiệp FDI có khoảng 60 lính.
Nhưng giờ thì e làm lính ạ, :(( :(( :(( . chảng có mống nào dưới quyền cả.

B ơi, thế năm nay b ý bao nhiêu tuổi ạ.

Nhìn b bè, con nó cũng sắp vào lớp mẫu giáo lớn hết rồi. Bố mẹ thì cứ mong để đuổi ra ở riêng. =)) =)) =)) 8->
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Cũng sn 90 giống bạn đó . Bảo là tháng 11 này cưới này mà mình bảo vẫn sớm quá kaka . Ny ở hn . Ổng ở sg . Tháng gặp 2 lần nên muốn cưới nhanh ý mà
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 10:19, 31/07/18 Lá số b đẹp mà, nhưng mà lá này quan điểm mình thấy nếu có tài năng thì ngon đấy, chứ quan trường thì đúng là k lên được , lá b thuộc dạng họ hàng phúc đức ngon lành, nhiều ng thành đạt. Mà b xem bài tây à :))))
E có xem 1 lần, đại loại là bài tây, e phải rút khơ, nhưng là chú này cũng là thầy tâm linh ạ.

Vừa xem cách đây khoảng 2 tuần. Ê sắc lâu quá. Thầy u giục gắt quá. Để đuổi ra ở riêng.

Trong họ thành đạt đúng là nhiều ạ. Mà, e ko thân, bố mẹ e thân thôi :)) :)) :))

Bác xem giúp e có tài gì ko, e nên theo hướng nào, e thuộc thể loại tạm nham, cái gì cũng biết một tý, nên chẳng biết theo hướng nào. >:D< >:D<
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 10:29, 31/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

joienguyen đã viết: 10:23, 31/07/18
cự nhật không kiếp đã viết: 10:19, 31/07/18 Lá số b đẹp mà, nhưng mà lá này quan điểm mình thấy nếu có tài năng thì ngon đấy, chứ quan trường thì đúng là k lên được , lá b thuộc dạng họ hàng phúc đức ngon lành, nhiều ng thành đạt. Mà b xem bài tây à :))))
E có xem 1 lần, đại loại là bài tây, nhưng là thầy tâm linh ạ.

Vừa xem cách đây khoảng 2 tuần. Ê sắc lâu quá. Thầy u giục gắt quá. Để đuổi ra ở riêng.

Trong họ thành đạt đúng là nhiều ạ. Mà, e ko thân, bố mẹ e thân thôi :)) :)) :))
Nhìn lá b là biết mình rồi, họ hàng có cỡ làm to lắm, thấy mấy ông tâm linh xem chuẩn lắm đó, có điều thời điểm xảy ra thì có thể sai lệch thôi :D
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”