Xin các bác xem tử vi giúp ạ, Mộc sinh mùa Hạ lỗi mùa có sao ko ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hieukazuo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin các bác xem tử vi giúp ạ, Mộc sinh mùa Hạ lỗi mùa có sao ko ạ

Gửi bài gửi bởi hieukazuo »

joienguyen đã viết: 22:00, 01/08/18
hieukazuo đã viết: 21:55, 01/08/18
joienguyen đã viết: 20:26, 01/08/18 Ô b đang hđ trong lĩnh vực gì thế, mệnh tử - phủ - vũ - tướng. Khoa Loc quyen đủ cả, b học giỏi lắm nhỉ? Đại vận Khốc Hư lại qua rồi @@

Con gái ls ko đẹp bằng ls của bố rồi.

ps/ m ko dám nói về ls trẻ e, nhưng thấy lá số truyền tinh, hay thật.
Cung phụ của con gái: tử phủ vũ tướng - Trong bộ sao mệnh tài quan của bố
Cung mệnh con: CƠ cự. trong bộ sao cung tử của cha.
Còn các sao phụ gióng nhau nữa.

Cô con gái nay mai liên quan, gắn kết với cha chắc nhiều lắm đây. Lại tam hợp địa chi ngọ tuất nữa. Thiên can Mậu của con lại sinh thiên can Canh của Cha

=> Sinh cô con gái này, là thuận cho bố lắm đây mà.

ps2/ Con b còn quá nhỏ, để b phải bận tâm, b hãy cho bé sự chăm sóc và thương yêu chu đáo nhất là đc rồi b ạ.
Con cái, b mới sinh đứa đầu, b đã tính đứa thứ 3 rồi.
Có đc nhờ con cái, nhưng cũng có đứa tốn kém tiền của b.
Có đứa ngoan và sáng đẹp lắm.
dạ con quên, con hiện tại đang kinh doanh, làm marketing, làm bđs... nói chung làm nhiều thứ để lo cho gia đình nhỏ bác ạ. Chỉ mong công việc được thuận lợi để vợ con ko phải suy nghĩ nhiều, hiện tại cũng đang tạm ổn, nhưng con muốn phát triển mạnh hơn nữa, liệu có được ko bác
t bằng tuổi b.

B có ls đẹp, quyền tinh cung quan, tài tinh cung mệnh, cung tài có lộc mã giao trì kìa, nhưng liêm trinh chắc nên bon chen mạnh dạn sẽ có nhiều tiền. b thông minh thế kia, lại có lộc kiếm tiền từ hoạt động trong lĩnh vực kinh doanh. nên phát triển mạnh thì b có nhiều thuân lợi mà.

m cũng gần giống b, nhưng ko đc quyền tinh cung quan, tài tinh cung tài như b. b hoạt động đúng mệnh ls có gì. m lại làm về khoa học kỹ thuật cơ.
vậy à bạn, mình cứ tưởng các bác trên này nhiều tuổi cả :D

Mình sinh tháng 6 thấy bảo thuận mùa nên cuộc sống ổn hơn, nên đẻ bé hôm qua lại ko thuận mùa lại giờ ko đẹp nữa nên lo mới lên đây hỏi, lá số của mình bạn xem có đúng là mình chơi bạn bè ít có bạn thân có đúng ko :D

Mình thích kinh doanh và các lĩnh vực liên quan đến marketing, nhưng cũng bon chen cạnh tranh quá, thời gian này nhiều thứ phải lo nên đang tìm 1 hướng đi mới :D. À vợ mình có sao Phá QUân thì có ảnh hưởng gì đến mình ko ạ

À về em út và bố mẹ có gì đáng lo ko bạn, mình cảm ơn bạn nhiều.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

hieukazuo đã viết: 22:09, 01/08/18
joienguyen đã viết: 22:00, 01/08/18
hieukazuo đã viết: 21:55, 01/08/18
dạ con quên, con hiện tại đang kinh doanh, làm marketing, làm bđs... nói chung làm nhiều thứ để lo cho gia đình nhỏ bác ạ. Chỉ mong công việc được thuận lợi để vợ con ko phải suy nghĩ nhiều, hiện tại cũng đang tạm ổn, nhưng con muốn phát triển mạnh hơn nữa, liệu có được ko bác
t bằng tuổi b.

B có ls đẹp, quyền tinh cung quan, tài tinh cung mệnh, cung tài có lộc mã giao trì kìa, nhưng liêm trinh chắc nên bon chen mạnh dạn sẽ có nhiều tiền. b thông minh thế kia, lại có lộc kiếm tiền từ hoạt động trong lĩnh vực kinh doanh. nên phát triển mạnh thì b có nhiều thuân lợi mà.

m cũng gần giống b, nhưng ko đc quyền tinh cung quan, tài tinh cung tài như b. b hoạt động đúng mệnh ls có gì. m lại làm về khoa học kỹ thuật cơ.
vậy à bạn, mình cứ tưởng các bác trên này nhiều tuổi cả :D

Mình sinh tháng 6 thấy bảo thuận mùa nên cuộc sống ổn hơn, nên đẻ bé hôm qua lại ko thuận mùa lại giờ ko đẹp nữa nên lo mới lên đây hỏi, lá số của mình bạn xem có đúng là mình chơi bạn bè ít có bạn thân có đúng ko :D

Mình thích kinh doanh và các lĩnh vực liên quan đến marketing, nhưng cũng bon chen cạnh tranh quá, thời gian này nhiều thứ phải lo nên đang tìm 1 hướng đi mới :D. À vợ mình có sao Phá QUân thì có ảnh hưởng gì đến mình ko ạ

À về em út và bố mẹ có gì đáng lo ko bạn, mình cảm ơn bạn nhiều.
Về bé thì m ko dám nói, chưa dám xem, nhưng cơ bản m nói rồi đó, sinh bé ra thì thuận cho cha mẹ lắm, nhất là cha. Và b và bé có liên quan đến nhau nhiều sau này.

Còn cung quan đẹp vậy, b kiểu gì chẳng làm chủ, quan văn quan võ đều triều về tử vi cả kìa., mà có điếu khách, lưu hà thế kia, b làm marketing đúng nghề còn gì. Nhưng m tháy cung tài của b thì b còn làm kinh doanh tốt nữa đấy, nhưng phải chịu bon chen.

Bạn bè của b, thì cung nô xấu lắm, làm gì cùng nhau thì phải rạch ròi, rõ ràng, tránh thị phi, rách việc. Lại tốn hao tiền của b.
Cũng có người tốt đây này, nhưng ít. Những người này thì có thể giúp b đc đấy.

Sao phá quân nhưng đến đại vận đấy b cũng 106 tuổi rồi. ::haha:: Với có Tuần nó hãm rồi chẳng lo lắm đâu.
Bình thường ko có tuần triệt, thì vk b khá thô, nhưng m thấy có tuần triệt, và xương khúc, các thiện tinh khác nữa, nên chắc cũng ổn lắm mà. :)) :)) Nhưng cẩn thận 2 vk nha. (cái này tham khảo thôi) ::hehe::

Thằng e thì chắc cũng đáng để lo lắng cho nó nhỉ.

Bố mẹ, thì t thấy sao Nhật Nguyệt sửu mùi, lại là cung phụ mẫu luôn @@ thấy có quang quý, cơ mà có nhiều sao xấu, t ko khẳng định đc là có hạn gì nặng ko, nhưng nên thận trọng sức khỏe của mẹ. Thận trọng kẻo dính dao kéo, hay vấn đề thần kinh. @@

ps/ b tham khảo thôi nhé. :)) :)) Đức năng thắng số, b có 40% quyền q.định số phận

ps2/ thế à b, m sau b, cũng bảo thuận mùa sinh, thế là cả cái năm 90 tháng nào cũng là tháng sinh sản. haha, cái này t đùa đấy
Đầu trang

hieukazuo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

joienguyen đã viết: 22:58, 01/08/18
Về bé thì m ko dám nói, chưa dám xem, nhưng cơ bản m nói rồi đó, sinh bé ra thì thuận cho cha mẹ lắm, nhất là cha. Và b và bé có liên quan đến nhau nhiều sau này.

Còn cung quan đẹp vậy, b kiểu gì chẳng làm chủ, quan văn quan võ đều triều về tử vi cả kìa., mà có điếu khách, lưu hà thế kia, b làm marketing đúng nghề còn gì. Nhưng m tháy cung tài của b thì b còn làm kinh doanh tốt nữa đấy, nhưng phải chịu bon chen.

Bạn bè của b, thì cung nô xấu lắm, làm gì cùng nhau thì phải rạch ròi, rõ ràng, tránh thị phi, rách việc. Lại tốn hao tiền của b.
Cũng có người tốt đây này, nhưng ít. Những người này thì có thể giúp b đc đấy.

Sao phá quân nhưng đến đại vận đấy b cũng 106 tuổi rồi. ::haha:: Với có Tuần nó hãm rồi chẳng lo lắm đâu.
Bình thường ko có tuần triệt, thì vk b khá thô, nhưng m thấy có tuần triệt, và xương khúc, các thiện tinh khác nữa, nên chắc cũng ổn lắm mà. :)) :)) Nhưng cẩn thận 2 vk nha. (cái này tham khảo thôi) ::hehe::

Thằng e thì chắc cũng đáng để lo lắng cho nó nhỉ.

Bố mẹ, thì t thấy sao Nhật Nguyệt sửu mùi, lại là cung phụ mẫu luôn @@ thấy có quang quý, cơ mà có nhiều sao xấu, t ko khẳng định đc là có hạn gì nặng ko, nhưng nên thận trọng sức khỏe của mẹ. Thận trọng kẻo dính dao kéo, hay vấn đề thần kinh. @@

ps/ b tham khảo thôi nhé. :)) :)) Đức năng thắng số, b có 40% quyền q.định số phận

ps2/ thế à b, m sau b, cũng bảo thuận mùa sinh, thế là cả cái năm 90 tháng nào cũng là tháng sinh sản. haha, cái này t đùa đấy

Mình cảm ơn bạn nhiều, đúng là cung nô mình xấu lắm, chơi tốt với bạn bè nhiều lúc bị chơi sau lưng cảm giác như nó lợi dụng mình vậy :D, vợ mình được cái hiểu và tâm lý, nói chung ngoan, =))

Thằng em thì lo lắng chon nó từ lúc nó học lớp 9 đến giờ đi làm rồi, lúc nào mình cũng lo cho nó, vì bản chất nó thông minh, nhưng vẫn còn trẻ con lắm, ngoan ko chơi bời nhưng để phát triển mạnh thì cần thời gian nữa :D. nên lúc nào cũng lo

Bố mẹ thì ngày trước ko yêu nhau nhưng gia đình ép cưới nên sống hầu như ko hạnh phúc lắm, giờ thì đỡ rồi : :)) :))

Đây là lá số của em trai mình, nếu có thể bạn ngó qua 1 chút và cho mình lời khuyên, cảm ơn bạn :D

Hình ảnh
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Hay nhỉ, 2 ae b cùng bộ tử phủ vũ tướng, cùng trong vòng tuế phá.

Thế này thì nói có nghe lời nhau đâu nhỉ? Ko hợp tính nhau mà?

Ô e này ko thông m bằng b đc, b thông minh và nhiều thuận lợi hơn ô e nhiều. B còn lo cho e bạn dài dài. Tuần Triệt đóng hết vào cung quan.

Còn ls của e b, gần vào giờ chuyển sang giờ khác nhỉ.
Đầu trang

hieukazuo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Thế thì chắc mẹ mình nhớ nhầm giờ sinh, vì mẹ bảo từ 12h đến 1h, em mình nói chung nghe lời mình, hai anh em khá hợp tính, và nó thông minh hơn mình đấy, bạn thử lá số vào giờ mùi xem có đúng ko ạ

Hình ảnh
Đầu trang

hieukazuo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bổ sung thêm về em trai mình, học giỏi từ cấp 1 lên cấp 2, lên cấp 3 thì yêu đương nhăng nhít tuổi trẻ nên học kém dần, thi trượt đại học năm đầu, năm 2 thi đh FPT thì đậu, học an ninh mạng vì nó thích, nó lười học thì học yếu đi nhưng bản chất nó rất thông minh, lùn hơn mình, 2 anh em khá hợp tính nhau, lúc nhỏ chơi với nhau đùa nhau cả ngày, cãi nhau nhưng mình thấy là tương đối hợp vì con nít mà, ngày bé ai cũng thế :D. Ngày nhỏ suýt chết hụt sông nước mấy lần.

đang yêu 1 bé bằng tuổi, người yêu lại cao hơn nó :D vì nó lùn mà. Mới ra trường 1 năm, đang đi làm rồi bạn à.
Đầu trang

hieukazuo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

UPPPPPPPP ;) ;) ;) ;) ;) ;)
Đầu trang

hieukazuo
Mới gia nhập
Mới gia nhập